Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

thì biết nỗi đau tôi mới xát chứ.
Cô ơi,sao con bu cô nó ko vào đây nhỉ??Tôi kể cho cô về anh BÁch Khoa và 48 qủ trứng chưa nhỉ??

@Thùy : mày lại tuyên truyền chuyện anh BK với 48 quả trứng rồi..Đúng là...đc cái tuy bỉ nhưng hay :))

Lâu rồi mới thấy topic lớp mình sáng ..:x . Hnay xem VTV6 ý , có đội bạn Khánh Chi tham gia trò " Kết nối trẻ "., rồi cả bạn Oanh bên chu văn an nữa.nhìn hàng ghế khán giả , thấy bạn Hoàng..vẫn bỉ như xưa :|

oài, topic lớp mình đến mọc rêu mất thoai ^^
Thế mọi người bàn về vụ đi chơi 19/5 cái nhẩy. Theo ý kiến một số thành viên nhà nhợn thì chiều hum đấy đi hát karaoke, ăn uống, tối có thể về trường chơi ^__^ Mọi ng cho ý kiến fat

Thông báo với mọi người là ...Tối 19/5 ko thể về trường chơi đc...Đơn giản là Made in 12 của 04-07 chuyển sang 21/5 rồi ..:D . LỚp mình hôm đấy đi đú với nhau thôi ..mọi người cho ý kiến cái ;)

Thì cứ thống nhất là 19 đê....mai iem thi giữa kì toán,thứ 6 em thi giữa kỳ listening nên thứ 7 phải đi chơi cho máu...để chuẩn bị thứ 3 thi giữa kỳ reading và thứ 5 thi cuối kỳ môn toán...

thi gì mà lắm thế.
Tao có ý kiến : chả nhẽ mỗi lần gặp nhau lại đi hát à?Có sợ kịch bản lặp lại ko?
19/5 nhé,nhưng quyết định đi ăn ở đâu đi mày,ko lúc đó lại mỗi đứa một ngả.

mie,đấy thấy chưa,chả có phút nghỉ ngơi nào,nhuk vựt
ừ hôm đấy đi ăn gì nhẩy...akaka cái vấn đề ăn uống thật là nan giải

Thế mới là lớp mình mày ạ :)) ..Thôi , ăn j cũng đc ..tán chuyện là cái yếu :D..

hí hí... chào mọi người... lâu lắm rồi ko post bài trên HAO :"> mà thực ra cái lý do tao post bài lên cũng hơi ngu 1 tí... tại hôm nay là sinh nhật tao... mà nếu post bài trong ngày sinh nhật thì nó sẽ hiện ra chùm bóng bay chúc mừng í :)) :)) :)) hố hố :">

À hôm trước thấy Lan Phương gửi offline là hôm 19 này lớp mình hội họp j à ^^ thế cuối cùng có tổ chức ko bọn mày? :D :D

hi` tháng 5
hôm nay sinh nhật em mũn yêu Min Trang nhà ta
tình yêu vĩ đại dành cho em (cụ thể trong tim, chi tiết trong blog của em và sâu đậm khi chúng ta hội ngộ và trác tán cùng nhau)

nhanh quá
1 năm rồi
nhớ ams
bố tuấn
và những ngày nắng gió mưa cũ
mọi góc ams và mọi miền kỉ niệm

hi` :)

Đầu tiên là chúc mừng SN em Minh Trangg :p :x ..Ước j được nấy nhé ...
Hôm trc có đi họp lớp :p . Vui ..Bạn nào cũng khác . Mấy anh dzai thì gần như có GF hêt rồi ..choáng chưa :p . Đi ăn Lầu rồi đi kara ..Tăng 2 do e busy nên ko đú đc..:"> có j bảo hội nhà lợn tường thuật nhé :)

ối giời,mốc eo lên hết cả rồi.Tao ca một bài cho đỡ buồn nhé : : Có phải tôi nghèo nên người ta mới phụ tình...
tHoi,bài này cũ rồi,chuyển bài t sáng tác xuyên tac :
" Em ko quên anh yêu giừo này đang với ai,và em biết anh đang gần ai,đừng quên em nhé anh,khi đang cùng ai..." ( Good bye của air Supply đấy )

Chào cả nhà,em đã trở về từ Thái Nguyên ...đã lấy chồng rùi,hix:D

ông anư chả,bà ăn nem.Cô nhìu bồ thế cơ mà.

Cô ơi,giới thiệu với cô.Đây là ảnh tôi và cái nhà tắm bọn tôi tự tạo

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe,cô ơi,hay đấy,để khi nào tôi ra ngaòi dường làm 1 cái như thế.thế cô cnah cho ai đó>:p

Back
Bên trên