Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Hehe cuối cùng thì bẹn Lan Phương cũng đột nhập vào topic lớp Địa trả thù roài haha :-s

lêthùydương đã viết:
bạn oanh có cái phương châm giống tớ ,ăn ngủ là trên hết còn những việc khác chỉ là phụ thui! hihi ! có gì qua lớp tớ chơi nha,như hồi trước í bạn oanh qua ngồi học thầy cũng chẳng bit gì cả hihi! thế nhớ cứ thứ 2,4,6 qua lớp tớ ngồi chơi cho vui!
con giang bi h đú lắm rùi ko cho anh em theo kịp nữa! ngại quá!
hehe ...tớ là phó chủ nhiệm clb văn học ở tr` ><đc mỗi cái chức danh thôi ....>...nhưng mà clb văn học thì lại có 3 nhóm :siêu nhân <bọn con trai dớ dẩn>....nhóm buôn dưa lê và nhóm ăn ngủ chơi .....clb hoạt động cực kì thường xuyên và tích cực ....bạn nào rỗi rái thì sáng thứ 6 qua tr` tớ ngồi "dự" 1 lúc
mà chả nhớ mãi cái vụ đúng hôm mình vào học dự thính lớp văn nì thì cô cho ví dụ về con gái CVA ......suýt lộ!!!!!>may mà cô cũng già cả rùi .....tai kém mắt kém .....miệng kém lông mày cũng kém ........>.....hú vía !!!!!!!!!

Pit đã viết:
Zim, mày dám chửi bới trách móc j` kưng của tao đấy
oành cho hết hâm bi h
hehe, thi xong lên đú với các bẹn
hôm thi ngồi xa em Trang wa' nên anh em mìn ko tương trợ nhau được
bùn
----->iu Pit thía :x :x :x :x có gì anh iu với em hợp sức oánh cho phù mỏ thèng Zim đê, anh iu nhẩy :)) :)) :)) à mà tầm bao giờ thì bít điểm Pit nhỉ? em thấy người ta bảo là thứ 5 tuần này, chả bít có đúng ko :D :D :D nếu ko được 5.5 là em về quê chăn vịt đấy :)) mừng!!!!

Zim đã viết:
thế á, thế thì chết rồi!!! Thằng béo nó bỏ bà đi với đứa khác rồi, chẹp chẹp thôi, chắc là buôn nhiều quá nên cái điện thoại bị quá sức. Có gì zim xin lỗi ha, chẳng mấy khi có dịp nạt cho béo 1 trận Thế thi thố thế nào, mà lớp Văn còn bẹn nào thi IELTS đợt vừa rồi nữa kô, cho tớ "hỏi thăm" 1 tý
Mà con Trân kia, thi thế nào, tao add nick mày cả thế kỷ rồi mà chưa thấy gì!
----> thèng béo bỏ đi với đứa khác à :)) :)) hay nhẩy :)) :)) :)) sao Zim bít??? :p Zim là chỉ được cái nói đúng thôi :)) :)) bẹn Zim đã xin lỗi thì tớ cũng tha lỗi cho bẹn, ha!!!!! :)) :)) :))
à mà tui vừa thi xong nè :D :D sao ông ko hỏi han giề, à, hay có mún bít đề phần writing ko? tớ bán cho, 5 chục nhá :)) :))

Mà con Trân kia, thi thế nào, tao add nick mày cả thế kỷ rồi mà chưa thấy gì
thằng mặt ruồi này, tao add mày rồi mà có thấy mày ol bao h đâu >_< (hay tại mình ít ol nhỉ??? dek bít nữa :D)
em Khánh chi gửi nhời hỏi thăm anh Zim :))

con pit ghẻ lại sang tận đây buôn cơ ah
mà năm sau trâu xnah có dạy bọn mình nữa ko

haha topic lớp Văn hình như bắt đầu xuống cấp tình hình mấy hôm nay lớp khác post bài nhiều hơn các nhân lớp Văn đây
Sắp giống lớp Địa roài :)) :)) :))

hehe,bạn oanh có cái chức nghe oai vãi chấy ạ! để khi nào tớ qua,tớ cũng nhớ bạn ngọc ái của chúng ta lắm rùi...lâu ko được cãi nhau với bạn í hihi!
hôm nay tội lỗi vãi ạ! cả lớp viết hết bài còn mỗi mình là ko có bài thui...hihi may mà còn cả con lan phương nữa ko ngượng chit hihi!
@pit: vụ em trinh lớp mày đi du học là thế nào đấy? nghe thông tin mà choáng quá!

thôi, kô cần hỏi cũng biết bà Béo làm ăn thế nào rồi [-x tiếc là hum đấy tui kô đi thi, kô thì lại ngồi cạnh ---> cheating cả buổi :)) Mà, hix hix, sao nghe tôi nói thằng béo đi với con khác xong thì cho nhiều mặt cười thế?!!? Loạn cả lên, cười ít thôi, nhiều méo mồm đấy :D
@Pit lợn: papa cái con lười onl, gặp em chi của mày roài, nó đang ở halongbay, bọn tao chat về mày, nói xấu đủ thứ >:) hehe

hehe.....Zim hâm oai, tui bít điểm roài :D 6.0 Nhục chư chó :)) :)) :)) đêk hiểu làm ăn thế nào mà được có 5.5 phần reading :(( :(( :(( :(( :((
anyway, vẫn thừa nửa điểm so với cái requirement của trường đấy---->vẫn té đi được ^^ ko phải về quê chăn vịt roài, huraaaaa :)) :)) :))

