Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

úi rùi ui hôm nay gặp bà con vui ghê cơ...nhưng 1 số đứa mất dậy đã bỏ bà con mà đi tư tình riêng ghê quá cơ!
cô duyên dạy cũng thoải mái mà,nói chuyện là chính chứ có nặng nhọc ghi chép gì đâu..anh em ráng mà học...
nhưng cái vụ học thêm ở lớp là ko yên tâm được đâu...học được vài buổi lại hoãn rùi nghỉ ý mà!

à mà con thùy hôm nay mang bánh đến ăn mảnh nhé! đểu ghê cơ ko thèm mời anh em để anh em quay xuống bắt quả tang nó đang ăn!
hoan hô box lớp mình sang trang 11 anh em tích cực nữa lên...

anh em ui tình hình là tuần sau 2 hôm nghỉ học cô duyên anh em ta chọn lấy 1 ngày mà đi chơi nhé! tuần sau gặp rùi bàn cụ thể được ko?

Lớp Văn này chán nhẩy cũng chỉ có mấy nhân lên đây buôn bán thoai cũng chẳng hơn lớp Địa là mấy cả đáng buồn :| :| :|

hic, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy bạn chat chit với nhau + Khoa nữa :))

đi chơi 1 chuyến đi trưởng ạ và họp xem làm đồng phục thế nào nữa..Học cô Duyên công nhận nghe là chủ yếu nhưng mà bài tập thì...

thấy bảo học tuần 3 buổi, mối buổi 3 tiếng à :)) :)) vãi lúa nhỉ :D :D :D :D
mà học lí luận văn học hay chương trình lớp 12 thế mọi người????

Trần Việt Thụy đã viết:
hic, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy bạn chat chit với nhau + Khoa nữa :))
uhm đúng rồi bi h có thêm bạn Thụy nữa vào phá topic lớp này đê để tui rủ thêm bọn lớp Lý2 nữa cho vui :D :D :D

Nguyễn Minh Trang đã viết:
thấy bảo học tuần 3 buổi, mối buổi 3 tiếng à :)) :)) vãi lúa nhỉ :D :D :D :D
mà học lí luận văn học hay chương trình lớp 12 thế mọi người????
Học có mỗi 2.5h thui mà có pải 3 h đâu cơ chứ :(( :(( nhưng thế cũng đủ tiêu rùi nhất là khi học lí luận văn học rùi còn pải nộp bài cho cô chấm điểm nữa :(( :(( :((

dùi ui mọi người có avartar nhìn ác chiến quá!
bạn thụy vác đâu ra con mèo đẹp lung linh nhìn sướng thế? hihi
còn cái avartar của con trang thì đúng bản chất quá rùi ko còn gì để bàn cãi nữa...
mà bẹn khoa cứ vào đây phát ngôn linh tinh chê bai lớp tớ là tớ vác chổi đuổi đi đấy!

bạn Khoa ko pải là cầm chổi đánh chị ạ..thế là quá nhẹ , theo em thì pải dùng biện pháp mạnh hơn cơ..biện pháp j thì hiện tại em chưa nghĩ ra..
Hôm nay đi học thấy cô Duyên kể là hôm nọ cô Tú Oanh điện đến hỏi xem có bao nhiêu đứa nghỉ học ...kinh vãi..

Cho em hỏi số di động của đại ka Giang còi là bao nhiêu nhỉ ???

Phạm Hải Linh đã viết:
Cho em hỏi số di động của đại ka Giang còi là bao nhiêu nhỉ ???
Bẹn hỏi làm gì vậy??? b-) b-) b-)
Mà thôi cho luôn 0989241117
Không biết đồng chí Giang còi có đồng ý không nữa em cứ dại gái cho trước xin phép sau :)

@ phương: haha hỏi thì cũng nhiều đứa chit nhỉ? nói thế thui chứ cái trò học hè làm sao mà bắt bớ được như học chính...người ta đến ngồi cho là phúc rùi còn cứ thích đòi hỏi nhiều! mà học thì nào có sướng gì rùi lại è cổ ra viết bài thui...thảm lắm!
chú khoa dạo này lanh chanh nhỉ? chú giang lại cho vài chiêu thì khổ!

@ Dương : e chẳng bít thế nào đc , cứ để đến hôm tới nếu cô Tú Oanh đi ===> bít kết quả ngay ý mà..Mà chị đã làm văn chưa thế..e đọc xong 3 đề..đề nà cũng khó viết..chẳng bít chọn đề nào để dễ ăn điểm đây..hix hixx

lêthùydương đã viết:
@ phương: haha hỏi thì cũng nhiều đứa chit nhỉ? nói thế thui chứ cái trò học hè làm sao mà bắt bớ được như học chính...người ta đến ngồi cho là phúc rùi còn cứ thích đòi hỏi nhiều! mà học thì nào có sướng gì rùi lại è cổ ra viết bài thui...thảm lắm!
chú khoa dạo này lanh chanh nhỉ? chú giang lại cho vài chiêu thì khổ!
sợ gì dạo này tao có gặp nó đâu mà lo!!!
Sợ gì ;)

kinh nhỉ? khoa mới học võ à mà ko sợ giang? hihi hoan hô tinh thần chủ quan của bạn khoa?
chit mai cô đến lớp kiểm tra à? đúng hôm mình ko có hứng học...nhìn mấy cái đề chán thật,chẳng thích viết cái gì cả,bao h phải nộp thì viết bừa thui!
nước đến chân mới nhảy là truyền thống của lớp mình mà!

cac chi ui,co ai hoc tuyen van ams hon,co the cho em muon vai bai van cua tuyen ams hon,can gap lam,chi nao giup em cai nha,da ta va se hau ta

@ Khoa : ko hiểu bạn Khoa to nói to tiếng thế cho oai hay là đến lúc gặp Giang lại chỉ cười cừơi mà chẳng chịu bật lại :)) :)) :))
@ bạn j ở tổng hợp : thứ nhất yêu cầu bạn đánh có dấu để mọi người dễ đọc :)) :)) thứ 2 là bạn pải nói rõ là sẽ hậu tạ như thế nào thì chị em lớp Văn xem xét liệu có giúp hay ko chứ nói mông lung quá làm sao mà quyết định được :)) :)) :))
@ Dương : hôm nay chị nghỉ học ===> làm em cụt hứng ý tưởng làm đồng phục lớp đang định nói với chị :(( :(( :((

Back
Bên trên