Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

@ To Thùy:đọc mấy cái mày post chẳng ai nghĩ là mày ngoan hiền thật đâu,còn ai là chưa biết cái bản chất của mày cơ chứ :S,mà gớm cứ bộc lộ đi đằng nào mà mày chả ế cố làm gì để mà cái Thủy nó bảo cho là thiểu năng....
%To Chi còi:ừ đứa thi cũng khổ mà đứa nghỉ khéo còn khổ hơn,,,thui rủ ai đấy đi chơi đi cho hết ngày....kô mấy hôm nữa lại chẳng có cơ hội...hay kô thì chăm chỉ lên HAO post bài cho qua ngày đoạn tháng,kêu ca cho sướng để có đứa an ủi
&To Phương:còn có 5 phân mà cái lão già dã mưn nó kô cho mày qua à...khổ,chẳng hỉu bọn tao thi cuối kì thế nào,thi chạy đấy,kô bít có qua nổi kô...bảo tao tập mấy bài thể dục thì còn đc chứ điền kinh thế này khéo có ngày thần kinh<như hồi học Thắng>

Bạn Lan Phương nói bậy nhé,eo ơi,bậy quá,tớ ko thik như thế đâu.
BẠn Thủy bờ nói cái gì mà cứ ôkê hoài thế?tớ ko hiểu.Bạn giỏi tiếng Anh quá nhỉ!

@ Thái Hà : uh..ko già mày ạ..nhìn tầm chung chung thôi...t thi lại mất 15k thì pải...ko qua đc..có khi t chuyển sang học erobics cho nó sướng...Cố lên mày :D
@ Thùy : giọng con nào nghe rất chi là pát ớn nhé...:p

thể dục em còn 18 tik tắc nữa là wa,hix hix tình hình là dễ học lại thật lắm.hôm nay thi chán lắm chán lắm ai an ủi thì an ủi đi....cảm ơn bức thư tình đầu tiên

Thể dục :trò lộn tùng phèo tớ đựoc 8 ;32 động tác được 7,trung bình là 7,qua ngon ơ...
Cô ơi,ai viết cho cô bức thư tình đầu tiên thía?<:p Cô mà cũng có zai ngó ngàng tới à?

ờ nhìu zai lắm,sao khinh bạn thế kô.Thằng zai viết thư tình cho tôi tên là Thúy Minh Phì.Nó còn gửi một file thơ tình đính kèm.lãng mạn wa.
nhắc đến thể dục lại nhớ Thắng wa,môn thể dục nào tôi cũng có nguy cơ--->tình nguyện một xuất học lại.
Mà chuyện là thế này này,ở lớp có con bé tên y chang tôi nhưng khác họ thôi,lần nào thi thể dục tôi cũng thi cùng nó.
lần 1 thi chạy,tôi chạy trc nó còn quay lại nhìn nó thế mà nó còn về trc tôi
lần 2 thi thể dục tay khong,tôi thấy nó tập đẹp wa,wên mất là mình đang tập.
Đúng là ko có cái nhục nào giống cái nhuk nào.

@ Thùy : mày đọc blog của t chưa ? hay ho lém..;))
Thứ 7 này thi lại thể dục...ko bít có qua ko ...nhưng e đã thấy xót 15K cho việc này rồi ..:)) . NHất là trong tình cảnh cháy ví nữa chứ :(( :(( :((

Đọc rồi, phình phường thôi......hí hí,lấy hết ảnh of Lan Anh chưa?T lấy rồi,đúng la phải có 1 cái gì đó để lưu lại cái thời tahnh xuân này,như mấy bức ảnh kia chẳng hạn.
To Bờ Thủy:Cô ơi,hản cái thằng Thúy Minh Phì đó nó phải đẹp zai lắm nhỉ,lại lãng mạn nữa.Tôi thì nghĩ nó rất đáng iu,lại gửi cả thwo tình cho cô nữa đấy

ờ nhìu zai lắm,sao khinh bạn thế kô.Thằng zai viết thư tình cho tôi tên là Thúy Minh Phì.Nó còn gửi một file thơ tình đính kèm.lãng mạn wa.
nhắc đến thể dục lại nhớ Thắng wa,môn thể dục nào tôi cũng có nguy cơ--->tình nguyện một xuất học lại.
Mà chuyện là thế này này,ở lớp có con bé tên y chang tôi nhưng khác họ thôi,lần nào thi thể dục tôi cũng thi cùng nó.
lần 1 thi chạy,tôi chạy trc nó còn quay lại nhìn nó thế mà nó còn về trc tôi
lần 2 thi thể dục tay khong,tôi thấy nó tập đẹp wa,wên mất là mình đang tập.
Đúng là ko có cái nhục nào giống cái nhuk nào.

"...Em yêu tôi tôi biết
Tôi cảm nhận lâu rồi
Nhưng em không thổ lộ
Tôi đau xót cả người
...";;)
( Trích thơ tình người iu tặng ).Bây giwof tôi tặng lại nó cho cô.Đừng nói gì với ng iu tôi,ko nó lại bảo tôi phản bội..

Bây giờ tôi xuyên tạc tiếp,cô cũng đừng mách nó nhé,k nó lại bảo tôi " bôi bẩn tình yêu của chúng mình ":
"Em yêu tôi tôi biết
Tôi cảm nhận lâu rồi
Nhưng khi em thổ lộ
Tôi giật thót cả người"

Xin cô đừng làm tôi giật thót như vậy,cô hãy làm gì thật nhẹ nhàng êm ái vào,lạt mềm buộc chặt>:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô ơi,mỗi tuần một lá thư gửi đến tình yêu mới của tôi là cô...Mỗi tuần sẽ alf 1 bài thơ tình nồng cháy..."
"Vô tâm nhưng giữa bài thơ dịu
Tôi với cô như 1 cặp vần"

Để rồi cuối cùng:"
"Lòng tôi thôi đã cưới lòng cô"...
Cô ơi,bọn mình vẫn bình thường chứ hả....

Khiếp quá,chúng nó lấy chỗ này ra để mà chim chuột với nhau đấy....kinh ...kinh quá :S :D

Thùy ơi xin hãy yêu tôi
Một giây cũng đủ một phút cũng đành

2 đứa này kinh thật , hết blog viết cho nhau , h lại lên 4rum " tán tỉnh" nhau đấy hả ? Ko đỡ đc với bọn này ...Mà làm thơ , làm dài dài ra chút , ngắn quá ..:D

đừng ghen tị nhá cô P,ko thằng nào vít cho cô nên ghen hả?
thây kệ thiên đường và địa ngục
không hề mặc cả mình yêu nhau

Khiep, bon nay kinh qua, cna than nguoi ta tuong lop minh toan dong tinh het day...=)) =))

@ Thủy : tôi ghen tỵ làm j...vớ vỉn quá
@ Hà Chi : có j mà khiếp hả cô ...Lớp mình thì ko đồng tính nhưng 1 số cá nhân thì chưa chắc là ko...đt đâu nhảy ? Cứ nhìn 2 kon làm thơ tặng nhau là bít :)) :)) :))

NÀy,yêu nhau thì cấm à?.Tình yêu chúng tôi trong sáng....ko có đồng tính khác tính gì ở đây hết....
Cô ơi:"
"Em nghe họ nói mong manh
Hình như họ biết chúng mình... chim nhau"

Câu đầu còn đỡ bệnh, câu sau thì lại típ tục dòng cảm hứng như trên..=))Thùy ơi là Thuỳ=))

Back
Bên trên