Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

nhắc thế lại nhớ Phương Phi kông tử quá,nhớ cái hồi ngày ngày vẫn nắm tay nhau ra bến bus...ôi lãng mạn
hỏi ý không phải Phương Phi công tử là đứa nào thế nhỉ?
sao tôi ko nhớ j hết ,nhớ mỗi bạn công tử lớp lí 2 mỗi ngày đc 100$ cười đau cả ruột=)) =)) =)) =)) =))

Em cũng chưa nhìn thấy anh Ếch dạo nè thế nào..nghe thiên hạ đồn thổi trông iu lém thì pải..làm e cũng muốn xem..:x

Mà chuyện Phương Phi lên xe bus lãng mạn là thế nào ...T cũng chưa nghe chuyện đó..kể đi mày ...

Bó tay với chúng mày ,đấy là cách tao gọi PA như là chúng mày gọi là Anh Ếch ý....chỉ được cái suy nghĩ linh tinh.Con Thùy còn bị gọi là Cái chùy cơ mà...^ ^ :d :x

Này,bọn kia ,nói chuyện về chó phải ngó mẹt chủ đã nhé!!!!T tuyên bố:"Anh Êk là của tao"

Hôm nay hay ho ghê.1 ngaỳ ko buồn ko vui ko hí húi...
T cúng change chữ kí nhỉ?

chance đi.cô cho tôi mượn anh Êk sài tạm đi--->bạn bè với nhau cả mừ,tôi xem cái trang GALWORLD roài đúng là toàn em xinh nhưng bọn nè jà sớm thui

Change rồi cô ơi.Nghe đựoc ko?Hay bi giò bọn mình change theo tuần đi:Tuần này là tuần mùa lạc.Tuần sau là "Vợ nhặt" nhé.Tuần sau nữa là:Vợ chồng A Pủ"

hay...wa hay--->văn xì candan nhầm xì tai.thôi cô ơi tôi dang thik cái sign nè 2 tuần nữa hãng thay.iu lớp mìn wa.2 đứa buôn bao h rút quân fải bb đấy nhé hôm trc cô bỏ bom tui

Cô ơi,hay bọn mình phân tik,bình luận luôn trên này đi.Cô rủ con bu gà nhà cô vào đi,tôi mới rủ Lan Anh,nó bảo đẻ nso thi xong đã.Tôi thik chuyện bao...cô khơi mào như lần trước đi

trời suốt ngày cô đòi bao là sao hở tôi ko tuyên truyền nữa không lại bảo tuyên truyền văn hóa fẩm đồi trụy(những đứa ko hiu biết)lúc nãy tôi gửi cho thằng bạn cái link girl xinh mà nó làm như fim ... ko bằng

nó bảo tôi sao sưu tập ảnh gái xinh lạm ?cô ơi tháng 3 club tôi tổ chức SN lần thứ 8 nghe nói anh em sẽ đc một bữa hoành tráng ở Hồ tây_nghe đồn thôi nhưng kỉu đồn của club tôi kinh lắm .bữa trc thi mittuti kêu giải thưởng là máy vi tính FPT Elead rồi 15 tr VN hào...hôm trước club overnight 5 h sáng mới về đến nhà(dĩ nhiên là tôi ko đi rùi)

có dám đi đâ...nghe bọn nó kể mà thèm .cô à tự dưng tôi nhớ thằng công tử lớp lí 2"hồi xưa tao sống như một công tử,thằng bạn tao cũng sống như một công tử..."ặc ặc lớp này trí tưởng tượng phong phú ghê.nhớ cái thằng cặp đẹp lại nghĩ đến kon ín thi cùng fòng với nó,thằng này dám quát cả gv mà thằng lê Văn Thông có fải lí thông ko cô?

Thanừg Lí Thông tên là Việ ANh mà.CÒn Lê Văn Thông là caíi quuyển sách,ăn gì mà ba chấm thế!

tôi có sài quyển lê van thông bao h đâu mà tôi nhớ mà kêu người ta...bạn vơus chả bè...bao giờ thi xong cả pddth lên 4r cho sập 4r lun ,ai bit nik min ngọc hông nhỉ?rủ rê không cho đứa nào học hành đc j cho cả lũ tha hóa như nhau...

Thùy ơi ,rất tiếc là chẳng có anh Huân nào màng tới mày cả,bùn thía....Bọn này sắp chuyển cái forum lớp Văn thành cái trụ sở PDDTH chúng nó...láo ...láo quá

Thùy ơi ,rất tiếc là chẳng có anh Huân nào màng tới mày cả,bùn thía....Bọn này sắp chuyển cái forum lớp Văn thành cái trụ sở PDDTH chúng nó...láo ...láo quá
Người đẹp nhìn xem cái 4r nè có 2 đứa buôn giỏi nhứt đều là người của pededongtinhhoi đấy chứ lên đây cho nó xôm xả chứ để 4r lớp mình đìu hiu thế này bùn lắm.hihi nghĩ đến cảnh cả PDDTH lên đây thì cái 4r này số rang tăng vèo vèo mà view cũng tăng,tốt wa còn j:D :D :D :D

mới có 2 đứa Pê đê đồng tính hội mà đã thế này rồi...cả hội thì thế nào nữa đây...Mà bao ..cái j thế..nói rõ ra cho t còn hiểu nữa chứ...
Nhắc đến sách Lê Văn Thông , làm e nhớ đến Hài Hói quá...Cả năm chẳng học chữ nào..Lúc kiểm tra hay thi , cứ lôi ra mà chép ..Mà e nhớ , năm lớp 12 , cả lớp mình điểm Lý cao hầu hết đều nhờ quyển này thì pải...

@ Thùy : T ốm rồi mày ạ..lại đang trong tuần thi nữa chứ..h thành đứa câm rồi...khản đặc giọng...ko nói đc j...nhục thế ko bít..thứ 2 tao thi Speaking nữa chứ :(( :(( . Tao nhớ hồi xưa cũng có lần t như thế này và pải mất hơn...1 tuần...

mới có 2 đứa Pê đê đồng tính hội mà đã thế này rồi...cả hội thì thế nào nữa đây...Mà bao ..cái j thế..nói rõ ra cho t còn hiểu nữa chứ...
thế mới bít tiềm lực của pê đê đồng tính hội như thế nào.PDDTH xin hứa nếu cả hội tham za cái 4r nè thì chỉ sau một thời gian ngắn số trang>số trang của lớp nh` nhất hiện nay:D :D :D

may cho các bác là em chưa biến cái 4r lớp mình thành fổ biến kiến thức GDGT ,SKSS và PC HIV/aids đấy.ít ra pede dongtinhhoi cũng có 2 người chuyên sauu trong lĩnh vực này.cô ko bít bao là j...có cần nói đầy đủ ra ko?cô P dạo nè kém wa:-< :-< :-< :-< bữa nào gọi điện tôi phổ biến riêng cho .chỗ này là chỗ đông người ngại lém

Back
Bên trên