Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Chết các bạn lớp mình chưa gì đã định bỏ hết đồng đội thế này:-? :-? b-) ..........mà người bắn phát súng đầu tiên lại nhà con Thảo mới chết chứ;;) ;;) ......chú Hà Phương hồi trước xem bói đúng là cấm có sai......số con Thảo là chỉ lấy chồng giàu thôi.....sướng thế chứ lị..........đấy thế là có 1000m đất rồi nhá..sau nay con nào có thiếu nhà ở cứ đến hỏi con Nguyên Thảo cho dựng cái lều....;;) ;;)
Tình hình này là từ bây giờ phải bớt ăn bớt chơi ,để tiền dành dụm cuối năm còn đi đám cưới ,chết chắc là cứ phải 3 đám chứ ít à....:eek: :eek: :-s
$To Thùy :mày định không chồng à chửa hả,lại định "Thị mầu lên chùa "đấy phỏng,thế là chết,thằng nào con nào xấu số bị mày.....bắt vạ....;;) ;;)

:)) :)) :)) Má nó chứ,cẩn thận tao còn chẳng nhớ thằng nào mà bắt vạ cơ.Quả này có bao nhiêu phải ghi hết lại,ngày giờ ,tháng năm,tên tuổi..
Tình hình là mày phải đến nhà nó cắm lều đó,rồi chết già ở đó cũng nên!!!!:kiss2:
LÊn net ít thôi,để dành tiền nữa chứ.Quả này chị em góp tiền đi.Mẹ to thế chắc con đô ko kém.Mua mấy bich bi nô,tã lót cỡ XXXL:)) :))

Con Thùy mất dạy.....quả này phải đăng tin lên báo để anh em đàn ông còn cẩn thận không con Thùy nó cho đi hết....b-) b-) /:)
Mày cứ nói thế,con mày khéo sau này bằng 1/3 con của con Thảo thì bỉm nào nhỏ vừa hả Thùy:)) :)) 8-|

@ Thùy : " mày bảo quyết tâm ko lấy chồng , ở nhà nuôi con".....cái này khiến tao nghi ngờ lém :-? :-? :-? Mày cứ ở nhà nuôi con thế này , chết tiền chị e , mỗi tháng nhận đc tin , bọn tao có thêm 1 cháu nữa để bế ....kiểu này con Thùy trông bề ngoài hiền lành thế mà kinh thật .......

Hà Ku với Thùy nói chuyện Bỉm ....Nguyên Thảo cứ cho là đi mừng đám cưới , dự trù tặng loại to cho con nó. Hà Ku bảo Thùy loại nào hả ? Tao nghĩ có khi nó làm quả đột biến mày ạ , dek loại nào vừa đâu;;) ;;) ;;) Có khi mua vải về mà đóng cũng nên :)) :)) :))

Bọn chó,2 đứa nó hợp sức vào chửi mình chứ.Này,nói cho mà bít,cứ chửi đi rồi sau này tao giàu,đừng hi vọng tao mừng tuổi con mày.
Phương ơi,mày ăn gì mà ... thế.Mỗi tháng 1 con để mà chết à!Tao có phải gà công nghiệp đau mà năng suất thế.Đừng có suy từ ta ra người.

Con Thùy mất dạy.....quả này phải đăng tin lên báo để anh em đàn ông còn cẩn thận không con Thùy nó cho đi hết....b-) b-) /:)
Mày cứ nói thế,con mày khéo sau này bằng 1/3 con của con Thảo thì bỉm nào nhỏ vừa hả Thùy:)) :)) 8-|

MÀy cứ cẩn thận,tao sẽ kiếm thằng nào đô,cho con nó giống bố.
BÂy giờ cứ chắp vải nối tã cho con mày đi đã:))

@ thùy : tao h gầy rồi......Mày trông thế mà có khi là gà công nghiệp thật :)) :)) :))
Mà mày định mừng con tao bao nhiêu mà lên giọng thế ?

Akak. Mới 1 ngày ko lên mà đã sang trang sau roài. Nhanh vật. Mà các anh các chú toàn nói chuyện bỉm với tã lót là thế nào thế này :D Tình hò nhau theo chân em Nguyên Thảo hết à :)) :)) :)) :))
@ Hà huynh: từ mai anh em ta là người 1 nhà rùi. Sướng nhá sướng nhá

@ thùy : tao h gầy rồi......Mày trông thế mà có khi là gà công nghiệp thật :)) :)) :))
Mà mày định mừng con tao bao nhiêu mà lên giọng thế ?

