Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Kon Thùy mà đi chậm hả..hôm đi với t , mày póng cũng kinh lém...
Thôi , có j anh em đi đứng cũng nên cẩn thận...Em chắc gặp hạn " mất tiền" rồi nên mấy ngày cuối năm chắc cũng êm đềm thôi ^^
20/1 nè thi rồi , học hành cũng rất vớ vẩn ...Sang kỳ 2 , t sẽ tu tỉnh lại rất nhiều ...Hãy đợi mà xem ;;) . Nhưng muốn lên kỳ 2 thì đợt này pải vượt qua điểm IELTS đã ...:)
Hôm nay t đc tặng 1 quyển học Tanh hay lém ý, lại mới ra nữa chứ ( quà noel muộn mày ạ ) ...Nhưng mỗi tội , cái máy tính nhà t , dek có ổ DVD , chỉ có CD thôi ..thế là ko nghe đc ...mà ko nghe đc thì học kiểu j đây..:(( ..Chán ..:((
@ Thùy : trường t đang có Tuần lễ Văn Hóa Nhật Bản đó , có j mà sang đó xem..Hôm nay t xem mất ông bà Nhật đứng nói chuyện với nhau...đúng là " Vịt nghe sấm ý"...Rồi có chuyện đc mặc đồ Kimono nữa...:X Xem gấp giấy nghệ thuật sướng cả mắt :x
Ê,khi nào cho t mượn cấi đĩa tA đó đi.Mang ra ngoài hàng bảo nó convert sang CD ROm ý
MÀ anyf,tao đi nhanh hồi nào,tại mày mải nói chuyện qua đấy chứ:D

Kon Thùy mà đi chậm hả..hôm đi với t , mày póng cũng kinh lém...
Thôi , có j anh em đi đứng cũng nên cẩn thận...Em chắc gặp hạn " mất tiền" rồi nên mấy ngày cuối năm chắc cũng êm đềm thôi ^^
20/1 nè thi rồi , học hành cũng rất vớ vẩn ...Sang kỳ 2 , t sẽ tu tỉnh lại rất nhiều ...Hãy đợi mà xem ;;) . Nhưng muốn lên kỳ 2 thì đợt này pải vượt qua điểm IELTS đã ...:)
Hôm nay t đc tặng 1 quyển học Tanh hay lém ý, lại mới ra nữa chứ ( quà noel muộn mày ạ ) ...Nhưng mỗi tội , cái máy tính nhà t , dek có ổ DVD , chỉ có CD thôi ..thế là ko nghe đc ...mà ko nghe đc thì học kiểu j đây..:(( ..Chán ..:((
@ Thùy : trường t đang có Tuần lễ Văn Hóa Nhật Bản đó , có j mà sang đó xem..Hôm nay t xem mất ông bà Nhật đứng nói chuyện với nhau...đúng là " Vịt nghe sấm ý"...Rồi có chuyện đc mặc đồ Kimono nữa...:X Xem gấp giấy nghệ thuật sướng cả mắt :x

Mày ơi,mạng bị đơ,t ko thể nào ol được,suốt từ chiều đến giờ.Tất cả những site nước ngoài đều ko vào được...Chết,thế này lỡ hết bao nhiêu hwopj đồng kinh tes của tao...lỗ hàng tỉ $ rồi chứ ít

lâu lắm không vào HAO rồi nhiều cái mới mẻ nhỉ trông mát mắt.Động đất ở Đài Loan một vấn đề tưởng như chẳng liên wan j` háo ra lại liên wan.đường cáp internet ở biển Hồng kông bị đứt mạng chập chập =>khó chat có thể tu tỉnh học hành được rùi.hk 1 này học hành như shit <mà có học j đâu mà như...thôi cầu trời ko thi lại môn nào thế là phúc đức lắm rồi.hôm trwowcs làm bài toán cc như cc ý.tính lung tung hết cả lên .nhìn lại mới thấy cả học kì chẳng học hành j cả cái j cũng thấy mới mẻ .thế mà đề dễ lại làm nhầm đề mới đau chứ:( số mình đúng là số con rùa.mọi ng` xem bố trí đi thăm thanh hà sáng thứ 6 đc ko.em thi xong đi thăm luôn rồi mình đi chơi luôn.năm mới đi chơi phát lấy lại tinh thần chút nhỉ<:p

