Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

[-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? Bạn Khoa dạo nay tính vi gớm nhỉ. Lâu lâu ko gặp mà đã dám lên mặt roải. Hum nào gặp biết tay tớ nghe chưa. :-?

vũ khánh toàn đã viết:
The girl cua ams kiêu quá hén.Mượn mỗi quyển vở thôi ma khó khăn thế,bảo đảm có hậu tạ mừ,muốn thế nào đây cũng chiều nha.Cho mượn gấp đi,cần lắm rồi đó.lớp trưởng hay lớp viên gì được tất miễn là của tuyển văn là đươc mà.giúp em đại ca ơi.
He he, bạn này hay nhẩy. Nhây vào top lớp mình kêu gào động đến tên em nên mất ngày hôm nay em hắt xì hơi liên tục. Tội lỗi, tội lỗi quá.
@ Bẹn j j đấy: Đằng ấy có giỏi thì xông tận vào xào huyệt lớp văn mà mượn, mượn được xin bái phục
@ Anh Dương: Hôm nay anh bỏ rơi đàn em. Tính thế nào đây [-( [-( [-( :-? :-? :-? . Anh có biết em anh 1h trưa nắng phải lang thang ở ngoài đường, không có tiền đành phải lên Vincom chơi. Ặc ặc ặc ặc. Em thèm đi hát quá. Anh xem thế nào chứ em ở nhà đến phát ốm lên rồi. KHông đi chơi không chịu được. Trong năm còn trốn học đi chơi nữa là trong hè. :(( :(( :(( :(( :((

CON TRANG BÉO KIA!!!! BUÔN GÌ VỚI THẰNG BÉO MÀ LÂU THẾ, CẢ SÁNG, THÔNG QUA TRƯA, XUYÊN QUA CHIỀU, ĐẾN TẬN TỐI VẪN CHƯA XONG!!!! HÔM NAY CÓ CHUYỆN KHẨN CẤP CẦN GẶP THẰNG BÉO THÌ TOÀN BỊ CON NÀY NGÁNG BẠC!!! HÔM NÀO GẶP THÌ ĐÁNH CHO HẾT MỠ LUÔN, GẦY HƠN CON MẮM LUÔN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sơ-ri mọi người, bon chen tý :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hương Giang đã viết:
[-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? [-( :-? Bạn Khoa dạo nay tính vi gớm nhỉ. Lâu lâu ko gặp mà đã dám lên mặt roải. Hum nào gặp biết tay tớ nghe chưa. :-?
Hehe kệ tao xía gì đến mày mà nói có giỏi thì bắt tao nè chân ngắn mà làm phách haha chỉ được cái có võ bắt nạt người khác :)) Mà quên tao sorry mai mang cho tao mượn cái PM3
Hehe @bạn Đức Trung topic này không kém gì topic lớp Địa về khoản tạp phí lù về số nhân tham gia nên bẹn cứ vô tơ zô đây câu bài or buôn chuyện không phải xin phép hay kiêng nể gì hết :>

Đúng là cái bọn con gái,dữ như chằn.bảo vô tận lớp thì ai dám chứ.
Đáng sợ.....Đáng sợ.....Đáng sợ.....Đáng sợ.....Đáng sợ

thèng Zim hâm đã viết:
CON TRANG BÉO KIA!!!! BUÔN GÌ VỚI THẰNG BÉO MÀ LÂU THẾ, CẢ SÁNG, THÔNG QUA TRƯA, XUYÊN QUA CHIỀU, ĐẾN TẬN TỐI VẪN CHƯA XONG!!!! HÔM NAY CÓ CHUYỆN KHẨN CẤP CẦN GẶP THẰNG BÉO THÌ TOÀN BỊ CON NÀY NGÁNG BẠC!!! HÔM NÀO GẶP THÌ ĐÁNH CHO HẾT MỠ LUÔN, GẦY HƠN CON MẮM LUÔN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!

sơ-ri mọi người, bon chen tý
Zim kiaaaa......bà đây đâu có buôn với nó >.< máy nhà nó bị down hay sao ý. Tui gọi cho nó cũng đâu có được :(( :(( :(( đang lo đây, hơn 1 ngày rùi mà ko contact được với nó :(( aaaaaaaaaaa
À, mà chắc bẹn Zim lại nhờ nó quân sư quạt mo chiện em shit chứ giề :)) :)) :)) thôi, để "tớ" tư vấn giùm cho. Bạn bè, phí tư vấn lấy rẻ thôi, yên tâm!!!!!! :)) :))

