Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Ối con Hà . đc thế là gioỉ...Đúng rồi , chốt hạ nhà Tú Oanh và thầy Hùng...Nhưng e nói thật , e vẫn muốn đến nhà thầy Hải Gióng dạy lý ý...CHẳng hiểu ts lại thế :D

Chốt lại nè...Anh e xem xong rồi thông báo cho mọi người # nhé :
6h ở trường Ams Nhớ đúng h mọi người
Mang theo money đi nhé
Đến nhà thầy Hùng và cô Oanh
Sau đó đi đú đởn ( cái đó do anh em..chứ ko bắt buộc )

Tao khỏi ốm rồi,ủng họo chuyện đi đú!!!bù khú+ hú hí
về trước 5h sáng là ok
hi vọng là ko quá sức

Akak. Các anh các chú đú kinh quá. Nói chung là đi thăm nom gọn nhẹ roài ăn chơi đú đởn chứ jề :D Mọi người đã báo đc cho những ai roài, những ai có thể đi. Chứ có mỗi mấy đứa này hò hét xong roài chỉ đc có từng này đứa đi thì vỡ mẹt đấy :D

Em Hà Phương đã ok. Em Nguyên Thảo nói là chỉ đi đc tăng 2 (tức tăng ăn chơi đú đởn), Em Thảo Béo thì ko gọi cũng đi. Em Gái Jà thì đương trong lệnh cấm vận. Chưa biết tình hình cụ thể thế nào. Còn em này :D thì để xem đã :)) :)) :))

Anh Giang chắc 1 chân là đi rồi...Chuyện đi Kara , làm j có chuyện anh Giang ko đi nhảy ?
Hội em ...Thảo A , Khánh Chi , Phương Linh cũng ok hết rồi....Sắp xếp lại lịch để đú cùng anh em rồi...:D

Akak, anh Giang chắc đc chân rưỡi roài. Nhưng mà em Gái jà ko đi đc, em Hà Phương cũng có việc mất roài. Em Thảo Béo thì mới chỉ chắc có nửa chân thoai, còn 90% là ko đi đc. Thế này thì chán ốm. Anh đi với ma à. Xong roài đêk có xe về thì nhục lém. :D

Anh Giang chắc 1 chân là đi rồi...Chuyện đi Kara , làm j có chuyện anh Giang ko đi nhảy ?
Hội em ...Thảo A , Khánh Chi , Phương Linh cũng ok hết rồi....Sắp xếp lại lịch để đú cùng anh em rồi...:D

Hum nay đông đủ gớm. Nhưng mà chẳng đi đc đến cuối buổi j cả. Chán úm. Em Nan Phương lên mà chẳng cập nhật tình hình j cả? ;;) Có j buôn bán tí đê:D

Hô hô , hôm nay từ nhà Tú Oanh ra ...lớp mình ra Thu Trang ăn uống phè phỡn , chụp cũng khá nhiều ảnh...nghe chuyện tình của Thuỷ...rồi sau đó , kéo đến nhà Thầy Hùng...chụp ảnh ., ngồi nói chuyện , rồi về và đi ăn ốc ( cái vụ này e ko đi tới cùng )

Hàhà. Bó tay. Thế là bỏ qua vụ luyện giọng + chân gà nướng à. :D Chán thía? Anh thix mỗi khoản này thui.:D Hà huynh làm j mà để con status BIZI to oành thế ko bít nữa

Nan hương hâm ,chuyện tình của thùy chứ ,dám phao tin đồn nhảm.Em viêt thế bọn nó lại tưởng người ta có người iu thì chết.Chà nguy hiểm wa.đi học đây

Uh..e nhầm....chuyện tình của Thùy với bạn Quảng Bình ý....Rồi chuyện bạn Thiện đèo bạn Thái Hà...đến chỗ đèn đỏ , thấy Thiện tắt máy xe ..Tưởng là lấy j , Hà Ku nhà mình xuống xe.....Rồi thiện thản nhiên nói : " Tắt máy cho đỡ tốn xăng " =)) =))

công nhận lũ lớp mình dạo này xinh tệ\:d/ ,chỉ có mình là jà đi theo năm tháng <nghe nói mấy em ko đi còn dữ dội hơn:anh Ếch of mình này ,kưm... >hic hic>:p >:p

Thủy muốn xem anh Ếch thế nào...đến Ngoại Thương vào tối Chủ NHật tuần sau ý....Nghe nói anh Ếch ép tóc rồi hả ??? Hôm qua nhìn e Yến trông xinh thế..:x

chắc j người iu người ta đã đi.phương ơi ,trông em mơn mởn wa .
trông lũ lớp mình lên đời cả rồi ,ko hiểu thu thảo có thay đổi ko nhỉ.

Ôi , hôm nọ e vừa gặp Thu Thảo xong...nhìn chẳng thấy j thay đổi cả......Mơn mởn cái j hả? Thủy nói thế thì tớ đổi ava vậy...dỗi rồi :)) :))

NGủ j mà sớm thế...chẳng bao h ngủ sớm thế cả....
Kon Thùy đâu , vào kể chuyện bạn Quảng Bình đi cái .....

***,các chú buôn bán câu bài ác quá đấy :D Chẳng để cơ hội cho mình bon chen j cả. Em Nan Phương kể lại thiên tình sử của kon Thùy đi xem nào:D HUm đấy anh bỏ cuộc về sớm nên ko đc nghe chiện. Tiếc chết tiếc chết :)) :))

Back
Bên trên