Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Tầm thường,cái ava của cô ý Thủy ạ,tôi cứ tưởng cô hám zai hơn hám tiền chứ!

Mà dạo nè ko thấy con Hà,sao thế nhỉ?Anh đây ôn thi mà vẫn onl ầm ầm chứ có sao đâu

Kon Hà hôm qua vẫn online mà...Tầm 11h hơn , t vẫn thấy online..Tình hình anh em nhà mình toàn hoạt động về đêm :p. Mà mày bảo Thủy thix dzai hơn tiền ..Vậy mày thix j hơn hả Thùy ;))

Tầm thường,cái ava của cô ý Thủy ạ,tôi cứ tưởng cô hám zai hơn hám tiền chứ!

Mà dạo nè ko thấy con Hà,sao thế nhỉ?Anh đây ôn thi mà vẫn onl ầm ầm chứ có sao đâu
bố láo ai hám zai ?ah mà hám anh êk nhưng anh ếch là pede ma.tôi yêu tiền nhứt hơn zai<mà tôi có thik zai hồi nào đâu nhỉ> chẳng biết ai mở mồm ra là bạn quảng bình đâu nhỉ=)) =)) =)) cô fao tin đồn nhảm như thế nhỡ zai nào để ý tôi đọc đc thì mất giá lém.dạo này cô ăn nói hơi bị wa đáng đấy hehe =)) =)) =)) =)) =))

Cô ơi,có khổ tôi ko cơ chứ?
Yahô lại đơ rồi,ko vào đựoc,Vịtteo đang nhắn tin miễn fí,tôi cũng muốn lắm nhưng ko có gì để nói với mọi ngươi cả,tôi ko cảm thấy có chút ko khí năm mới gì ở đây.Tôi muốn đi học triết mà lại lười học,ko mún ngồi vào bàn .
Thôi ,tôi tắt máy đi vậy.....8-X:

Sang năm mới..chúc ae nhà mình học hành chăm chỉ hơn nhé ( thấy ai cũng kêu là kỳ đầu be bét lém ) . Ai đang thi sẽ làm bài thật tốt và có kết quả cao nhé..Thêm vào đó , sẽ dư giả tiền để phục vụ cho cái điện thoại..

HAPPY NEW YEAR 2007 :x

tao đây....đã tuyên bố là kô online rồi ,thế nhưng mà,vì cái để cương lí luận nhà nước pháp luật,lại phải lên để tham khảo từ blog của lớp con Liên...thế là tranh thủ chat chít.....mình kô thể chiến thắng được bản thân là thế nào nhỉ...nhuk lắm
Thôii năm mới chúc anh em ngày càng đẹp mã,hoàn thành được những kế hoạch mà mình đặt ra,thi học kì an toàn ,thằng nào con nào được học bổng nhớ khao anh em

chúc anh em năm mới năm me có nhiều điều mới mẻ=:) đời thêm suôn sẻ lúc nào cũng cười hehe=)) =)) =)) chúc câu được thằng zai tơ ngu ngơ ngoan ngoãn
thùy ơi dùng meebo đi cô thay cho yahoo8-X:

EM vừa về đến nhà...Một ngày mệt nhưng vui..Hôm nay đi lên Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia..chụp đc ối ảnh đẹp..:x

vừa thi đường lối quân sự xong chẳng có cảm xúc j hết .không tiếc tí j chắc tại không học bài tí j.viết một bài dài lê thê để bộc lộ cảm xúc trên blog thế mà bay hết.ưk chế,bực bội cũng không gặp ai để chia chác nỗi buồn?xui xẻo wa.lạy giời cho nó wa đi

Tao con fdinhs 1 cái Stickơ to đùng trước màn hình máy tính:No Net,No Game
Cuối cùng,11 giờ đêm,thằng em nhòm từ ngoài cửa vào,thấy con chị lén lút online...xấu hổ quá.Nó cười tao thối mũi mày ạ

Mày còn nhuk hơn cả tao đấy nhỉ...*** ngồi học triết mà thỉnh thoảng tay tao lại mò vào cái nút POWER của cái máy vi tính,khốn nạn quá

may alf ko mò vào chỗ khác đấy.Mà mày,tự năm cấp 3 đến giò ko chừa được cái tật tay cứ thik mân mê...

