Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

bây giờ mạng chậm hay nhà mình vào đây chat tranh thủ câu bài luôn

Tình hình là anh em đang tề tựu đông đủ. 2 hum này mạng down ko vào yahoo đc. Ko có cả hứng thú lên net nữa.
Ko ngờ tình hình tiến triển nhanh như vậy
Kon Thùy vượt cả tao roài đấy. Đợi tao fục thù. Mà đợt này đang thi nữa. Nhục lém!!!!!!!!!!!!

jang cò hả?hôm wa tôi vs kon thùy 2 đứa chat tới số trong 4r =>tôi và nó câu đc kha khá.buôn kiểu này số trg tăng vèo vèo

Tôi vào được rồi,sáng nay dậy sớm,học triết,trah thủ bật máy luôn...BI giờ chắc để Hibernate luôn nhỉ?
Từ hồi có máy,mắt tôi tăng 0,25 cô ạ!

sáng nay nghe sếp bảo có mấy đứa thức sớm học triết là cô đó hả?máy nhà tôi chập chờn lúc có lúc ko.bi h lại tịt rồi nè

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là YM ko vào đc...Anh em nhà mình vào đây chat chít ..Làm cho số trang tăng lên vùn vụt..Tuyên dương cô Thủy và cô Thùy..:p . Chưa đến 2 ngày..đã tăng lên 3 trang 8-}. cứ đà này , đến hết chủ nhật ..sang trang 110 cũng nên :p

bây h tôi đang rỗi nè.tôi thấy mấy 4r lớp khác bọn nó toàn buôn để câu bài nhưng chất sao = mình đc.dân văn fair khác chứ nhể.mà hình như con hà chi out rồi.p cô còn ở đấy không

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây..Vẫn còn lượn lờ ở đây :"> . Vừa ra khỏi topic mất 4s..Nhìn vào đã thấy Thủy post bài mới...8-} . Đến pó tay...Hà Chi nó đã out đâu..hình như vẫn ở trên mạng đó :D

sáng nay kêu dậy sớm để học bài cuối cùng lại ngồi chat vs sếp mình.dạo này internet làm tôi đổ đón ko ngày nào là không chat ít thì 1-2 tiếng nhiều thì gần chục tiếng.cứ lên gác là lại bật máy.mẹ tôi biết ôn thi kiểu này chắc chết.hôm nay vừa thi triết xong thế là còn 6 môn nữa.lạy gời lạy phật phù hộ người tốt0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:).cứ đe status busy mới lại bận học thì càng ko học đc cái j.học bài mà mắt dán vào cái máy vi tính.hẹn anh em 10 h cùng câu bài chứ tôi ko có khả năng độc thoại nội tâm đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ..Em chiều nay thi Discoveries trên máy tính đây...Rồi còn present và writing + IELTS chưa thi nữa...Đang ôn :)) :)) Ôn kiểu sáng tỉnh dậy ôm máy ..chiều đi học về cũng ôm...tối ôm đến 12h rồi invi :)) . Nói thì bảocon học.":> mà đúng là đang học thật...Viết luận ..cần tìm thông tin...Mà mấy hôm nay mạng rởm quá...vào chậm...tìm lâu là pải :)

mẹ tôi dạo này thương con cái thấy nó thuk khuya dậy sớm học hành vất vả.toàn học chat vs học làm blog thôi...dạo này con cái trình độ IT cao wa

chiều nay thi xong rồi..đc 85.25/100..thế là qua...:D
Hôm nay , hội 7 đứa "ip" lớp t đc chụp ảnh với các thầy trong khoa mày ạ..Mà toàn thầy sáng láng hết chứ...Bỉ nhất là trò kon bạn tao SMS , gọi thầy ra ngoài và bảo thầy chụp ảnh...:"> ( lúc đó trơ lém ý :"> ) .

kó j đâu.sv bay h trơ thế đấy!lũ lớp bu tôi còn đứng mà suyt soa thầy đẹp zai ,dĩ nhiên là thầy nghe thấy nhg tay thầy đeo nhẫn rồi=>vỡ mộng.mấy đứa đi đâu hết để tôi độc thoại nội tâm hả???

