Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

bít nói j nữa..cứng họng luôn..có khi hỏi , con đã ...thế mấy lần rồi :)) :)) . Em pải công nhận nhìn ảnh đấy , chẳng ai nghĩ đó là do cách chụp đâu , bảo đảm thế nào cũng nghĩ là ...thật =))

ghê các nàng wa,sáng tạo kinh.mai sau đem ảnh này ra để tống tiền cho chết lũ thác loạn (he he ai bảo ko có mình).Các em cứ chuẩn bị tiền của đi nhá:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: hay hy sinh người yêu...

Bọn này buôn giỏi nhỉ..
Lúc vào nhà xe,Thiện còn hoành tráng tiến lại chiếc Exel đỏ chói lọi ,đút chìa vào ,em Hà Chi nhà ta miệng chữ aaaaa,mồm chữ ooooô "mày ơi,nó mới đổi xe hả,xe đẹp thế...".Tao cũng hơi chột dạ..nhưung thanừg cu quay ngoắt 180 ,lon ton chạy ra chiếc xe đằng sau làm em Chi cụt hứng

Lúc Thiện nổ máy mới buồn cười,chú ta cong mông lên đạp,sau môic phát là em Chi trên xe lại giật nảy lên ,ngồi chỏng trơ...buồn cười vãi...
Thiện nhà mình đỉnh ơi là đỉnh,yêu Thiện lắm cơ.....:x
Ko có thằng Long ở đây,nói xấu tranh thủ,nó bảo với tao đó alf lần đầu tiên nó đuựoc gần con gái đến vậy...CŨng đủ thấy mà,Thiện lúc bị lôi vào chăn thì rón ra rón rén,còn anh này hí hửng ra mặt..làm tao thấy ghê quá.Thằng sói con ,vào phòng chưa kịp chào ai đã :" oi,cái giường yêu quí".Mịa,giường tao chứ giường nó à?Tao tưk nó cài vụ này ma ko them xử lí....

Long thì nói chuyện làm j...kiểu là lần đầu gặp cả 1 đàn thiên nga đáng yêu , nó thix cũng là chuyện thường...Còn Thiện kiểu như ra vẻ bẽn lẽn 1 chút ...sống cùng đàn thiên nga hơn 1 năm trời...chẳng lẽ lại tỏ vẻ thèm thuồng ...để bị chửi chết hả :))
Mà t ko hiểu , tại sao thằng L nhìn cái giường của mày lại thốt lên " ôi cái giường iu quý "...mày với nó có vấn đề j hả...khai mau

Cấm nói gì với nó,từ sau mấy cái vụ tình cảm lằng nhằng của nó,t mệt với nó lắm..ghê bỏ xừ....MÀ cái thằng rõ vô duyên,ko dưng lại nói như vậy làm tao xấu mặt với bọn mày...Bây giwof t ko đi chơi với nó nữa...Khó chịu rồi , đi với nó,nó kể linh tinh ,lần nào cũng quyết tâm học hành ,ko yêu đương gì ,nghe nhiều những cái vô bổ như vậy,t thấy mệt mỏi...Dạo nè ít nói chuyện với nó.Có lần t cũng mắng cho nó vì cái tội lúc nào cũng ca cẩm...
May mà nó ko bít site này mà vào...

Mày nói xấu bạn thế là kô đc nhá Thùy....khổ mày làm gì nó rồi thì cứ khai thật ra ,không ai đem kể chuyện linh tinh đâu mà lo...ai chả biết rồi mà còn cứ giấu.Có gì nó mới bảo đấy là cái giường thân iu của nó chứ....hehe :D :D

Cô Thủy ơi,hay tuần này vợ chồng A Phủ nhé...
Bọn mày change chữ kí luôn đi,topic sặc mùi chuyên văn mới hay...>:/

