Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

đấy đấy....thèng Vũ Anh mũi to có thời gian lên xem ảnh mà ko có thời gian post ảnh lên à? >.< lười chảy mủ ra!!!! :( chị em dùng biên pháp mạnh bảo nó động đậy chân tay tí đi chứ :D :D :D nhất là bác Dương, phải dùng uy quyền của người vợ chứ :)) :)) :))

Mệt con Nguyên Thảo 3 cái vụ chống nắng, trắng da thế :)) :)) em dùng có mỗi khẩu trang thôi mà đã bị các bác chửi ầm lên là đeo sịp bịt mẹt roài :)) :)) :)) gặp con NThảo thế thì hóa ra là bằng nó đeo ..... toàn thân à :))

@Chị Phương: đâu, em có cầm cái pic nào của chị đâu, có bao nhiu em post hết lên rồi mà, nhưng nếu chị ko thik thì để em xóa đi nhé. Mà thôi, gái đẹp thì phải post lên cho người ta ngắm chứ. Ngượng giề , hê hê :)) :)) :)) Em đoán là ảnh của chị ở trong máy thèng Vũ Anh hết đấy, em ko cầm đâu :D :D :D

@Dương: bác nghe con Hạnh nó "lói xấu" giề em thế, kể em nghe cái :D :D :D à mà vụ áo đồng phục, nếu em đi trước khi lớp mình làm áo thì bác vẫn cứ để cho em 1 suất nhé :D :D :D tháng 6 năm sau em về lấy :p :D :D nhưng mà nói chung chiện đồng phục làm càng nhanh càng tốt mọi người nhỉ? :D :D ^_^

hic,đứa nào cầm ảnh của lớp thì bắt chúng nó up hết lên đi,cả cái vtrang nữa thì phải?đợt tới anh em mình phải làm quả ảnh cả lớp chứ lớp mình chưa có cái ảnh chung nào cả?
@ trang: em cứ yên tâm kiểu gì cũng có phần...tận tháng 10 mới đi thì lo gì?mà xem tính thế nào khao anh em đi chứ?
@ giang đệ : yên tâm đi hôm đấy chú đúng là hình tượng người nổi tiếng...anh chỉ thấy bùn cười nhất đoạn chú viết thư trả lời fan thui...chú có bao h làm thế đâu nhỉ?
mà ảnh chú giang hồi bé xinh thế sao ko thấy bao h cho anh em xem?
sáng nay gọi cho con nthao mà ko ai trả lời,dạo này liên lạc với nó khó quá,như gặp tổng thống í!..đúng là chuyên gia chăm lo sắc đẹp...
tình hình là sắp sang trang thứ 10,anh em post tích cực lên đi!

rút cục là vụ đồng pục lớp sẽ đc làm trong hè nên chắc chắn là bẹn nào đi du học cũng ko lo mình ko có đâu...
@ Trang béo : chị xem ảnh lớp mình rui..sao trông e trang hôm SN lại uống bia..trông mất hết hình tượng gái Văn quá..MÀ chị nhớ là chị có chụp ảnh với GC hôm mặc váy ngay sau ảnh PLinh chụp với GC mà..nếu mất rùi thì thui vậy..để lúc nào làm xong đồng pục lớp thì chụp bù vậy

Đoàn Lan Phương đã viết:
rút cục là vụ đồng pục lớp sẽ đc làm trong hè nên chắc chắn là bẹn nào đi du học cũng ko lo mình ko có đâu...
@ Trang béo : chị xem ảnh lớp mình rui..sao trông e trang hôm SN lại uống bia..trông mất hết hình tượng gái Văn quá..MÀ chị nhớ là chị có chụp ảnh với GC hôm mặc váy ngay sau ảnh PLinh chụp với GC mà..nếu mất rùi thì thui vậy..để lúc nào làm xong đồng pục lớp thì chụp bù vậy

Ối giời ơi nhơ anh iem quá.Một tuần ỏ nhà chả làm được gì,card thì hết tiền,ra net thì ko có tiền nốt.Sống để làm gì khi ko có tiền và ....rai.
Xem ra anh iem tán nhau rôm rả quá nhỉ,có cần iem cho thêm bài thơ thêm phần hoành tráng ko?Mà thôi,ô uế lắm....
Mọi ngưới cứ nói chuyện ảnh iếc gì thế mà ko có iem,tội nghiệp.Em tìm mãi trong đống ảnh đó mà chả thấy cái nào có hình mình cả.Iem cũng là một mỹ lữ mìa.:))
Đồng fuc lớp làm váy hay wan thế bọn mày. THế nào cũng rứa,tao chọn ở giữa:trên quần dưới váy.KHi nào gặp nhau xúc tiến ngay nhé

