Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Thế này thì e nối tay cho anh Giang rồi.....COn Thùy đâu , lên đây mà cạnh tranh đi mày......Hay là chuẩn bị đá bóng nên ko lên họp cùng anh em trên này

$To Giang đệ:chú lại bon chen với con Thùy hả...bon chen nhanh lên..dạo này nó sắp thi nên trễ nải việc post bài lắm đấy,phải tận dụng cơ hội chứ lị..<nói thế chứ nó vẫn post bài nhiều như muỗi chết ấy......>Mà sao lại không được ngir APEC nhỉ...mà thằng Vũ Anh nghe ai nói đấy,mình kô được nghỉ APEC thì có mà tắc đường hết à...*** nó chứ
-------------

----------------
À mà con Thùy kia mày chết thằng Quảng Bình hay thằng nào đấy hả...hay là thẳng Quảng Bình đi uống nước mía thật hả;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thái Hà : có thông tin j về kon Thùy , update cho tao cái....ở đây xa quá , ko theo dõi đc tình hình anh em bên Ngoại Thương và Ngoại Giao....

Dạo này cũng có gặp nó mấy đâu...để tí nữa gọi điện xem thế nào....tối nay nó đi học tiếng nhật mừ

Ak Ak. Tình hình anh em cũng bận bịu quá nhẩy. Chẳng có ai dỗi hơi như mình:D Mà em cũng bận lắm chứ bộ. :)) :)) Suốt ngày mài mặt ngoài đường. Sung sướng j cho cam. Chú Thùy lên đc 1 hum roài mất tích lun :)) :)) Quả này là sợ mình quá đây mà :)) :)) :))
@ Hà huynh: Em vừa xem thông báo trên tivi xong. Em thề với anh là tất cả các trường ở Hà Nội, ko trường nào đc nghỉ cả ( trừ vùng xâu vùng xa có khi còn đc nghỉ ý chứ) Chán ko chịu đc.
Chú Thùy dạo này máu me nhẩy, còn đá bóng đá bánh nữa. Kinh quá đi mất :D Hum nay em đc chứng kiến tận mắt bẹn Vũ Anh ( nhầm Vũ Khóa trường ) trên sân bóng ( ko fải PS2 đâu, sân bóng xịn ý. Đừng có khinh bạn ý:D) :)) :)) Bạn ý mặc quần áo cầu thủ hơi bị hoàng tráng luôn. Mỗi tội là em thấy bẹn ý cứ chạy loăng quăng cả buổi thui. Chẳng thấy chạm vào bóng lúc nào hết. :)) :)) :)) :)) :))

Nay,day ko bon chen kiểu đó nhé.Người ta chỉ câu zai thôi chứ ko câu bài,ok.
Cho chú Giang cứ bon chen thoải mái,đừng cố quá mà... đó
Bên trường quan hệ td đó đã kỉm tra gì chưa?bên này bắt đầu rồi,kinh khủng lắm!!

Ak Ak. Tình hình anh em cũng bận bịu quá nhẩy. Chẳng có ai dỗi hơi như mình:D Mà em cũng bận lắm chứ bộ. :)) :)) Suốt ngày mài mặt ngoài đường. Sung sướng j cho cam. Chú Thùy lên đc 1 hum roài mất tích lun :)) :)) Quả này là sợ mình quá đây mà :)) :)) :))
@ Hà huynh: Em vừa xem thông báo trên tivi xong. Em thề với anh là tất cả các trường ở Hà Nội, ko trường nào đc nghỉ cả ( trừ vùng xâu vùng xa có khi còn đc nghỉ ý chứ) Chán ko chịu đc.
Chú Thùy dạo này máu me nhẩy, còn đá bóng đá bánh nữa. Kinh quá đi mất :D Hum nay em đc chứng kiến tận mắt bẹn Vũ Anh ( nhầm Vũ Khóa trường ) trên sân bóng ( ko fải PS2 đâu, sân bóng xịn ý. Đừng có khinh bạn ý:D) :)) :)) Bạn ý mặc quần áo cầu thủ hơi bị hoàng tráng luôn. Mỗi tội là em thấy bẹn ý cứ chạy loăng quăng cả buổi thui. Chẳng thấy chạm vào bóng lúc nào hết. :)) :)) :)) :)) :))