@ bạn Khoa : bẹn Khoa cứ cẩn thận nhé , topic lớp văn đúng thật là để mọi người nói chuyện nhưng cũng tùy từng người thui nhé..ko pải ai vào buôn cũng đc đâu..bạn đừng có nhã ý làm hỏng topic lớp tớ như lớp bạn
@ bạn Toàn : yêu cầu bạn ăn nói cẩn thận nhé ! Ai là 'bọn con gái hả "

kinh quá chit chửa sếp mới ko lên có 1 hôm mà các em nhà mình làm ăn kinh quá! sang trang 14 rùi cơ đấy!
ngày mai đi học cả nhà mình cố đi đông đủ đây...tranh thủ nhìn mặt nhau tí ko đến lúc mỗi người 1 nơi haha...mà tình hình là các chú làm bài cô duyên chưa nhỉ? anh thì đành thất hứa với cô rùi! haha tội lỗi quá!
@ chú giang: thành thật xin lỗi chú tại hôm qua anh ko ra ngoài được...hihi,nhưng các chú cứ yên tâm,thể nào cũng có khoản chơi bời vì anh đây vừa tậu con máy mới...ngon cực...haha,tình hình tuần sau qua nhà anh ăn cơm,chú nào rỗi thì đi nha, welcome hết hoho!
@ trang: chú thi xong rùi thì xem lộ mặt ra để anh em ngắm tí chứ lâu lắm rùi ko thấy liên lạc gì...xem làm quả đi chơi thế nào đi? dạo này chú là toàn xé lẻ thui!
anh em xem tình hình thế nào để còn hoàn thiện vụ đi chơi với đồng phục chứ nhỉ? kêu gọi mãi mà ko làm được gì cả?

vũ khánh toàn đã viết:
Đúng là cái bọn con gái,dữ như chằn.bảo vô tận lớp thì ai dám chứ.
Đáng sợ.....Đáng sợ.....Đáng sợ.....Đáng sợ.....Đáng sợ
Đúng vừa phát biểu có mấy câu là bị bẹn Phương đốp lại chan chát kia kìa :((
Sợ

Zim, mày dám chửi bới trách móc j` kưng của tao đấy
oành cho hết hâm bi h B-)
hehe, thi xong lên đú với các bẹn
hôm thi ngồi xa em Trang wa' nên anh em mìn ko tương trợ nhau được
bùn

@ Khoa : tớ đâu có đóp lại nhỉ mà chỉ là nói nhẹ nhàng thui :)) :))
@ Trưởng : e cũng chưa làm bài tập cô Duyên..cứ lôi sách vở ra đọc đc cái đề bài ...thấy chẳng bít viết gì cả nên lại đóng sách + cất giấy kiểm tra đi :(( :(( :((

Chời ơi,em phục các chị lớp văn ams quá ta.ko biết mấy bà này còn trò gi nữa nhỉ.Nhưng mà công nhận là dân văn của ams gớm thiệt đó.

thế á, thế thì chết rồi!!! Thằng béo nó bỏ bà đi với đứa khác rồi, [-x chẹp chẹp :p thôi, chắc là buôn nhiều quá nên cái điện thoại bị quá sức. Có gì zim xin lỗi ha, chẳng mấy khi có dịp nạt cho béo 1 trận :)) Thế thi thố thế nào, mà lớp Văn còn bẹn nào thi IELTS đợt vừa rồi nữa kô, cho tớ "hỏi thăm" 1 tý :D
Mà con Trân kia, thi thế nào, tao add nick mày cả thế kỷ rồi mà chưa thấy gì! :))

quên quên, đề nghị Trangbeo kô gọi là shit nữa, nghe chưa, nghe nó cứ shit shit :)) Với lại cần gặp thằng béo kô phải chuyện đấy, muh là chuyện của lớp Lý với cả của NEO!
À đấy, lớp Văn còn kém lắm, lớp Lý bị mod lock liên tục mà topic giờ đã có >500 bài, trong khi lớp Văn vẫn ... [-x chịp chịp :D

