Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Yến cắt tóc đầu manowcanh,xinh lắm.Bon con zai trong lớp nó chết mê chết mệt chết hết.....
HÀng ngày vẫn mặc quần ngố đi hoc,chân trắng ghê..
Còn nhiều thông tin,nhưng tớ phải ém lại chờ ngày được nhận hối lộ......

ma nơ canh ah, bó tay ah, tình hình các bạn chết nhiều như vợt muỗi thế này thì tớ hết hi vọng roài, thôi ko hối lộ nữa :D

Akak. Tình hình 4rum lớp mình dạo này xôm tụ quá nhẩy? :D Anh em bon chen hoàng tráng quá đi mất :)) :))
@Hà huynh: Hum qua em có ốm đau j đâu :D Bùng đi chơi thui. Nhưng hum đấy bậu xậu lớp em ko đi,chỉ có em đi đá lẻ thui :D :p Hum nay em xem danh sách lớp rùi. Thấy có tên Hà huynh ngay đằng sau tên em. hehehehhe. Mà có fải lớp em bị tan đàn xẻ nghé đâu. Đội hình lớp em vẫn nguyên như thế mà. Có lớp huynh bị tách ra thì có ý :)) :)) :)) Mà trường mình làm ăn như phìu ý. Học 2 tháng rùi mới bắt đầu tách tách ghép ghép, đổi đổi, làm dân tình cứ loạn cào cào hết cả lên. :D

Akak mới có...mấy tháng ko len HAO mà tổng đài lớp mình đã sòn sòn lên số 86 roài cơ ah ?!!! Mấy bác mấy chú dạo này làm ăn thế nào, học hành ăn uống "hoạt động" vẫn ổn cả chứ ?

Đang ngủ thấy chú Giang bảo bẹn Thủy lớp mình lên HAO đú trong rừng rú, quyết tâm sáng ở nhà ko đi học ngồi đú lại cho bằng chị bằng em ;;)
Sang trường khác học roài mới thấy Ams mình vẫn là nhứt... Nhớ mọi người tởm ạ !!!! :((
Cho iem gửi nhời hỏi thăm đến toàn thể dân tình lớp minh nhá
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Thảo béo đó hả, giang hồ đồn đại là dọa này làm ăn ghê lắm phỏng,Cố gắng đi nhé cho chị em còn được nhờ.

ma nơ canh ah, bó tay ah, tình hình các bạn chết nhiều như vợt muỗi thế này thì tớ hết hi vọng roài, thôi ko hối lộ nữa :D

Chưa đâu ấy ơi,vẫn còn hi vọng.BỌn nó chết vì toàn bị Yến cho ra re.Trong tim Yến giờ chỉ có ...mạch máu và tâm thất,tâm nhĩ,chưa có thằng zai nào hết.
Tớ vẫn đợi quà hối l......... ộ;;)

E hả ? Tình hình là vẫn chỉ học tiếng Anh thôi + với tuần 3 buôit học Thể dục ( chạy + nhảy xa + 1 buổi tối lý thuyết nữa :( ) . Lên đến năm thứ 2 mới học Toán Cao Cấp ( do học bằng Tiếng anh nên năm đầu chỉ cày TA thôi ) . May mà Triết cũng chưa pải học .......H hỏi mấy môn đó , chẳng bít tí j luôn......Nghe nói học Toán Cao cấp khó lém hả ???????Tiếng Việt đã khó , học = Ta thì tn đây :(( :((
Mà Thủy ơi , sign của bà , khó đỡ thật đấy...Đúng mùi dân Văn mình quá đi mất :X[/QUO
Này,nói cho bít nhé,Cái câu đó tao xuyên tạc từ SĐà ra rồi tặng cho nó,bọn mày khen là khen tao ý.KÉm miếng khó chiu.
Đề nghị cô Thủy lần sau có trích cài gì thì ghi rõ tên tác giả ok!!!1

thùy ơi :eek: :eek: :eek: tôi có mượn j cô đâu .tôi nhờ bu tôi giả kiakira rồi mừ.
Vui wa là la la ,được vào club SVTTPCTNXH& HIV AIDS rồi .Nghe nói còn đươc thục hành trên mô hình cơ;) ;) ;)
cô còn có chồng chứ đâu như tôi ,nhắc mới nhớ người iu mình đâu rồiẾCH ƠI ,EM YÊU ẾCH
bạn Vạn Lý Trường Thành ơi/em yến là nó tiếc ấy lắm đấy. hôm wa vừa rủ yến lên HAO xong .nó mà đọc được thì cảm động chết mất.thôi xông lên đi có j bọn tớ yểm trợ cho dù j mình cũng học cùng trường mừ.vừa chửi nhau với mấy thằng cuồng juve bên lớp tin mệt wa

