Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:D mà tôi thấy mình nói chuyện như thế này 4r lớp mình thêm thú vị .cô ạ lũ lớp tôi cứ tg học chuyên văn fải thùy mị nét na mới khổ mà hồi đầu tôi làm bọn nó tin sái cổ luôn .bây giờ thì bố của lớp văn luôn.cô ah tình hình là hôm nay 2 đứa mình câu bài hơi bị ác:D thể nào cũng sẽ có đứa ghen tị vs tài năng của bọn mình cho mà xem=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Con đây học tài chính quốc tế,phụ trách tiền ngoại tình?( tưk là khoản bỏ tièn ra nhập bcs về),tôi mới là ngoại tình chính cống,anh Vân Anh phụ trách hậu ngoại tình(giải quyết hậu quả).CÔ ơi,lan anh cũng kẻ cho tôi rồi,nghe nói cô đội cai bcs ấy lên đầu hả?cho tôi xem đi,cảm giác thế nào hả cô?Phát biểu cảm tưởng...
MÀ thôi,hẹn khi nào người ta sửa lại cái đường dây cáp dưới biển Taiwan thì tôi va fcoo lại chat tói bến...Chứ cứ như thế này bọn lớ khác nó đọc đựoc thì 1 lũ lớp văn hiền lành xinh xắn khác nó lại bị vạ lây,ế chồng hết cả lũ thì có mà ra đường bán bao nhé!

không có zai nào dám mò vào đây đâu.tôi tưởng thấy gái văn fải chạy từ xa chứ.mà bố láo tôi đội cái bcs lên đầu bao h có một thằng đóng vai ok đấy chứ.bu tôi cứ thik mãi

Thú vị lắm ,đêm nay tôi sẽ mơ về 1 cánh tay của ai đó,hihi.Quên mất,tôi để ý thấy tay nó ko có lông cô ạ...đụng chạm bu cô quá!Sao lại thế nhỉ?HAy nó cạo hả cô?Tay phải có tí lông trôg nó mới khỏe chứ!!!=:)

cô bắt đầu soi zai kinh rồi đấy.đến lông của con nhà ng` ta mà cũng quan tâm hả.mấy thằng trong club tôi trắng trẻo lắm hình như cũng ko có lông đâu cô.mà bu tôi ko đọc đc đâu đừng lo

câu bài...chỗ bọn tôi mượn chỉ có cái ấy thôi .giá của nó tính =$ đấy cô.hỏng một tẹo là mất tiền như chơi

không có zai nào dám mò vào đây đâu.tôi tưởng thấy gái văn fải chạy từ xa chứ.mà bố láo tôi đội cái bcs lên đầu bao h có một thằng đóng vai ok đấy chứ.bu tôi cứ thik mãi

Ai bảo cô thấy gãi văn phải chạy từ xa..phải sáp lại khẩn trường rồi rút lui từ tù chứ.Thằng anof chạy sơm,thằng ấy dại..
Ma flowps mình cũng có view hơi bị cao đấy,chứng tỏ nhiều đứa vào xem alwms.PHải đứa ko bít mình thì thôi,phải 1 bạn đẹp zai học giỏi nào đó đã giữ trong tim hình ảnh đẹp về Thùy or Thủy,bi giờ thấy đỏ đón thế này,nó ko thik mình nữa thì làm sao đay?Mất 1 con mồi ngon...Con cá mất là con cá bự
Tôi đi ngủ đây......:-h

thôi chết chết .thế thì chạy mau chạy mau kẻo mất hét hình tượng về bạn thủy xinh xắn đáng yêu chứ cô còn j đâu đẻ giữ chồng có bồ cũng có đâu còn trong trắng nhầm trong sáng như tôi

"Ai bảo cô thấy gãi văn phải chạy từ xa..phải sáp lại khẩn trường rồi rút lui từ tù chứ.Thằng anof chạy sơm,thằng ấy dại..
Ma flowps mình cũng có view hơi bị cao đấy,chứng tỏ nhiều đứa vào xem alwms.PHải đứa ko bít mình thì thôi,phải 1 bạn đẹp zai học giỏi nào đó đã giữ trong tim hình ảnh đẹp về Thùy or Thủy,bi giờ thấy đỏ đón thế này,nó ko thik mình nữa thì làm sao đay?Mất 1 con mồi ngon...Con cá mất là con cá bự
Tôi đi ngủ đây......"ko biết trik dẫn kiểu j cả.out rồi hả cô?tôi chỉ sợ zai lớp khác vào xem một lần lại muốn xem tiép thôi,đám đông thường hiếu kì mà.lại đến club tôi để tim hiểu thôi=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) :D

cHạy đi nhé,chạy xa vào,nhưng đừng chạy về nằm cạnh chồng tôi!!!!
Sang trang 106 rồi cô ơi,cả trang 105 toàn tôi avf cô độc thoại nội tâm!

ừ tôi biết chứ cứ nt này số trang của lớp mình sẽ tăng vèo vèo mà lại chất lượng hơn.hiện tại số bài của tôi đã tăng 13 bài không khéo lại thành viên tik cực như chơi

Đám đông hiếu kì,nhưng chả lẽ mấy chuyện này bọn nó lại ko biết...mà cô nói đúng,ai chả muốn hiêu sâu hiểu kĩ.Tôi và cô ben kinh tế lại càng cần đáp ứng nhu cầu of khách hàng

hay bữa nào bọn mình gửi đề tài này đi thi thắp sáng tài năng kinh doanh trẻ nhể ? biết đâu lại ẵm giải vàng ý chứ

ngủ roài hả cô sao ko báo một tiếng thế thi tôi cũng ngủ đây sáng mai dậy học triết thứ 6 thi rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ạ , 2 trang ..chỉ có 2 con mụ này độc thoại nội tâm với nhau..ặc ặc...Đã thế còn đánh sai nữa chứ...Đã thế còn nói những chuyện đâu đâu ..mình đọc chẳng hiểu j cả...
Bọn bạn lớp mới của tao , nhìn tao xong , tương cho 1 câu : " Nhìn ấy , chắc con gái lớp ấy hiền và dễ thương , đúng ko ?" :)) :)) .còn bọn bạn cũ thì bảo " gái Văn hiền và xinh , nhưng trừ Phương béo ra :(( :(( . khổ thân e thế cơ chứ ...
Mà tình hình e chuẩn bị học triết rồi...nghe đâu 15/1 bắt đầu học...Anh em nào có sách triết mà học xong rồi thì " đùm bọc" e cái...:x

phương hâm dạo này kém thông minh thế có thế mà không hiểu tôi chán bà rồi đấy.nik bà là j để tôi add

@ Thủy : ko pải kém thông minh ...mà 2 người nói chuyện kiểu như trước đó câu chuyện bít rồi ý. Mà h , e cứ nghe đến dzai là sởn hết cả người....:(
nick : hoahongtrang_98 ( khi add , nhớ nói mình là ai nhé...ko là del đi đấy) . Mà Thủy vào đc YM rồi hả...Tôi vẫn chưa vào đc :((

uh vào đc từ tối wa nhg cũng ko on vì có mấy đứa vào đc đâu ko lẽ chat vs ông anh tôi ở tầng dưới

Hô hô ...hôm nay t đc mặc đồ Kymono bọn mày ạ...Sướng...H tao đã hiểu tại sao khi mặc bộ đó vào + đi đôi guốc của nó...gái Nhật pải đi rất chậm...Phải công nhận mặc bộ đó cầu kỳ thật...Nhưng dù sao thà 1 lần đc mặc còn hơn là ko có dịp :D

Back
Bên trên