Chỉnh sửa lần cuối:
Này,làm sao bừng thầy giáo of bọn tôi,chat với học sinh :" Em thấy thầy thế nào ,đựoc chứ?".Bạn tôi trả lời :"Thầy ý à,cũng đựoc đấy,nhưng hơi đần.."
Hôm trước nahứn tin cho con bạn lớp tôi:"Thầy đang nằm ôm vợ con,ấm quá"...Ps tay,ông này sinh năm 80

Này,làm sao bừng thầy giáo of bọn tôi,chat với học sinh :" Em thấy thầy thế nào ,đựoc chứ?".Bạn tôi trả lời :"Thầy ý à,cũng đựoc đấy,nhưng hơi đần.."
Hôm trước nahứn tin cho con bạn lớp tôi:"Thầy đang nằm ôm vợ con,ấm quá"...Ps tay,ông này sinh năm 80
cô thùy còn đấy ko để chúng ta cùng nhau nâng thành tik của chúng ta cũng như nâng cao thành tik cho 4r thân yêucủa chúng ta:D :D :D :D :D quên cả nhà cho cảm tưởng về avatar mới cái nhỉ?sign mới luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thùy : thầy mày già rồi...trơ rồi..Mấy thầy trường tao toàn 83-84 thôi :x ..Đã thế có thầy 79..bạn thân của Minh QUân..cao 1m80 ..hát hay , trông pong trần cực..nói chuyện tình trường thì thôi rồi...Kỳ 2, tương lai lớp tao đc học thầy này nữa :x...

@ Thùy : thầy mày già rồi...trơ rồi..Mấy thầy trường tao toàn 83-84 thôi :x ..Đã thế có thầy 79..bạn thân của Minh QUân..cao 1m80 ..hát hay , trông pong trần cực..nói chuyện tình trường thì thôi rồi...Kỳ 2, tương lai lớp tao đc học thầy này nữa :x...
cái lũ này ko chịu tu tỉnh học hành j cả sao tiến bộ đc.thực ra thầy dạy em trẻ nhất cũng đến 30 rồi một vợ một con nhìn thầy lại tg 40 rồi<chắc tại học nh` wa>hôm trc có thầy dạy thay cô toán cc trẻ kinh ko hiểu hk2 có diễm phúc học thầy ko.hôm trc thi td chấm chéo.bu em nó bảo có chết thì chết trong tay thầy đẹp zai nhưng nhìn mãi toàn thầy già vs mấy bà cô hắc ám:( :( :( :( =>thi trượt cũng dễ thông cảm fải ko?

@ Thủy : cô đang ghen tỵ với trường tôi đấy hả..Nhưng pải nói , mấy thầy trẻ trường t pong độ thật..ai cũng kiểu nhìn mấy thầy xong..như cây gặp gió ..liêu xiêu ý mày ạ :)) =)0..Vậy mà t vẫn đứng vững :x Phục mình quá..:D

jời !biết muốn đổ ko ai đỡ nên ko dám đổ thôi.minh` quá hiểu nhau mà lại.mà đã bảo cho đôi lời về cái avatar của tôi đi mà lại
hình như tôi đã thấy sự xuất hiẹn củ thái hà và em phương.chẳng mấy khi thấy mạng đông zui nư hôm nay chăc là do ko dùng đc yahoo

Chỉnh sửa lần cuối:
cả trang này..toàn mình với Thủy độc thoại nội tâm...:">
Đúng là ko có ai đỡ nên mới ko dám đổ..Mà có đổ , sợ đổ mạnh quá..thì lại khổ :)) . Tốt nhất là ko nên đổ :)..
@ Thủy : ava của cô , toàn là tiền...cái này ai cũng thích..Nếu cô rảnh , có thể tìm hộ tôi cái nào có hình thẻ credit card và bedit card cái...Hoặc hình nào mà to và nhiều tiền ý...Dang chuẩn bị cho present nói về money..:)

Back
Bên trên