Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

sao mỗi hôm lại thấy mày đổi avatar thế Pit, mà toàn ảnh đực rựa! [-x bản chất của mày à!? chịp chịp >:) :)) :))
À mày có email bà Giang đấy kô, tao kô đi nữa nhưng kô nhớ email bà ý để báo + xin lỗi! Có thì off cho tao mày nhớ! >:D< thanh củi văng vào mặt :D (tao biết ba cái thứ này thì off cho mày tiện hơn, nhưng tao đang muốn tăng số lượng bài --> cái gì nhờ vả ai cũng cho lên đây tuốt B-) heheh...)

Pit được 6.5 à :D :D :D chúc mừng!!!! chúc mừng!!!!! :x :x :x

@Pit: lúc đầu em vẫn định đi Taylors ở Syd cơ, thế tức là học cùng trường với bẹn Joshua lớp Pit đúng ko? :D :D :D nhưng mà bi giờ lại chuyển hướng roài, học foundation của Deakin (trường nì ở Mel :) ) sau đó lên học Uni của Deakin lun Pit ạ ^.^ trường Deakin hơi phò 1 tẹo nhưng được cái fee rẻ ---> tiết kiệm tiền để còn học thạc sĩ, hề hề :)) :)) :)) chứ học bên Taylors thì phải lên Uni bên Monash, fee chát lém, chịu thoai :)) :))

hahaha....thèng Zim ko được đứa nào đưa mẹt lên làm ava nên ghen ăn tức ở à, cứ ý kiến, ý cò suốt thôi :)) :)) :)) :)) bác zai bên ava của Pit handsome bỏ xừ, hị hị...... :x :x so với Zim nhà ta thì........ ^^
thực ra thì....ở đời cũng phải bít mình là ai chứ Zim :)) :))
à quên mất, thèng Zim kiaaaaaaaaaaa, lúc nãy chua đọc hết mấy bài viết ở trên, ai cho chê chị đây là thường hả >.< người ta đã đau khổ lém roài mà còn cứ thik dày xéo lên nỗi đau lòng của trẫm, nhớ đấy !!!!!!! 2 năm nữa đây về thi lại cho bít tay :)) :)) :)) hê hê.......

sáng nay đến dek học được cái gì...ngồi buôn như đúng rùi được bẹn hà phương quảng cáo ông anh hay quá hihi...
chiều đi với con giang và hà phương ko có chỗ tá túc cuối cùng lại đến nhà gái già...quậy ở nhà nó tưng bừng...khổ thân em nó...tội lỗi quá..
tình hình tuần sau lại học HÙNG rùi có bác nào chuồn ko?

Trưởng ơi,em muốn bùng học Hùng nhất đấy!!!!!!!!!!!
Có cách nào để bùng êm xuôi ko nhi?!
Hôm nay ngủ cả chiều,tình hình này đêm nay lại thức rùi!!!

Em ơe ngoài cũng cảm thấy thương cho gái già nhưng mà chỉ khổ lúc dọn chiến trường thui chứ lúc mấy người đến thì nó vui bỏ xừ lên được :)) :)) :)) Hôm nay đi học từ 3h chiều đến 9h mới về ..vào thấy mọi người pnois chuyện rôm rả quá..thế nên ngứa tay góp vui :)) :)) :))
Sang tuần học Hùng nhỉ..ngán quá :(( :(( :(( 3 năm đều nghe thầy giảng mà chẳng đc chữ nào vào đầu..Xin mẹ cho nghỉ thì ko đc , có khi pải.... :)) :)) Sáng nay em có khác gì chị đâu...ngồi buôn dưa với mấy đứa trong hội đồng tính rõ vui..nên chẳng nghe 4 anh dzai trong lớp đứng dậy pân tích thơ tình nữa..
@pit : mày ơi ,avarta này là chú mày hay lại là Đại Ca or...ở trong Sài Gòn thế hả...trông ổn quá :)) :(( ;;) ;) thế mà lại có bạn chê đấy , nói nhỏ nhé chẳng pải ai ngoài bạn Zim khi thấy mình ko đc bằng..chẹp chẹp..nói như em Trang là đúng đấy :)) :)) :))

Chà topic này phát triển nhanh ghê, đúng là lớp văn có khác

Nhưng chưa được sao nào à :D

lớp Văn bên đấy bây giờ lại bị sự tra tấn của thầy Hùng ái à ?
thương thay !
xin chân thành chia buồn với các pác !!!!!!!!...........

Cuộc đời đau khổ thế đấy bạn Oanh ạ!!!!!!!:(
Thế ấy ko sang lớp tớ học nữa ah?Hôm đầu hình như thấy ấy!!

@Zim: hôm trước ngồi nói xấu mày 1 hồi vui quá trời Zim ạ, mail của bà G thì để tao off cho, bi h ko nhớ :D
em MT nói đúng đấy, ở đời phải biết mình là ai chứ, trèo cao wa' là ngã đau đấy (cái ava của tao phải nói là quá cao so với mày :)) )
mày mà còn chê chú yêu của tao 1 lần nữa là lột da chấm muối ăn liền, khỏi qua xào nấu đấy
@MT: bít cái deakin đấy rùi, lần trước định chuyển wa đi Oz cũng được bà tư vấn giwowis thiệu cho DK :D Mel thì zui rùi :D bét nhè luôn nhá :D
@Phương béo: mày phun 1 hồi tao chả hỉu j` cả, cái j` ma` ĐC với Sài Gòn, điên ah? Chú yêu của tao đấy con ạ, nhìn mặt đi mà nhớ, sau này tao cũng sẽ phong độ như thế :))
các bẹn lớp văn có vẻ tình hình học thêm jong lớp Nga rùi, cô đến cho bài rùi đi buôn chiện, cuối h` quay lại chữa, chấm hết, đi về :D
mất thời gina wa', lên Ciao ngồi điều hòa chả sướng hơn ah?