á á ,cô Thủy nói bậy nhé..Hum nay tôi ăn trưa với mấy bạn nam ,buột miệng nói 1 câu mà bi giwof ngix lại,tôi xấu hổ lém:" Bọn nó thì chỉ xem phim con heo thôi"..hix hix.Con Thu Thảo ngồi cạnh còn bô bô cái miệng:"Phim con heo là phim gì hả cô?"...hix chết mất.Tôi chừa rồi ,ko dám như thế nữa.Tại tự nhiên gặp con Thảo nên mồm miệng mới liến thoáng như vậy..Mất hết cả hình tượng trẻ con đáng iu của tôi rồi cô ơi!!!(Tại vì cái thằng đó nó cứ nghĩ tôi trẻ con lắm,suốt ngày gọi tôi là little girl thôi...)..Cản thận trong mắt nó bi giờ,mình là 1 đứa con gái hư..."từng trải"...hix...Lại còn thằng bạn đẹp zai " Đảng viên dự bị" ngồi đấy nữa,thế này thì còn mẹt mũi nào mà nhìn bọn nó...Tôi đã sms cho nó xin lỗi rồi mà nó ko nhứn lại(Chắc máy hết tiền).Á mà thằng này cũng bố láo lắm,nó kêu nó ở 1 trọ một mình,thak tôi đến làm gì nó...kéo cả hội mình đến luôn cho nó biết tuyệt đỉnh kungfu:D ;;)

không on đc đành fải làm trò này vậy.hồi đầu tôi còn dịu dàng duyên dáng chứ bây h thành bố của thô bỉ rồi.mà club tôi ai cũng thế cả nên chẳng biết ngại ngùng là j đâu cô ạ,mà lũ lớp tôi cũng thế nốt.he he toi là còn ng` chân thật chứ đâu có sống giả tạo đâu cô.mà sao 4rum lớp mình nhiều sao thế,chóng mặt wa8-} ,oak vãi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi cũng ko ol đựoc.Chắc nhiêu đứa như mình rồi.Cô bảo ai giả tạo đây hả?Xỏ lá gì nhau thế?Tại tôi chơi với bạn luôn hồn nhiên chân thật...Cái gì ko biết thì bảo là ko biết .Mà nói tóm lại alf dốt,nhiều cái ko biết quá nên bọn nó nghĩ mình trẻ con...
Lớp tui các bạn ý nói chung là hiền,ko có gì bậy bạ cả....Tôi cũng chẳng ở trong club nào hết.Đang định thành lập hiệp hội những người ko thuộc hiệp họi nào....

cô thùy đâu rồi,chạy lung tung wa thế bữ nào wa club tôi chơi cho zui.có cả hộp bcs free cô có thủ một ít thì đến mà lấy,nhiều loại nhiều kik cỡ nhưng hình như mấy cái có mùi ko cho miẽn fí thì fải.lũ club tôi hay lấy về nhà thổi lên treo lủng lẳng.hôm trc club có loại mới bọn nó cứ tranh cướp mãi nhưng anh trg ban đối ngoại ko cho vì là hàng mẫu,nghe mô đi phê thì ở việt nam chưa có đến chục cái loại đấy đâu.xin lỗi tâm hồn ngây thơ trg sáng nào đọc đc nhé. mà thằng nào dại thế dám rủ thùy đến nhà mà ko sợ cô làm j nó .thằng này liều thật ,liều wa

Ối giời,tôi đi ngủ đây.Mai dậy học triết,Trong đầu vẫn còn nỗi ám ảnh về cau nói lúc sáng...Mà tự nhiên tôi thấy thik thik tahwngf bạn tôi cô ạ,mặc dù nó vợ con đè hùe dưới quê rồi.Tôi phát hiện ra là t rất thik nhìn tay bọn con trai (May ko phải thik nhìn chỗ khác),trông rắn chắc ,mạnh mẽ...HUm nay ăn cơm mà tôi cứ nhìn tay nó,tưởng tượng đấy là cái giò lợn....
À ,hóa ra mình thik nó chỉ vì cái tay của nó,bi giờ ngồi nahf tôi cứ liên tưởng ra hình cánh tay:đen đen;chắc nịch.Hay tôi cũng đi tập thẻ hình để đựoc như thé nhỉ?Hồi xwa đi xe buýt,tôi cũng toan soi tay các anh zai thôi.Sao tay nó to thế mà tay mình lại bé thế,thật bất công.
Mà thôi,nó có vợ rồi,tôi lại có chồng nữa...ko xơ mú gì hết...
Hôm nay ko viết đựoc blog,lên 4rum mình viết cho nhẹ cái đầu....
ÔI ..hình cánh tay cứ lởn vởn trong đầu.

mà trg` tôi nó thế hay sao ý .club nào cũng rứa.cái trg` này cái j cung dung`từ đa nghiã mà dân trg` tôi lại giỏi nghĩ xiên xẹo thôi.cái j cũng dung tư` "cái ấy" mà "cái ấy" lại rất chi là nh` nghĩa mới chết.cái hội đồng hương quảng ninh lấy tên là HAI HÒN nghe khiếp vãi mà hôm đi tập huấn công tác sv cả hội đấy đi chào từng trại một mà đội nó chào LCH tôi"HÒN TO CHÀO ĐẦU TƯ/HÒN NHỎ CHÀO ĐẦU TƯ/HAI HÒN CHÀO ĐẦU TƯanh đội tôi chúc lại chúc 2 hòn = nhau.cái trại nó trang trí hai cái hòn = xốp,lúc lên nhận thg bọn nó gỡ 2 hòn ra rồi đặt vào chỗ ấy.nói chung khi những ng` quanh ta bậy bạ thì ta đâu có thấy mình bậy bạ.fải ko cô?:D

