Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

ặc,sáng nay cô đơn cơ nhỡ mò đến nhà con gái già thì nhà nó khóa trái cửa lại phải lóc cóc đi về tốn bao nhiêu tiền xăng,nhục thế cơ chứ...mai đến phải cho nó 1 trận cảnh cáo mới được...có đi đâu thì cũng phải chừa cái ngày đại ca đến thăm chứ!
@ chú giang: kế hoạch vẫn thế...cứ thế mà khai triển võ công thui nhưng mà mai chú ko đi thì anh em bùn lắm...lấy ai mà buôn chuyện zai gái lại còn bàn vụ đồng chí nhã nữa chứ...thui chú vì anh em mà đi đi!

mai chị cho em vao danh sách nghỉ học nửa buổi của Hùng nhé...Đến lớp để thầy điểm danh cái rùi...

ức chế quá đi mất..hôm nay đi học thế mà thầy ùng lại bỏ bom anh em mình chứ..đi mất công ko chịu đc..bít thế sáng nay đi chơi với con bạn cho xong..

Hehe công nhận là bà Lan Phương này trân thật lúc nào cũng post đôi mà không bị mod hỏi thăm à /:) /:) /:)

hic,bạn khoa viết sai chính tả kìa ngượng quá!
mà hôm nay bực thật,mình lóc có dạy sớm đến trường thế mà ngồi mốc mặt ko thấy thầy đâu..ức chế mất cả 1 buổi sáng,may mà đến nhà Trang đớp được đón tiếp nhiệt tình nên cũng đỡ ức!

Hahaha!!!:)
May wa là hôm nay mình khôn,ở nhà luôn ,chứ ko đã phải lóc cóc đi về!!!
Thế thứ 5 có phải đi nữa ko trưởng?

Xin mạn phép hỏi lớp Văn thứ 5 và thứ 7 nay có học hành gì không ấy nhẩy /:)

thứ 5 và thứ 7 lớp Văn theo lịch là đi học nhưng học trò có đến hay ko lại là một chuyện..thế bạn Khoa định đến để góp vui hả..
Chiều nay đi học anh như là đi đánh trận ý..pải đến tứ sớm mới lấy đc chỗ đẹp..công nhận hôm nay em Y nhà mình quá xuất sắc khi lấy đc vị trí bàn 2& đc bank Khôi Việt khen cho một chứ ' tốt'

hê hê....hum nay nhà em được vinh dự đón típ 3 VIP là sếp Dương, bẹn Ng Thảo "da trắng" và em gái già :)) :)) có 3 đứa thui, số lượng ít nhưng được cái đứa nào cũng "chất lượng" lém :)) :p ăn khỏe, uống khỏe, nói khỏe....ăk ăk.....nói chung là thấy cái j cũng khỏe ạ ^^ phục các bác thiệt :p buôn chiện thì vui nổ bát nổ đĩa :)) :)) hehe.....tuần sau rảnh rỗi thì cứ đến chơi típ nhá :D :D :D :D mà hình như hum nay mặc con váy ngủ trông hơi hổ lốn bác Dương nhẩy ^^ lần sau em sẽ rút kinh nghiệm, ăn mặc có văn hóa hơn :)) :D :D hehe.......

à mà mai là bác Dương, anh MNgọk với cả Min Hương hình như là đang có plan oanh tạc nhà em típ thì phải :D :D :D hehe..... sẽ được măm măm spagetty với cả súp bơ gà do chính tay bác Dương thể hiện ^.^......miem miem.....ngon ngon..... :p hahaha.....mà nói chung là phải kể ra cho bà con thèm :)) :)) (xấu tính quá :p )

@Khoa: thứ 7 nhá, à mà sẽ đến nếu tui dậy trước 10h :D :D :D

Thèng Zim còi đã viết:
@Béo "i nặng": ùi, biết mà, biết rõ chứ, Zim đây kô bằng ai cả ( ....vì mọi người toàn ở đằng sau thui Này, hỏi chưa trả lời đấy! thế là năm nay là béo đi à?! hay là năm sau!?!
-----> hô hô hô hô ......ừ ừ, công nhận là đôi khi sự "tự tin" cũng có giá trị riêng của nó, kiểu như là giúp cho con người ta thoát li được khỏi thực tại khắc nghiệt ý, bẹn Zim nhẩy :)) :)) :)) hehe, j/k :p đừng có dỗi đấy ^^

mà nói từ bao nhiu lâu rùi mà, sao bi giờ còn hỏi câu nai tơ ngơ ngác thế bác Zim :D :D :)) 11/10 nè em bay xừ nó rùi bác ạ, lại còn ở lại với chả ko ở lại, hê hê.... :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
thứ 5 và thứ 7 lớp Văn theo lịch là đi học nhưng học trò có đến hay ko lại là một chuyện..thế bạn Khoa định đến để góp vui hả..
Hehe May be :|