thôi tốt nhất đừng có dán j hết..thix lên thì lên ..còn cứ dán rồi nhìn thấy ..rồi ko nhịn đc ..rồi bật..ai nhìn thấy lại xấu hổ...
T thì lên đều đều..học toàn vào đêm...:)

hehe lũ này sao giống mình thế?hôm trước lấy giấy dán vào cái nút bbật màn hình(để không mở đươc) ghi một chữ rõ to NO quyết tâm phết,anh tôi nhìn đầy vẻ khâm fục hk này chắc đc học bổng=:) =:) .Không dùng máy của mình xuống dùng máy của ông anh ---->lão ấy ưk chế đuổi lên,lại fải gỡ chữ NO ra.bây giờ vẫn chat và chơi đều:D :D :D buổi sáng mịt mù dậy học thi thì lại vào 4r xem có cái j không?kể cũnghay 4r trường mình không lúc nào là không có người,chui vào 4r mấy khóa trc xem như thế nào--->tốt nhất là chẳng hứa hẹn j hết

Đúng..hứa hẹn làm j cho mệt người ra...rồi lại kêu ca..
@ thủy : sign của cô đọc rõ bùn cười...đổi sign đi :p

tiếp thu ý kiến cô P. sign màu tím hồng cho nó mơ mộng mộng mơ,trầm lắng sâu sắc.tôi sửa chữ kí rồi nè,cho nó hợp với thời đại --->già rồi nó phải khác đâu đú đởn được với bọn trẻ bây giờ...già rồi mà vãn đơn chiếc:(( :(( (thùy ơi cho tôi mượn anh Êk với--->sài tạm:D )."trâu wa' sá ,mạ wa' thì hồng nhan bỏ bị còn j là xuân"
Hôm wa,anh Hòai trong đội tuyên truyền nhắn tin cho cả đội"ngày 2.1.2007,Hoài và Quyên chính thức yêu nhau"...thấy tuyên truyền ai cũng cute cả ,yêu lắm cơ:D :D.
bài có sửa đổi theo lời khuyên của cô Hà và cô P

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái sign của cô hay thật đấy..Cho nó to lên để nhắc nhở anh em..nhanh chóng tìm đôi đi =)) Ai lại để bé tí thế kia :p

Này có trích dẫn cũng sai hả Thủy,mất công mấy ngày ôn tủ Mùa lạc:"Trâu quá sá mạ quá thì hồng nhan bỏ bị thì còn gì là xuân"
Mà cô nói thế làm cho anh em ngượng quá đi,đã mún quên đi tuổi tác thế mà lại cứ nhắc,nhắc đến đau cả lòng cả mề....Hum nay thi xong 1 môn roài,chắc kô phải thi lại...thiện tai....tuần sau đi thi lại lên thắp hương cầu các cụ thoai....^ ^

thank cô Hà,tuổi tác làm con người ta lú lẫn ,đã định vít đúng rồi mà lại...chắc xúc động wa đây mà.thôi thi môn sau tôi cũng đi thắp hương cầu giời khấn Phật vậy.trời chắc không phụ kẻ sĩ đâu nhỉ.hôm nay chat với anh Êk ,đúng là người iu mình(ngó nghiêng xem có kon thùy ở đây không?8-> 8-> )lúc nào cũng phong độ ngời ngời.Gặp tôi anh Êk xúc động wa cứ kêu bớ làng nước ơi,con Thủy.Không hiểu cái mặt anh sau khi ép tóc ntn nhỉ?Nghe dân tình(con Yến)bảo anh Êk trông hay ho lém iu lém--->đề nghị ai có ảnh anh Êk thời kì đổi mới cho xem phát:D :D :D hèm nhìn mặt anh êk thân iu wa,cả PDDTH nữa ,thi xong tôi cũng đi cắt tóc F5 bản thân cái.thế là cả hội mình đều cắt tóc cho đủ bộ

Úi thế bà chưa nhìn thấy PA ép tóc à,đúng là nhất cự ly nhì tốc độ,tui vẫn thỉnh thoảng gặp nó ở bến bus ngay đối diện trường,nhưng tôi khoái PA lúc vẫn còn đeo kính hơn,nhắc thế lại nhớ Phương Phi kông tử quá,nhớ cái hồi ngày ngày vẫn nắm tay nhau ra bến bus...ôi lãng mạn

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên