Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

*** sao trường con Lan Phương vùng sâu vùng xa lại được nghỉ APEC là thía nào....sao chú Giang bảo các phương tiện thông tin đại chúng đã nói là đíu có trường nào được nghỉ cơ mà.:eek: :eek: ...mày chỉ được cái bốc phét thoai Phương ạ......[-( [-(
To Thùy phìu:Ưh Thùy ơi mày sang Nhật lấy chồng đi,ít nhất là chắc con mày sẽ được hưởng cái "cao to lực lưỡng,ăn khỏe mà không thấy tăng cân"của mày.;;) ;;) ....mà đúng là mày mua hẳn cả cái công xờ ten nơ ôtô để cho bọn tao mỗi đứa một cái sang Nhật cưới mày hả....mà chắc thằng cháu chắt chút chít của ông chủ tịch Toyota cũng đang cần lấy vợ đấy,khéo mày sang đấy lại thành của hiếm,được chọn ngay cũng nên....hihiiiiiiii.:)) :)) ......À mà mày định không chồng mà chửa cơ mà...ôi zoi thế thì ok quá còn gì...miễn nghĩ....:> :> :> ;;) ;;)
To Giang đệ:thế là hôm nay anh em mình chính thức một nhà roài còn gì...phải cái chú cứ ở trong vòng bán kính 1m5cm của bạn lớp trưởng và thằng chồng chú làm anh không thể nào.....tiến sát mục tiêu được....lại cái bên trên còn một thằng to béo anh kô đỡ được nữa chứ...tình cảm anh em mình là cứ bị cản trở..:(( :(( .....Ưh mà hum nọ con Liên híp còn đi uống nước với thằng Jerry Lào đấy nữa chứ...phải cái chú ấy mới học tiếng việt được 4 tháng nên chung quy lại là nhiều cái Liên nhà ta nói mà chú ấy chằng hỉu còn nhiều cái chú ấy nói Híp nhà ta cũng chẳng hỉu ngô khoai gì cũng cứ gật tuốt.....ấy thế mà cái thằng đấy lại giỏi bộ môn ăn uống lắm....mấy loại sinh tố đọc là cứ vanh vách:)) :)) :eek: :eek: lạ thía
Con Thái Hà chửi bậy nhé,thế là hư,tao méc bạn Tô đó

uh,tao thik đi shopping,;;) mặc dù chả mua gì cả!!!
Hôm nay tao với con HÀ ngồi ở bustop,thấy 1 cảnh tượng vô cùng ...hãi hùng.Trời nhá nhem,tranh tối tranh sáng.Có 1 đôi đi qua trước mẹt bọn tao.Ừ,bình thường thôi ,nhưng lại chẳng bình thuwongf chút nào khi mà...CHàng khoác vai nàng rất tử tế,còn nàng tranh thủ dùng tay ....xoa mông chàng.Tởm vãi..bọn mày ạ,bọn tao thấy buồn nôn.Sao lại có cái thể loại như thế cơ chứ.Mà con đó nó ko thấy ghê tay à?Cả thằng kia nữa,đứt dây thần kinh cảm giác rồi hay sao !!:eek: hết thước chữa,t và Thái HÀ chỉ còn biết há hốc mồm
Quên mất,hôm nay t và Thái HÀ gặp nhau cũng chả bít nói gì,chỉ tập trung vào gãi,muỗi ở đó nhiều quá.Kể ra để nó đốt sưng vù cũng hay,cải thiện được số đo các vòng:))

Câu zai là một nghệ thuật,câu bài là đảng cấp!!!