Chú Lan Phương hơi bị gấu biển roài đấy. b-) Hỏi chú Thùy câu đấy chứng tỏ là đang nhắc khéo anh em mình đây :-? :-? Đáng xử lý [-( Đã thế anh em tao ko đến mừng con mày nữa :> :> ( Đỡ tốn đỡ tốn :)) :)) :)) :)) )

Tao nhiều khi cũng định theo gót Nguyên Thảo,lấy chồng quách nó đi cho nhẹ đời.Thế mới học tiếng Nhật.Nghe thầy giáo bảo là bi giờ ở bên Nhật đang khuyến khích ssinh con,Hay tao sang đó làm vài đứa nhỉ?
To Giang :chú làm gì mà lại cùng nhà với con HÀ thế hả?tính dọn về ở cùng à?MA đây tưởng Thái HÀ cắm lều ở nahf Nguyên Thảo rồi chứ?

Chú Thùy nói chuyện cứ như đúng roài ý :)) :)) :)) Có vẻ tâm lý mún lấy chồng ảnh hưởng sâu nặng đến anh em roài:D chết chết. Thế này là ko đc. Sao tự dưng cả hội rủ nhau giữa đường bỏ cuộc chơi thế :p Cái này chắc gọi là hội chứng "muốn lấy chồng" của tuổi 18. :)) :)) :))
@ Chú Thùy: Tao cũng đíu hỉu tại sao. Nhưng mà tự nhin tao với Hà huynh lại đc nhốt chung một chuồng. Chính thức bắt đầu từ ngày mai. Túm lại là đêk hỉu có chuyện j, nhưng từ ngày mai anh em tao góp gạo thổi cơm chung. :)) :)) :)) Nghe thế này khối đứa ghen tức rực ruột Hà huynh ạ :)) :))

Anh e đừng hiểu nhầm e thế chứ.....Tình hình là e vẫn muốn chơi dài cùng anh em. Chỉ có con thùy là muốn nối gót Nguyên Thảo thôi.....Mày cứ sang Nhật "chống lầy" đi rồi học mấy món Nhật ,về làm khao bạn bữa ......đỡ tốn tiền đi ăn món nhật ở ngoài ( giá mắc lém ) :x

Chết thật. Chẳng hỉu chú Thùy có tính lấy chống Nhật thật ko để anh em còn bít đg dành dụm tiền mua vé sang Nhật dự tiệc cưới :)) :)) À, có khi chú Thùy còn thuê cả chuyên cơ riêng chở anh em mình sang cũng nên. Được bữa đi thăm quan miễn phí :)) :)) :)) Đề nghị anh em năng lấy chồng ngoại quốc cho bà con đc nhờ :D

Chú Giang nói chí phải,em là em định sắm chuyên cơ riênng chở các chú đi chơi.phải cái giá xăng bi giờ cao quá.Các chú chịu khó đi ô tô sang Nhật vây!!!
Con Thái HÀ có lẽ mở màn cho phong trào lấy chồng ngoại cuốc lớp mìn,lại ngay nước láng giềng mới đau chứ!!!
Con Bờ Thủy dạo nè ko thấy ol nữa nhỉ,lặn mất tăm rồi!

:)) :)) Đâu chỉ có Hà huynh đâu. Bi h có cả em Liên ra nhập đội ngũ roài cơ :)) :)) Em Liên đc 1 anh người Lào ( lại Lào :D) nhưng em thề có cái máy vi tính nhà em là anh ý đẹp zai như Jerry ý. Trông lạnh lùng + phong cách vãi ra ah. Thế mà em Liên nhà mình ko thích mới chán chứ :(( :(( Trông fê vãi lên đc ý :x :x :x :x :x
@ Thùy: Ý mày là mua ô tô cho bọn tao để sang Nhật dự tiệc cưới của mày chứ j :D Thui, thế cũng đc mày ạ. Mày cứ sắm cho bọn tao mỗi đứa 1 cái :D (Tao thích con màu vàng) Ô tô bi h rẻ ko ý mà. Có mấy chục nghìn :D ($) 1 cái thui. Mà bên nước thằng chồng mày thiếu rống j. Cứ đánh về 1 lô cho anh em cũng đc. :)) :)) Để sau này tao thành người nổi tiếng (hơn bi h) thì tao gửi tặng đầy tháng con mày 1 cái chuyên cơ riêng:D Ok ko mày?:p

Ờ muốn có cả 1 container ô tô hả,đợi tao câu được cháu chắt của cụ chủ tịch Tôyta nhé.
Bọn mày đầu tư cho t đi tân trang nhan sắc đi.Mà ko cần ,mùa đông sắp đến rùi,tao sẽ xuống tóc như chú Giang,quá đỉnh!!!!

