Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

hé hé...nhưng các chú đi có vẻ vui mà.....
-------------

hehe sang trang 101 rồi........
-------------

ối hum nay phải thi giữa kì Lịch sử Đảng mới đau chứ,cho ôn gì mà đến 8 câu không khác gì học cả quyển sách,thế này không bít đến cuối kì thế nào đây.Ngày xưa đi học cấp 3 cũng chẳng có cái trò thi giữa kì huống chi là giữa kì lịch sử ,thế mà đây lại dở trò dở quẻ:-?? :-w :-w >:p
-------------

ơ bực mình thế nhỉ......nó kô cho mình thành bài mới chứ...khốn nạn thế

Bỏ ***, hum nay thi à? Thế mà em ko bít. Sư khỉ nhà nó chứ. Chẳng thằng nào con nào bảo em cả!!!!!!!!! Tí nữa thì định bùng. ***, nhục ko chịu đc

T sang tuần cũng thi rồi...Thi Thể Dục...hix..học Lý tHuyết đến tận 20 trang..Như *** ý...:((

Hơ hơ. Tình hình dân tình đang chuẩn bị thi nên chẳng có chú nào lên câu bài cả:D
@ Hà huynh: Đi thì công nhận vui :D Nhưng mà rét ko chịu đc ý :D

^--^To Giang đệ:thía hả,vui là được rồi ,rét tí có sao đâu mà.:D :....Bọn nó sắp thi hết cả rồi,anh em mình sau tết Tây mới vỡ mặt,vỡ cả mật ra đấy...tình hình chắc không dễ dàng như bài LSD hum nay đâu.....
Ôi nghĩ đến tháng 1,2 mà đau hết cả lòng mề.....:-t :-t :-t :-w

Uh, em cũng bít thế. Đến lúc thi cuối kì thi theo số báo danh + chia phòng thì mới vỡ mặt cơ. :( Bố khỉ, đành chịu vậy, may mà mình thi trước tết Âm, chứ để sau Tết mới thi thì ăn Tết mất ngon. Nói chung vẫn còn may chán :D

Chuyện thi cử...chẳng muốn nói đến..nói chỉ thêm đau lòng
Anh em hay nghe nhạc việt , cho e hỏi , câu hát này nằm trong bài nào cái..Kon bạn hỏi mà ko nhớ ra đc " Yêu anh , yêu mãi thôi...." . e chỉ nhớ nó nằm trong 1 bài hát của Hồ Quỳnh Hương....:(

tao hum nay thi kinh tế,làm bài chán quá!
Thái HÀ ơi,cho tao mượn cái máy ảnh KTS của mày nhé!

Anh em thi cử hết roài à:D Chán nhẩy. Anh cũng đang nghe bài Có nhau trọn đời, lên HAO thì thấy em Phương giao hỏi :D Đúng là ... tư tưởng lớn :D

Kon bạn em nó hỏi....Nghe bài đấy cũng thấy hay hay.:)..E mù về âm nhạc...nghe nhưng chẳng bít đó là bài nào , trừ phi là đi hỏi...H em đag nghe bài " Hua Tong" :x

Cái bọn nè,chả hiểu mày nói gì?Sao lại có nhau trọn đời thê?đụng chạm nhau quá đấy,vẽ chuyện,bi giờ thì đã làm qué gì có thằng nào đâu mà trọn đời với cả trọn kiếp!!!
Chết,sao dạo này tao đâm ghét bọn con trai,nhìn thấy đứa nào cũng chỉ muốn gây sự thôi.
Hôm trước vào học chung với PA,thấy mấy bạn nam lớp nó sáng sủa quá!chả bù với khối mình,hic!

KO có thì mới mơ chứ Thùy :))
Mà mày như thế là ghen tị rồi ...thế là ko đc ...[-(

Mày ơi tao buồn.Tự nhiên thấy cô đơn quá....Tao nhớ bọn mày...Hồi trước có chuyện gì hay kể cho nhau nghe,dù sao thì cũng có đứa đòng cảnh ngộ.Giờ tâm trạng tao thía naỳ ,t ko muốn lây cho bọn mày,ko dám gọi điện.:(
Lúc nãy khi làm xong ,rõ ràng tao còn thấy vui vẻ ,nhưng sao bi giò lại thế.
Tao ghét học đại học lém .....Tao nhớ cái khoảng time ôn thi đại học.Mệt mà vãn vui.Tiền điện thoại cứ tăng vùn vụt,trong khi bi giodf nó rớt giá thê thảm.CHỉ có bố mẹ tao sướng,còn t chả sướng...:(
Ko biết tương lai tao rồi sẽ như thế nào nhỉ?
Muốn bọn mày ở bên tao!!!:-t
-------------

Đang nghe bài cơn mưa lao xao :"..ngày xưa có nhau trong đời,là đôi cánh chim tung trời.Người nay cách xa muôn trùng,từng đêm gối chăn lạnh lùng...Mưa đến khóc tình cay đắng.."

Bài đấy cũng hay,ngày xưa tao khoái bài đấy lắm ý8-> :x...mà thôi bùn làm gì,bùn cũng có làm được gì đâu,tao hum nọ làm bài logic giữa kì cũng chán lắm,nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại chán chẳng làm được gì mà lại còn làm những người quanh mình mất vui.:D :D ...Mà mày bảo ghét con trai sao vào lớp Phương Anh vẫn ngắm zai tóe cả tia lửa điện thế hả...ghét thế là không được đâu nhá;)) ;)) ;))
TO Phương:cái bài tiếng trung mà mày nghe là TONG HUA chứ kô phải HUA TONG nhá...bó tay với mày:-t :-t

@ Thùy : bùn thì cứ xả...để trong lòng làm j cho nó khổ. T cũng nhớ hồi thi Đh , tiền Đt cứ tăng vùn vụt ý mày ạ..2 đứa dặn nhau dùng tiết kiệm hơn...chẳng thấy giảm đâu mà cứ tăng đều đều :)
@ Thái Hà : tao nhầm...tại lâu lém rồi mới nghe lại bài này...thấy hay quá..mỗi tội là ko ai hát cho nghe :(

Hic, lại nói chuyện điện thoại, tình hình là tiền điện thoại tháng nào cũng tăng đều đều, cả cố định lẫn di động. Cứ 1 tuần hết cái thẻ 50k, có tuần chỉ 5 ngày đã còn 2k roài. Nhục ko chịu đc. Có chuyện j để buôn đã đành, đây chẳng có chuyện j cũng buôn, ko buôn cứ thấy thiếu thiếu :D
Chán chuyện, chuẩn bị thi, nên chẳng có hứng thú làm cái j hết. Toàn lên mạng nghe nhạc linh tinh, cuối tháng chết tiền Internet :(:)(:)(( Dễ mà sau tháng này bị cắt cầu lém :D

em 1 tháng hết 150K ..:)
Dạo nè e cũng hay lên net lém. Mà ở đây , bác nào có free time , viết hộ e cái essay 1000 từ cái :x . Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ sau :x .

Back
Bên trên