Kon Hà chửi bậy nhé........Mất hết hình tượng với mấy bạn Lào :))
CHính xác là trường tao đc nghỉ ....Tao ko rõ là cả trường hay chỉ khoa Anh với Khoa đại cương bọn tao thôi. Tại vì , các anh chị đi làm tình nguyện cho APEC nhiều lém mày ạ.....Mấy trăm người cơ ( nghe bọn bạn bảo thế )....Vậy bọn tao ko nghỉ thì đi học , ai dạy....Thầy cô cũng tranh thủ 2 tuần nghỉ để đi chơi rồi.....Hô hô , hóa ra trường ko nằm trung tâm như ngoại giao , ngoại thương lại hóa hay :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Oái oái oái....... sao mới bận rộn 1 hôm mà đã hoàng tráng thế này roài cơ à. Quả này fai tích cực câu bài thui :)) :))
Chú Lan Phương đâu, vào hỗ trợ anh em cái nào:D sao lại để kon Thùy vượt mặt thế. Ko đc ko đc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thùy đợt này là Đa-zi-năng lắm...bởi vì nó kiên quyết "không chồng mà chửa "mà,thế nên vừa câu bài vừa câu zai thì Thùy là số một rồi....;;) ;;)
To Thùy:mày nói thế<cái vụ gãi gãi ấy>làm tao còn thấy...chẹp chẹp huống chi là con Phương thấy hãi....mà Phương ạ,sao tr mày sướng thế ,bọn tao mong được nghỉ mòn mỏi suốt từ ngày biết có APEC thì đến bây h lại thông báo là không đc nghỉ....bùn quá...số chó quá.......À mà thông báo cho cả hai chị iem mất hình tượng từ lâu rồi...hehe sổ ra câu:"*** kíp "mà ....:)) :)) còn hình tượng nữa đâu mà mất.....0:) 0:)

*** sao trường con Lan Phương vùng sâu vùng xa lại được nghỉ APEC là thía nào....sao chú Giang bảo các phương tiện thông tin đại chúng đã nói là đíu có trường nào được nghỉ cơ mà.:eek: :eek: ...mày chỉ được cái bốc phét thoai Phương ạ......[-( [-(
To Thùy phìu:Ưh Thùy ơi mày sang Nhật lấy chồng đi,ít nhất là chắc con mày sẽ được hưởng cái "cao to lực lưỡng,ăn khỏe mà không thấy tăng cân"của mày.;;) ;;) ....mà đúng là mày mua hẳn cả cái công xờ ten nơ ôtô để cho bọn tao mỗi đứa một cái sang Nhật cưới mày hả....mà chắc thằng cháu chắt chút chít của ông chủ tịch Toyota cũng đang cần lấy vợ đấy,khéo mày sang đấy lại thành của hiếm,được chọn ngay cũng nên....hihiiiiiiii.:)) :)) ......À mà mày định không chồng mà chửa cơ mà...ôi zoi thế thì ok quá còn gì...miễn nghĩ....:> :> :> ;;) ;;)
To Giang đệ:thế là hôm nay anh em mình chính thức một nhà roài còn gì...phải cái chú cứ ở trong vòng bán kính 1m5cm của bạn lớp trưởng và thằng chồng chú làm anh không thể nào.....tiến sát mục tiêu được....lại cái bên trên còn một thằng to béo anh kô đỡ được nữa chứ...tình cảm anh em mình là cứ bị cản trở..:(( :(( .....Ưh mà hum nọ con Liên híp còn đi uống nước với thằng Jerry Lào đấy nữa chứ...phải cái chú ấy mới học tiếng việt được 4 tháng nên chung quy lại là nhiều cái Liên nhà ta nói mà chú ấy chằng hỉu còn nhiều cái chú ấy nói Híp nhà ta cũng chẳng hỉu ngô khoai gì cũng cứ gật tuốt.....ấy thế mà cái thằng đấy lại giỏi bộ môn ăn uống lắm....mấy loại sinh tố đọc là cứ vanh vách:)) :)) :eek: :eek: lạ thía

Hà huynh đã điều tra ra vụ thằng chồng em từ bao h thế????? :-/ Thông tin nhanh thật đấy :)) :)) :)) Chú Liên xúc tiến nhanh thế nhỉ. Đã chụp đc cái ảnh nào chưa?Chú Phương cứ là đang mỏi mòn ở nhà ngồi đợi roài đấy. Đang định xúc tiến hum nào qua học thể dục nữa nhưng mà ko đc. :)) :)) :)) Mà bi h ko đc học thể dục với các bẹn Lào roài. Chán úm :(( :(( :((
Hum nay con mụ Speaking dám cà khịa em mới cay chứ. Động đúng ngày em đang cáu + mệt. Bố khỉ. Bắc Giang thui mà cũng cứ làm choè. May mà mụ ý nói là có chồng + con roài chứ ko em cứ tưởng là gái jà. :-s :-s Trông mặt rất là ức chế bổ phế lên men anh ạ [-x [-x

