Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Đi ngủ hết roòi à?t đang chuẩn bị lên giường thì bị thằng bạn dựng dậy bắt ol chat với nó và Lan Anh.Ôi ,khổ cái thân già;;) :>
Ngủ đây.Oyasumi nasai!

H mới để ý bài này của kon Thuỳ...Dám buổi đêm dậy chat với dzai....Kinh thật .....còn lôi Lan Anh vào nữa chứ....[-x [-x [-x Sao ko gọi nốt tao lên , có j chat luôn....:(( :(( :((

Mày chỉ có được cái bon chen thoai Phương ạ
@To Giang đê:anh thấy chú câu nghề ra phết đấy chứ,con Thùy vài hum nữa là mất điện ngay ấy mà...mà tình hình chú HP thía nào rồi,chiến sự vẫn ác liệt chứ...à hum nọ Nguyên Thảo hỏi anh số của chú,nó đã nhắn tin cho chú chưa...

:)) :)) Tình hình anh em đú quá cơ. Bẹn Thảo A hoàng tráng quá nhẩy. Cứ tưởng mỗi các bẹn trường mình hoàng tráng. Ai dè, đú cả 1 đàn. May có em Lan Phương lên bon chen. Post bài đê cho anh còn câu thêm. Tranh thủ lúc kon Thùy ko có nhà :)) :)) :))

Ơ hay,hôm trước tao cũng mặc" quần 1 ống " đi học đó,sao chả đứa nào nhìn thấy nhỉ? tiếc quá:))

Đây , e post thêm 1 bài nữa......Em hình như là "vị cứu tinh" giúp anh post bài thế nhảy ?
Post thêm bài nữa là hơn con Thùy rồi :p
Sang tuần vừa học vừa chơi.....sướng :p.....sang tuần nữa đc nghỉ......Tuần nữa thi giữa kỳ :(

Tuần sau tao thi giữa kì rồi P ạ,thi kinh tế chính trị.
Câu..........................;)

Hum nay em Liên cũng mặc váy đi học. Lúc tan học về cũng thấy Hà huynh chuyển từ 2 ống sang 1 ống. Ngày xưa các cụ bảo là thứ 7 máu chảy về tim. Bi h thứ 6 còn máu hơn thứ 7 nữa. :D Dân tình có vẻ bất chấp thời tiết dở dang nửa mùa kiểu này mà vẫn đi chơi ầm ầm. :D Trời lành lạnh thế này... là lại có nhìu trò hay để xem roài ... :)) :)) :))
---------
Cố thế nào cũng vẫn thua kon Thùy 1 bài. Tức thật :(( :(( :(( :((

Ơ hay,tao có 1 ngôi sao,thế là thé nào nhỉ?Chả hiểu gì hết.
Câu..........................:)) /:)
-------------

Ơ hay,tao có 1 ngôi sao,thế là thé nào nhỉ?Chả hiểu gì hết.
Câu..........................:)) /:)
Ôi ,tao buồn cười quá.Sao tao pót liền một lúc mấy bài cũng được thế nhỉ?:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Ôi , con Thùy câu bài vãi hàng ạ......anh Giang đâu , sao để nó vượt mặt như thế chứ...Cũng làm như nó đi , câu 1 lúc 3-4 bài , kiểu j chẳng đuổi kịp :D
@ Thùy : tao pải đợi đến 21 mới thi ...Mà mày" mặc quần 1 ống" lại là đf lớp hả ? Bọn mày mặc còn có tập thể ...Một mình tao đú . trơ chợi kiểu j ý....:(( :(( :((

@To Giang đê:anh thấy chú câu nghề ra phết đấy chứ,con Thùy vài hum nữa là mất điện ngay ấy mà...mà tình hình chú HP thía nào rồi,chiến sự vẫn ác liệt chứ...à hum nọ Nguyên Thảo hỏi anh số của chú,nó đã nhắn tin cho chú chưa...