Ngày mai hột Dt bọn tao tuyen bố bùng tập thể.Hôm qua cong đít đến lớp rồi lại cong đít đi về.Lộn tiết,đi xem fim thi rạp ko mở cửa.Nếu thầy điểm danh thì bọn mày đừng nói j nhé,cứ cho là bọn tao ko có lí do đi.
e Phương,bọn mày đi học Anh cô CHi Mai à? hay không?Lớp mình nhiều đứa đi học ở đó phết

bọn mày định bùng tập thể hả..thế là ko đc nếu bùng thì cả lớp mình bùng chứ..cứ cái kiểu học này thì ở nhà cho khỏe còn hơn..tao ờn đi học văn lắm rùi..Sang tháng có 2 đứa bạn đi du học nên pải tận dụng thời gian này để đi chơi..Vì vậy bác nào đi học thì bịa hộ em lí do cái nhé..không chơi bây h thì vào trong năm dek bít cái cảm giác 'bùng' là thế nào

thông báo với cả nhà 1 tin mừng: TUẦN NÀY KO PHẢI HỌC HÙNG GIÀ! theo thông tin tao mới nhận được chiều nay từ mẹ thằng Hoàng đấy!

bọn mày xem thế nào báo cho nhau nha! đứa nào có ý định bùng thì càng yên tâm!
hôm nay đến con trang vui vãi nhưng mà bi h về mệt phờ râu!
mai oanh tạc tiếp!

Xin hỏi bẹn Dương ngày mai có bùng không để mình đến góp vui cái /:)

Nghe Dương nói xong em cứ như đc lên tiên ý ...Đúng là trời thương anh em mình..Nếu lần sau mà có nghỉ thì chi cứ báo trên nè nhé...em chăm lên HAO lém ( nhìn số bài thì bít) nên cập nhập thông tin nhanh thui...Sướng quá..thế là ngày mai em đc ngủ nướng rùi..Lâu lắm rùi ko đc bít đến cái cảm giác nè

:)>- thế là được thoát nạn Mr "đỏng đảnh" rồi, sáng mai sang nhà Min Trang để xem phim ma vậy ;;) Hum nay được một bữa của trưởng sướng quá, mỗi tội ăn no >>> buồn ngủ, em về nhả khò luôn đến 6h chiều. Bó tay :-s Thế tức là thứ 7 cũng không phải học đúng không ạ ? Mà em cũng ko định học Mr Hùng, ai cầm hộ quyển sổ đầu bài cái :>

SAo lại nghỉ vậy?Mr H đi mua thuốc mọc tóc hả bọn mày?VÀo năm học mới gặp các em gái "sinh tươi " phải bảnh chọe một tí chứ nhỉ.
Tình hình là cứ thấy bạn KHoa lảng vảng ở lớp VĂn,hâm mộ các bạn quá à? Sao ko xin vào học lớp văn luôn đi.5 thằng bọn tớ hành hạ cho sướng tay.Nói đùa thôi chứ chị em tớ mát tay lắm ,cứ xem bạn VŨ Anh ý ,ngày càng mỡ màng :big face, big nose....

Minh Thùy đã viết:
Tình hình là cứ thấy bạn KHoa lảng vảng ở lớp VĂn,hâm mộ các bạn quá à? Sao ko xin vào học lớp văn luôn đi.5 thằng bọn tớ hành hạ cho sướng tay.Nói đùa thôi chứ chị em tớ mát tay lắm ,cứ xem bạn VŨ Anh ý ,ngày càng mỡ màng :big face, big nose....
Ặc ặc thôi em xin hehe lâu lâu sang bon chen còn ok chứ ngày nào cũng gặp thì làm sao mà em chịu được :-s mà mình có quen bẹn Thùy không ấy nhẩy :|

Back
Bên trên