Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Hà huynh hiểu bít rộng thế nhẩy :D
@ Hà Chi or Thùy: Tài khoản tao vẫn đã đc cộng đâu. HÌnh như là hết đợt khuyển mãi đấy roài. Gọi điện hỏi bọn Viettel thì chúng nó bảo thuê bao bắn 3s nhiều quá nên bị phạt :D :)):)) Bố khỉ, Đi học thì bị phạt, về nhà cũng bị phạt, đến dùn điện thoại cũng bị phạt

Hà huynh hiểu bít rộng thế nhẩy :D
@ Hà Chi or Thùy: Tài khoản tao vẫn đã đc cộng đâu. HÌnh như là hết đợt khuyển mãi đấy roài. Gọi điện hỏi bọn Viettel thì chúng nó bảo thuê bao bắn 3s nhiều quá nên bị phạt :D :)):)) Bố khỉ, Đi học thì bị phạt, về nhà cũng bị phạt, đến dùn điện thoại cũng bị phạt

Trời lần đầu tiên tao nghe thấy trò bắn 3 jay nhiều quá bị phạt đấy:eek: :eek: .Nhưng kô phải hết đợt khuyến mại đâu..tao vẫn được cộng mà...<:p <:p

Em Phúc đẹp trai đây thì pải ^^ Học hành tn rồi e...
Hôm nay e vừa thi xong môn Lý Thuyết TD....may mà cũng chép đc...chắc là qua...Vậy là đã xong 1 môn...Sang tuần làm tiếp test 2 của 4 môn nữa :(...

Hôm nay e vừa thi xong môn Lý Thuyết TD....may mà cũng chép đc...chắc là qua...Vậy là đã xong 1 môn...Sang tuần làm tiếp test 2 của 4 môn nữa :(...

MÀy à,hôm qua t thi triết,đề là:Em hãy làm sáng tỏ câu nói sau:"Phân tik cụ thể,tình hình cụ thể là linh hồn của chủ nghĩa MÁc".***,tao chết ngay tịa chỗ.8-}
Hôm nay trả bài ,2 điểm tin.Mày có tin nổi ko?:eek: Tao ưk quá mà đíu làm gì được,chỉ muốn chửi bậy thôi8-X:
-------------

Đừng có kò kưa em tao.Đẹp trai của tao chứ của mày à?:D

Cứ chửi thoải mái đê mày,có ai cấm mày đâu,tự do ngôn luận,tự do chửi bậy mà...nói thế không hỉu tình hình điểm tin của tao thế nào,lớp tao cao nhất 7d,rét quá...hizzzzzzzz
Khổ thân chú Giang,ăn ở hiền lành thì đâu đến nỗi,từ sau chừa nhá....

Mẹ nhà bà ý chứ,chó,quân khốn nạn!
-------------

Chửi rồi đó,hay ko?t chỉ chửi được đên svậy thôi.Đúa nào biết dạy tao chửi dẻo hơn đi

úi dậy ở đây nó không tiện mày ạ,để đến hum nào gặp tao dậy cho vài chiêu chửi cho sướng nhá......để tao chửi cùng:bố bà ý chứ,ai lại cho con người ta 2đ gì ,láo......

Kon Thùy với Hà Ku chửi mà vẫn giữ kẽ...e ko bít chửi nên ko tham gia vụ này nhé...Mà e Phúc có nói là ko cho" cò cưa" đâu ;;) ...mày là j mà cấm t hả Thùy :))

T chưa học triết nên ko bít sẽ tn...Hình như sang tuần sau bắt đầu học thì pải..bắt đầu chiến dịch cò cưa để mượn sách thôi.....Đứa nào hảo tâm , dùng xong rồi cho t mượn cái

^^ Mấy bả đại học rùi mà vẫn khổ thế cớ à :eek: :p
Em ở lớp đang 10 ' Tin này :->
^^ Lớp em giờ tít tận tầng 4, ngay cạnh lớp 11 V ;) :p . Mấy chị dạy e tán gái lớp Văn đi ^^ :p ^:)^

Báo cáo các bác...hôm nay đen quá đi mất thôi...Em bị bọn nó móc túi cặp...Mất 1 cái ví...và theo sau đó , là 320K +1sim ( tài khoản còn 50K ) + Thẻ SV ( thứ 2 thi ko bít lấy thẻ ở đâu đây ) + CMT + Bằng lái xe ( cái này mới lấy đc 2 tháng ) :(( :(( :(( . H e nghèo rồi....Ức chế quá đi ....:(( :(( :((
@ Phúc : Tán trai chị còn ko bít , nói j tán gái...Thix ai , sang chỉ tận mặt ..rồi nói câu Tớ Thích Ấy :)) :x

