Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

sau 1 hồi suy nghĩ , e cũng đã hiểu ra...Đúng là dạo nè trình xuống lém ý...
KO sao , Thủy cứ bảo cả pededongtih hội lên đây..tuyên truyền mấy cái kia..dù j nó cũng là khoa học....e nghĩ ko sao hết...:)) . Chỉ sợ là sau này cô lại không " chống lầy" đc thôi :))

dọa thế thì đứa nào dám tuyên truyền nữa hả ,sao cô Pác thế

He, bọn mày ơi tao thi xong rồi, TA và triết làm như dở hơi ý.Triết kô học tí j chương nhận thức, y như rằng vào chương đấy, nhục kô tả được:((
Nhưng dù sao cũng xong rồi, bi jờ lập kế hoạch ăn chơi phè phỡn thôi, nghỉ 10 ngày để chờ bọn KTĐN thi xong, sướng quá...=)) ;))\:d/

Đằng nào cũng thi xong rồi...làm hay ko làm đc , nói cũng ko đc cái j..thôi h chơi đi..
chẳng bù cho mình 20/1 mới thi xong...nhưng từ h đến lúc đó , học cũng như đi chơi...H chỉ bận đến hết ngày thứ 2 thôi...khi mà nộp xong bài essay + present :) ...kể cũng mệt ..:( nhưng nghĩ đến cảnh ăn chơi nhảy múa thì lại :x

*** bọn này thi xong sướng thế,kô bù cho mình học bao nhiu môn học thuộc ,mệt kô tả được,trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thôi, anh em cố gắng, khổ trước sướng sau ma\:d/Anh em cố thi tốt sau đó chúng ta tụ tập ăn uống..he he..8-> \:d/

ừa anh em cố gắng lên ,thi xong chị em mình đi ăn uống.....Hà Chi khao nhá.....haha iu mày lắm ý Chi ạ :D :D :D :x:x:x

Kô, dạo nè tao hết sạch tiền rồi :(( :((. đợi bạn Hà thi xong rồi bạn Hà đưa tớ đi nhé, tớ là tớ chỉ thik bạn Hà thôi...;)) ;))\:d/ \:d/ Iu bạn Hà lắm cơ:* :*

Toàn bọn nhà lợn....Thủy đâu,sao cô ko post bài nhanh nhanh lấn át bọn nó đi chứ...CHúng nó định biến 4rum này thành chuồng lợn đấy.dù sao thì phổ biến kiến thức sức khỏe sinh sản vẫn còn dễ nghe hơn là tiếng heo ụt ịt=))
Mấy hôm nay t ko vào YM được,cứ vào được rồi lại bị đá ra,buồn chẳng thèm chết...\:d/

Đấy cái thói ghen ăn tức ở của mày không bao giờ thay đổi được ý Thùy ạ,chán mày lắm cơ....hẳn nào mà vào mãi YM không được ,nhuk thế......
Mới có hai con heo làm sao thành chuồng heo được....Thủy à,cô cứ phổ biến sức khỏe sinh sản còn heo thì cứ kêu chẳng ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới......nhỉ....con Thùy cứ cà khịa linh tinh.:S
To Chi:ừ,tao đi với mày,mày nhớ là trả hết tiền đấy,tao cũng ốm đói lắm...hehe :D :x:x
<bon chen tí trong luc học nhà nc pháp luật:D>

Toàn bọn nhà lợn....Thủy đâu,sao cô ko post bài nhanh nhanh lấn át bọn nó đi chứ...CHúng nó định biến 4rum này thành chuồng lợn đấy.dù sao thì phổ biến kiến thức sức khỏe sinh sản vẫn còn dễ nghe hơn là tiếng heo ụt ịt=))
Mấy hôm nay t ko vào YM được,cứ vào được rồi lại bị đá ra,buồn chẳng thèm chết...\:d/

Kô, tao cũng mún nghe phổ biến sức khở sinh sản lắm cơ Thùy ạ;)), mày kô phải ghen ăn tức ở đâu=)) =)) Mà sao Ym lại kô vào được, 2 hôm nay tao vào Ym nhanh lắm, 1 phát được lun;)) ;))

thưa cả nhà,tôi có mặt .đợi 2 tuần nữa tôi thi xong sẽ phổ biến kién thức cho cả nhà một cak toàn diện còn bây giờ tạm nghỉ đã.
cô thùy YM nhà tôi dạo này tốt lắm.

