Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

xin phép các bạn lớp văn tí ^^!

;;) hôm nay hóa ra là sinh nhật đại ka Giang của em ah ??? ;;) thảo nào hôm nay đại ka nữ tính, mặc váy ngắn thế ;;) ...

Anh Giang nữ tính lâu rồi....Mà e vẫn giữ cái ảnh anh chụp năm lớp 11 ....mặc váy"chim cò" của Hà Phương với cái áo hồng ý :))

Óe hum nay sinh nhật chú Giang à...anh xin lỗi chú nhé...hum nay mình với con Heo ku cứ đinh ninh ngày Giang đệ oe oe phải mấy hum nữa...hic hóa ra là hum nay......:(( :(( /:) /:)
HAPPY BIRTHDAY TO GIANG ĐỆ..:x :x :x ......Hẳn nào mà hum nay chú Giang điệu thế...keke;;) ;;)

Thank kiu cả nhà nhìu nhìu :x :x :x :x :x
Quả này fải thanks từng người một tranh thủ câu mới đc :)) :)) :)) :))
-----------( cái này là do thân chủ gạch để ngăn cách - ko fải bị gạch vì post 2 bài cùng lúc đâu :D )
Nhưng nể tình hum nay là 1 ngày của nhìu sự kiện trọng đại ( Việt Nam vào WTO, Cách mạng tháng 10 Nga, ngày Đông Chí hàng năm + SINH NHẬT EM ) vì thế em có 1 quyết định đi vào lòng người: hum nay ko câu nữa :)) :)) :)) :)) Bravo Bravo !!!!!!!!!!!
----------- (như trên :D)
Hum nay lớp em thi Grammar :(( :(( Nếu đc trên 50 điểm ( tức ko fải thi lại) thì đây là món quá quý giá nhất cuộc đời em :)) :)) :)) :)) :)) :))
Iu cả nhà :x :x :x :x :x :x ( cũng mún đú với anh em lâu rùi nhưng hum nay mới có lí do để đú :)) :)) :)) ) Sau này sẽ còn nhìu dịp :)) :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật chú Giang,chúc chú ................(chú tự điền vào chỗ trống nhá)
Tranh thủ câu bài,nhân lúc chú J mải sinh nhật lơ là....

157 và 155 , cách nhau có 2 bài......Em sang tuần sau nữa mới thi.....cũng run lém ...toàn thi nghe với nói + viết nữa...chưa ra đâu với đâu hết...Nghỉ APEC mà lòng như lửa đốt :((

Khoảng cách chỉ có 2 bài.............nhưng làm thế nào để san lấp........... :(( :(( :(( :((
Thông báo 1 tin đáng bùn cho anh em là ko fải Ngoại giao đc nghỉ 1 tuần mà là năm thứ 3 + 4 của Ngoại giao đc nghỉ 1 tuần. Các cháu nhỏ còn lại thì vẫn phải tích cực đến giảng đường ... ngủ :D
Hic, hỏng hết cả kế hoạch về nhà bẹn lớp trưởng đáng iu chơi roài :(( :((
-------------

chúc mừng sinh nhật chú Giang,chúc chú ................(chú tự điền vào chỗ trống nhá)
Tranh thủ câu bài,nhân lúc chú J mải sinh nhật lơ là....

Thanks bẹn Thuỳ nhìu nhìu nhìu, thật là nhìu :x :x :x :x :x
:D Bạn thông minh và câu thật nhìu vì :D :D :D em câu bài, em cấu bái :D :p :x

Anh Giang đâu.....Lên câu nốt đi cho bằng kon Thuỳ.....heheh
Mọi người cho e vài điểm ăn chơi nhảy múa cái.....Đi cùng hội lớp mới , chẳng bít đi đâu cho nó vui vvui......

-------------

Thanks bẹn Thuỳ nhìu nhìu nhìu, thật là nhìu :x :x :x :x :x
:D Bạn thông minh và câu thật nhìu vì :D :D :D em câu bài, em cấu bái :D :p :x

H là cơ hội cho anh Giang đây. Vừa nghe Thảo A kể lại chuyện ( sơ sơ thôi) rằng bạn Vũ Khóa Trưởng h đang cưa cẩm e nào hả ? Thấy bảo bám dai lém hả ? Khiến cho bạn kia pải sợ. Nghe xong mà cười đau cả bụng :)) :)) :))
Anh em bên Ngoại Giao update thông tin cái nhảy ? Em muốn nghe quá.....:x

Ak ak. Em Lan Phương cập nhật nhanh quá cơ đấy. Mà bẹn Thảo A thông tin từ phương nào mà nhanh quá nhẩy. Tình hình anh mới chỉ đc biết đến là ( nghe giang hồ đồn :D lại giang hồ) bẹn Vũ khóa trưởng đang thầm thương trộm nhớ 1 em tên Hà ( biệt danh là Mập - nhưng em ý ko béo đâu ) học lớp H1 ( chuyên tiếng Trung - Lớp K33 H1) Đấy, em ý thì rất là nhí nhảnh con cá cảnh... Bẹn Vũ Anh nhà ta đang tung tăng tung tẩy đi học nhẩy với em ý đấy. Tình hình mấy hum trc có vẻ ko đc khả quan vì thấy bẹn Vũ Anh tâm sự với thằng chồng mình thế. Đến hum nay thì chẳng hỉu thế nào nữa :)) :)) :))

Anh Giang đâu.....Lên câu nốt đi cho bằng kon Thuỳ.....heheh
Mọi người cho e vài điểm ăn chơi nhảy múa cái.....Đi cùng hội lớp mới , chẳng bít đi đâu cho nó vui vvui......