á á á á á á á á á á á !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Chết mất. Hôm đấy đã dặn đi dặn lại là cấm có post ảnh lung tung cơ mà. Đứa nào post cái ảnh đấy lên mạng thì biết tay tao. X( X( X( X( :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :(( :(( :(( :(( :((
Tao đang chuẩn bị vào đấy kiểm tra. Đứa nào post lên khôn hồn thì xóa ngay đi trước khi tao nhìn thấy( Thật sự là không đủ can đảm để xem lại những hình ảnh kinh hoàng đấy đâu).
Nhớ đấy, nhớ đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Hương Giang đã viết:
á á á á á á á á á á á !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Chết mất. Hôm đấy đã dặn đi dặn lại là cấm có post ảnh lung tung cơ mà. Đứa nào post cái ảnh đấy lên mạng thì biết tay tao. X( X( X( X( :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :(( :(( :(( :(( :((
Tao đang chuẩn bị vào đấy kiểm tra. Đứa nào post lên khôn hồn thì xóa ngay đi trước khi tao nhìn thấy( Thật sự là không đủ can đảm để xem lại những hình ảnh kinh hoàng đấy đâu).
mày kêu thì còn làm đc cái gì nữa chứ..bọn nó post lên hết rùi..gái xinh thì cứ để mọi người cùng chiêm ngưỡng..cứ pải ngại :)) :)) :)) .Pải công nhận chú Giang Còi nhà mình mặc váy trông xinh lém..năm tới bọn mình còn đc chiêm ngưỡng nhiều hơn ý chứ.. :)) :)) :))

đã cảnh cáo chúng mày rùi mà,đứa nào up cái ảnh đấy lên thì chit với đại ca! mà thôi chú giang ạ bỏ qua cho anh em đi,trông ảnh đấy chú cũng hoành tráng mà...
anh em đang rảnh rỗi ở nhà thì tranh thủ xem mấy mẫu đồng phục trước đi chứ cứ như lần trước bàn cả năm mà chẳng được gì...làm luôn trong hè thì vào năm mới có cái mặc chứ....
@ thùy: ở nhà nhiều nên xem ra chú thùy dạo này đụt đi nhỉ? cứ up thơ lên cho nó rôm rả mỹ lữ ạ!

thơ của Thùy và hội đồng tính lớp mình trừu tượng và khinh khủng luôn nên sau một hai lần đọc ko hiểu..e đành pó tay luôn..Hôm nào rỗi up nốt mấy bài thơ của chú Còi viết tặng hội bù khú lên

Lan Phương đã viết:
hehe :D :D sinh nhật thì chén chú chén anh 1 tí cho zui ý mà. Chứ em nà em "ngoan" lém :)) biết rượu bia là giề đâu :)) chị P cứ nói thế oan bỏ xừ :)) :)) :))

Thùy đã viết:
Mọi ngưới cứ nói chuyện ảnh iếc gì thế mà ko có iem,tội nghiệp.Em tìm mãi trong đống ảnh đó mà chả thấy cái nào có hình mình cả.Iem cũng là một mỹ lữ mìa.
ớ, con Thùy chưa có cái nào à :D :D :d sozi chú nhá :D đầu năm tao sẽ chụp bù cho mày :D :D nhớ rủ rê cả hội đồng tính nữa cho có bầy đàn :))

Giang còi đã viết:
á á á á á á á á á á á !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Chết mất. Hôm đấy đã dặn đi dặn lại là cấm có post ảnh lung tung cơ mà. Đứa nào post cái ảnh đấy lên mạng thì biết tay tao.
còn ai trồng khoai đất này :)) :)) :)) mày có giết tao tao cũng ko xóa đâu Giang ạ :D ảnh đẹp phải để cho người ta ngắm chứ. Post mí cái đấy lên để cho mọi người thấy sức mạnh của đồng xiền có thể làm con người ta thay đổi hình tượng ghê gớm đến mức nào :)) :)) :)) :))

@ trưởng : đương nhiên là trước khi đi em phải đập phá bét nhè với anh em rùi :D :D :D sếp cứ yên tâm.

tình hình tuần sau tập trung rùi hay hôm đấy học xong anh em ta đi làm 1 bữa nhỉ? cứ tình trạng ở nhà thế này đụt lắm rùi!

ok thui trưởng..lâu lắm ko bít đến mùi đi bù khú thế nào rùi..tại vì ở nhà suốt..chứ cứ nhớ đợt trong năm đi ăn lung tung với mấy đứa bạn thân cấp 2 mà lại thấy thèm

@MTrang: bao h ku*ng thi í nhỉ? 9-7 Pit cũng phải thi, mie, bja` thay đổi nhwu chong chóng, dek bít đường nào mà lần -__-

em thi 9/7. Giống Pit. Cũng thi ở IDP, giống Pit lun :)) à mà Trân với Trang có khi lại được xếp gần nhau đấy :D :D :D E hèm, có khi bao giờ anh em mình phải hẹn nhau gặp gỡ bàn bạc cái Pit nhẩy :))