Anh xem kon Thùy đây này, nó câu nghề đến như thế này, em đọ ko nổi nữa roài. :)) :))
Hum trc Nguyên Thảo có nhắn tin cho em. :D Buôn chuyện vớ va vớ vẩn thui. Tình hình chú Hà Phương như thế nào, mai em buôn trc tiếp nó mới sướng :)) :)) Nhìu chuyện hay lém. :D Cứ cẩn thận lão Grammar đấy. Dễ chết lém :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Có chứ có chứ. Anh nhìn số bài nó post mà sắp lòi con ngươi ra đây này. Bi h fải tranh thủ phút nào hay phút đấy thui. Kon này trâu bò qué, đỡ ko nổi nữa :)) :)) :p
-------------

-------------

Ơ hay,hôm trước tao cũng mặc" quần 1 ống " đi học đó,sao chả đứa nào nhìn thấy nhỉ? tiếc quá:))

Tao khéo cũng phải bon chen một hôm cũng đc. :)) :)) Tình hình anh em nhà mình là đú ra trò đấy ;;) ;;) Khỏe quá cơ. Tranh thủ câu thêm tí nữa nào :)) :))
-------------

Cố lên Chiaki!!!!!!! Tranh thủ xem bài này có câu đc ko nào? Thùy kia, hãy đợi đấy, đến mai tao cho mày biết tay:)) :)) :)) :)) :))
-------------

Oài choài ..........:| :| :| Chẳng có ma nào onl cả .......Chán úm |-) |-) |-)

Ôi , con Thùy câu bài vãi hàng ạ......anh Giang đâu , sao để nó vượt mặt như thế chứ...Cũng làm như nó đi , câu 1 lúc 3-4 bài , kiểu j chẳng đuổi kịp :D
@ Thùy : tao pải đợi đến 21 mới thi ...Mà mày" mặc quần 1 ống" lại là đf lớp hả ? Bọn mày mặc còn có tập thể ...Một mình tao đú . trơ chợi kiểu j ý....:(( :(( :((

Câu bài mà cũng ko đc nữa. Tuần này thi giữa kì kinh khủng. Có khi còn chẳng dòm đc mẹt anh em :( :(( :(( :(( Yêu cầu kon Thùy bon chen vừa vừa thoai. Để chỗ cho tao với chứ :D:>

Câu bài mà cũng ko đc nữa. Tuần này thi giữa kì kinh khủng. Có khi còn chẳng dòm đc mẹt anh em :( :(( :(( :(( Yêu cầu kon Thùy bon chen vừa vừa thoai. Để chỗ cho tao với chứ :D:>

Hôm nay tao vừa mới thi giữa kì xong,môn kinh tế chính trị.LÀm cũng tam,chắc thoát điểm 5:*
Tối ngồi với em Thái Ha ở bustop,vui vãi

Hôm nay tao vừa mới thi giữa kì xong,môn kinh tế chính trị.LÀm cũng tam,chắc thoát điểm 5:*
Tối ngồi với em Thái Ha ở bustop,vui vãi

Nghe giang hồ đồn là trg em đc nghỉ APEC. Hum nay đang học trg em loạn cào cào lên vì cái tin này. Thấy bảo là đường Nguyễn Chí Thanh cấm. Thế thì trg em đi học kỉu gì nhẩy :-s :-s Mà trg em đc nghỉ thì Ngoại thương chẳng lẽ lại ;;) ;;) Thế này là khỏe roài!!!!!!ZZZZZZZZZZZZZZZZZeeeeeeeeeeeee=D> =D> =D> =D>

Trường chú nghỉ,lẽ nào trường em...Đấy là giang hồ đồn thế,chả biết thế nào.Bọn Luật cố được nghỉ đâu!
Cấm đường thì đi kiểu khỉ gì?Chắc tao phải thuê boeing thôi

ừa, thấy giang hồ đồn thế thôi. Trên trường thì chưa có thông báo chính thức. Nhưng tin tức đc đưa ra chính xác là Nguyễn Chí Thanh sẽ cấm đường. Vì thế chúng ta ko có đg đi học. Mặc dù là nếu đi đường Bưởi vòng xuống đường Láng roài đi ngược lại thì vẫn có thể đến trg :)) :)) Nói chung là vẫn cứ phải ca bài ca hi vọng thoai :x :x :x :x :x

1 hôm ko lên mạng , kon Thùy và anh Giang câu bài kinh thế......
Đầu tiên , chúc mừng SN anh Giang nhé :x :x
Sáng nay đi tập TD , nhìn thấy mầy bà đi Tn cho APEC , laiij nghĩ cảnh tuần sau mình đc nghỉ ===> sướng :x

Back
Bên trên