Trần Đức Trung đã viết:
À đấy, lớp Văn còn kém lắm, lớp Lý bị mod lock liên tục mà topic giờ đã có >500 bài, trong khi lớp Văn vẫn ...
bạn Zim nói thế nào chứ..lớp Văn 'bán dưa' làm sao bằng lớp Lý được cơ chứ :)) :)) :)) nên số bài + số trang ít là phải :)) :)) :))
@ toàn : lớp tớ còn nhiều trò hay lắm ..ấy muốn xem thì cứ việc xông thẳng vào xào huyệt ...Nhưng cũng pải nói một điều là lớp Văn của bọn tớ là hiền nhất đấy..bạn toàn ní sai thui :)) :)) :))

Trần Đức Trung đã viết:
À đấy, lớp Văn còn kém lắm, lớp Lý bị mod lock liên tục mà topic giờ đã có >500 bài, trong khi lớp Văn vẫn ... [-x chịp chịp :D
Lớp Lý là bọn câu bài chuyên nghiệp rồi làm sao mà chấp được lớp Văn mới hành nghề không lâu làm sao đú với bọn lớp Lý các ông được [-(

úi giời , bit ngay cô duyên hiền mà ,sáng mình ko làm bài mà vẫn ngon lành hihi...ngồi trong lớp ăn theo nói leo cô bùn cười vật vã ạ!nhưng tình hình chắc thứ 4 phải làm bài thật chứ ko ngại chit hihi!
con đại bàng đâu nhỉ? thỉnh thoảng thấy vào đây huấn thị anh em 1 lúc rùi lại đi...dạo này nó đại bàng quá rùi rùi đi bù khú với anh em thì sợ hết xăng...bó toàn tập!

bạn khoa nói thế nào ý chứ..lớp tớ dù có hành nghề đến đâu cũng lam sao bằng lớp Địa và lớp Lý các ông đc hả..
hôm nay chưa nộp bài Văn cho cô Duyên thấy trong lòng ái ngại quá trong khi bọn nó nộp bài hết rùi , cho đến tận bây h em vẫn chưa bít viết về cái j cả..khó quá..Sáng nay cô giảng bài vui thật nhưng khổ nỗi là em buồn ngủ quá nên cứ ngáp ngắn ngáp dài====> nên nạp vào CPU ko đc bao nhiêu kiến thức...chỉ có ngồi chép mỏi cả tay nên những lúc đấy là ko thấy buồn ngủ nữa====> tự mình thấy pó tay mình luôn

hehe....cái top lớp ni còn xôm tụ chán ...chúng mày rỗi rãi ghé qua top CVA chơi ...lớp tao có mỗi tao với thằng Ngọc ngồi chửi nhau rồi thỉnh thoảng up ảnh ....."ấy " của chúng nó lên ...
@dương:eek:ach.........thì tr` tao có bao h có khái niệm fair học hè đâu cơ chứ !!!cô chủ nhiệm bảo cuối tháng 6 học mà giờ ..... :-? :)) .......chỉ khổ cho mỗi gần 20 đứa fair thi lên lớp thôi ....chứ bọn đc lên thẳng thì cứ gọi là ...tới phới ....
à ko ...lũ lớp tao ngoan hiền chăm lắm <ko đứa nào phương châm như tao mấy :ăn ngủ chơi>.......suốt ngày thấy chúng nó đi học thôi <ko như tao ...ở nhà gọi là đi học ,ra ngoài gọi là đi lượn >
@giang:con ranh!!!!!!!!mày giờ đú wa'....... :-$ đú mà dek rủ tao ....láo thật !!!!!! [-x [-x ...cứ đợi đấy thứ 5 tao sang .....;;)
chẹp ...có khi dạo này fai? chăm chăm qua HAO câu bài mới đc ...tình hình bài em .........trông hẻo wa '.......

bạn oanh có cái phương châm giống tớ ,ăn ngủ là trên hết còn những việc khác chỉ là phụ thui! hihi ! có gì qua lớp tớ chơi nha,như hồi trước í bạn oanh qua ngồi học thầy cũng chẳng bit gì cả hihi! thế nhớ cứ thứ 2,4,6 qua lớp tớ ngồi chơi cho vui!
con giang bi h đú lắm rùi ko cho anh em theo kịp nữa! ngại quá!

Back
Bên trên