@Pit: ơ, cái Trinh đợt nè nó đi UK cùng Pit đúng ko? :D :D thế tình hình em Trinh đi thế nào mà bác Dương lại bảo là choáng thế??? ko hỉu, ko hỉu :D :D :D có j cho em hóng hớt với, dạo nè ít update thông tin wé :) :p mọi người buôn chiện tik cực cho em mở mang tầm mắt cái :D :D :D

6.0 à .......thường thôi [-x B-) :p đùa chứ, congratulations <:p thế bà định đi đâu?! vẫn là Úc à?! Đi năm nào? Năm nay à?! :( bà muh đi năm nay là tôi mất đi 1 người có thể làm mai mối đấy (nếu vụ shit đổ bể) :D

Mấy hôm ko lên mà lớp mình đã sang trang 14 rùi cơ đấy . Báo cho mọi người một tin là mấy hôm nữa bạn Mũi To sẽ vào 'bán lê' với chị em mình . em trang kinh nhở trước khi đi mà vẫn còn lam mai cơ đấy..thế thì em pải làm mai cho mấy chị em trong lớp nữa chứ ko đc ưu tiên người ngoài đâu đấy nhé .
hôm nọ đi qua trườn buổi chiều nhìn thấy em TRinh ngồi trên con Atila đc bạn trai đèo trông tình củm lắm..ko bít sắp đi rùi thì tình cảm này giữ đc bao lâu nhỉ ?

kưng ơi anh được 6.5 :)) cứ tưởng nó chấm nhầm điểm :)) nghe như cục shit mà cũng được 5.5 :))
thằng Zim kia, chê bài j` đấy, cẩn thận tao lọc da nấu cháo bi h B-)
ah, em Trinh 1-8 này pv, chuyện tình yêu tình đương thì vẫn "ngày wa ngày chúng mình dắt tay nhau đến bến bờ hạnh phúc ... " :))
em í thì lúc nào chả gây shock :D

chúc mừng mày nhé Pit..điểm tuy ko đc như ý muốn của mày nhưng ngoài dự đoán của tao sau khi nghe mày kể là làm bài chắn lắm. Công nhận là em Trinh mà đi thì ko còn cái j để buôn nữa ..chán thật
Sướng quá..sau hơn một tuần chật vật với đề văn của cô Duyên..hôm nay tao đã là người tự do..Hôm nay đến nhà Ninh để nộp bài cho cô..tự dưng cảm thấy xấu hổ vì bọn nó đã nộp đúng hẹn còn mình thì chậm đến 3 ngày..chẹp chẹp
@ Trang béo : Hải Ninh đang định tìm em để tính sổ bởi vì ai bảo em post ảnh của nó lên > Nhưng chị nói thật nhé..còn cái nào thì post lên nữa đi ..

thương thay cho các bạn lớp Văn ....mình đi học thêm thôi đã thấy mệt rùi
dễ đến 4 tháng rùi chưa sờ đến bút viết văn .... ;;) .......ko có khái niệm đấy nữa rùi ....
@bạn dương :ấy cứ vào top lớp tớ ...dạo này đang cãi nhau với thằng ngọc ...vui lém !!!!!! 8-}

tội lỗi cứ đặt đồng hồ dậy viết bài thì lại tự tay tắt đi ,2 hôm nay toàn thế...té qua nhà gái già ngồi viết đến 12 giờ trưa mới xong huhu...ngồi buôn chuyện với 2 chị em nó nhắng vãi chấy...
mai đi học ko bit thế nào...cứ gặp anh em là buôn như đúng rùi...mà chú phuong việc gì phải áy náy..còn có anh nữa mà haha!
@ bạn oanh: cho tớ gửi lời hỏi thăm bạn ngọc nha!

@Phương béo: cái j` a`m ko như dự kiến của tao
tao chỉ mong được 6 thôi con ạ
ai dè nó khuyến mại thêm 0.5 điểm :D

tao tưởng mày mong được tận 4 , hồi ktra cuối kỳ mày được 3.5 cơ mà, sao đã tụt xuống 6.5 roài!?! (chắc có gian lận gì ở đây đây, :-?)

Ôi!Thế là thức trắng 1 đêm rùi!:((chỉ vì cái bài văn chết tiệt:(
Ốm mấy ngày mà bây giờ làm bù bài thế này đau khổ wa!!!Vài lần làm Văn thế này chắc ốm luôn mất!!!!!!!!!!!!!!!Huhuhuhu:((
Mới sáng ra đã kêu la thế này mọi người thông cảm cho em nhá,chẳng wa bức xúc wa thui.CHÚC MỌI NGƯỜI 1 NGÀY TÔT ĐẸP!!!!!!!!

tao cũng chả hỉu sao kt cuối kì lại được tận 3.5 :))
cái khóa học đấy phản tác dụng :))
t2 tao đến gặp bà Sue :D
mà hnay lên Pru gặp chị Giang, ngồi bốc phét nói xấu mày 1 hồi, sung sướng lắm Zim ạ (tại vì ngoài trời nóng wa', tao tranh thủ ngồi tí điều hòa :)) )
@Mt: Bao h em đi đấy? Syd hay Mel? Taylor col ah? học chung với thằng Joshua lớp Pit roài :D

Back
Bên trên