Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Thông báo cho cả nhà rằng: Sáng mai Thứ 7 ngày 16/12, lễ viếng Thầy Hà Bình Trị sẽ đc tổ chức tại 125 Phùng Hưng. Bạn nào có thể thì đến đấy lớp mình cùng vào viếng thầy. Mrs Tú Oanh cũng sẽ có mặt ở đấy. Tớ thấy mọi ng ( Vũ Anh ) hẹn nhau như thế.
-------------

Thông báo cả nhà là tình hình có sự thay đổi. Ngày mai lễ viếng đc tổ chức tại nhà tang lễ Bệnh viện Bạch Mai, vào lúc 9h.

Hê hê,sao buồn thế này?
Chr có chuyêẹ gì để buôn cả ,thôi thông báo tin mới:Tao mới xuống tóc và mua kính mới!!!!
Ngày kia tao thi toán cao cấp.*** thấp cấp còn chưa xong

akak. Tình hình thi cử xôm tụ nhẩy. Mình cũng sắp thi roài. Mấy hum nay để status [studying] Oai gần chết :D Bao nhiêu ng vào hỏi thăm mới sợ chứ :)):)):)) Cuối cùng học chẳng học đc. Rely cả nhà thông báo là đang học hết cả buổi tối :D Pó tay lun. Bù lại lượm lặt đc bao nhiêu thông tin vỉa hè :)):)):))

Tao rút kinh nghiêm,y như hum nào để statú busy là hôm đó chat tới bến.
Vừa ngồi học toán xong đọc đến chỗ hạng của ma trận,chả hiểu gì nữa.
bi giừ mứoi đi ngủ,tao đoán là 10h mới dậy được.......
Học almf gì cho đầu to mắt trố.đi ngủ đi cho dân số tăng nhanh????!!!( Ko hiểu)

Hôm qua t cũng thế...nhưng đc cái chỉ chat với những bạn giúp t làm bài thôi :)) :)) . Chẳng bao h , tao để busy cả.....:p

Bọn này đứa nào cũng chăm vãi cả ra ạ,chẳng bù cho mình,vưỡn chơi đều...thế mới kinh chứ.Kô bít đến lúc thi sẽ thế nào....tương lai đen tối....

Ko chăm ko đc...Khoa em mới ra quy định......Từ năm nay , ai ko qua đc 6.0IELTS thì ko đc lên học chuyên ngành..buộc học lại 1 năm nữa...:(( :(( . như anh chị khóa trước , còn đc nợ ..Năm nay thì......:((
H đang " bung đầu " để viết essay + presentation về Tài chính - Ngân Hàng nữa ( Ngoại tệ ) ...mà e có hỉu j đâu cơ chứ :((

Hôm nay rút kinh nghiệm ko tranh thủ giải quyết khâu oai nữa, invi hẳn luôn cho chúng nó sợ. Khỏi đứa nào hỏi thăm hỏi nom j hết :D
Thế mà cũng viết xong đc 1 cái topic speaking. Căn bản là internet nó nhiều cám dỗ. Cứ viết đc 1 dòng lại dòm chỗ này 1 tý, ngó chỗ kia 1 tý. Ko hỉu thi cuối kì kiểu j đây ko bít. Tình hình mà cứ học hành kỉu này là thi bằng niềm tin roài đấy :)):)):))

úi Chú Còn Có Thể Hoàn Thành 1 Topic Anh đây ,đến Nửa Cái Còn Chưa Xong Nữa Là...tình Hình Thi Triết đầu Tiên Mà Còn Chưa Học Chữ Nào,khốn Nạn Thế Cơ Chứ....đúng Là đi Thi Bằng Niềm Tin Roài...

ĐI thi bằng NIỀM TIN ...qua hết thôi...ae nhà mình " giỏi" mà...cố lên anh em..e còn chưa làm xong cơ..h mới ngồi suy nghĩ xem làm đề tài nào , dịch anh sang Việt , Việt sang Anh..mệt dek chịu đc
@ Thùy : mày đâu rồi , thi thế nào rồi..Ổn ko ?

merry xmas các anh em nhá,chúc anh em vượt qua mùa thi an toàn tuyệt đối.....iu các anh em :x :x :x

tao được 7 điểm thể dục nè:qua rồi.
Bọn mình xem hum nào đi thăm Hà.Nhưng phải đợi nó mổ xong đã( Nếu phải mổ).Thương nó quá.Và sợ đi xe máy quá!

