Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

nghe từ lúc nãy h mới hiểu..BThuy làm j mà lúc nào cũng có những cái đó thế ;)) . Bán cái đó , siêu lợi nhuận pết đấy cô ạ :p

Thùy ơi có ảnh hum ở nhà mày rồi à...có gì up lên blog của mày đi để anh em còn có cái mà copy về nhà chớ.Mai thi tin rồi dek bít cái gì cả...chít tao rồi................

nghe từ lúc nãy h mới hiểu..BThuy làm j mà lúc nào cũng có những cái đó thế ;)) . Bán cái đó , siêu lợi nhuận pết đấy cô ạ :p
Tôi có mang theo bao giờ đâu,đừng bố láo.Đấy là club tôi có,fát không cho mọi người nên kể cho anh em nghe chứ tôi là hàng còn nguyên tem đảm bảo,đừng có mà xuyên tạc bố láo nhá8-> 8-> 8->

Có ai bảo cô là hàng ko nguyên vẹn đâu :)) . Chỉ bảo cô có mà mag bán thôi...Lãi phết đấy...:p
@ HÀ Ku : có rồi mày ạ...có j vào blog của t mà xem

tự dưng nhớ cả nhà mình da diết.đi học lớp tín chỉ chấp nhận 1 sự thật đau lòng:mình chỉ suốt đời làm nền cho thiên hạ thôi.
đề nghị bàn kế hoạch đi chơi đi

@ Thùy : theo kế hoạch dự tính thì chắc các trường sẽ học hết tuần sau là nghỉ tết ( như trường tôi 9/2 là nghỉ rồi ) . chúng t sẽ làm 1 chuyến về nhà em Yến lần nữa ( theo lời yêu cầu của Lana vì năm trước ko đi đc ) và sẽ đi trước tết ..để có dịp còn mua sắm đồ tết với cả đi cho nó có khí thế...trong tết sẽ bàn 1 vụ đi chơi nữa sau...Mọi người thấy tn ? Cho ý kiến

cả nhà chuẩn bị cổ vũ em đi thi lại thể dục.Thế là bít mùi thi lại rồi.

Thể dục e cũng thi lại rồi..h chuẩn bị học cờ vua cho 1 môn chạy 100m đc miễn vì sức khỏe yếu...
@Thủy : cố lên , rồi qua hết thôi :) Good luck :x

Trước tết sợ tao kô đi được vì phải về quê mà....mà xem chừng kế hoạch sau ngày thi cũng khá là dày,không bít thế nào.Mà mùng 9 hoặc 10 tao sẽ về,khoảng 1,2 ngày thì lên...thế đã định đi ngày nào chưa????

Cũng chưa định rõ mày ạ ..Nhưng tầm 13-hay 14 mới đi cơ...nếu đi trước tết thì đi ngày đó . 17 đã là mùng 1 tết rồi . Ae xem tn , ko đi đc Bát Tràng vào dịp này thì đi sau tết ( như năm ngoái ) . Còn đâu đúng hôm giao thừa thì lớp mình làm quả tụ tập pát nữa . Em cũng sợ , giáp tết , ai cũng pải dọn dẹp nhà cửa , khá bận bịu...Mọi người cho ý kiến cái :D

Sao box lớp mình mốc meo thế này..bọn mày đâu hết rồi...:(( :((Hết tuần sau la nghỉ tết rồi, lại phải ở nhà dọn nhà, năm nay tết lớp mình đi đâu đi..:D ;))

Các chị ơi, các chị cho em xin nick YM của anh Thiện được không ạ? Em cảm ơn rất nhiều.:D :D :D

Em ơi,chị có nik anh ý nè:neverdie0000
MÀ anh ý thuộc sở hữu của bọn chị rồi đó,đừng cso léng phéng nghe em...hihi.Cho chị gửi lời hỏi thăm anh ý nha....
To HÀ Chi:mày là cái đứa chả mấy khi vào topic bao giừ mà còn toe kèn...haha,tinh vi...
To Bọn mày: Tao chắc trước Tết bọn mình ko đi chơi được đâu,bận hết rồi...Đee trong tết đi.Mồng 6 nhé,mồng 5 namư ngoái còn nhiều đứa phải ở nhà hóa vàng,đêk đi đâu được....
Độ mồng 2 tao lên,sẽ ghé nhà mỗi đứa bọn mày xin tiền mừng tuổi of bố mẹ,hehe,có xe máy có khác,bố o cho về nhiều,bảo phải lên đây,còn đàn đúm bạn bè nữa chứ...Nói tóm alị,tao chỉ có mỗi lũ bạn cấp 3 bạn mày alf còn đi chơi được...Ở nhà dọn mà đón tao đi
À ,quê mất,đi sắm quần áo đi,năm nay bọn mình makeup,măvj thật đẹp nha...( tao nói thế thôi..).Nàh đứa nào có anh trai,đề ghị kéo đến nhà...Hay chơi mốt áo da..

noí giề thế,xiên xỏ j nhau thía,cô Thùy kia.Còn nhìu chiện tuyên truyền hôm nào kể cho mà nghe
@em Linh:hỏi anh Thiện làm giề em?Thôi con Thùy ế ẩm cứ thik giữ chứ chị khuyến ại em luôn,hỏi nhỏ :nhà có anh zai ko em?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai xiên xỏ gì cô đâu,tôi chỉ chọc ngoáy thôi,hehehe
To Em Linh: nhà có anh zai thì giữu cho chắc em ạ.MAy cho em alf gặp chị trước đấy,nếu gặp con bờ THuỷ này,nó đòi IM của anh zai em trước rồi mới cho IM của anh THiện bí lớp chị:D

Thiện lớp mình nổi tiếng nhỉ...à mà kô hỉu nổi tiếng hay tai tiếng nữa
Con Thùy kia,đầu năm mày đã đến nhà người ta ăn vạ đấy hử....biến khẩn nhá....^ ^

Hị hị các chị vui tính ghê.:D :D :D Em cảm ơn các chị nhiều lắm ạ. Bây h em mới biết anh í có cái nick name hay thế!

úi giời ơi chúng mày làm lộ tẩy cái nik name hay ho hơi bị đắn đo của Thiện rồi...thế này thì Thiện còn mặt mũi nào nữa...hixx

oạch..2 ngày ko lên mạng , anh em buôn kinh nhở ...Bạn Thiện có vẻ HOT thật...
@ All : chúng mày có định đi đón giao thừa ko ? Hay làm bữa tất niên đi...Ăn sớm lên...đàn đúm đợt 1 vậy ;;)

Mày ơi,dịnh ăn ở đâu? Len bánh tôm hồ Tây đi,hay ra quán ông già bà già,hay đi ăn phở cuốn...Tất niên thì cũng phải có kế haọch chứ?

Back
Bên trên