Hà ku chỉ đc nói cái chí lý..Con Thùy khai ra mau lên...;;)
Hôm nay bức xúc lém , e về Ams , định đăng ký 1 lớp họccho kon e...Đăng ký ở Văn Pòng...và e đã gặp kon mụ " Que Tăm " ý....Điên dek chịu đcX(..E Hỏi nó rất từ tốn , lễ phép : " Thưa cô , cô cho e đăng ký lớp học thêm " ...Nó nhìn e rồi bảo " Ra đi , 5h30 mới đến h " ...Tổ sư nhà nó X( X(...Lúc đấy e pải kiềm lắm mới ko tỏ thái độ....Tức quá X(...Lúc sau e quay lại , vẫn từ tốn hỏi và chỉ có thêm câu " thế lớp này thầy nào dạy lớp này ạ"....Nó làm câu : " hỏi làm j , ko học mà cứ hỏi "X(......Tổ sư nhà nó , làm ở văn pòng , mà chẳng có học j cả...em tức lém ý.X(..quả đấy định đứng nói tay đôi rồi.....nhưng nghĩ lại thì thôi , quay ngoắt đi về với cái bĩu môi dài thượt :)) , dek thèm chào lại nữa

@ All : hôm nay e xem lịch ở ngoài , thấy trả bằng tốt nghiệp rồi đấy ...Vào sáng thứ 3 -5 + 1 sáng nữa nhưng dek nhớ ....đến gặp cô Lan nhé....Lớp mình hẹn nhau 1 buổi đi rồi lấy 1 thể . đi chơi luôn \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày change chữ kí luôn đi...tuần này vợ chồng A Phủ nhé...
To HÀ mã:Tao chẳng làm gì nó cả,tại thằng này ăn nói vô duyên,hơ hênh.Bọn mày cứ chat với nó đi thì biết,nó tốt lắm ,nhưng như bao nhiêu thanừg ,lăng nhăng là cái tính tao ghét...

Cô Thủy thi xong chưa?tán tiếp đi...

Bọn này buôn giỏi nhỉ..
Lúc vào nhà xe,Thiện còn hoành tráng tiến lại chiếc Exel đỏ chói lọi ,đút chìa vào ,em Hà Chi nhà ta miệng chữ aaaaa,mồm chữ ooooô "mày ơi,nó mới đổi xe hả,xe đẹp thế...".Tao cũng hơi chột dạ..nhưung thanừg cu quay ngoắt 180 ,lon ton chạy ra chiếc xe đằng sau làm em Chi cụt hứng

Lúc Thiện nổ máy mới buồn cười,chú ta cong mông lên đạp,sau môic phát là em Chi trên xe lại giật nảy lên ,ngồi chỏng trơ...buồn cười vãi...
Thiện nhà mình đỉnh ơi là đỉnh,yêu Thiện lắm cơ.....:x
Ko có thằng Long ở đây,nói xấu tranh thủ,nó bảo với tao đó alf lần đầu tiên nó đuựoc gần con gái đến vậy...CŨng đủ thấy mà,Thiện lúc bị lôi vào chăn thì rón ra rón rén,còn anh này hí hửng ra mặt..làm tao thấy ghê quá.Thằng sói con ,vào phòng chưa kịp chào ai đã :" oi,cái giường yêu quí".Mịa,giường tao chứ giường nó à?Tao tưk nó cài vụ này ma ko them xử lí....
Con Thùy nói thế này làm người ta tưởng cả con gái lớp văn cùng làm thịt bạn Thiện=)) =)). nghe bệnh quá..:-?? :-??
Uh, cái xe của Thiện đúng là..làm tao mừng hụt, cứ tưởng chú được lên đời chứ..;;) ;;) =)) =))Tao đang đợi An Anh lên để lấy ảnh thế mà chả thấy bóng dáng chú ý đâu cả..:( :(