Ối ...lớp mình dạo nè xum thật đấy.....hội tụ toàn những con người.x
Học ĐH rồi , ai cũng bảo chơi thoải mái , bùng thoải mái , vậy mà e thấy học Ams vẫn sướng hơn.....chẳng bị ghi sổ đầu bài , chẳng có chuyện điểm danh đến pát ớn như trường e....
@ Thùy : mày send cho tao mấy cái pics e Yến nhé......Dạo nè tao cũng gầy đi nhiều rồi......chẳng béo như xưa nữa
@ Thảo béo : dạo nè bạn béo làm ăn j thế ;))

tưởng trên này nhiều dân mình lắm ,hóa ra chỉ có mấy đứa buôn chuyện với nhau. Chán wa hôm trước bùng tiết vừa bị ghi tên xong,học ĐH còn kinh hơn cấp 3. buồn da diết chẳng thấy người iu mình đâu .Bao h có anh Ếch sẽ trở lại sau.bye cả nhà.

Oái troài có mỗi tối qua quên không vào HAO mà đã thấy anh em post bài nhiều như muỗi :x ,sợ quá,iem sợ quá....ghê nhất là cô THỦY ,bài post gì mà vừa dài vừa zai....bó tay thía8-| 8-|
$To Thùy:Gớm mày chả sắp từ bỏ hội độc thân đến nơi rồi lại còn....hum nọ 20/10 còn có bẹn zai nào tặng thiếp cơ mà...chẳng bù cho mình chẳng có ai tặng cả...bùn thế:-s :-s :-s
$ To Lan Phương :Tao thấy tao vẫn thế có thay đổi gì đâu.....mày chắc nhìn xa nên mới thấy tao khác đấy....keke
@To Giang đệ đệ:Thế là anh iem mình được học cùng lớp roài.;;) ;;) ...chỉ mong là được học cùng tầng với lớp Heo ku và Liên Híp thoai,chứ cái chuyện học lớp nào nó cũng chẳng quan trọng mấy...Được cái hầu hết lớp chú đều chuyển sang lớp D ,thế là tha hồ được ngồi hóng bọn này tán phét...tán hay vãi ạ....:)) :)) :))

Chết, các bạn ủng hộ động viên thế này làm tớ ngại quá, bạn nào có lòng hảo tâm gửi cho tớ mấy cái ảnh của bạn Yến để tớ thêm tự tin đi làm quen nào :p:D

@ Thùy : mày đc dzai nào tặng thiếp thế .? Sao ko thấy nói j với tao......bạn bè với mày thế đấy hả ?
@ Thái Hà : trông mày # thật mà.....Ai nói điêu làm j.......
@ Thủy béo : cô nói thế hả ? cô toàn post bài bên CLB Bóng Đá......Mà có j , cô gọi hội đồng tính lên post bài đi...An Anh , Lan Anh , Anh ẾCH nữa......

Zai tặng thiếp hả?BẠn ý là bạn lớp tao.Trong thiếp bạn ý cảm ơn tao,tao cũng chả hiểu bạn ya cảm ơn chuyện gi?Tao chưa làm gì bạn ý mà.
Tình hình là tao đang liêu xiêu một bạn khác!!!
To Thủy: NÀy , con bu cô nó có nói gì với tôi đâu,định xù hả?hay 2 bu con cô thông đồng với nhau!!
Con bu cô dạo này bận rộn lắm.COn này tương lai xán lạn ,ko đến nỗi ế ăm như bon mìn nhỉ!!!

tưởng trên này nhiều dân mình lắm ,hóa ra chỉ có mấy đứa buôn chuyện với nhau. Chán wa hôm trước bùng tiết vừa bị ghi tên xong,học ĐH còn kinh hơn cấp 3. buồn da diết chẳng thấy người iu mình đâu .Bao h có anh Ếch sẽ trở lại sau.bye cả nhà.

