Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Tao đâng vui,vừa ăn cháo gà.ÔI,nhắc đến chim,năm cấp 3 có bao nhiêu kỉ niệm về chim :Chim cu,chim sâu,chim lạnh,còn chim gì nữa ý,nhiều lắm,toàn gọi bọn zai là chim thôi. Đang nhớ,có 1 anh tên là Khoa,mìn gọi anh ý là chim gì ý nhỉ?a,nhớ rồi,lại chim non.Hồi đó tao thì cứ luôn miệng chim non,còn Aa thì cứ chim lạnh....iu năm cấp 3

Akak. Ngộ độc chim roài mày oai :)) :)) :)) hum nay ko thấy em Lan Phương bon chen. Có mỗi tao với mày oánh nhau thui à. :D
Tao nhớ hồi đi còn đi học, tao là (chim) đại bàng, Hà Phương là diều hâu, Gái Jà là chim sẻ, Nguyên Thảo là chim cánh cụt, Anh Dương là chim j ý nhỉ? :-/ Đêk nhớ nữa. Hình như hồi đầu là chim sẻ, nhưng sau đc lên level làm diều hâu hay seo ý? :)) :)) :)) :)) Nhắc đây mới nhớ lâu lém chẳng thấy mẹt mũi thằng anh mìn đâu cả :D Nhớ thằng anh dã man :x

Hôm nay đc học con mụ Listening Lyly mà Hà huynh quảng cáo đã lâu. Quả đúng như tin đồn :D Ko còn lời nào để nói lun :)) :))
Vẫn chưa thấy Hà huynh lên fát biểu cảm nghĩ về anh dạy Grammar lớp em mới chuyển sang dạy nhẩy ?:)) :)) :)) :)) Bọn lớp em bảo là chỉ cần nghe ông này nói mà hiểu thì chứng tỏ trình tiếng anh giỏi hơn cả người bản xứ roài :) :)) Lão này nói Tây còn chẳng hỉu mô tê răng rứa j, nữa là Ta :D

Em lại lên bon chen với ae đây......Máy tính nhà e dạo này đang hỏng Win , gọi người đến sửa mà chẳng thấy mặt mũi đâu cả
NGhe con Thùy nói về vụ Chim non , chim sâu rồi Chim lạnh nữa......làm tao nhớ lại năm lớp 12 ......rõ vui ạ.....Ông mà đi cùng anh chim non đc gọi là j ý nhảy ? Tao quên mất rồi......:)

Hình như anh đó bọn tao gọi là vẹt,lắm mồm vãi....Anh ý có đôi mắt sâu,"rậm râu sâu mắt".Tao lúc đó chỉ ấn tượng với chim non thôi

Gớm mới có 1 hôm rưỡi kô lên mà tình hình câu bài của chú Giang với chú Thùy vưỡn cứ gọi là sôi nổi ....;;) ;;)
$To Thùy:hôm nào mày cứ dẫn con Lan Phương đi ăn món ăn Nhật đi....giữa chừng mày bảo nó :ôi tao đau bụng quá ,vào nhà vệ sinh tí,có gì mày thích thì cứ gọi đi nhé...keke rồi tiện thể mày té đẹp ...haha thế là con Phương vừa được ăn,vừa được mua Becberin lại vừa được chủ chi ...sướng còn gì bằng.....thỏa ước nguyện nhé:)) :)) :)) ....Mà sao mày ăn cháo gà mà lại liên tưởng đến chim hả Thùy...mày đúng là bệnh nặng khó chữa....=; =;
@To Giang đệ đệ:anh thì quả thực không đỡ nổi bác Grammar lớp chú roài,mình vừa mới nhại lại ông ý có mấy chữ mà ông ý đã thấy mình nói sai rồi...sửa gáy mình ngay,nguyên văn là:compound and complex sentences ,pleasssssssssss...mẹ ơi chữ pleas của bác cứ gọi là kéo dài đến tận mai vẫn chưa hết.....;;) ;;) |-)

SAo mày ngu thế...gà là gia cầm ,mà gia cầm là.... chim nhà.Thế mà cũng hỏi.Thế mày chưa ăn chim nhà bao giờ hả? Hay toàn ăn chim ngoài hàng.Ăn ngoài hàng bẩn lắm:))

Hic, chưa bao h đời em nhục nhã như lúc này. 12h đêm còn fải ngồi sáng tác thơ để thằng em em làm bích báo 20/11. Ak ak. Kinh khủng. Nó bảo là em học văn -> biết làm thơ -> phải làm cho nó ko nó giãy lên đành đạch như đỉa phải vôi ý. Đúng là ko có j nhục bằng :(( :(( :(( :(( :(( Helpsssssssssssss me!!!!!!!!