An Anh thi xong mới post ảnh cho bọn mình cơ nên cứ đợi đi ...hehe....khéo mấy năm nữa ,có tiền chắc Thiện cũng chả lên đời cái xe đấy đâu,nên cứ yên tâm là nếu có nhờ Thiện là chắc chắn phải có tinh thần bất chấp khó khăn,dù xe bạn có hỏng nhưng vẫn phải kiên trì bám trụ
To Thùy:thì có ai nói gì bạn ấy đâu,cái mà mọi người quan tâm là mày với bạn ý có chuyện gì..mày là cứ chối đây đẩy thôi.Còn cái sự lăng xờ nhăng của nó thì chắc ăn vào bản chất rùi,như cái bản chất thổ bỉ một cách có chứng chỉ như lớp mình ấy....keke

Thùy ơi,người yêu ơiiiiiiiiiiiiiii.
Tôi xuất hiện rồi nè.Các cô săn bu tôi hơi ác,giờ này đang lo hình họa điên cuồng
hơi sức đâu mà tranh ảnh.i-) i-)
Tuần này chuyển sang vợ chồng A Phủ hả? change luôn.

Con Hà chưa j đã thay ava rồi :))Ai chụp cho mày mà đẹp thế ;)) ;))
Nói chung bàn về cái xe của Thiện có mà bàn cả ngày, tao cũng vinh dự được ngồi 2 lần..nhưng mà may mắn hơn con Hà kô phải xuống xe ở cột đèn đỏ..;)) =))

To Thái Hà : Tao với nó chả có chuyện gì hết.Mày nghĩ nó dáng để tao làm gì à?

Hôm nay,t nghe con bạn kể về bạn trai nó,phê lòi mắt.Bạn ý có ước mơ là dành thật nhiều time ở bên con cái....Sao tao thấy thik bạn ý thế,đàn ông thế mới là đàn ông...8-> Ôi,mà nghe giọng bạn ý dễ thương lắm,rất nhẹ nhàng,gọi đến chỉ để nghe giọng bạn tao,ai ngờ gặp tao.Bạn tao bảo khi nào sẽ giứoi thiệu bạn ý cho tao.Thôi,ko dám,tớ lại thik bạn ý or bạn ý lại thik tớ thì chết....

Ở trường đã trả bằng TNPT rồi đấy , lớp mình hẹn nhau đi lấy cùng 1 ngày đi rồi thác loạn tập 2 luôn :x

Mai e bắt đầu lên thớt rồi...Thi có 2 ngày thôi nhưng run quá...ko qua là pải học lại 1 năm đấy :( . Thi xong đc nghỉ típ 1 tuần nữa...Như vậy đc nghỉ 2 tuần ( trước và sau khi thi ) . Chắc đi học khoảng hơn 10 ngày thì nghỉ tết :x

@ Thùy : mày đang mơ hả ? Nhìn thấy mày ( ah ko , nhìn thấy cái ảnh mày đang ngoáy mũi ) , bạn ý cũng chạy đứt dép rồi...duyên lém mày ạ ;;) .

chào cả nhà Thủy greatest đã thi xong đợt 1 còn đợt 2(thi lại ý mà thì t chưa biết).Từ hôm nay chúng ta sẽ hết lòng vì sự nghiệp câu bài.Tối nay lại đi tuyên truyền đây.Chắc zui lém.

Con Lan Phương,cấm tung ảnh đó ra.
To bờ Thuỷ:Cô ơi,tôi sắp chám dứt sự nghiệp câu bài tại đây^:)^

nội trong 2 ngày nữa t ko online đc rồi...Thi..anh em có câu bài vừa vừa thôi...cho t còn đóng góp với ...theo dõi cũng nhanh..
@ Thùy : đưa tiền đút lót đây...t mới ko tung ảnh lên..;;)

Ờ ,thì cứ tung đi.Tao mà ế thì mày cẩn thận với chồng mày đấy...Nó sẽ về tay tao cho coi.
Tao chấm dứt sự nghiệp vít blog tại đây.#:-s

người yêu vụng trộm dạo này sao đấy.Đừng làm người ta buồn thế chứ.
Hôm trc đi với tuyên truyền bao nhiu trò hay.muốn kể mọi người nghe wa

Back
Bên trên