Học đại học đúng là nhàn hơn,nhưng nhàn một cách đáng sợ.
Hôm trước tui ktra Ktees chtri,1 điểm.CẢ đời đi học mình chết vì môn toán!!!!:((

tưởng trên này nhiều dân mình lắm ,hóa ra chỉ có mấy đứa buôn chuyện với nhau.
Bẹn Thủy thông cảm. Tình hình lớp ta bi h rất chi là hoàng tráng. Các bẹn ý bi h toàn cán bộ cao cấp (kỉu như Vũ Anh chẳng hạn) roài. ko có thời gian lên đây buôn chuyện tán phét như mấy đứa vô công rồi nghề này đâu.

@Chú Thùy: Mày post bài như kỉu đc mùa ý. Cả mấy tháng mất mặt chẳng thấy đâu. Đc hum lên post liền lúc chục bài luôn. Hoàng tráng hơn cả tao hồi mới ti toe lên mạng roài :)) :)) Hum nay noi gương mày, tao post liền 1 lúc 2 bài :)) :)) :)) :))
@Hà huynh: Em thấy thông báo lớp em học ở tầng 5 mà. Mấy lớp Liên với Min Hương nhờ hồng phúc của anh em mình hình như cũng đc chuyển dịch địa bàn xuống tấng 5 học hay sao ý :)) :)) :)) :))
Hum nay đc bẹn Vũ khóa trưởng thông báo 1 tin xét đánh là ko đc nghỉ APEC. :(( :(( :(( :(( :(( :(( Chán ko chịu đc. Vỡ hết cả bao nhiu kế hoạch. Bọn lớp em( lớp Hà huynh trong tuần tới) định kéo nhau xuống Hải Phòng về chơi nhà bẹn lớp trưởng :x :p Mà ai bảo Hà huynh là hầu hết lớp em chuyển sang lớp anh. ;;) Ko fải hầu hết mà là toàn bộ :D . Có mà lớp huynh bị chia năm xẻ bảy ý. Cái vụ này có mỗi lớp A với lớp I đc lợi thui. Chẳng mất thành viên nào cả mà. :)) :)) b-) b-) b-) Các lớp khác bị chuyển toán loạn hết cả lên còn j :D :p
-------------

----------------
:D Để kỉ niệm số bài viết của tao bằng chú Thùy ( sau bài này là tao hơn mày roài :)) :)) :)) :)) :)) ), tao quyết tâm post thêm bài nữa :D Câu tí thoai. Anh em xông cảm :)) :)) Thùy cố lên=D> =D> =D> =D> (sắp bằng tao roài đấy :)) :)) :)) )
-------------

----------------
Ak ak. Nó ko cho mình post thêm bài mới cáu chứ. Đã thế tao fải post bằng đc. Cho hơn em Thùy roài mới đi ngủ :)):)):)):))
-------------

----------------
Cáu thật. Quyết tâm ko cho mình post thêm bài nữa. 8-} 8-} 8-}
----------
Lần này mà ko đc :-$ :-$ :-$ :-$ là tao lại post tiếp đây này :)) :)) :)) :)) :)) :))
-------------

----------------
:(:)(( Hum qua post mãi ko đc. Hum nay post bù :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h cuộc đua tranh xem số bài giữa anh Giang và TXD xem ai nhiều hơn ? Hình như anh Giang nắm chắc pần thắng rồi
@ Thùy : mày đổ cây si ai thế hả ? Cho tao xem mặt đc ko ;))

hahahahha. May mà có chú Phương lên bon chen. Ko thì nó ko cho anh post bài típ. Từ hum qua đến h nó ko cho post bài mới. Thế mới cáu chứ :D Lần này là hơn chú Thùy thật rùi :)) :)) :)) :)) :)) :)) -> Sướng !!!!!!!!!!!!!!:x:x:x

Back
Bên trên