Ôi , mấy cái vụ bích báo .......e rõ ghét......Chỉ tốn thời gian mà lại chẳng đc cái j hết......
@ Thái Hà : mày nói Thùy làm j.......nó h vô đối rồi :)) . Uh , công nhận ông đi cùng anh chim non , ăn nói thâm vãi , đã thế nói lém , nói nhiều .......An Anh nhà mình còn ko đỡ nổi :D

Hôm nay tao mặc váy đi học.Lúc về đi bus,ngồi đợi xe bị bon muỗi xông vào đốt ngứa ko chịu nổi!!!
Hết chuyện để kể rồi

Hum nay em Liên cũng mặc váy đi học. Lúc tan học về cũng thấy Hà huynh chuyển từ 2 ống sang 1 ống. Ngày xưa các cụ bảo là thứ 7 máu chảy về tim. Bi h thứ 6 còn máu hơn thứ 7 nữa. :D Dân tình có vẻ bất chấp thời tiết dở dang nửa mùa kiểu này mà vẫn đi chơi ầm ầm. :D Trời lành lạnh thế này... là lại có nhìu trò hay để xem roài ... :)) :)) :))
---------
Cố thế nào cũng vẫn thua kon Thùy 1 bài. Tức thật :(( :(( :(( :((

Tao chẳng có đi chơi ầm ầm gì hết,chỉ đơn giản là ra bustop rồi về nhà.Vậy mà bọn muôic cũng chẳng tha.Cái bọn này cứ thấy con gái nhà lành là xông vào!
Khuya rồi,tao cũng thấy lành lạnh.Tao thik càng lạnh càng tốt.
Hôm nay gặp hai thằng ôm nhau ở bến xe.Ko biết có phải brokeback mountain version 2 phiên bản Việt NAm ko?
Chú Giang có zai là phải thông báo chị em đấy nhé!

Tao chẳng có đi chơi ầm ầm gì hết,chỉ đơn giản là ra bustop rồi về nhà.Vậy mà bọn muôic cũng chẳng tha.Cái bọn này cứ thấy con gái nhà lành là xông vào!
Khuya rồi,tao cũng thấy lành lạnh.Tao thik càng lạnh càng tốt.
Hôm nay gặp hai thằng ôm nhau ở bến xe.Ko biết có phải brokeback mountain version 2 phiên bản Việt NAm ko?

Đi ngủ hết roòi à?t đang chuẩn bị lên giường thì bị thằng bạn dựng dậy bắt ol chat với nó và Lan Anh.Ôi ,khổ cái thân già;;) :>
Ngủ đây.Oyasumi nasai!

Hum nay em Liên cũng mặc váy đi học. Lúc tan học về cũng thấy Hà huynh chuyển từ 2 ống sang 1 ống. Ngày xưa các cụ bảo là thứ 7 máu chảy về tim. Bi h thứ 6 còn máu hơn thứ 7 nữa. :D Dân tình có vẻ bất chấp thời tiết dở dang nửa mùa kiểu này mà vẫn đi chơi ầm ầm. :D Trời lành lạnh thế này... là lại có nhìu trò hay để xem roài ... :)) :)) :))
---------
Cố thế nào cũng vẫn thua kon Thùy 1 bài. Tức thật :(( :(( :(( :((

Sang nay đi chơi với zai hết rồi hay sao?chả thấy đứa nào ol cả?b-)
-------------

Sợ nhất là bạn:eek: :(( theo zai bỏ mình
-------------

-------------

Sợ nhất là bạn:eek: :(( theo zai bỏ mình
Ơ hay,cả nagyf thứ 7 mà ko đứa nào ol hả?
Kiểu này lấy chồng hết rôi.
"Có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi":>

Con Thùy mày rỗi việc hay sao đấy hả....tao bó tay với vụ chim nhà chim hàng của mày.....
@To Giang đệ:Thực ra anh mặc một ống từ sáng mà...tại chú ngaíu ngủ nên chắc nhìn lộn đấy...keke

Ak ak. Chú Thùy bắn tỉa kinh khủng quá. Làm mình chống hết cả mặt. Anh em thì bận bịu tối mặt tối mũi ra, có mỗi chú rảnh rang onl post bài cả ngày :)) :)) :)) Kiểu này khéo tao fải đầu hàng trong cuộc chiến câu bài này roài. :D
-------------

Báo cáo chú Thùy là em chẳng có thằng khỉ mốc nào dòm tới. :D Sắp ế đến nơi roài :)) :))

Hic....1 ngày máy hỏng , anh em nhà mình hăng nhảy.....Post bài như đi chảy hội ý......Hôm nào e cũng làm quả mặc váy đi học mới đc.....Hôm nọ nhìn thấy Thảo A mặc váy đi học , tự dưng máu liều nó lại lên......có mỗi tội là ko ai đú cùng mình mới đau...

:)) :)) Tình hình anh em đú quá cơ. Bẹn Thảo A hoàng tráng quá nhẩy. Cứ tưởng mỗi các bẹn trường mình hoàng tráng. Ai dè, đú cả 1 đàn. May có em Lan Phương lên bon chen. Post bài đê cho anh còn câu thêm. Tranh thủ lúc kon Thùy ko có nhà :)) :)) :))

Đây , e post thêm 1 bài nữa......Em hình như là "vị cứu tinh" giúp anh post bài thế nhảy ?
Post thêm bài nữa là hơn con Thùy rồi :p
Sang tuần vừa học vừa chơi.....sướng :p.....sang tuần nữa đc nghỉ......Tuần nữa thi giữa kỳ :(

Chưa. Vẫn còn chưa bằng kon Thùy :)) :))
Vấn kém nó 1 bài mới đau chứ./:) Sao nó post 1 lúc đc 3 bài mà anh ko post đc thậm chí 2 bài cùng 1 lúc.:-s :-s :-s Đúng là cũng fải có thiên thời địa lợi nhân hòa :)) :))

Back
Bên trên