Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Anh em ơi ko vào đc HAO. Bài này chắc cũng ko post đc rùi. Chán úm chán úm :(

Ơ hơ, vào đc rùi :)) :))
Tình hình là bẹn Vũ Anh nhà ta rất chi là hoàng tráng. Mấy bác bên Ngoại thương ko sang mà dòm tận mặt cho thêm phần tò mò bớt phần háo hức. :)) :))
Đợt trước còn thấy em Quỳnh với Hà Chi sang trường mình dự giờ. Dạo này tịt ngòi roài, chẳng thấy đâu cả???
@ Em Nan Phương: Chỗ chơi kỉu đấy thì ko thíu, bình dân nhất là đi hát karaoke :D Vừa khỏe vừa vui. ( 1 địa chỉ tin cậy là 333 Đê La Thành - Karaoke Grammy - miễn fí 1 h hát đầu tiên + đồ uống ko quá đắt, chất lg âm thanh tương đối ổn )
Còn nếu ko mún hát hò nhảy múa ồn ào thì lên 90 Giảng Võ, cafe Game mà chơi. 10k/ trò, tiền nc uống thì hơi đắt 1 tí ( = hàng karaoke là cùng :D) chơi game tóe phở cả ngày lun :))
Anh thì toàn ăn uống là chính, chơi bời là chủ yếu thoai :D Nên cứ 1 tăng chơi roài thêm ca ăn, thế là khỏe :> :)>-

@ Thùy : Bạn Lan Anh thì tao bít rồi ....đang còn nhờ tao và Na giúp đỡ kia kìa...t cũng bít bạn đó là ai nữa ;)) . Còn chuyện ghép nhạc , Na bít nhưng để hỏi xem có rảnh ko đã....chứ dạo công việc cứ bù đầu lên nên tao ko dám hứa j trước cả

Học nốt hôm nay là e đc nghỉ APEC rồi ......1 tuần ăn chơi bắt đầu :x Thanks anh Giang nhiều ...Nhưng bọn lớp e , nó ko thích karaoke...khổ thế đấy...

Chủ nhật 19-11 đi chơi đi anh em nhé.10h họp ở trường,đi ăn bánh tôm hồ Tây !Rồi đi đạp vịt,ôke,quyết ko về thăm TA.:))
Hay cả lũ đi bus lên công viên hồ tây,80000 chơi xả láng.Mang đồ ăn đi nhắm,ôkee!
Đứa nào cònế hoạch nào khác ? Thứ 7 ko đi dược vì nhiều đứa còn đi học!Thông báo cho anh em càng sớm càng tốt!;)
Gọi bọn nó vào đây bàn cụ thể đi.
Bí thư đâu?

Chủ nhật 19-11 đi chơi đi anh em nhé.10h họp ở trường,đi ăn bánh tôm hồ Tây !Rồi đi đạp vịt,ôke,quyết ko về thăm TA.:))
Hay cả lũ đi bus lên công viên hồ tây,80000 chơi xả láng.Mang đồ ăn đi nhắm,ôkee!
Đứa nào cònế hoạch nào khác ? Thứ 7 ko đi dược vì nhiều đứa còn đi học!Thông báo cho anh em càng sớm càng tốt!;)
Bí thư đâu?
Nhớ mang theo máy ảnh
MAi tao tập đi xe máy!
và tao câu bài...........

Akak. Tình hình hẹn hò hoàng tráng nhẩy? Anh em tính họp hành ăn chơi đấy ah? Hà huynh đâu lên đây lên kế hoạch cho anh em cái đê nhẩy? Dạo này thấy mất hút mất tăm roài. Chẳng thấy thò mẹt lên HAO j cả? :D

Bí thư đâu?

Máu me quá đầy em Thùy ah. Nhưng mà nhìn tao Andy Cole đây này :)) :)) :))
Hum nay gặp em Quyềnh ở cổng trường :D Chẳng kịp chào hỏi j, vội về đi học. Chán úm :D

e chỉ đi đc với mọi người buổi sáng thôi...chứ tầm trưa pải về rồi...chiều e bận mất rồi...sry anh em

Uh, chủ nhật anh cũng bận buổi chiều. Việc quan trọng lắm. :D Nên anhem xem xét tình hình lại cái nào :D

Bí thở đây...tình hình là tao không thik đi bơi thuyền hay những thứ gì liên quan....Còn về vụ công viên Vầng trăng thì tài chính có vẻ hạn hẹp nên tao nghĩ đi đâu mà đỡ tốn tiền nhất ấy...keke
Với lại cũng nên xem xét tình hình là có tập hợp được không,chưa gì đã thấy có chú bận rộn rồi...trường tao mấy hum đấy thì chẳng có vụ việc gì đâu<20/11 để đến 2/12 mới xúc tiến>Thế nên tao nghĩ chơi trò như hum cuối năm,vừa rẻ lại vừa vui....

