Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

anh em nhà mình mải đi chơi quá nhỉ,mạng nhện chăng đầy rồi

Tôi quét mạng nhện nè...
Sáng nay Thiện bí đến nhà tôi chơi,tôi đãi nó 1 quả trứng ,1 bát miến.Bí bố láo lắm,ko ăn sáng ở nàh vì biết ngay đến nhà mình thể nào cũng có ngwoif nấu cho ăn...
4 đứa đi công viên.Vui nổ trời,hỏi con bu cô đi,nó tinh tướng,cuối cùng ân hận cả đời..:D >:p hô hô
Mai tôi đến nhà chồng cùng con Thái HÀ.Dù sao thì cũng chơi tẹt ga đi,sắp phải đi học rồi8-}

Hôm nay tôi cũng đi chơi cùng Băng Tuyen truyền của tôi,chắc sẽ vui nổ trời....hehe lúc nào các pác trong club cũng mang theo...trong người mới sợ chứ...đứa nào thik tôi xin cho.Ra tết club tôi sẽ có một bữa nhậu nhẹt ở Hà Đông nữa có 2 người xin được tài trợ rồi,chả hiểu có xin đi đc ko

@ Thùy : ava mày chụp ở đâu thế hả ? ...
Mấy ngày tết chơi cho tẹt ga , nên h ơ nhà học bài ...Có ai xấu số như mình ko chứ :(

Có gì đâu mà xấu số,đi chơi rồi thì cũng có ngày đi học,chẳng trốn được...mie sau tết mình thi chinese mà trong đầu biết mỗi :Ni hao...chắc chết mất...

TAo thì chỉ tức cái vụ ..còn hai nagỳ nữa lại phải đi học.Còn bi giờ vào topic văn 0508 xem các em làm gì bạn Bí nhà mình

Tao vừa qua topic Văn 05-08 đọc rồi..."Thiện" ở đấy là bạn Thiện lớp mình đúng ko ? Nếu thế , sao các e này vây kinh thế :))

hơ,không ngờ Thiẹn nhà mình đắt sô kinh thế,có bí kíp j chăng?;)) ;)) ;)) ;)) ;))

TRời,mày phải nghe bí kể cơ,kinh khủng lắm.Hôm nó sang nhà tao,ăn hết 1 quả trứng,1 bát miến lươn mới có sức mà kể đấy.Chuyện dài kì,hấp dẫn ,rùng rợn...tao có ý kiến hay bọn mình cho thuê bí đi....làm má mì ý.

Thuê nó làm má mì để nó chăn dắt lăng xê cô hả Thùy kia...Đấy đấy đầu óc chỉ được cái đen tối muốn lợi dụng thôi.
Hôm wa đi chơi với club tôi mệt khủng khiếp là mệt,mặc dù rất vui lòng vẫn muốn đi chơi nhưng sức tàn lực kiệt.Đúng là già rồi,8x đã lùi vào dĩ vãng.
Nốt ngày mai lại trở lại với mái trừong Kinh Tế yêu dấu,nhớ anh em đồng chí wa.

;) cô Thủy ăn gì mà ba chấm thế,hihi<:p Bọn mình làm má mì chăn nó ý...hỏi khí ko pải chứ sáng dậy cô rửa mẹt chưa vậy?=))
Cô Thủy đi chơi vui nhỉ! Tôi vẫn sung sức lắm,đi hết,hehe.Chỉ có điều ngày kia lại pahir trở lại mái trường Ngoại thương đáng ghét rồi,ko nhớ anh em đồng chí gì hết.a,thực ra là có,nhớ mấy đồng chí năm cấp 3 thôi!!!:(
Tôi ghét đi học lại...

cô ơi cô còn ở đây ko?sao không thấy cô onl hay là inv đấy

Mày kể cho t nghe đi Thùy...Sắp đi học rồi :) . Tao cảm thấy ở nhà bức bí lắm ý ..:( Đi học thì đúng là kiểu cá về với nước :)

Trời Thiện đã bảo Thùy là không được tung tin lung tung rồi ,để giang hồ đồn đại là không hay..nhưng cũng may được cái truyện vào tay côn Thùy thì nó cũng nửa kín nửa hở..nên anh em cũng đc biết tí thông tin,còn Thùy cũng kô mang tiếng đưa chuyện với Thiện...hihihi....

Cô Hà ơi không sao đâu,con Thùy nó chỉ bí mật bọn mình biết với nhau ở đây thôi.Suỵt...nói nhỏ thôi không mọi người nghe thấy

Mọi người nói như thế nào chứ...Lúc nãy chat với bạn Thiện , thấy bạn ý bảo là bạn cũng vào HAO xem đó...còn bảo làm nick trên này nữa cơ...;;)

úi giời ơi thế thì phải buôn chuyện kín đáo một tí không Thiện biết đc thì sau này kô còn thông tin mà buôn nữa đâu...trời mong rằng Thiện kô làm đc nick ....thế là an toàn.....thiện tai...thiện tai

thưa các tiểu thư,nó không làm được nik thì nó vẫn xem đc...bàn chuyện mai đi học đi...Hà ơi,câu bài ko cô?Mai đi học rồi ,"em trở về đúng nghĩa trái tim em"

Mai đi học rồi...chẳng bít vui hay bùn nữa...Lên kỳ 2 học , điểm danh như điên ý...16tiet đi nhah lém...chẳng bù cho kỳ 1.......:|
Nào thì ta cùng câu..:)) . Cô Thủy đâu rồi :))

Back
Bên trên