Bcs hả cô?Nhưng tôi dùng để làm gì chứ?Cô giữ mà phòng thân đi.Trước khi làm hại thằng nào,nhớ dduwa cho nó 1 or 2 cái nhé!
Tôi đnag tưởng tượng ra cánh tay to khỏe chắc nịch của nó,cô lại chen thêm hình ảnh Deawoo vào,làm tôi chuyển chủ đề mất rồi.
Nhớ hồi xưa anh Ếch định trùm cả Daewoo....Cluc cô có nhiều zai ko?nếu có nhiều thì tôi ngượng lắm,ko dám thủ đâu.Để đây cho bọn trong club cô tự dùng ,tụ xử nữa chứ!
Ôi,hình cánh tay.....Đêm nay tôi sẽ mơ về nó,còn cô,chắc mơ về bcsu nhỉ!Loại có hương thơm,mùi gì thế co?chăc ngửi nhiều lắm rồi?có mùi dâu ko?Tôi thấy lạ là họ cho mùi thơm để làm gì chứ?Ai có time mà hít đâu

tôi mơ về cái ấy làm j ,tôi cần j sài thứ ấy.cô ơi tôi ko ngờ bây h tôi lại là một đứa chuyên nghiệp và có tổ chức rồi không sợ thiếu căn bản lại có những mới mẻ trong tư duy.ah mà chuyện ấy có j mà bậy bạ đâu cô nhỉ?đứa nào chẳng biết ko biết thì lạc hậu wa,nhg đứa biết mà không nói mới là những đứa thâm nho và bậy bạkhông có ng` nói bậy chỉ có ng` nghĩ bậy thôi

mà trg` tôi nó thế hay sao ý .club nào cũng rứa.cái trg` này cái j cung dung`từ đa nghiã mà dân trg` tôi lại giỏi nghĩ xiên xẹo thôi.cái j cũng dung tư` "cái ấy" mà "cái ấy" lại rất chi là nh` nghĩa mới chết.cái hội đồng hương quảng ninh lấy tên là HAI HÒN nghe khiếp vãi mà hôm đi tập huấn công tác sv cả hội đấy đi chào từng trại một mà đội nó chào LCH tôi"HÒN TO CHÀO ĐẦU TƯ/HÒN NHỎ CHÀO ĐẦU TƯ/HAI HÒN CHÀO ĐẦU TƯanh đội tôi chúc lại chúc 2 hòn = nhau.cái trại nó trang trí hai cái hòn = xốp,lúc lên nhận thg bọn nó gỡ 2 hòn ra rồi đặt vào chỗ ấy.nói chung khi những ng` quanh ta bậy bạ thì ta đâu có thấy mình bậy bạ.fải ko cô?:D

Này nếu tôi mà giỏi toán chắc tôi cũng học kinh tế đấy.Vậy mà tôi lại dốt toán...club cô bỏ phí mất một nhân tài rồi......
Nhưng quanh tôi người ta ko như thế cô ạ,ma các bạn ko như thế thì lẽ nào tôi lại như thế?tất cả nó phụ thuộc ở cái ấy ấy.
Sau này tôi sẽ lấy thằng chồng có cánh tay thật to...như lực sĩ vì dùng ...loại có mùi huơng do cô bán....
Tưởng tượng tối mai bọn nó lên chỉ thấy tôi avf cô nói chuyện,topic đồi,hay topic sức khỏe sinh sản nhỉ??

tôi mơ về cái ấy làm j ,tôi cần j sài thứ ấy.cô ơi tôi ko ngờ bây h tôi lại là một đứa chuyên nghiệp và có tổ chức rồi không sợ thiếu căn bản lại có những mới mẻ trong tư duy.ah mà chuyện ấy có j mà bậy bạ đâu cô nhỉ?đứa nào chẳng biết ko biết thì lạc hậu wa,nhg đứa biết mà không nói mới là những đứa thâm nho và bậy bạkhông có ng` nói bậy chỉ có ng` nghĩ bậy thôi