Máu me lắm,đày mình,khổ quá mà.:|
Apec bên này cung ko được nghỉ! chán quá.Phải chi trường nhich ra thêm tí nữa thôi,thế là ra mẹt đường rồi.[-(
Bố VA cũng đã bóng cơ à?"Giữa mùa hè ,mặc quần đùi ,chạy lông nhông,lăn lông lóc ,vỡ cả mông,vỡ cả mông !!":))

$To Giang đệ:chú lại bon chen với con Thùy hả...bon chen nhanh lên..dạo này nó sắp thi nên trễ nải việc post bài lắm đấy,phải tận dụng cơ hội chứ lị..<nói thế chứ nó vẫn post bài nhiều như muỗi chết ấy......>Mà sao lại không được ngir APEC nhỉ...mà thằng Vũ Anh nghe ai nói đấy,mình kô được nghỉ APEC thì có mà tắc đường hết à...*** nó chứ
-------------

----------------
À mà con Thùy kia mày chết thằng Quảng Bình hay thằng nào đấy hả...hay là thẳng Quảng Bình đi uống nước mía thật hả;;) ;;)

Đã chết đâu,chỉ liêu xiêu thôi,nhưng là một bạn khac ,ban hlv cho đội bóng.TẠi nó hay cười nên tao thấy hay hay,bây giờ đêk thik nữa,kệ nó.[-x
Còn bẹn quảng Bình thì lâu lắm ko gặp,ko nhớ mẹt bạn ý thế nào:)>-

KO đc nghỉ APEC hả ? chán thế.....Trường e cũng chưa có thông tin j.....Nhưng chắc chắn là e có 1 tuần chơi....vì tuần đó , khoa e đc nghỉ ở nhà để ôn thi giữa kỳ.......chắc chẳng ôn đc đâu .....lại toàn chơi cho mà xem......

Ừa. Hum qua xem tivi thấy thông báo chính thức của bộ giáo dục là ko trường nào đc nghỉ hết. Tất cả các cơ quan đoàn thể đều hoạt động bình thường. Chán vãi ra. Bên mình cũng chuẩn bị thi giữa kì. Bắt đầu rục rịch roài. Hum qua thằng điên XXH gọi 1 đống đứa nói chuyện lên bảng, trong đó fân nửa là đội ngũ cán bộ lớp mình :)) :)) :)) :)) May mà thằng cha đấy ko gọi con gái. Ko thì mình chết đầu nước :)) :)):))

Nay,day ko bon chen kiểu đó nhé.Người ta chỉ câu zai thôi chứ ko câu bài,ok.
Cho chú Giang cứ bon chen thoải mái,đừng cố quá mà... đó
Bên trường quan hệ td đó đã kỉm tra gì chưa?bên này bắt đầu rồi,kinh khủng lắm!!

Dạo này bẹn Thùy nhà ta hoàng tráng đây. Ko thèm câu bài mà chỉ câu zai thui đấy :)) :)) :)) Vỗ tay khen bạn cái nào :)) :)) :)) :x
Tao tưởng có đứa nào bon chen ganh đua cho tao còn có hứng chăm chỉ lên HAO bốc phét. Ai dè ... :D hóa ra chẳng có đứa nào rỗi hơi như mình :(( :((
(Nhưng mà sau bài này là tao lại hơn kon Thùy roài :)) :)) :)) Sướng quá :)) :)) :)) :)) :)) )

Bọn e cũng rục rịch thi giữa kỳ rồi.......Nhưng trước khi thi đc nghi 1 tuần ở nhà....Đang háo hức APEC đc nghỉ , có 2 tuần ăn chơi thoải mái .....nào ngờ chỉ có đúng 7 ngày :(

Thùy nhà mình bây h năng động lém....Mà chuyện tia dzai , trước sau j cũng pải làm mà , Thùy nhỉ ???

