Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Thế thik đến nhà chủ nhiệm lắm ahr bon j mày,thì đến !!!!!
Buổi trưa chủ nhật bon mình đi ăn đi,tao thik đi an ở chỗ khác ngoài Cay..chán quán đó lắm rồi.Hay về nhà đứa nào?Nhà tao được ko?Hơi chật 1 tẹo,ko có sân vườn,chung cư mà!

Thế thik đến nhà chủ nhiệm lắm ahr bon j mày,thì đến !!!!!
Buổi trưa chủ nhật bon mình đi ăn đi,tao thik đi an ở chỗ khác ngoài Cay..chán quán đó lắm rồi.Hay về nhà đứa nào?Nhà tao được ko?Hơi chật 1 tẹo,ko có sân vườn,chung cư mà!

Thế nào anh em?dậy chưa?sáng chủ nhật ..xấu trời

anh em đi đâu thì đi , sáng chủ nhật e bận thôi , còn chiều thì vô tư hết. Nhưng có lẽ , đến vào hôm thứ 6 ý , đến ngày đó , còn có chỗ mà ngồi..ko thích cay thì đi ăn Phở Cuốn ....

Em nói trước là thực sự e ko khoái về thăm bà Oanh đâu...Về kiểu ko thật lòng thì đừng cố còn hơn ....

Thế mày về trường làm j?ko muốn gặp cũng phải gặp bà ý thôi.
Hay tối thứ 6 đi.KO được,lớp mình có nhiều đứa ko được ra ngoài đường buổi tối!
Chỉ có sáng thứ 7 và sáng chủ nhật thôi.
Chiều chủ nhật nhiều đứa cũng bảo bận.Tao ưu tien xếp lịch lớp mìn trước!

Chiều thứ 6 , bọn ngoại thương và ngoại giao học xong , tập trung về Ams , sau đó đi ăn j lót bụng rồi cùng nhau đến thăm thầy Hùng ...Mày nghĩ đi sáng mà gặp thầy cô hả ? Nhất là bà Oanh , chỉ gặp đc vào buổi tối thôi..Thày Hùng cũng thế ...Mà những đứa nào ko đi đc ? H là sv rồi có còn pải là học sinh nữa đâu...đi thăm thầy cô , chứ có đi chơi bời lung tung đâu mà ko đc hả ?

Akak, cứ nói thế thì mấy anh em mình biết với nhau, chẳng đứa nào biết nữa à. Thông báo cho Vũ khóa trưởng biết ko nhẩy. Mà cũng chẳng thấy Hà huynh lên cho ý kiến ý kò 1 fát. Anh em toàn phó thường dân, lấy tư cách j mà quyết định. Túm lại là cứ lên lịch. Thằng nào đi đc thì đi. Chứ chiều làm sao đc hết chúng nó, còn nhìu việc lém chứ :)) :)) :))

Bọn mày ơi tình hình thứ 7,cn là hai ngày cao điểm APEC ,đi đứng cũng khó khăn đấy,nên tao nghĩ tốt nhất là không đi vào hai ngày đấy.Thế thì đúng là chỉ còn chiều ngày thứ sáu thoai.Nói chung chiều ngày thứ 6,6h cứ tập trung trước cửa Ams ,có gì đi thăm thầy cô luôn rồi đi ăn uống,chơi bời luôn thể...mà ăn chơi thì chắc có đi hát hò là xôm nhất thôi....
Dù sao đi thăm thì cũng chỉ ngồi khoảng 30' mỗi nhà..thế nên nếu tình hình lớp mình tập trung đúng giờ....đi lại nhanh chóng thì chắc cũng chỉ đến khoảng 10h là các bạn có mặt ở nhà được rồi....Tao sẽ bàn thêm với thằng Vũ Anh...có gì sẽ liên lạc cụ thể qua các tổ trưởng...okie????8-X: :D :D

Hà ku nói chí phải, vì đằng nào 18,19 nó cũng cấm đường từ 6h đến 23h, các chú cứ ở nhà 2 ngày đấy đi ^____^ em ủng hộ thứ 6 - 6h chiều, ủng hộ hát hò :D

Đấy , e bảo rồi , đi thứ 6 là ổn nhất...Con Thùy cứ bảo thứ 7 hay Cn...khó lém...Thế thống nhất thứ 6 nhé , 6h chiều có mặt ở Ams ...

Thứ 6 em cũng ủng hộ.
Bi giờ biết đi xe máy rồi,đi đâu thì đi,về trước 5 h sáng là okke
Đi thăm Tú OAnh nhỡ bà ý chưa về thì sao?
Đi ăn ở đâu đi?
-------------

Chú GiaNG 172 bài rồi cơ à?
Câu thêm phát nữa.
DẠo này người ta mải tương tư,quên mất chuyện câu bài!
-------------

Cho phát súng nữa nè,hả giận vì phải về thăm TA
-------------

Con bà già nhất đinh ko về thăm TA đâu,thuyết phục nó thế nào bi giờ?
-------------

Ơ hay,sao vẫn 169

Hơ hơ ...tao giúp Thùy đây...
Theo e đc bít ...bà Oanh đi làm , tầm 6h là có mặt ở nhà rồi , nên tầm hơn 7h anh e đến là vừa...

Mà mày bít đi xe rồi hả ? tốt ....Hôm nào đèo bạn coi...Mà mày đi xe j thế ???

Tao á,vừa đi xe về đó,Hôm nay hôm đầu tiên
Xe gì cũng chiến tất.Hiện giờ có 3 xe:dim,viva,Amity.
Tối nay tao đi viva
Hôm đi chơi với bọn mày đi Amity,
Đi với người yêu đi dim
Đi học đi bus
Đi ngủ...đi đất..hehe
được chưa?
-------------

hehe he
P ơi,mày vào câu tiếp đi

***, kon Thùy nhanh vãi hàng ạ. Câu khinh quá. Sắp hơn mình đến nơi roài, Ko thể để thế này đc. Quyết chiến đấu bảo vệ ngôi vị :)) :)) :)) :))

Thế hôm đi chơi với lớp , mày mặc váy nhé...đã đú thì đú 1 thể luôn ...:p

Lớp Văn bi h hơi bị đú roài đấy. Em Nan Phương có con Avarta hoàng xà tráng đấy :)) :)) Hum đấy anh em tính mặc 1 ống hết cả lũ đấy à. Có đú thì báo 1 câu cho em đú cùng với nhà. À, chết bỏ *** ko đc. Hum đấy bọn lớp em cũng hẹn đi thầy. Bỏ mẹ, thế này thì làm thế nào. 17 là ngày đẹp hay sao mà cả nước hò nhau đi thế này. Lớp mình đã ấn định ngày này chưa để em còn về thông báo bọn lớp em (+ Hà huynh nữa ) :D
Mà Hà huynh chuẩn bị tinh thần mai nộp tiền đi thầy nhá. Thấy bảo là trg mình các thầy ăn dày lắm đấy. :)) :)) :)):-t \:d/ Ráng chuẩn bị cả vật chất lần tinh thần nữa :)) :))
Lại còn đc bọn cấp 2 cũng rục rịch gọi đi. Mấy đứa cấp 1 gọi nốt luôn đi cho đủ hội :)) : 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên