Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:)) :)) Bài văn của Hà huynh đúng là pó tay roài :D Tuổi trẻ bi h tài cao thật :)):)):)) Anh chị đỡ ko nổi nữa :D
Tối chủ nhật em có lịch trước mất roài :D Very important person :D Ko thể ko đi :x Đành chấp nhận thua thiệt với anh em vậy :D

Anh Giang *** khéo con Thùy thế ......
Mà kon Thùy h này đang say " gió độc" nên ko câu bài với anh nữa đâu...Thùy ơi....thế bạn ý mang quà j lên tặng mày thế ???:D
Kỉ niệm bài viết thứ 200 (cái này là 201 :D ). ;;) Thùy thân iu, cố lên nhé cưng :D \:d/ \:d/ \:d/ Anh ủng hộ em:D Nhưng em roài cũng sẽ thua thoai :D Đừng hi vọng để roài thất vọng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

úi tao co bài văn này hay lắm,đọc cười thúi ruột<khổ thằng em tao viết chứ chẳng phải ai hic bùn quá......>
Nhà em có một cây cam.Lá nó màu xanh,thân nó rất to.Lúc nào em cũng tưới nước cho nó.Cuối cùng nó đã ra hoa và kết trái.Rồi đến một ngày nào đó quả của nó đã chín mọng và cuối cùng nó đã đỏ chót.Em mở ra thấy cái mùi y như con tép.Mùi vị của nó rất thơm ngon.Em rất yêu quý cây dừa của em...........
AKAKAKAKAKAKAKAK:-t :-t :-t :-?? :-??

trời..đọc bài này xong , cả t và e t ôm bụng mà cười =)) . Em mày đúng là có tài viết lém.....H theo lời anh Giang nói , lớp trẻ đúng là tài trí cao thật :))
Hôm đấy , pải sang NT chứ ...Anh em mình bên đấy hoạt động năng nổ thật...Hôm đấy , ae có ai mang máy ảnh đi đc ko nhảy ?;))

a,chú Giang đã hơn chị rồi,chị ko bon chen danh vọng hão huyền nữa.
Hôm đó LAn Anh nhảy đó,ôm cột,đến mà xem....
Em con HÀ viết văn ahy đấy chứ,đúng là chị nào em nấy...
Em t viết cúng hay lắm.Hồi xưa tao đọc trộm nhật kí của nó :" Bạn Hồng vén váy lên để lộ đầu gối củ lạc.."tao nhớ mãi câu này ...

Pó tay chúng mày:D Văn với chả thơ. Bọn này tuổi nhỏ nhưng "trí" ko nhỏ. Ko khéo chúng nó tranh mất chức giáo chủ Ma giáo văn đoàn của mình cũng nên ý chứ :)) :))
@ Thùy em: Cưng ơi ko đọ đc với anh đâu :)):)):)) Đầu hàng đi em đầu hàng đi em :D

troài ,tao với thằng Sơn đọc xong bài văn của thằng Thắng thì lăn ra đất mà cười ,không hỉu sao nó lại có thể viết được như thế,lại còn em con Thùy nữa chứ,mẹ ơi....mà em mày máu chiến quá cơ Thùy ạ,bỉ nhân chẳng kém gì chị nó,hiccccccccc đến bó tay....:-t *-:) <:p <:p :-?? :-??

Tuổi trẻ bi h nó thế đấy :D Chẹp chẹp, đến bó tay với chúng nó thui. :p
Sáng mai fải đi học bù grammar. Cái lão hâm đấy cho nghỉ thì nghỉ lun đi cho roài. Lại còn bắt học bù từ 7h sáng nữa. Chịu hết nổi lun. :( Còn phải chiến đấu với 1 cục tức to oành. :( Tức xịt khói!!!!!!!!!!!

@ Thùy : đúng là chị nào e đấy.....Em mày quả này hơn mày rồi đó "đầu gối củ lạc" =)) . đọc xong , ko nhịn đc cười =)) =))

Anh đã bảo tuổi trẻ tài cao thật mà :D Chán thật, tối chủ nhật ko đc đi Ngoại thương. Thấy hum nay dán poster quảng cáo ầm ĩ ở trường mìn mà :D Chán úm!!!!!!!!!

Thế để hội bọn e kể tường tận cho anh nghe sau vậy.;;)
đọc blog của kon Thùy xong , t ko đỡ nổi nữa =))

Thùy em có blog từ bao h thế nhẩy? Chẳng thấy hô hào cho anh em vào comment j cả? Em nào có link gửi anh cái nào :D

ôi ...e Thùy đc bạn Quảng Bình ngỏ lời nhé....đọc bùn cười lém ý =))
có j anh bảo Hà Ku kể lại cho....e ko đỡ nổi nữa......=))

Giang đệ,chú cho anh Yahoo ID đi,anh add chú vào rồi invite lun.Cho vào xem thoải mái,thik xem phần nào anh chỉ cho hết...
Anh ko gửi link đâu,blog của anh chỉ có nahf mihf vào xem thui!!!
-------------

Con P béo,mày cười hơi nhiều rồi đấy nhé,nhưng làm sao bằng tao....

Đúng rồi......ko bằng mày đc.....công nhận dạo nè t cười nhiều quá....có khi điên mât mày ạ =))
Càng ngẫm , càng ko đỡ đc vụ của mày , càng bùn cười =))

Bố khỉ? Trên này cũng toàn ng nhà mình :D Thế mà chẳng kể lun cho xong. Cứ nàm ng ta hồi hộp vãi cả ra :)) :))
giangcoi88, mày add nhanh giùm tao cái:D để tao đi chậm so với thời đại thế này là ko đc đâu đấy :)):)):)):)) Thiệt thòi thiệt thòi chết!!!!!!!!

sao topic mấy hum nay ko có am nào pót hả?Hay bận ôn thi hết rùi?
-------------

Sáng nay trời se lạnh,tao cảm thấy khỏe mạnh.Nhưng tao vẫn thấy lạnh.Thèm 1 cốc nước chanh.VÀ thêm 1 cái bánh.Nhưng bánh đừng có hành............
Viết tiếp đi bọn mày,bi giờ thi viết thơ đi.Hồi trước tao và con HÀ hay xuyên tạc thơ lắm.Chú Giang cũng vậy nhỉ?

Hehehe. Lại nhớ hồi trc học bùn ko chịu đc ngồi sáng tác thơ. :D Cái quyển thơ của mình anh Dương ôm đi mất rùi :D Thỉnh thoảng mún lôi ra coi mà chẳng đc.
Bắt đầu lạnh, sáng nay ra đg mặc độc 1 cái áo dài tay, rét run cầm cập, phải qua nhà Béo cướp tạm cái áo khoác :) Bỉ ổi :D
Dạo này mọi ng chan HAO roài à :(

Có chán đâu.....Em còn nhớ mấy bài của ANh Giang...Mà trên HAO , mấy trang đầu tiên , e cũng post lên rồi đó :D....Anh giang mà có free time thì ngồi tìm lại xem ....nhớ lại 1 thời oanh liệt của mình :x

típ bài thơ cua Thùy phìu:
......Không có cả mùi tanh
Vừa ăn vừa ngắm cảnh
Thấy 1 thằng rất bảnh
Nhưng trông có vẻ chảnh
Tao cho mày phát banh
Cái mặt liền tan tành
Thế là hết cả......"chảnh"
Trở lại với miếng bánh
Bọn ruồi đã buông mành
Phải ăn cho nhanh nhanh
Không tối phải chạy nhanh