Chán thật bao nhiêu dự định cho kì nghỉ APEC thế mà cuối cùng thì thành ra chẳng được nghỉ ngày nào cả....chán quá....hic:(( :(( :((
Tình hình này mình không thể bon chen với chú Giang và con Thùy về khoản post bài...hai con này post bài khỏe vãi hàng.........
Mà con Phương kia trường mày được nghỉ những 1 tuần rồi còn gì nữa lại còn lắm chuyện.......gớm mấy ngày đấy cẩn thận ra đường lại gặp 2 củ khoai đèo nhau cũng nên....thiện tai thiện tai;;) ;;) ;;) b-)

Nhìn trang này , thấy anh Giang và kon Thùy đua nhau post bài...cứ 2 bài sòn sòn liên tục ý :)) :)) .
Cái j mà ngoài đường hả mày ? Có ai đi chơi đc đâu....Ở nhà lo mà ôn thi , mà chính xác là ngủ + ăn ....Chơi chắc cũng có nhưng còn tùy vào 1 người nữa , chứ 1 mình tao ....đi với ma hả ? :)

Chán thật bao nhiêu dự định cho kì nghỉ APEC thế mà cuối cùng thì thành ra chẳng được nghỉ ngày nào cả....chán quá....hic:(( :(( :((
Tình hình này mình không thể bon chen với chú Giang và con Thùy về khoản post bài...hai con này post bài khỏe vãi hàng.........
Mà con Phương kia trường mày được nghỉ những 1 tuần rồi còn gì nữa lại còn lắm chuyện.......gớm mấy ngày đấy cẩn thận ra đường lại gặp 2 củ khoai đèo nhau cũng nên....thiện tai thiện tai;;) ;;) ;;) b-)

Hà Huynh chỉ đc cái nói chí ní thui:)) :)) :)) Mà dạo này HAO điêu lém. Hum trc em post 1 lúc 5 bài mà nó ko cho ( chắc là chủ trương cấm câu bài đâu mừ :D ) Theo kinh nghiêm của em hình như là chỉ đc post nhìu nhất 2 bài 1 lúc thui. Nhưng mà có lần thấy chú Thùy post 3 bài liền lúc. thật là đáng nể :)) :)) :)) Bái phục bái phục :)) :))
-------------

----------------
Mà cho anh hỏi thăm tình hình "hai củ khoai" dạo này thế nào???? ;;) ;;) ;;) Kế hoạch hóa gia đình đến đâu roài. Ko khéo cuối năm anh em mình lại thấy có "giấy báo tử" :D à quên "thiệp báo hỉ" của đôi này cũng nên b-) b-) b-) Hà huynh ạ, túm lại là anh em ta nên cẩn trọng :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn trang này , thấy anh Giang và kon Thùy đua nhau post bài...cứ 2 bài sòn sòn liên tục ý :)) :))

Bi h mới rút ra đc kinh nghiệm câu bài. Trước tiên là cứ fải post 1 bài bình thường trc đã. Xong roài bài sau fải có trích dẫn của thằng nào con nào đấy:)) :)) :)) Hóa ra là thế.
Em vừa post 2 bài liền nhưng ko đc. Bài này em post bù. Tranh thủ câu :)) :)) :))

Bọn mày ơi,hôm nay tao gặp Nguyên Thảo đó .Một cuộc gặp gỡ lịch sử;)
Cụ thể là thế này: Mẹ tao làm bên hội gì đó ở phường Nhân CHính .Hôm nay có buỏi gặp mẹt các em đỗ DH,họ gửi giấy mời cho tao đi lun.Vào đó chả quen ai cả,đang lơ ngơ thì nhìn thấy con Nguyên Thảo lon ton chạy ra đăng kí:eek: :eek: :eek: :eek: ai thế kia?phải con Nt lớp mìn ko?Phong cách vẫn vậy,rất dàn ông !=D>
Tao và nó tay bắt mẹt mừng,ôm nhau tới tấp.Cụ thể là tình hình nó thế này:
Đang học khoa Văn trường tổng hợp.Nó kêu học văn chán lắm!!NÓ kêu tại bị TO thui chột
Đi xe @ phân khối lớn ,phóng vù vù trên đường
Ăn mặc vẫn xì po như xưa
Da dẻ trắng trẻo,vẫn nhẵn như chùi....
VÀ quan trọng hơn,nó đã có người hỏi cưới ( thằng nào ngu thế) .Anh ý học giỏi,đẹp trai,nhà giàu có 1000 m2 đất bỏ hoang...Hôm lâu rồi bố mẹ anh ý dẫn đến hỏi cái Thảo nhà mìn,ko biết ý con Thảo thé nào.Nhưng xem ra nó có vẻ hăng tiết "làm việc" anh ý lắm .Khổ thân thằng bé:-s
Nt hỏi tao số điện thoại of bọn mày ,có bao nhiu ,tao khai ra hết.Nó gửi lời nhắn thân iu tới bọn mày.Quên mất,câu cuối cùng nó nói với tao là:Nó sẽ là người bắn phát súng lấy chồng đầu tiên trong lớp mìn,sau đó là đứa nào thì tao ko bít.Bon j mày cứ chuẩn bị đường sữa đi.Cẩn thạn nó sinh con 6 kg chứ ít à?