Chơi trò như hum cuối năm là trò j hả Hà huynh? Đi hát à ;;) ;;) Dạo này em máu me vụ này lắm :D :D :D
Hum nay mình trực chiến đến 12h đêm, hơn đứt kon Thùy roài :)) :)) :)) :)) :))

Ơ hay cái bọn này,nói tóm lại là ko tụ tập gì hả?
20/11 đầu tiên mà còn ko được thì đừng có hi vọng mà họp lớp!
Chỉ có chủ nhật thôi.Thứ 7 còn nhiều đứa phải học lắm!
Chả nhẽ gặp nhau lúc nào cũng đi hát hả?Hát hò để dành cuối năm đi

Thế ko đi hát thì đi đâu. Dạo này kinh phí eo hẹp, không thể ăn chơi xa hoa như ngày xưa đc. :D

Ơ hay cái bọn này,nói tóm lại là ko tụ tập gì hả?
20/11 đầu tiên mà còn ko được thì đừng có hi vọng mà họp lớp!
Chỉ có chủ nhật thôi.Thứ 7 còn nhiều đứa phải học lắm!
Chả nhẽ gặp nhau lúc nào cũng đi hát hả?Hát hò để dành cuối năm đi

Mà 20/11 còn để dành tiền đi thầy chứ mày. Tao chưa j đã bị cấm thi 1 môn roài. Thế nên là tình hình rất chi là tình hình. Thời gian cũng ko có mà tiền bạc thì lại càng ko. Bây h hay nhất là nhà đứa nào đứng ra đăng cai tổ chức ( anh em đến ăn xong xin thề là sẽ ở lại dọn dẹp - quyết ko dứt áo ra đi ) mọi ng mua đồ về nấu nướng ( ko có phần của tao trong đấy đâu :D) ăn uống ( cái này đương nhin phải có mẹt tao roài :D :x) với nhau, hàn huyên tâm sự cái j thì tâm sự. Vừa tiết kiệm mà vẫn cứ vui :D Cái chính là có đứa nào chịu đứng ra đảm nhận công việc trọng đại này ko thôi ( nói trc là ko phải tao lun :D ) :)) :)) :)) Anh em cứ bàn bạc xem thế nào đi. Xong roài thông báo tình hình trc 1 tuần. Để còn lên kế hoạch chứ.:D Dạo này bận bịu lém
:D

Nếu đi thì chỉ đi sáng hoặc tối thôi.....Mà tao thấy , mấy vụ ở công viên vầng trăng ko pải ai cũng khoái đâu...Tốt nhất là tầm 6h chiều , tập trung nhau đi ăn uống cái j đó ( phở cuốn , ốc ...) rồi thẳng tiến đến nhà Hùng Bá ...chứ tao nhất định ko đến nhà Tú Oanh đâu.....Chứ còn đi cả ngày , nhiều đứa bận , ko đi đc đâu ..( như tao , anh Giang , Phương Linh ...)

6h chiều chủ nhật á? Anh cũng ko đi đc rùi. Nhìu phi vụ quan trọng lém. Đi buổi tối thì đúng là ok hơn, ăn uống j roài đến nhà các cụ cũng đc. Nhưng mà chẳng hỉu dân tình thế nào? Nếu đi ngày 19 thì anh ko đi đc. Có kế hoạch hoàng tráng từ 1 tháng trc roài :D

Em thấy đẩy lùi ngày lên đi...17 nhé ...đi ngày đấy , đến nhà các thầy , còn có chỗ mà ngồi...chứ sát ngày thì chỉ có nước đứng thôi

17 à. 17 là thứ mấy nhẩy ?... Đợi tí anh dòm cái lịch phát... :( Akak. 17 là thứ 6. Túm lại là cũng ko đi đc. Mọi kế hoạch trc ngày 19 đều ko thực hiện đc. Nhưng nếu anh em đi muộn muộn 1 tí thì chắc là anh qua đc đấy. mọi ng chắc hẹn nhau 6h roài ăn uống trc đã đúng ko? ( ngoại giao phải 5h30 mới tan cơ đấy) Thui thì đành chịu thiệt thòi khoản ăn uống này vậy. :( Tiếc chết !!!!!! Mọi ng chơi bời ăn uống chắc đến độ 7h 7h30, đến lúc đầy nháy máy ở đâu thì qua vậy.Nhưg cũng ko hứa trc đc. Chán vãi ra...
Định đi thăm hỏi những ai thì phải thông báo trc cho dân tình biết đg mà chuẩn bị nhá. :D Chuẩn bị cả về vật chất lần tinh thần nữa :D :p :x

Em là e cứ nói thật , e rất thích đi thăm Hùng Bá + Cấn Thanh Hải ( dạy Lý ý ) . Mục đích là xem ông ý , trán có mọc thêm tóc hay ko ? Các nhân còn lại thế nào nhảy ?

Ak. chẳng nhẽ 20/11 mà ko đến nhà chủ nhiệm à. Cũng phải đến tí lấy lệ chứ. :D Mà chẳng hỉu có ai đi đc ko ý chứ. Cứ lên kế hoạch rùi đêk đứa nào đi đc thì mừng. :D :p :x

Back
Bên trên