Báo cáo các bác...hôm nay đen quá đi mất thôi...Em bị bọn nó móc túi cặp...Mất 1 cái ví...và theo sau đó , là 320K +1sim ( tài khoản còn 50K ) + Thẻ SV ( thứ 2 thi ko bít lấy thẻ ở đâu đây ) + CMT + Bằng lái xe ( cái này mới lấy đc 2 tháng ) . H e nghèo rồi....Ức chế quá đi ....
:( Khổ thân bà chị
Giờ đi làm cái thùng đeo trên cổ í
Quyên góp giờ cũng nhanh thôi mà :p

úi troài ơi Phúc ơi,chú em còn định cưa mấy chị lớp 11 cơ à,kiểu này thì bó tay rùi.....chị đây thì cả cưa zai lẫn gái đề kô bít nên chẳng giúp gì được...sozi...:d

Cứ chửi thoải mái đê mày,có ai cấm mày đâu,tự do ngôn luận,tự do chửi bậy mà...nói thế không hỉu tình hình điểm tin của tao thế nào,lớp tao cao nhất 7d,rét quá...hizzzzzzzz
Khổ thân chú Giang,ăn ở hiền lành thì đâu đến nỗi,từ sau chừa nhá....

hahahahhaha. Hà huynh sao thảm hại thế :D Lớp em điểm tin cao lém:D Nhưng mà em chỉ đc có 8 thui :D Lớp em có mấy đứa còn đc 10 cơ. ***, hum nay lại bùng thể dục :D Chán ko chịu đc. Mới có 2 buổi, lo j :D Nốt tuần sau là hình như đình giảng hết tất cả các môn roài. Thi đến nơi roài. Ko hỉu tình hình sống chết thế nào:-t Quả này dễ mà chết lém :D Thi giữa kì Xã hội học, chép hộc máu mồm ra mới đc 7 điểm ( đấy là 6 điểm đc cộng thêm 1 đấy) Nhục ko tả đc.8-}

Mày ơi,bọn nó bảo tao thầy HÀ Bình TRị mất rùi.Thầy bị đau tim.DÀnh một phút mặc niêm cho thầy!!!!

Mày ơi,bọn nó bảo tao thầy HÀ Bình TRị mất rùi.Thầy bị đau tim.DÀnh một phút mặc niêm cho thầy!!!!

Mày ơi, mày nghe ai nói thế.Liệu có tin được kô???Tao sốc quá...:( :( Mình có nên đi viếng kô bọn mày, dù thế nào thì thầy cũng dậy bọn mình 1 thời gian..:(( :((Sốc quá...sao cuộc đời lại thế chứ..năm ngoái thầy vẫn...cơ mà..:((

Thật ko hả mày...sốc quá....Tin đc ko đây...:(( :(( . Đúng là học thầy trong 1 thời gian ngắn nhưng tao rất quý thầy....:(( :((

Thật ko hả mày...sốc quá....Tin đc ko đây...:(( :(( . Đúng là học thầy trong 1 thời gian ngắn nhưng tao rất quý thầy....:(( :((

Mày ơi,nhưng rất tiếc ,đấy là sự thật:cry: :((
"Con ko có nhiều kỉ niệm với thầy như một số bạn ,con ko nhớ gì nhiều về thầy,con ko biết là đã nói chuyện với thầy bao giờ chưa?Nhưng con cũng đã từng học văn,từng iu môn văn,từng cảm nhận được tâm huyết của thầy.Chắc chắn với thầy,con là người xa lạ,nhưng tất cả chúng con và thầy sẽ mãi mãi gặp nhau ở một điểm chung:Đều đã từng học và iu văn.Chính điểm tưong đồng duy nhất đó kéo thầy lại gần chúng con và chúng con với thầy...Thật sự,con ko đủ xúc động để rơi nước mắt.Chỉ cố gắng giữ hình ảnh của thầy như 1 hinh ảnh đẹp về những thầy cô giáo đã dìu dắt chúng con năm cấp 3-hình ảnh về 1 người thầy với mái tóc bồng bềnh-rất phong độ.Và vì được lưu giữ trong kí ức con người ,nên những hình ảnh đó là ..bất tử"

Tao cũng vừa mới đọc blog của Hà Phương mà biết tin này,chắc là tin chính xác rồi đấy....đúng là có nhiều chuyện không ngờ,mà nhất là chuyện sống chết,mà không ngờ thầy lại bị tim.....tiếc quá,một người thầy thực sự nghiêm túc ....

Back
Bên trên