Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Thế à. Đành thế vậy.
-------------

Bon chen câu thêm phát nữa nào :D
Chẳng hỉu có đc ko đây. Kon Thùy sắp qua mặt mình roài. Em Nan Phương nối giáo cho giặc roài à :D

Con Giang nói bậy nhé,tao méc TA

Mày lại Andy Cole roài. :D 8-}
TA á:-t :-t :-t :-t :-t Sợ gần chết :)) :)) :)) :)) :)) :))
Lớp mình đông đủ quá đi mất :D
-------------

Đã ai nghĩ ra mua cái j cho TA chưa? Đến tay ko à?

Lớp Văn bi h hơi bị đú roài đấy. Em Nan Phương có con Avarta hoàng xà tráng đấy :)) :)) Hum đấy anh em tính mặc 1 ống hết cả lũ đấy à. Có đú thì báo 1 câu cho em đú cùng với nhà.
hơ hơ , e tiếp tục nối tay cho anh và con Thùy đây ...Hôm đấy mặc quần 1 ống nhé , h anh Giang cũng đú với mọi người rồi :)) :)) :))
Thanks anh về quả ava , e chụp ở bến Hàn hôm thứ 6 , đú cùng mấy đứa bạn , bùng học ra đấy chuj :)) :)) chào mừng APEC luôn 1 thể =))

e nghĩ đến nhà TA , mua 1 bó hoa nho nhỏ + 1 cái bánh ...như thế a e mình cũng sơ múi đc chút + trông nó hoành tráng hơn ( khổ thế , lớp mình ai cũng thích hoành tráng :)) :)) )

Akak. Pó tay các chú. Mình ngày nào cũng bùng học mà chẳng ngày nào đo chào APEC cả :)) :))
Hum đấy mua bánh ngọt đến nhà TA đập phá à. Hoa + bánh chắc phải giao phó cho đứa nào đi mua trc đi. Ko đến đấy mới lo sợ ko kịp. Mua bánh ngọt Pháp nhé. :D Anh thix cái đấy :D :p
Thống nhất anh em mặc 1 ống đấy à? :x

UH...mặc quần 1 ống hết...Mà e bảo nè , bánh ngọt Pháp ngon thật đó ...nhưng hơi mắc . E hỏi mấy đứa , nó bảo hôm đấy , gần ngày 20 nên cái j cũng mắc ...nên mua bánh ngọt Hồng Kông thôi , rẻ hơn Pháp nhiều ...Anh e cho ý kiến đi cái ....còn góp tiền nong luôn....:D

ừ thế nào mà chả xong.ngồi đấy tí thôi đi đú là chính.....oái troài,mà phải nộp tiền đi thầy hả chú Giang,anh đang out of money mới chết chứ...nhuk quá

có pải mỗi Thái Hà hết out of money đâu ? Tao cũng hết rồi mà...."ĐI Thầy" e thấy hoa + bánh là đc...Có j anh Giang báo cho hội Hà Phương- Hải Ninh- Nguyên Thảo nhé...Rồi nói luôn , hôm đi mặc "quần 1ống nhé " :D ( a cũng thế nhé :p )

:D Sẽ báo sẽ báo. Báo hết cho những ai anh có thể báo.
Nhưng mà hum đấy cũng chẳng đi được từ đầu. Em bận mất roài. Mà bọn lớp em cũng đòi đi thầy vào ngày hum đấy. Thông báo Hà huynh là 50k/ cháu đấy. Mẹ, em sạch bán nhẵn roài, chẳng còn xu khỉ nào cả. Chán chít:( Sau quả này móm toàn tập cả tháng mất :D

UH...mặc quần 1 ống hết...Mà e bảo nè , bánh ngọt Pháp ngon thật đó ...nhưng hơi mắc . E hỏi mấy đứa , nó bảo hôm đấy , gần ngày 20 nên cái j cũng mắc ...nên mua bánh ngọt Hồng Kông thôi , rẻ hơn Pháp nhiều ...Anh e cho ý kiến đi cái ....còn góp tiền nong luôn....:D

À gấu đây :D Thích mặc 1 ống thì 1 ống. Anh chiều hết :D Dạo này anh hoàng tráng lém, chú khỏi lo đê.Ngoại giao mừ ;)) 8-X: :D Bánh ngọt Pháp chỉ mua cái Cappuchino 150k thui( đủ to để mỗi thằng 1 miếng, cấm ăn nhìu) :D Chắc lớp mình đi khoảng 15, 16 đứa là cùng chứ j. Bọn nó cũng chẳng đi hết đâu. Nếu thế thì khoảng 20k/ đứa là đc. Hoa + bánh giá đấy là ok. Bánh Hồng Kông cũng đắt lòi fa ra mà bánh ngọt Pháp ngon hơn chứ :D :D <:p

