Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

con Thùy thì chẳng bao giờ đỡ nổi cả...mà thực ra cũng chẳng mà nào đỡ...cứ như cái hôm nó ngất xỉu khổ ngã là cứ ngã thôi...chẳng ai đỡ nổi cả
Bọn này nó chim chuột nhau thành nghề rồi....anh em mình kô sánh đc đâu;;) :D :D :D :D =; =;

Câu đầu còn đỡ bệnh, câu sau thì lại típ tục dòng cảm hứng như trên..=))Thùy ơi là Thuỳ=))
câu đầu thơ nguyễn bính bay cái j hả cô Chi ,mang tiếng học chuyên văn wa.Câu sau thêm thắt có chút ít.
"Con Chi thì kệ con Chi
Thùy ơi ,hai đứa chúng mình yêu nhau"
=)) =)) =))
Màu hồng mộng mơ thơ thẩn.Lãng mạn wa em:D :D

câu đầu thơ nguyễn bính bay cái j hả cô Chi ,mang tiếng học chuyên văn wa.Câu sau thêm thắt có chút ít.
"Con Chi thì kệ con Chi
Thùy ơi ,hai đứa chúng mình yêu nhau"
=)) =)) =))
Màu hồng mộng mơ thơ thẩn.Lãng mạn wa em:D :D
e tưởng thơ của Thủy và Thùy thì chứ Yêu pải đổi thành Chim chứ nhảy =)) =)) =)) Đổi đi cô Thủy ơi=)) =)) =))

cô p bậy bạ wa,con gái lớn mà chẳng tế nhị j cả.Thế này bao giờ lấy đc chồng

Mọi người ơi,hôm nay t tròn 19 tuổi...19 tuổi,người ta ko là sỏi đá nhưng cũng ko hoàn toàn là xác thịt..... Tặng cô nè:
" Cổ tay cô trắng lại tròn
Cô để ai gối mà mòn 1 bên
Gối chăn gối chiếu ko êm
Gối lụa ko mềm bằng gối tay cô..."
;)) ;)) ;)) ;))

con Thùy thì chẳng bao giờ đỡ nổi cả...mà thực ra cũng chẳng mà nào đỡ...cứ như cái hôm nó ngất xỉu khổ ngã là cứ ngã thôi...chẳng ai đỡ nổi cả
Bọn này nó chim chuột nhau thành nghề rồi....anh em mình kô sánh đc đâu;;) :D :D :D :D =; =;

Mày đừng có lôi chuyện cũ ra...Quả đó t chưa ăn sáng thôi.T mà đã ăn thì chỉ cso khi nhìn thấy anh cao to đẹp zai thì mới ..xỉu...thôi (giả vờ)

Uh lần sau cố gắng ăn sáng đầy đủ rùi giả vờ ngất trước một anh cao to bắp thịt cuồn cuộn nhé.....hay để tao thuê cho một anh không lúc đấy muốn giả vờ mà tìm mãi chả thấy anh nào.Thế mày mún Lí Đức hay Phạm Văn Mách nào...cho hẳn mấy anh đội tuyển quốc gia vật cho máu nhé :D :D :D

hôm nay vừa đi SN Thùy về...thác loạn ko chịu đc luôn.......Đc nhìn thấy Bà Già và anh Ếch...trông # quá...lên đời hết...Đặc biệt là Bà Già..trời ạ..h điệu lém...pải gọi là gái xuân mới đúng....hàng họ cứ gọi là :x

chụp ảnh không cô P.đúng là thiên hạ còn mình ta cũ kĩ.buồn...

@ cô Thủy : có chụp ảnh..nhiều đằng khác...thậm chí là HOT nữa...Nhất là ảnh của Hà Chi , Bà Già , Thùy + An ANh...;))

ui, hôm nay vui quá, yêu mọi người lắm cơ.:X.:* Tình hình mấy ảnh hot post lên đây cũng được, nhưng mà cái ảnh tao với bạn Long ý đừng có post nhá..=)) =))Ảnh đấy phải jữ lại làm kỉ niệm lần đầu tiên gặp gỡ mà đã..;)) ;))

uh post lên làm gì không ngày mai lại có án mạng thì chít à.....hehe.Mà mày nhanh nhỉ,Thiện vừa đưa về đến nhà là lên mạng post bài ngay rùi...

bọn này ghê thật,bây giờ em đã hỉu thế nào là thác loạn...sao hư thế
tiếc wa ko đi đc

@ Thủy : lại chẳng tiếc ...vui lém cô ơi...Cô mà xem ảnh xong thì còn tiếc nữa :p

biết tiếc rồi,dân nhà mình dám thác loạn kiểu thế.Em cũng chỉ còn nước bái phục,đúng là thác loạn độc đáo.Ối giời!các phụ huynh mà nhìn thấy chắc nghĩ j nhỉ...thôi để lần sau đú cùng anh em vậy.

bít nói j nữa..cứng họng luôn..có khi hỏi , con đã ...thế mấy lần rồi :)) :)) . Em pải công nhận nhìn ảnh đấy , chẳng ai nghĩ đó là do cách chụp đâu , bảo đảm thế nào cũng nghĩ là ...thật =))

He he,bạn Thiện có bao nhiêu cái xe ý nhỉ..tao cũng chả bít, hôm qua tao thấy bạn đi 1 con xe khác..:)) Nhưng vẫn là xe tầu,tao thấy xe đấy còn kinh khủng hơn cái xe lần trước..ngồi trên xe mà kô dám nói câu j..=)) =)).

Khổ thân,nhưng chắc vẫn chưa hoành tráng bằng cái lần tao ngồi xe nó mà đến đoạn đèn đỏ nó còn tắt máy,xuống xe ,làm tao kô bít làm gì đứng trơ lun giữa đường....Thiện đúng là Thiện

t vẫn còn nhớ lần đó...Tưởng Thiện tắt máy làm j , tưởng lấy cái j dưới yên , hóa ra là làm thế cho đỡ tốn xăng =)) =)) . Chỉ khổ cho Thái Hà...đứng trơ trơ giữa một đám người :)) :))

Back
Bên trên