-------------

----------------
Bi h mới rút ra đc kinh nghiệm câu bài. Trước tiên là cứ fải post 1 bài bình thường trc đã. Xong roài bài sau fải có trích dẫn của thằng nào con nào đấy:)) :)) :)) Hóa ra là thế.
Em vừa post 2 bài liền nhưng ko đc. Bài này em post bù. Tranh thủ câu :)) :)) :))

em ko dua gi dau

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐỌc xong bài con Thùy vỡ lẽ.......Từ trước cứ tưởng Trang béo sẽ là người bắn pát súng đầu tiên....H thì là bạn Nguyên Thảo.....Sau đó có khi đến mày , Thùy nhảy ???

TAo quyết ko lấy chồng,ở vậy nuôi con!!!???
-------------

----------------
ĐỌc xong bài con Thùy vỡ lẽ.......Từ trước cứ tưởng Trang béo sẽ là người bắn pát súng đầu tiên....H thì là bạn Nguyên Thảo.....Sau đó có khi đến mày , Thùy nhảy ???

Chưa bít đâu,có khi tao lại có 1 cháu khoai tây con mà bế ý.:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày ơi,hôm nay tao gặp Nguyên Thảo đó .Một cuộc gặp gỡ lịch sử;)
Cụ thể là thế này: Mẹ tao làm bên hội gì đó ở phường Nhân CHính .Hôm nay có buỏi gặp mẹt các em đỗ DH,họ gửi giấy mời cho tao đi lun.Vào đó chả quen ai cả,đang lơ ngơ thì nhìn thấy con Nguyên Thảo lon ton chạy ra đăng kí:eek: :eek: :eek: :eek: ai thế kia?phải con Nt lớp mìn ko?Phong cách vẫn vậy,rất dàn ông !=D>
Tao và nó tay bắt mẹt mừng,ôm nhau tới tấp.Cụ thể là tình hình nó thế này:
Đang học khoa Văn trường tổng hợp.Nó kêu học văn chán lắm!!NÓ kêu tại bị TO thui chột
Đi xe @ phân khối lớn ,phóng vù vù trên đường
Ăn mặc vẫn xì po như xưa
Da dẻ trắng trẻo,vẫn nhẵn như chùi....
VÀ quan trọng hơn,nó đã có người hỏi cưới ( thằng nào ngu thế) .Anh ý học giỏi,đẹp trai,nhà giàu có 1000 m2 đất bỏ hoang...Hôm lâu rồi bố mẹ anh ý dẫn đến hỏi cái Thảo nhà mìn,ko biết ý con Thảo thé nào.Nhưng xem ra nó có vẻ hăng tiết "làm việc" anh ý lắm .Khổ thân thằng bé:-s
Nt hỏi tao số điện thoại of bọn mày ,có bao nhiu ,tao khai ra hết.Nó gửi lời nhắn thân iu tới bọn mày.Quên mất,câu cuối cùng nó nói với tao là:Nó sẽ là người bắn phát súng lấy chồng đầu tiên trong lớp mìn,sau đó là đứa nào thì tao ko bít.Bon j mày cứ chuẩn bị đường sữa đi.Cẩn thạn nó sinh con 6 kg chứ ít à?

akakakak.8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} Choáng quá đấy. Choáng ko chịu đc. Tình hình bẹn Nguyên Thảo hoàng xà tráng thế mà chẳng thấy báo cho anh em 1 câu nào hết. Kinh quá! Kinh quá! :)>- b-)
Hum qua vừa bảo ko khéo cuối năm có "giấy báo tử" gửi từ nhà "2 củ khoai" :D Ai dè ... :D :D :D bẹn Nguyên Thảo nhà ta ngáng bạc trước roài. Đúng là siêu tốc /:) :-? b-) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Back
Bên trên