CHú tính ăn chơi nhảy múa kiểu j đây. Bình dân hay hoàng tráng. Đống người hay ít người. Trọng tâm là ăn hay chơi. :D Nói rõ cụ thể để anh em còn biết đg chỉ dạy chứ :D:>

Em vừa tắm xong,sảng khoái quá.Muốn đi ngủ nhưng phải đợi toc khô.
Cái này gọi là câu.... bờ......
Hôm nay vừa gặp chú Giang,hóa trang nhá.KO sao hết,con gái lớn rồi mà lị.Em vẫn còn bé.........
-------------

CHú tính ăn chơi nhảy múa kiểu j đây. Bình dân hay hoàng tráng. Đống người hay ít người. Trọng tâm là ăn hay chơi. :D Nói rõ cụ thể để anh em còn biết đg chỉ dạy chứ :D:>

Chú Giang và em giờ đã bằng nhau:))
Em đi wc tí rồi câu típ:)) :* :* :* :))

Chưa đâu chưa đâu. Em hơn roài đây này :)) :))
Ị nhanh lên lên đây câu với tao đê Thùy :)) :))

Hahhahhhahhahhha. thường thôi em ơi. Câu bài fải bít tranh thủ những lúc như thế chứ. Hum nay gặp mày còn chưa buôn đc câu nào :)) :)) Pó tay lun :D
-------------

Tao đây,mày là đồ đẻu,lợi dụng lúc người ta thi hành công vụ

tao ngủ đây, bi mày :x mai còn lấy sức chiến đấu với thằng thể dục :)) :))
này thì Andy Cole :D

Hic , anh Giang với Kon Thùy câu bài kinh quá...mà toàn hoạt động về đêm cơ chứ...Còn chuyên nói như thế kia . tao thấy bt , ko sao hết Thùy à . Chuyên Văn nó pải thế

Bạn Vũ Anh nhà mình dạo này kinh quá. Tưởng vẫn còn vương vấn bạn Quỳnh Lê ? Hóa ra đã đổi mới rồi hả ? Thế e đấy trông như thế nào ?;;)

@ Anh Giang : e ăn chơi bình dân thôi . Đi ít người và chơi là chính , ăn là phụ . Anh đi nhiều , bít nhiều ...tư vấn cho e cái nhé:)

Mà bên Ngoại Thương , update tình hình đi cái nhảy ? Em Yến , Lê Trang , Hà Chi .....lớp mình dạo này thế nào nhảy ? Nhớ anh em lớp mình quá....Em học trường này , lẻ loi côi cút có 1 mình :(( :(( :((

@ Thùy :Hôm qua học Anh , đề bài speaking : "the most important day in your life" , tao nói về ngày 11/9 :x Nói xong , cảm thấy bùn thế và nhớ tổ 1 quá , mày ạ...:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình à?Em Yến vẫn thế,xinh lắm.
Chồng tao ép tóc rồi,kiểu này tao cũng phải đi tân trang ko thì có ngày mất chồng.LẠi như mấy bà trên tv,bơm....
Hà chi và Quỳnh thì ko biết,chịu
Em lan anh dạo này máu cưa zai lắm!
Phương ơi,Nam Anh nhà mày có biết tách nhạc ko?nhờ nó hộ tao cái!

Anh em ơi ko vào đc HAO. Bài này chắc cũng ko post đc rùi. Chán úm chán úm :(

tình hình câu bài của chú Giang và chú Thùy vẫn rất chi là căng thẳng....kẻ tám lạng người nửa cân...cứ gọi là quyết văn liệt=D> =D> =D>
Trời hum nọ làm bài Grammar như dở hơi,phải cái ít nhất đến cuối kì không phải sốc khi nhìn thấy đề bài...hic kô hiểu có qua không đây...tình hình là rất tình hình.....oeeeeeeeeee:(( :(( :((
%To Thùy :mày cứ làm như Phương Anh như mày ý,mà thực ra mày mất chồng từ lâu rồi Thùy ạ,mày kô bít hồi cấp 3 tao với anh ếch nhà mày suốt ngày nắm tay nhau ra bến bus hả....mà mày thì có hơn gì,suốt ngày tia zai rồi tin tiếc bắn ầm ầm như đại bác ấy...lại chả mong con nào nó lấy béng nó chồng đi dể còn rảnh rang...keke;;) ;;) :)) :))

Back
Bên trên