Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

\:d/ em we^n mât'
Mất bà chị đâu hết cả rồi :-s .. hic dạo này mấy bà zô ĐH là we^n hết thèng em T__T

Cưng ơi,chị nghe được rồi.Nghe đáng yêu quá .." Chị yêu em,chị nhớ em nhiều lắm".Em của chị quá đỉnh <:p <:p <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

----------

em ơi,chị vẫn mãi yêu em,chỉ yêu em mà thôi.hú hú,**** ơi,I love you,hú hú ( giả vờ làm đám phan hâm mộ ).Bon mày vote cho em tao,ko tao cho ăn đòn>:/ 8-X:

vote thì vote mỗi tội loa máy tôi hỏng chả nghe được cái j---->bài nào cũng hay như bài nào=)) =)) =))

Kinh quá con Thùy...dám thổ lộ tình cảm trên này..:) ..Uh..chị cũng nhớ e Phúc lắm...ko hiểu dạo này còn đẹp dzai như hồi trc ko..hay xuống sắc rồi :p

Tao mới gặp lại em,em vẫn phong độ như cái hồi lớp 8 hay sang lớp mìn chơi ý...\:d/

thật hả mày..ko ngờ ku Phúc vẫn giữ pong độ ..Mày lại làm t muốn xem mẹt e ý rồi :p

Phong độ gì đâu, dạo này học hành già rồi, bị các em đá hết rồi :p
Các chị nào có em gái thì giới thiệu em đi chứ còn chần chừ gì nữa \:d/

Gớm chú cứ nói thế chứ,các em cứ gọi là theo ầm ầm,các chị mới gọi là ê sắc ế đây này...

Hà Ku chỉ đc cái nói đúng :))
T die môn TD rồi bọn mày ơi..Điên ko chịu đc..Nộp 50K học lại...Hỏi bao giờ có lịch học...sang tuần e đến xem thì biết ..Sang tuần đến , thấy thông báo là học T4-T7-CN...Nhưng ai ngờ , nó học từ T7-CN( 31/3 và 1/4) rồi đâu cơ chứ...Tuần đó bọn e đc nghỉ ở nhà ôn thi :(( . Vậy là nghỉ 2/6 buổi học ..dek đc học nữa..năm sau học lại nhảy xa...mk..điên quá..X( X( X(

Bạn đã có kế hoạch gì cho ngày chủ nhật 8.4 chưa?
Hãy gạt hết sang một bên để một chương trình vô cùng hấp dẫn và hay ho:
Ngày hội văn hóa
.............................;)) cơ hội vui chơi và khám phá văn hóa;))

Ngày hội Văn hóa là chương trình tuyên truyền lối sống văn hóa trong học sinh sinh viên do Club Sinh viên tuyên truyền PC TNXH &HIV/AIDS trực thuộc HSV trường ĐHKTQD tổ chức.
Một lễ hội thực sự

Những trò chơi dân gian của các miền quê Việt Nam:Cướp cờ,ném còn,đập niêu,cầu khỉ,nhảy sạp …

Các làng nghề truyền thống với những hình ảnh đã trở nên quen thuộc như tranh Đông Hồ,tranh Hàng Trống,,gốm sứ Bát Tràng …

Các dự án tiếp thị xã hội và chăm sóc sức khỏe cộng đồng giúp cho mỗi người tự tin bảo vệ mình và gia đình trước các vấn đề xã hội.

Quà tặng âm nhạc do chính bạn là ca sĩ gửi đến bạn bè những khúc yêu thương cùng lời muốn nói

Buổi tọa đàm về văn hóa với những người nổi tiếng nhà văn Lê Lựu,Tiến sĩ Nguyễn Quốc Việt_ giám đốc trung tâm Tâm Việt.

Special

Chương trình ca nhạc cùng sự góp mặt của những ca sĩ nổi tiếng.MC Xuân Bắc cùng tiếng cười hóm hỉnh.

Không nghi ngờ gì nữa,đó là một ngày chủ nhật không thể nào quên

Hãy tham gia Ngày hội văn hóa cùng chúng tớ ,để góp mình vào một không gian văn hóa thực sự.

Ngày hội văn hóa

Thời gian 8h đến 21h30 ngày 8.4.2007

Địa điểm :sân khấu ngoài trời_sân KTX trường ĐHKTQD

mọi người nhớ đến nhá

Lớp mình ơi , tớ vừa đến trường hỏi..." Sáng thứ 7 , bạn nào rảnh thì đến trường lấy bằng TN THPT" nhé. Khi đi mang theo CMT hoặc sổ hộ khẩu ...Mọi người báo lại cho những người gần nhà nhé

:-w có chồng con hay em gái gì nhớ dẫn đi theo nữa ;))

hôm đấy fải vào lớp em Phúc chơi phát nhể,hoho

Nói thêm này
" Bằng tốt nghiệp chỉ trả vào buổi sáng nhé..Chiều ko làm việc đâu "

chưa j đã tưởng tưởng ra miến lươn,mì tôm chanh,bobo cha cha

Thông báo e mới nhận đc
" Chưa trả bằng TN..còn cầm đến đầu tháng 5 cơ..Vì thế mọi người đừng đến thứ 7 này nhé "Bảo giùm những đứa # hộ 1 câu

oai troài,bụi quá bụi quá,lâu lắm chả thấy có đứa nào vào câu bài nhẩy...Hôm nay rỗi rãi làm quả cần câu,chả ai câu thì mình câu....

t sẽ câu cùng mày
@ Hà Ku : có thể thay sign đc ko hả mày ..It made me remember all things in the past .

hú hú chào cả nhà,chị em dạo này ngon mắt quá chả bù với mình chả còn xuân sắc nữa,tuổi già ập đến nhanh quá,chưa kịp xuân

có bao giờ đau mà còn với mất.Toàn biết xát vào nỗi đau anh em(pede em)

Back
Bên trên