Anh Dương ơi, hum trước bọn bạn em hỏi thăm có con dở hơi nào lắc lư ở trên Miss Ams ( mặc váy đụ + áo tứ thấn) Bó tay luôn. Mười mấy năm xây dựng hình tượng, bi h thi công cốc roài.
Tuần sau đi học anh em tính thế nào đấy??????????? Nghe nói 3 buổi/tuần. 3h/ buổi. Thế này thì chết chắc luôn. Có lẽ là em bùng thôi. Bố khỉ. Thời gian đi chơi còn chẳng có lấy đâu ra thời gian đi học cơ chứ. Anh em mình hôm nào phải bù khú thôi. Ko cứ kéo dài tình trạng này em ko điên cũng dở hơi lun.!!!!!!!!!!!!!!

hihi,chú giang cứ bình tĩnh...làm con người thì thay đổi là chuyện đương nhiên,dù thay đổi thế nào chú cũng là đại bàng trong mắt anh em mừ! lo gì thiên hạ đồn đại!
hic mà học 3 tiếng cơ à? cứ tưởng 2 tiếng như năm trước thui! 3 tiếng thì còn làm ăn được gì...hay anh với chú bùng đi...đang thiếu thời gian mà văn vẻ lúc này thì làm được gì cơ chứ! chú sắp xếp trước kế hoạch đi,có gì hôm học xong anh em ta lên hồ hai bà luôn nhey?

@Trang: hờ thế ah? thế có khi phải gặp gỡ bàn bạc cái thật B-)
cái j` mà 3 buổi.tuần, 3h/buổi đấy? Lớp văn nuôi gà công nghiệp ah >_<

chú giang còi nghe thế nào đấy chứ..cuối năm tui nghe cô OAnh bảo là học 3 buổi/1 tuần , 1 buổi/2h..chứ có phải như chú nói đâu..Chỉ có điều là năm nay học hè , cô sẽ ngồi dưới cùng nghe với bọn mình và xem đứa nào trốn học hôm đó thoai...Nghe đâu còn dặn MH làm một quyển sổ ghi đầu bài nữa đấy

Tao nói thật,cô nói thế thôi,chứ bít đằng nào mà lần.Mày nhớ mấy lần cô nói chuyện trong năm,hình như 50 % là sự thật.Tao chỉ thấy tiếc tiền học thôi,ai mà bít mình sẽ học được cái j?Mà hình như năm ngoái bọn mình còn chưa có chữ nào vào đầu bài "Chí Feo",thế này làm sao thi ĐH được,rùi cả môn toán nữa.Nếu một năm sau bọn mày có thấy tao bơm xe ở đầu đường thì nhớ vào bơm cho 1 lốp nhé.
Cái An Anh ngày mai là vi vu sang Trung Quốc .Em Thái Hành dạo này đang bị sốt anh em ạ,nghỉ mất 1 buổi học thêm rùi.
To MInh Trang: KHi nào chụp ảnh thì nhớ dặn tao truớc nhé,để tao còn hóa trang

hehe..... lại còn làm cả sổ ghi đầu bài lúc học hè nữa cơ à :)) :)) :)) máu nhẩy?? thế thì tên mình lại thường trực trong đấy suốt roài. :D :D :D Mà cứ bảo là em đi nghỉ mát cùng gia đình thì làm gì được nhau? :p lý do vãi cả chính đáng ra :)) :))

Mọi người ui, hay bao giờ đi công viên nước thác loạn đê...... tự dưng dạo này thèm đến đấy quá :D Thác loạn + ăn uống, coi như là picnic tập thể lun :D chỗ đấy đi 1 ngày là bét nhè ra roài.À mà hình như có mún qua đêm cũng dek được :)) mọi người thấy thế nào? :D :D :D Nhưng mà phải đi đông mới zui cơ, chỉ sợ chả vận động được bọn lớp mình thui :( :(

@Pit: có gì Pit nhắn tin cho em, xem tình hình thi cử thế lào cái nhỉ? :D :D ^^ À mà còn nhớ số em ko đấy?

dạo nè ở nhà chán quá...mấy hôm thời tiết nóng đột ngột làm e ở nhà nằm liệt giường.. chẳng bít làm jf chỉ có ăn và ngủ..cứ cái đà này thì người béo lên mất :(( :(( :((
@ mọi người : kiểu này thì chỉ có tự bọn mình tổ chức đi tham quan thui..chứ sắp hết tháng 6 rùi mà chẳng thấy cô có động tĩnh j cả ? chán quá..Bít thế hồi cuối năm học , anh em ta đi bù khú một hôm có pải hay hơn ko..chứ h ở nhà thì chẳng làm đc j ...muốn đánh bóng mặt đường cũng ko đc vì thời tiết nóng quá...Nhưng có khi thế lại hay..sau 3 tháng hè tự thấy da mình trắng ra mà ko cần pải dùng đến kem làm trắng da :)) :)) :))

Back
Bên trên