@bạn oanh: bạn oanh miêu tả thầy hùng chân thực thật nhưng nói nhỏ thui ko thầy mà bit là thầy bùn lắm haha
@chú quỳnh và các chú muốn bùng: chuẩn bị sẵn lý do anh nói cho,cùng lắm cho đi tong luôn con sổ đầu bài là được...anh thì quyết tâm đi học để ngồi buôn chuyện zai gái với bọn nó haha! thỉnh thoảng phải gương mẫu tí chứ hihi!

Ui yêu trưởng thế!!!:X
Em mà nghỉ chắc cũng có giấy xin phép thôi(nịnh mẹ tí là dc mà)
Chẳng qua sợ bác ý lại đòi kiểm tra thêm bài để chấm thôi!!!:(Ác mộng làm văn !!!huhuhu

[-x này này, trưởng ơi thế là không được đâu, ku định cho con sổ đầu bài đi thì em ăn nói thế nào với sêp Tú Oanh đây..."tinh thần trách nhiệm" của em là cao lắm đấy....Thế, hỏi khí không phải chứ những ai muốn nghỉ thầy Hùng thì cho em tham gia với ;;) ?

úi giời,cuối cùng bẹn thư kí lớp cũng chui vào đây rùi hihi! thế là đủ mặt anh tài ở đây rùi!
tình hình là em bit bác tinh thần trách nhiệm cao nhưng mà ở đời phải làm việc tốt tích thiện cho con cháu chứ! anh em ta cứ nhẹ nhẹ tay cho bà con bùng đỡ khổ chứ ngồi trong lớp khác nào tra tấn nhau!

@bạn quỳnh :eek:ài ...chắc ấy nhìn nhầm tớ với ai ...lượn lờ ở khu ams thì có thể chứ sang lớp ấy thì ..........oạch !!!!thôi ......sợ lém !!!!!!!!!hè hè ...với cả nhìn lớp ấy chăm chỉ <hình như có mỗi thấy Hùng là chăm chỉ lên lớp tra tấn thôi >....đi học hè tớ sợ lém !!!!!!!!!!!!
@bạn dương :tớ biết lỗi rùi .....tiếc là tớ biết là hình như thầy bị gọi tên này lâu lắm rùi đúng ko ?hồi hè lớp 10 đi học nhà thấy mới thấy nó chân thực quá !

cuối cùng thì bạn thư kí của lớp cũng đã vào góp vui..Minh Hương cho tui đăng kí trong cái danh sách nghỉ thầy Hùng né..em ớn lắm rùi..Học 3 năm mà chẳng đc chữ nào vào đầu cả...hiểu bít của thầy cao siêu quá nên e kô với tới đc :)) :)) :))

8-} he he, em cũng không dám học thầy Hùng đâu, nghe mấy chiến tích bắt học sinh của thầy mà em phát hoảng, mà đi học hè kiểu này đến ngồi buôn là chính. Học cô Duyên còn thoải mái chứ học thầy Hùng thì ko ho he...nghe giọng và nhìn ánh mắt thầy cứ gọi là "xúc động" 8-| . À mà nộp tiền học cho ai đấy nhể, tình hình là em đã nộp tiền đâu :D

hix, sao thấy lớp Văn học gì lắm thế?!? chả bù cho mình giờ vẫn ngồi chơi B-) >:)
@Pit lợn: sao, thấy mặt "anh ý" chưa?! Cái "anh" mà kô to, kô cao, mày bắt nạt được ý >:) tao là tao thấy hợp với mày lắm đấy :))
@Béo "i nặng": ùi, biết mà, biết rõ chứ, Zim đây kô bằng ai cả ( ....vì mọi người toàn ở đằng sau thui :p >:) :)) B-) :D Này, hỏi chưa trả lời đấy! thế là năm nay là béo đi à?! hay là năm sau!?!

ha ha sao mọi người không post tiếp mấy bài thơ + phân tích lên ,đọc hay vãi :)>- .
mà chị giang đại bàng gì đấy võ công thâm hậu thế nào mà dân tình có vẻ kính sợ vậy

Chời ơi. Top lớp mình lướt nhanh quá. Nhanh hơn tốc độ bay của tớ nên theo hông kịp. Ặc ặc.
@ Oanh: Hehehe. Anh em minh vẫn chưa nhìn đc mặt nhau nhẩy, bùn quá.
@ Dương: Thằng anh cho nốt tên em vào danh sách các bẹn nghỉ lớp thây Hùng "Ái" đi. Em ớn lắm rồi. Ko đi học đâu. Em đến đấy chán quá lại ngồi phá quấy thì mệt lắm. Mà em thích bị ghi tên với tội bùng tiết hơn không thích bị ghi là mất trật tự trong lớp đâu. Tình hình đến nhà Nhã City vẫn không đổi chứ thằng anh. Có gì thay đổi phải báo cho em với nhé. Đt hết tiền rồi nhưng chưa khóa tài khoản đâu. Nhắn thoải mái đê.

Back
Bên trên