Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

@jang :tui thì biết rồi nhưng bu tôi nó thèm nhìn thấy jang lắm .Đáng nhẽ lớp
mình phải có danh hiệu Miss thay đổi mới đúng 8-} 8-}
Akak. Chẳng lẽ lại có đứa thèm nhìn thấy mình thế cơ à 8-} ;;)
Hoàng tráng vật. Bẹn nào đấy để tớ đến tận nơi tớ biểu diễn cho mà xem =:) \:d/

ơ hơ buông lời cuối cùng .bọn bây toàn lên muộn ai mà đợi được.Mà mấy chú học sáng hay chiều đấy đế còn biết để mà lên
giá vàng hôm nay là 1217000 đang lên đấy có chú nào muốn tích trữ thì...

Ngoại giao Ngoại thương học chiều tất :D H online là sau 11h. Đảm bảo lên đông đủ ( trừ những hum lên thiếu :D) :x :p

Bon may oi hom qua mua da.Tao bi 1 cuc roi vao dau va 1 cuc roi vao tay, tao het len jua duong la mua da roi, the ma con Quynh dum voi con ban tao ko tin....minh dung la nhay cam...=)) Hom qua ve lanh that...ve lan quay ra om....:( 8h30 moi di xe bus ve den nha...ti nua lai quen ben xuong....vi ngu say qua....:( :(
Ah, hom 26 nho den dong du nha, hom day tao dong kik, hi hi, quang cao ti...;))

26 làm j đấy cưng :x Thông báo tình hình cụ tỉ cái xem nào :D
Hum qua tao cũng đc lội mưa đá về nhà :D Mỗi tội là chưa bị cục đá nào rơi vào đầu cả :p Mừng gần chết :D Nhưng mà hum nay cũng đơ đơ roài. Ngủ mê mệt từ tối hum qua đến h. Chẳng qua thấy em Chi nhùn lên HAO nên đành phải dậy tiếp chiện :)) :)) :)) :))
Tranh thủ kon Thùy ko có nhà câu bài chút đỉnh :D

hôm wa mưa đá đây còn nhặt mấy cục bỏ vào tủ lạnh làm kỉ niệm cơ,còn gọi cho cả an anh.Có đứa nào muốn đi làm thêm ko,chắc tối nay ko có sức đây ngày mai kiểm tra lịch sử kinh tế.sao con chi có cái hình tối thui à

@ Thùy : t ko hiểu câu Tiếng Anh cuối cùng của mày cho lém.....Chẳng thấy có ý nghĩ j cả...
Hôm nay vừa thi giữa kỳ xong.....Làm bài ***** chán ko chịu đc.....

26 làm j đấy cưng :x Thông báo tình hình cụ tỉ cái xem nào :D
Hum qua tao cũng đc lội mưa đá về nhà :D Mỗi tội là chưa bị cục đá nào rơi vào đầu cả :p Mừng gần chết :D Nhưng mà hum nay cũng đơ đơ roài. Ngủ mê mệt từ tối hum qua đến h. Chẳng qua thấy em Chi nhùn lên HAO nên đành phải dậy tiếp chiện :)) :)) :)) :))
Tranh thủ kon Thùy ko có nhà câu bài chút đỉnh :D
Hom day la dai nhac hoi, co 15 tiet muc thi tho voi nhau,bat dau tu 8h nhung ma kik cua bon tao thi la jai nhat roi, hum day chi cong dien thoi...con bon hat ho thi con phai canh tranh met...\:d/ \:d/ cu tuong tuong "FTU fresh spice" no jong ngay hoi anh tai cua minh y, cung co jan hang, keo co, dung trai;;) ;;) Chac tam 11 h la xong, hum day lop minh di hoi di, cho vui nhi;;) Mong cac ban co vu cho to lam;)

Hic. Tối 26 là chủ nhật. Tao phải ở nhà hầu các cụ, ko ra khỏi nhà đc :D Pó tay roài :D Đành nhìn anh em nhẩy múa vậy :D :p :x

sao con chi này cứ đánh ko dấu đọc mỏi mắt wá .đại nhạc hội nghe có vẻ to nhưng cái trường bé xíu to sao được he he

Này,freshspice lớp mình có cả Lan anh đáy, sexy hoành tráng lắm.Đi đi cho vui
-------------

Câu tiếng Anh:Mày có thể nhìn " nhưng" có thể sờ...nếu mày sờ...tao sờ lại mày...
NÀy ,tao viét tiếng Anh cho nó trìu tượng mà bắt tao phải nói ra tiếng mẹ đẻ là có ý gì hả con kia?

Đc rồi...26/11 sẽ sang Ngoại Thương xem.....
@ Thùy : t ko hiểu thì mới bảo mày dịch sang TViệt......hiểu rồi , nói với mày làm j nữa .....:p

*** các chú ( nhất là chú Thùy) :D Mày nói tiếng Anh như kỉu mấy thằng Lào trường tao nói tiếng Việt ý.:)) :)) :)) :)) :))

Anh Giang *** khéo con Thùy thế ......
Mà kon Thùy h này đang say " gió độc" nên ko câu bài với anh nữa đâu...Thùy ơi....thế bạn ý mang quà j lên tặng mày thế ???:D

mie cái bọn này có jai là wên hết bạn.
nghe thấy sexy ali mơi mơi là sướng rồi, nghe cái Hà Tin nói thì hình như còn có màn xé áo ,ko hiểu như thế nào8-}
mấy bạn người lào lớp em nói tiếng Việt giỏi lắm0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
uh...Em Lan Anh hôm nọ còn qua nhà em muợn cái áo....Tưởng áo j, hóa ra lại là áo...:">
Nói chung , e nghe là Lan anh nhảy bắt mắt lém...nên kiểu j cũng pải đi xem :p

To Thủy:bọn bà cũng đang thi đấy hử,làm ăn thế nào,gớm lâu lắm mới thấy mặt đấy,hehe......mà cái bọn Lào trường bà hình như cũng quen thân với bọn Lào trường tôi đấy,ấy vậy mà cái bọn trường tôi nó nói mình chỉ có gật vì có hỉu gì đâu,nó nói tiếng việt đấy nhá....:-?? :-?? :-??
To Giang đệ:thế chú không đi à,chán nhẩy:-< :-< ,hum đấy anh em mình bên ngoại thương phô diễn tài năng<Hà Chi thì tấu hài còn Lan Anh thì sex show\:d/ \:d/ \:d/ >chú mà không đi có mà phí cả ngày chủ nhật.....<:p <:p ;))

úi tao co bài văn này hay lắm,đọc cười thúi ruột<khổ thằng em tao viết chứ chẳng phải ai hic bùn quá......>
Nhà em có một cây cam.Lá nó màu xanh,thân nó rất to.Lúc nào em cũng tưới nước cho nó.Cuối cùng nó đã ra hoa và kết trái.Rồi đến một ngày nào đó quả của nó đã chín mọng và cuối cùng nó đã đỏ chót.Em mở ra thấy cái mùi y như con tép.Mùi vị của nó rất thơm ngon.Em rất yêu quý cây dừa của em...........
AKAKAKAKAKAKAKAK:-t :-t :-t :-?? :-??

Back
Bên trên