Cô à,cô phải tik cực bồi dưỡng cho tôi.Tôi sợ tôi lạc hậu mất rồi.Đến loại có mùi hương mà ko biết....
Tôi cũng đòng ý với cô,ko có người nói bậy,chỉ có người ngix bậy.....Tôi kể tiếp 1 chuyện,hôm nay tôi nói chuyện với mấy thằng bạn ,tôi kẻ tôi và Ếch học ở hai nơi khác nhau,tôi tầng trên ,nó tầng dưới nhà E.Thằng "Đảng viên dự bị " này nó cười hô hố:"NÓ trên ấy dưới á?".....Vì tôi là người ko nghĩ bậy nên tôi vô tư nói:"Tớ chả hiểu cậu nói gì"....BỌn ocn trai bi giờ ăn nói hình tượng nhỉ cô nhỉ!chả hiểu gì cả

trg cô ngoan nhỉ.hôm nào thi xong tôi dẫn cô đến club tôi chơi,mở rộng tầm hiểu biết,ngữ như tôi chỉ là loại tầm thg thôi.còn nhiều cao thủ chạy theo không kịp cô ạ.topic như thế này nó mới phong phú mà tôi làm đúng nhiêm vụ vủa mình màchúng tôi là những sv tuyên truyền/ở đâu khó có chúng tôitôi:BỜ THỦY:SV TUYÊN TRUYỀN PHÒNG CHỐNG TỆ NẠN XÃ HỘI VÀ HIV AIDS đang vỗ ngực đây

vừa khen câu trc câu sau đã đấm vào mồm ng` ta rồi.nói chung lũ trg cô fải gặp lũ trg` tôi thì chạy mất dép luôn.hôm trc môt thằng ngồi ở văn phòng club nó vứt lăng nhăng bcs .chị nhung nhồi ở club bảo nó nhặt nhưng nó bảo để thé cho hình tượng fù hợp để jới thiệu vê club mình.thế là chị ấy lôi cái kéo ra thằng này nó sợ fải nhặt lên cô ạ

Ở đâu khó có bọn cô??khó gì thế cô???KHó quá bọn cô xông vào làm việc luôn hả?
Nói chung là những bạn tôi chơi thì ngoan,nhưng phải tiêm nhiễm dần chứ cô....Gần Thủy thì đen,gần THùy thì rạng!
Cô à,hay tôi với cô chọi nhau đi:tôi sẽ tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy...còn cô phòng chống tệ nạn.Đằng trước thì giả vờ gườm nhau,sau lưng thì bắt tay nhau thắm thiết....vd như tôi tuyên truyền abc trước hôn nhân,cô thì bcs có mùi hương quyến rũ....hợp tác như thế dôi bên cùng có lợi.Mà tôi đựoc lợi gì nhi?

Lôi kéo ra làm gì hả cô?Cắt chức nó à?Thời buổi này ocnf ai dùng kéo,sao ko lôi cô ra cho nó sợ nhỉ...
Sao trường tôi lại chạy hả??Trường cô chạy thì có...Tôi bên kinh tế đối ngoại sẽ đối thoại để nó tăng giá bao cs,hay ko nhập khẩu laọi có mùi hương nữa....Lúc đó có muốn tuyên truyền cũng ko xong...
Cô ơi,đên 12h30 nhé.Tôi và cô nói thế này đến tết am lịch cũng ko hết chuyện.Đừng để tpic sang trang 106 đẻ mai bọn nó còn đọc

trời thế mà cũng nói.cô tg tg ngày mi thức dậy bọn lớp mình vào đây xem chắc là chết ngất.mà tôi đọc của mấy lớp vẫn thấy lớp mình trong sáng nhất.toàn những tâm hồn ngây thơ...mà cũng chẳng đứa nào lớp khác mò vào xó xỉnh này đâu cô ạ

ừ thế thì nói tiếp đi,hôm trước tôi kẻ cho con Thai HÀ là tôi làm 1 trò vô cùng tồi tệ,send nhầm tin nhứn cho 1 thằng zai ,con Thái HÀ đã nhanh mồm hỏi:"hấp diêm nó à".KHiếp tởm,còn có đứa bỉ hơn cả mình....
Gương kia ngự ở trên tường,nước NAm ai bỉ được dường như ta:
Xưa kia ta bỉ nhất trần,ngày nay Hà nó muôn phần bỉ hơn.
Ngủ đi cô ơi,tôi nói là tôi đi ngủ mà nói chuyện với cô hấp dẫn quá,hay đêm nay tôi sẽ mơ về loại có mùi hương nhỉ?Chân trời kiến thưk mới đựoc mở ra....đang chờ tôi và cô dắt tay nhau cùng khám phá...

cô ơi cô nhìn thấy ảnh tôi chụp cùng thằng OK chưa biết thế hôm trc cho cô xem .con hà chi kêu khiếp còn cao thì bảo trông đọc đáo fết.đúng là con hà chi tầm nhìn hạn chế .hôm nào cô bồi dưỡng cho nó đi không ng` ta lại bảo dân ngoại tình kém hiểu biết

Back
Bên trên