Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Tao còn nhục hơn bọn mày, hôm đấy nghe thiên hạ đồn đại kt 15'..đã chuẩn bị hết rồi, xé sak Lê Văn Thông hết rồi cuối cùng có kt đâu..nhụk quá!!!8-} 8-} =))

Sao mà mày ngốc thế hả ? ai lại 8/3 lại đi ktra ko =)) . Nói đến , lớp t có 29girls , và 2boys. Lần này lớp t tổ chức. T cùng 2ku nữa đang nghĩ kịch bản :) . Lớp mình đầu óc pong phú , nghĩ giúp em cái ;;) . Thax :x

khổ nhỉ.hiz,sáng nay chui vào thư viện ngồi định dùng meebo chat nhưng cái máy để lẹch khó chịu ko chịu đc ,mình kêu khe khẽ mà anh ngồi bên cũng nghe thấy và đổi máy cho-->sướng,thế mà anh ấy nhìn em chuyển trang meebo,nhìn em = ánh mắt mang hình viên đạn...em lại fải vào ttvnol,chán ko chịu đc

cô còn ngồi thư viện...mình ngồi ngay trong pòng học Dicscoveries để vào YM qua meebo...May mà ông ý ko phát hiện ra :)

Chán ốm! Trường em đang tập quân sự! Hôm nắng hôm mưa! Nhục không chịu nổi ! Đúng là điên roài. Bao h mới hết những ngày này cơ chứ!

khổ nhỉ.hiz,sáng nay chui vào thư viện ngồi định dùng meebo chat nhưng cái máy để lẹch khó chịu ko chịu đc ,mình kêu khe khẽ mà anh ngồi bên cũng nghe thấy và đổi máy cho-->sướng,thế mà anh ấy nhìn em chuyển trang meebo,nhìn em = ánh mắt mang hình viên đạn...em lại fải vào ttvnol,chán ko chịu đc

Từ hồi đi học đại học đến jờ tao chưa vào thư viện lần nào..chả bít có j hay hông...=)) =))

Vào thư viện trường rồi ...được phết...sách đọc ko kể siết ...:) Mỗi tội pòng internet ở trường dở quá...mạng chậm lắm ...:|

Úi giời tao cũng vào thư viện rồi nhá,mấy cô thư viên trường tao dễ tính lắm,lại nhẹ nhàng nữa,hehe....dù sao cũng đã có lần vào đấy,còn hơn những đứa chưa vào......Còn cái vấn đề internet thì tau không biết vì cũng chẳng có nhu cầu phải online ở đấy.....

^_____^ lâu quá mới vào lại lớp mình
nhiệt huyết cho HAO cũng giảm đi ít nhiều

hôm nay tớ đang xem bên mảng du học, nhìn thấy có em khoá 06-09 nhìn, cứ tưởng là nhầm 96-99 mà ko phải, bỗng dưng mà thấy mình xa ams nhiều quá rồi, thế mà cái khoá đấy 03-06, cái lớp văn đấy của mình cũng đã ra trường gần 1 năm rồi, nhanh thật

tự dưng lại muốn viết cái gì đó cho lớp mình vậy thôi :) ngày vui nhé cả nhà!

Lâu lắm rồi mới thấy 1/2 bóng tối của tao post bài đấy nhỉ.....hồi trước có lần mày post cả một bài dài thế mà một dạo vắng bóng làm cho cái forum của lớp mình toàn những đứa câu bài như bọn tao....
Thui ,thỉnh thoảng lên post bài nhé mày,kô lại cứ thấy thiêu thiếu....

Câu bài như bọn mình ..Toàn ngồi buôn lại chuyện xưa h ko xảy ra nữa...Vừa thix :x vừa nhớ lớp :((

Mày ơi,máy tao mấy hôm nay lại ko vào được yahoooooooo..chán vãi lúa,lại còn phát hiện bị nhiễm 1 đống trojan,tao phải download lại yahoo thoi,hỏng hết rồi.Cả 1 số chương trình khác cũng bị đơ.Tao chẳng biết phải làm thế nào để remove hết cái đống virus này đi..Chán quá...

Cài lại máy đi ,tao bảo cài lại mà mãi vẫn chưa làm ....thế nên chưa đc chat bằng Yahoo xịn......nghĩ lại đến là nhục mặt ạ

Tưk vãi ,mạng gì mà chậm như rùa,tao dùng dial up còn nhanh hơn.Tốc độ chỉ bẳng 1/2 tiêu chuẩn,tao có cớ để kiện nó rồi,lần trước gọi,nó dám bảo là do máy chủ yahoo đơ,chăm sóc khách hàng như shit8-X:

Cài lại làm gì,nó vẫn chạy bình thường mà.Mấy cái đơ,tao xóa hết rồi.Hum nay buồn cười lám,tao có chương trình remove spyware,nhung nó chỉ phát hiện virus thôi,muốn diệt phải register gì đó,phải có 1 đoạn mã số..mà tao ko biết lấy ở dâu.Lên mạng thì nó bắt nộp 29$ mới cung cấp cho.hô hô..Tuyệt vọng,tao ngồi gõ vớ vẩn xem có ăn may mà trúng mã số ko?rồi thằng Minh vào gõ.Tay nó ngoay ngoáy mấy lần thế nào lại trúng..hô hố.Mọi lần tay thối,mà hôm nay thơm thế.Ăn ở hiền lành thì ...trời ko phụ..

----------

Đang nghe "teary eyed",hố hố ...( Chết ,dạo này sao tao cười khẻ ố thế nhỉ?,sửa lại vậy) hí hí...:D
HÔm nay đi chơi với Lân và LAn Phương vui quá xá...Mai đi tiếp,pahir tranh thủ mấy nagfy nghỉ mà đii chứ nhỉ<:p

----------

Cô Thủy ơi,change chữ kí đi cô,mốt " Sông Đà" nhé!!!

o` o`,cco còn đấy không?chúc cả nhà tuần mới vui vẻ

ôi giời ơi, lâu lắm ko vào đây, anh em lớp mình buôn kinh quá, mà nhìn ai cung xinh thía, ra dang' thiếu nữ roài chẳng giống cái hồi bọn mình nghịch như quỷ hồi lớp 10. nói lại thấy nhớ lớp mình rùi hic. anh em ở nhà giữ gìn sức khỏe, tai qua nạn khỏi (vụ tập quân sự nhé)
cuối cùng là cảm ơn những anh em đã chúc mừng sinh nhật tớ hôm nay. iu và nhớ mọi người nhiều!

uh..hôm qua đi vui nhưng mà về chân t còn đâu hơn mày ạ..đúng là cứ thix đú với mọi người :( ..
Kon Thùy cài lại máy đi...Máy t chắc sang tuần cũng thế :)..ko thì méo mặt luôn :)

Cô Thùy bố láo wa,change sign mà không bảo tôi.

Arigato Gozaimasu cô ,đang è cổ ra làm toán cao cấp vì cái tội chơi cả ngày chủ nhật...mai lại học toán cao cấp rồi ,chả nhớ j cái đống lim liếc cả.thế mới chết chứ

Chết tao cũng sắp phải học toán cao cấp này....hĩ hĩ .....tưởng thoát được môn toán cuối cùng vẫn cứ phải học .Toán thứ cấp còn chẳng làm nổi,huống chi toán cao cấp..*** nó

Chỉnh sửa lần cuối:
Môn này h chưa học...Năm thứ 2 học...khổ hơn ae là học bằng Tiếng Anh :| . H đang chiến đấu với triết đây :( ..Chán + bùn ngủ :|

Back
Bên trên