Đầu tiên chúc mừng kon Thùy đã qua chót lọt môn thể dục nhé :D
Hôm qua đi vui quá , mỗi tội net nhà t hôm nay mới sửa xong nên dek viết đc blog j hết cả...
Nghe tin của Thanh Hà mà sợ hết cả người :( . Khổ thân bạn ý...Anh e nhà mình h đi lại pải cẩn thận đấy , nghe nói năm nay là năm hạn ..ko đầu năm thì cũng cuối năm :((

Hum nay đi thăm bầu bí lẫn lộn rùi....<í tức Thanh Hà ý>,nói chung là kô ảnh hưởng đến não,mặt mày cũng bị xây xước nhưng đã đỡ rùi,nhưng chân thì phải mổ,6 tuần sau mới có thể tập đi được,nên chắc bầu bí phải bảo lưu kết quả năm nay......Khổ thân nó quá...mọi người đi đứng phải cẩn thận nhá....năm nay năm hạn mừ

Hí hí,t năm nay là năm tốt mà,với lại tao đi xe cứ như bò ra đừong ý Thái Hà nhỉ!!Đi với bạn,đặc biệt đi chậm.Đi một mình,cũng ko dám đi nhanh.Chả hiểu sao lúc anof t cũng tưởng tượng xe t mất phanh!!!8-X:
Học kì 1 thê thảm ,t sợ lắm rồi,học kì 2 thực sự tu tỉnh.....0:)

Kon Thùy mà đi chậm hả..hôm đi với t , mày póng cũng kinh lém...
Thôi , có j anh em đi đứng cũng nên cẩn thận...Em chắc gặp hạn " mất tiền" rồi nên mấy ngày cuối năm chắc cũng êm đềm thôi ^^
20/1 nè thi rồi , học hành cũng rất vớ vẩn ...Sang kỳ 2 , t sẽ tu tỉnh lại rất nhiều ...Hãy đợi mà xem ;;) . Nhưng muốn lên kỳ 2 thì đợt này pải vượt qua điểm IELTS đã ...:)
Hôm nay t đc tặng 1 quyển học Tanh hay lém ý, lại mới ra nữa chứ ( quà noel muộn mày ạ ) ...Nhưng mỗi tội , cái máy tính nhà t , dek có ổ DVD , chỉ có CD thôi ..thế là ko nghe đc ...mà ko nghe đc thì học kiểu j đây..:(( ..Chán ..:((
@ Thùy : trường t đang có Tuần lễ Văn Hóa Nhật Bản đó , có j mà sang đó xem..Hôm nay t xem mất ông bà Nhật đứng nói chuyện với nhau...đúng là " Vịt nghe sấm ý"...Rồi có chuyện đc mặc đồ Kimono nữa...:X Xem gấp giấy nghệ thuật sướng cả mắt :x

lâu lắm không vào HAO rồi nhiều cái mới mẻ nhỉ trông mát mắt.Động đất ở Đài Loan một vấn đề tưởng như chẳng liên wan j` háo ra lại liên wan.đường cáp internet ở biển Hồng kông bị đứt mạng chập chập =>khó chat có thể tu tỉnh học hành được rùi.hk 1 này học hành như shit <mà có học j đâu mà như...thôi cầu trời ko thi lại môn nào thế là phúc đức lắm rồi.hôm trwowcs làm bài toán cc như cc ý.tính lung tung hết cả lên .nhìn lại mới thấy cả học kì chẳng học hành j cả cái j cũng thấy mới mẻ .thế mà đề dễ lại làm nhầm đề mới đau chứ:( số mình đúng là số con rùa.mọi ng` xem bố trí đi thăm thanh hà sáng thứ 6 đc ko.em thi xong đi thăm luôn rồi mình đi chơi luôn.năm mới đi chơi phát lấy lại tinh thần chút nhỉ<:p

Back
Bên trên