Con Thùy và anh Giang đang cùng nhau ở trên tầng mây thứ 6 hả ? Mày định tân trang lại kiểu j thế ? t cũng chuẩn bị đây nè.......Nghe nói ở trên 49B hàng bún ý , có cắt gội , làm tóc miễn phí đấy.....bạn tao đi làm rồi , nhìn trông đẹp lém......

Hôm nào rảnh , đi shopping với tao đi....

Chỉnh sửa lần cuối:
*** sao trường con Lan Phương vùng sâu vùng xa lại được nghỉ APEC là thía nào....sao chú Giang bảo các phương tiện thông tin đại chúng đã nói là đíu có trường nào được nghỉ cơ mà.:eek: :eek: ...mày chỉ được cái bốc phét thoai Phương ạ......[-( [-(
To Thùy phìu:Ưh Thùy ơi mày sang Nhật lấy chồng đi,ít nhất là chắc con mày sẽ được hưởng cái "cao to lực lưỡng,ăn khỏe mà không thấy tăng cân"của mày.;;) ;;) ....mà đúng là mày mua hẳn cả cái công xờ ten nơ ôtô để cho bọn tao mỗi đứa một cái sang Nhật cưới mày hả....mà chắc thằng cháu chắt chút chít của ông chủ tịch Toyota cũng đang cần lấy vợ đấy,khéo mày sang đấy lại thành của hiếm,được chọn ngay cũng nên....hihiiiiiiii.:)) :)) ......À mà mày định không chồng mà chửa cơ mà...ôi zoi thế thì ok quá còn gì...miễn nghĩ....:> :> :> ;;) ;;)
To Giang đệ:thế là hôm nay anh em mình chính thức một nhà roài còn gì...phải cái chú cứ ở trong vòng bán kính 1m5cm của bạn lớp trưởng và thằng chồng chú làm anh không thể nào.....tiến sát mục tiêu được....lại cái bên trên còn một thằng to béo anh kô đỡ được nữa chứ...tình cảm anh em mình là cứ bị cản trở..:(( :(( .....Ưh mà hum nọ con Liên híp còn đi uống nước với thằng Jerry Lào đấy nữa chứ...phải cái chú ấy mới học tiếng việt được 4 tháng nên chung quy lại là nhiều cái Liên nhà ta nói mà chú ấy chằng hỉu còn nhiều cái chú ấy nói Híp nhà ta cũng chẳng hỉu ngô khoai gì cũng cứ gật tuốt.....ấy thế mà cái thằng đấy lại giỏi bộ môn ăn uống lắm....mấy loại sinh tố đọc là cứ vanh vách:)) :)) :eek: :eek: lạ thía

uh,tao thik đi shopping,;;) mặc dù chả mua gì cả!!!
Hôm nay tao với con HÀ ngồi ở bustop,thấy 1 cảnh tượng vô cùng ...hãi hùng.Trời nhá nhem,tranh tối tranh sáng.Có 1 đôi đi qua trước mẹt bọn tao.Ừ,bình thường thôi ,nhưng lại chẳng bình thuwongf chút nào khi mà...CHàng khoác vai nàng rất tử tế,còn nàng tranh thủ dùng tay ....xoa mông chàng.Tởm vãi..bọn mày ạ,bọn tao thấy buồn nôn.Sao lại có cái thể loại như thế cơ chứ.Mà con đó nó ko thấy ghê tay à?Cả thằng kia nữa,đứt dây thần kinh cảm giác rồi hay sao !!:eek: hết thước chữa,t và Thái HÀ chỉ còn biết há hốc mồm
Quên mất,hôm nay t và Thái HÀ gặp nhau cũng chả bít nói gì,chỉ tập trung vào gãi,muỗi ở đó nhiều quá.Kể ra để nó đốt sưng vù cũng hay,cải thiện được số đo các vòng:))

Back
Bên trên