Ui, luk thi thì chán, ở nhà mà ôn thi cũng chán.Bi jờ thi xong vẫn chán :(( :(( vì chả bít làm j cả,cứ thế này tao mắc bệnh trầm cảm mất thôi, lên mạng cả ngày, ngủ cả ngày, ăn cả ngày8-} 8-}Cả tuần sau nghỉ bít đi đâu, về đâu??/:-t :-t :( :(

thùy ơi chance sign đi!phong cak ĐÔI MẮT ...new style

hôm lâu rồi cả club tuyên truyền lên cung văn hóa để nghe giới thiệu phổ biến kiến thức nói tóm lại được gọi là đi học mà chẳng đứa nào nhớ gọi cho tôi cả.hôm đấy cả lũ bọn nó đựoc phát áo Ok,mũ Ok,móc chìa khóa Ok còn cả club đc phát Ok(cái này ở club đầy),xong rồi cả club lại còn đi ăn đêm nữa--->tiếc wa.Bọn nó kêu bao h đi chơi với người iu thì trưng đủ cả bộ cho hoành tráng.hix càng nghĩ càng tiếc:( :( :( :(

Tao chả hiểu sao nhà tao ko vào được,cứ vào rồi lại bị đá ra,vào mấy site nước ngaòi cũng thế.Hay tại tao ăn ở thất đức ,dám chửi bọn mày là heo...
Cô ơi,thế nó ko phát b.a.o à?chỉ mõi thế athì bảo vệ đựoc ai cơ chứ?Áo ok thì sẽ có lúc phải cởi.Mũ sẽ rơi,móc chìa khóa cũng mất...nhưng b.a.o thì làm sao tuột...
Chết ,dạo nỳ mình ăn nói bậy bạ,ế chồng mất.
Thôi,sang 1 tuổi mới,t sẽ thay đổi phong cak:dịu dàng ,nhu mì,nữ tính.Dạ,chào các bạn,tơ là Thuỳ.Mọi người vẫn khen tơ hiền lành,nai tơ....;)) Tớ đi ngủ đây,hẹn gặp lại các bạn trong giấc mơ ngọt ngào.Tớ yêu các bạn lắm.Chào thân ái nha!;;)

Tớ vừa dậy,thấy bát cơm rang ai đó để tren bàn,chả bít từ bao giờ.Thôi,ăn đã,có gì thì đi viện sau..
ÔI,một ngày mới với bao niềm vui..Hôm nay tớ sẽ đi ra khỏi nhà,các bạn làm gì thế?Chúc một ngày tốt lành nha=)) .Thây tớ nói năng e thẹn như thế đã đủ nữ tính chưa...( ***,như 1 con điên)
Sáng nay dậy,thấy mạg nhanh hơn rồi,ôi thật là hạnh phúc biết bao.8-}
Hôm nay tớ đến nhà THảo a.Tớ vừa hắt xì 2 cái,sao bạn nào alị nỡ nói xấu tớ thế..( Bình thường, thế này là tớ nói bậy rồi đó.Đang cải cách mà)_

hơ có chứ cả hộp mà tôi ghi Ok tự hỉu đi chứ chẳng lẽ cái j cũng nói toẹt ra mất hết dịu dàng nữ tính,đã bảo đi chơi với người iu phải đủ bộ Ok nhớ hôm chương trình "hãy đi cùng tôi"có phần thi dành cho khán giả và phần thưởng là cả một hộp...Đúng là cây nhà lá vườn đâm ra sài hoang wa.thik ko?tôi thủ cho cô một ít.ở club phát miễn phí một đôi dính vào nhau ,theo lời bọn nó để nhỡ một cái caí vđ còn có cái kia.
cô Thùy thik cải cak thì cứ cải cak nhé còn tôi 2 tháng nữa mới sinh nhật cho tôi 2 tháng ăn nói vô duyên nốt rùi sẽ thay đổi(chắc tại sợ ế) nhưng mà mấy cái trò đi nhẹ nói khẽ cười duyên thấy nó cứ ngu ngu thế nào ý,người ngoài nhìn vào không khéo tưởng thiểu năng,mệt lắm=)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn nói chuyện rôm rả thế...2 ngày này chẳng thể vào mạng đc..như shit ý...
Em pải thi lại môn thể dục , nhảy đc 2m75 ..mà yêu cầu là 2m80...điên thật...cả 3 lần đều sít như thế :(( :(( Chắc ông thể dục thấy e xinh nên ko nỡ để e qua đây :)) :)) :)) . Hôm nay thi xong speaking , cũng tạm ổn...:)

Nghĩ đến môn nhảy xa làm tao nhớ đến Thắng nhà mình ;)) ;))Tao ko bị thi lại may thế \:d/ \:d/
Tình hình là sau đợt này mắt tao sẽ tăng số vì chơi điện tử nhiều quá, cả tối chỉ có ngồi chơi điện tử thôi :(( :((

Back
Bên trên