Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Chúc anh em lớp mình mùng 8/3 vui vẻ....lại một năm nữa em ca bài:TỰ DO LÀ MUÔN NĂM.....<:p \:d/

mày bình tĩnh Hà ơi,tao biết là đằng sau những lời tuyên bố hùng hồn kia là những giọt nước mắt nuôó vào trong,là bạn thân of mày,t hiểu,ko ít lần amỳ muốn bị mất tự do.;;) Đừng tự dối mình thế chứ?=))

Hãy xem gương tao đây nè:Chúc cả nhà 8.3 vui vẻ.Lại 1 năm nữa em ca bài " Có phải tôi gnhèo nên người ta mới phụ tình.." hố hố\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Khiếp mày nói tao thế hả Thùy.....cái đấy ai chả biết...nhưng nói thật đúng là hiện tại bây giờ tao mún tự do thật mày ạ.....keke:D

Happy Woman Day :x
2kon này , có cần phải tự lừa dối lòng mình như thế ko hả ? Chán bọn mày quá ...:))

mày bình tĩnh Hà ơi,tao biết là đằng sau những lời tuyên bố hùng hồn kia là những giọt nước mắt nuôó vào trong,là bạn thân of mày,t hiểu,ko ít lần amỳ muốn bị mất tự do.;;) Đừng tự dối mình thế chứ?=))

Hãy xem gương tao đây nè:Chúc cả nhà 8.3 vui vẻ.Lại 1 năm nữa em ca bài " Có phải tôi gnhèo nên người ta mới phụ tình.." hố hố\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Con thuy viet cang ngay cang hay..hay qua...Chuc chi em lop minh 8-3 vui ve..cai bon con trai lop tao dung la ko the chap nhan duoc...nghi nam cap 3 nhin con gai lop ly, lop hoa la thay tui than..Bi gio len dai hoc, tinh hinh cung ko hon j ca...nghi ma buon..:((Ko duoc loi chuc nao ca..:((Sang nay tao nhuk lam...thay 1 nhom con trai ngoai cua lop dang thap nen banh ga to, dang hi hung tuong lop minh, nhung hoa ra ko phai...Buon qua..nhung ma thoi quen roi..phai chap nhan thoi..:( 8-}

Con trai lớp tao thì không đến nỗi lắm,bọn nó cũng phát chẩn hoa nhưng mừ lại dẫn chị em đi ăn lẩu và hát karaoke ,troài bọn nó hát hay lắm ý....hix

;;) ;;) Hehe,em có 1 8.3 rất lãng mạn và hay ho...vừa biết điểm ktct wa rồi,đang hưng fấn tột đỉnh ;))

Úi giời ơi,hum nay thi bắn súng....được 3-0-0 tổng cộng là 3 ....tức là chưa qua...nhuk quá....mai phải đi thi lại rồi.......bố nó chứ

hôm qua 8/3 đi chơi dã man..đi ăn kem và đi bộ 1 vòng Bồ Hồ dưới ánh đèn vàng ấm áp..thix ..rồi ăn ốc , bánh cuốn..và chốt lại Nắng Sài Gòn :x
Hn SN Phương Linh ...ăn lẩu..ngon...:x

uh,bây h mới nhớ ra wa sn mình là đến sn Plinh...rồi Thảo A,rồi anh Vân Anh,...19-5 Latino,made in 12.

Buồn.Nhớ Kưm,nhớ tổ 2,nhớ cô Tình xinh:(( :((

Sau 1 hồi pót bài mãi mà ko được,tôi tưk qua cô Thủy à?
LẠi kể chuyện 8.3,hôm đó,khối tôi làm hoành tráng lắm.
Tôi sợ quá,2 ngày nghỉ sắp trôi vèo rồi

uh,club toi cung to chuc hoanh trang lam,nhung hom day toi ban.Chan the khong biet.thay cai theme hay cai j do dai loai theme pinkyk nay khong go duoc tieng viet.tuk wa di mat.

thang 3 da het 1/3 bao nhieu viec,chua lam duoc cai j ra hon

Lâu lắm chẳng thấy anh iem lên post bài nhẩy....bùn thía.Học kỳ hai này toàn học mấy môn lởm...đến chán...hix

Em vừa đi nghe HÀ Anh tUấn với Phương Linh hát,có cả Kim ữa,hoho,mệt wa...23/3 trên VTV1 lúc 21h10,cả nhà nhớ xem.Hôm nay đi dkt cuối cùng bon chen được áo và mũ ..là lá la

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Phúc này vụ lợi wa,chị nó đây thì không bảo

\:d/ em we^n mât'
Mất bà chị đâu hết cả rồi :-s .. hic dạo này mấy bà zô ĐH là we^n hết thèng em T__T

8-}
\:d/ em we^n mât'
Mất bà chị đâu hết cả rồi :-s .. hic dạo này mấy bà zô ĐH là we^n hết thèng em T__T

em zai yêu quí của chị ơi,chị ko thể nào nghe được,nhưng mà em hát chắc là hay mà ( Em chị Thùy cso khác ).Vote phát.
Hôm lâu rồi gặp em,trông em zai ngày càng đàn ông đấy,hihi8-}
Hôm nào lại đi đường LÁng,đội mũ trùm đầu để chị Thùy còn áp sát,hỏi thăm nghe em zai...8-X:

Back
Bên trên