À gấu đây :D Thích mặc 1 ống thì 1 ống. Anh chiều hết :D Dạo này anh hoàng tráng lém, chú khỏi lo đê.Ngoại giao mừ ;)) 8-X: :D Bánh ngọt Pháp chỉ mua cái Cappuchino 150k thui( đủ to để mỗi thằng 1 miếng, cấm ăn nhìu) :D Chắc lớp mình đi khoảng 15, 16 đứa là cùng chứ j. Bọn nó cũng chẳng đi hết đâu. Nếu thế thì khoảng 20k/ đứa là đc. Hoa + bánh giá đấy là ok. Bánh Hồng Kông cũng đắt lòi fa ra mà bánh ngọt Pháp ngon hơn chứ :D :D <:p

tại bánh Hồng Kông , e thấy đằng to có 120K ...cũng đủ cho 20 cháu ăn...E cũng khoái bánh Pháp ...sợ lớp ko đồng ý thoi...Mà e còn đúng 30K nhé...chắc đến ngày đó , nhẵn túi luôn:(

Akak. Thêm 30k nữa ăn đc bánh ngon. Ko đi đâu mà thiệt cả. :D Anh còn lo vụ ở lớp anh nữa. :( Chịu không thấu đâu. :D

cái gì 50k á...chết con nhà người ta à,thế này thì lấy tiền đâu ra để đú với 2 lớp nữa đây.hum nay bọn nó tính ra mỗi đứa có 25k thoai mà....hicccccccccc ai cứu tôi với

50K cưng ạ. Chính em với kon lớp phó tính thế mà. 4 ông bà dạy Anh là 200k/ chú. Còn lại hội dưới hội trường là 100k / cháu. Còn chưa kể đến chú Khoát là ko thể ko đi. Mà thằng cha này còn hàng khủng hơn cơ.Ko chỉ đi 200k mà đc đâu huynh ạ. Bà jà em bảo 1 lớp đại học hơn 30 đứa mà đi 1 người có 200k là hơi ít đấy. Bét nhất phải 3 chim cơ. Nhưng mà thui, thầy thương tình bọn em mới sinh viên năm 1, mà sinh viên thì nổi tiếng nghèo. Trường mình ăn dày lắm cưng ah, nổi tiếng luôn đấy. Ko đi có mà vỡ mặt, đi ít còn vỡ mặt nữa. :D
-------------

Tranh thủ kon Thùy ko có nhà. Andy Cole thêm phát nữa nào. :D

Tin buồn:tao ốm ngày càng nặng8-X: .(Con Giang sướng nhé)
Tiên sư đứa nào bắn con virus này sang tao.>:p
Bố tao còn bảo tại tao ngồi máy tính nhiều quá!Pó tay!=))

Có khi bố mày nói cũng đúng Thùy ạ...
Mà e thấy làm j đến 50K anh Giang ...Tầm 25K đc rồi....ko đến 50K đâu anh ạ...

úi giời thế này lấy tiền đâu ra mà đi hết thứ 6,thứ 7,tình hình còn thêm cả thứ hai nữa chứ....bóc lột thì cũng vừa vừa thôi chứ..........akakaka8-X: 8-} :-t

Mày đừng kêu đi...H a e , ai chẳng túng tiền ..có pải mỗi mày đâu..Tình hình chung rồi ...kêu có giải quyết đc cái j ko...Thôi , chốt lại 25K nhé ...:D

uh. Thôi 25k cũng đc. Mẹ cháu, dạo này lục tốn quá. May mà lớp tao hủy bỏ vụ đi thầy. Đỡ đc 1 khoản. Mới phát hiện ra các chú này chỉ dạy 1 học kì, học kì sau lão khác dạy. Thế nên thôi. Để gần thi đi 1 thể. :D

Mày đừng kêu đi...H a e , ai chẳng túng tiền ..có pải mỗi mày đâu..Tình hình chung rồi ...kêu có giải quyết đc cái j ko...Thôi , chốt lại 25K nhé ...:D

Chốt lại 1 phát là địa điểm:Cổng Ams. Thời gian: 6h. Đích đến: Nhà Tú Oanh ( thế ko đi chè chén ở đâu hay đi thăm bác nào nữa à :-/ *-:) ) Chiến mỗi Tú Oanh ko thôi à.
Anh nói là khi đi nhớ mang theo 50k tức là 25k tiền hoa và bánh. Chỗ còn lại là lệ quyên để đi ăn uống + chơi bời đập phá. Túm lại là vẫn cứ tốn. Mẹ >:/
Muốn chết quá :-< =))

Nói chung tình hình là mình sẽ có mặt ở cổng Ams lúc 6h<mọi người cố gắng đúng giờ để còn xúc tiến công việc> sau đấy sẽ thẳng tiến đến nhà Tú Oanh và nhà thầy Hùng<cái này phải liên lạc lại vì có thể thầy đi dạy thêm>.Mình chỉ đến chơi nhanh nhanh thoai<mỗi nhà 30' la cùng> sau đấy đi ăn chơi nhảy múa<chân gà nướng chẳng hạn,rùi karaoke...>dù sao thì chuyện chính vẫn là chuyện đú....keke8-> 8-> :D :D <:p

Back
Bên trên