Úi giời ,học bà này thì cứ tha hồ bị bà ý nói cho,anh đây bị bà ý chê lên chê xuống mấy lần,nhưng được cái bọn lớp chú có vẻ chăm nói đấy,nên cũng không lo lắm đâu...hehe...khổ dạy speaking mừ lị...nhưng mà nói chung là còn đỡ hơn ối lớp khác đấy....các chú còn phải cẩn thận với chị listening,quả này còn hoành tráng hơn nữa cơ....;;) ;;) ;;) ;;)
Khổ chuyện chú Liên với bẹn jerry kia mới chỉ có thế thoai,chưa chụp ảnh được ,để hum nào anh mang cyber shot đi cho nó tác nghiệp.....mà khổ anh có phải điều tra vụ thằng chồng chú đâu nhỉ...chú tự beautifun ra đấy chứ....ấy ấy chú Giang là cứ nhạy cảm....;;) ;;) :x :x

Chú Giang có chồng rồi à?eo ơi,thế là chú nối gót NT trước đấy nhé.Có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi!!Tình hình là thây chú còn máu me hơn

Vừa thi xong tiết pronouncation , hết có 15'...H mốc mép ở hàng net để đợi vào tiết 2.......đúng là ngày khỉ gió.......
@ anh Giang : e vẫn vào đều để giúp anh và kon Thùy trong cuộc đua đấy chứ ? anh cứ thả mình 1 hôm là nó đc cơ post mấy bài liền....Vì vậy anh nên chăm update tình hình ah e ở bên NG nhé
@ Thùy : mày cũng muốn nối gót NT rồi nhưng chưa có ai để mày....Dừng ghen tị với anh e ....

Ah......thùy kinh thật.......Nhưng có rẫy đừng rẫy ai người Nhật nhé mày...Tao chưa có dịp ăn món Nhật đâu......đang mong con bạn tốt bụng cho ăn 1 bữa :p

Chú Giang có chồng rồi à?eo ơi,thế là chú nối gót NT trước đấy nhé.Có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi!!Tình hình là thây chú còn máu me hơn
Đâu có đâu. Chồng linh tinh thui. Làm j có j đâu mà. Nào em dám bon chen vụ này đâu :)) :)) :)) :)) Phải để các anh các chú đi trước đã chứ.:D Làm ăn là fải có thứ có tự. Ko chẳng biết đg nào mà lần cả

Halowen vui ve nha anh em dong chi!!!!
-------------

Đâu có đâu. Chồng linh tinh thui. Làm j có j đâu mà. Nào em dám bon chen vụ này đâu :)) :)) :)) :)) Phải để các anh các chú đi trước đã chứ.:D Làm ăn là fải có thứ có tự. Ko chẳng biết đg nào mà lần cả
Hơn chú GIang 3 bài rùi.Mặc dù tao chr hỉu câu bài để làm j?

@ Thùy: tao thề với mày là từ h đến mai tao sẽ nhìu hơn mày :D ( Mà tao cũng đêk hỉu câu để làm j nữa :)) :)) :)) :)) :)) ) Thỉnh thoảng lên cơn điên tình tí cho vui cửa vui nhà :D

@ anh Giang : e vẫn vào đều để giúp anh và kon Thùy trong cuộc đua đấy chứ ? anh cứ thả mình 1 hôm là nó đc cơ post mấy bài liền....Vì vậy anh nên chăm update tình hình ah e ở bên NG nhé
Oái choài oai. Anh đang định câu thì đêk thấy đứa nào cả. Chẳng có ai lên trợ giúp thế này tình hình là ko câu đc:( Chán chết. Hà huynh đâu. Lên chơi với em đê:D

Hic....cả ngày hôm nay , h mới vào đc HAO....đã thế vào còn pải điền thêm Năm tốt nghiệp cấp 3 ở trang cá nhân nữa chứ
@ Thùy : mày cứ khao a e 1 bữa đi đã....có xảy ra chuyện nối đuôi vào WC , tao xung pong là người đi mua thuốc cho a e :))......2 lọ là nhiều rồi :)).....

Con chim non ,treen cành cao,hót véo von,hót véo von.Iem yêu chim,em mến chim ,vì mõi lần chim hót em vui ! (Miee,cấm đứa nào nghĩ bậy !)

Hic. Dạo này HAO làm seo ý. Cứ thỉnh thoảng lại ko vào đc. Làm mình câu bài cũng ko đc lun. Đâm ra thua kém kon Thùy tợn. :(( :(( Lại còn fải sửa hồ sơ j nứa chứ. Fiền chết lên đc. :(
Mà hum nay chú Thùy làm sao thế hử? Sao mà cứ chim với cò loạn xì ngậu lên thế :D :p

Back
Bên trên