Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

chú trang thấy mọi người mê shutter thế mà ko động tĩnh gì à? sắp lịch đi chứ!
tình hình mưa bão ko đi chơi được chán quá! con thùy nói đúng đấy...đi học hùng là phải trang bị toàn đồ chống nắng như của con nguyên thảo í hihi...
con thùy xin lỗi rùi thì tốt ko tao méc bố mày nha haha! liệu mà hối lộ đi!

chuyện đồng phục với tham quan là anh em ta phải tự quyết thui,vấn đề là lớp ta nhiều thành phần quá để tìm tiếng nói chung là hơi mệt đấy! năm trước vì vụ này mà nhiều chuyện mệt lắm rùi! bi h tất cả mọi người phải muốn làm đã!

em da^y, em da^y :D :D me. kip' :(( :(( ..... hum nay tu*. du*ng cai may' vi tinh' nha` em do*? chu*ng' :(( ko type co da^u' duoc. Sozi :(

em dinh. la` the nay`, co khi hum nao` cac' bac' di hoc them buoi sang xong di, rui` qua nha` em xem luon, co j ca? hoi a)n nha^u. bu*~a tru*a o? nha` em luon di :D :D hay qua' con gi :D can gi` phai den vao nhung~ ngay` ko phai di hoc them ^^

ý kiến của em Trang hay đấy..mọi người xem thế nào rùi cùng đi đến nha Trang đập phá nhé..Nói đến đây lại nhớ cảnh hôm trước đến nhà Trân béo ăn qua trưa..ăn xong nhìn lại nhà như một bãi chiến trường luôn..

@bác dương :bác ui lớp em cũng thế thôi ...mún tìm đc tiếng nói chung hả ?mơ đi ............mỗi đứa sẽ có 1 ý ....túm lại là cứ biểu quyết lấy đa số là nhanh nhất !
@bác trang:có lễ hội bikini ko để em rủ bọn bán ang đạp fas với !!!!!!!!!!bọn em đang có lễ hội bikini <for only girl >....tức là trong khi ăn uống tiệc tùng chỉ đc mặc bikini thôi
bác nào thik thì đăng kí nhá để em phone .....hehe ......:aa10:

lêthùydương đã viết:
tình hình mưa bão ko đi chơi được chán quá! con thùy nói đúng đấy...đi học hùng là phải trang bị toàn đồ chống nắng như của con nguyên thảo í hihi...
E ..hèm,đề nghị chữ "thuỳ" viết hoa nhé.Sỉ nhục quá cơ.
To Oanh :bạn Oanh ơi,lễ hội ấy ở đâu thế? Tớ chỉ vào xem có mất gì không? :)>-
Hi vọng ngày mai mưa to để Mr H bị trôi hết thuốc mọc tóc ko đến lớp được :))
Phương ơi ,mày đang học Văn cô Duyên à?Ở đâu đấy?

@ oanh : mày ơi..thế cái buổi nè tổ chức ở đâu thế hả...đi có mất tiền ko vậy
Hôm nay đi học văn chán thật..ngồi nghe cứ như vịt nghe sấm ý.. [-x [-x Lúc cả nhà cười em chẳng hiểu vì sao nữa ( lúc thâtf Hùng giảng bài ý..)..
@ Thùy : lời thỉnh cầu của mày ko đc đáp ứng rùi..ko cầu có khi lại mưa.. :)) :)) tốt nhất là lần sau đừng có cầu nữa nhé..Toàn làm khổ anh em thui

tình hình hôm nay học hùng vãi khủng bố...có khi anh em mình lại tổ chức bùng tập thể nhỉ?
bi h lại còn cái vụ kiểm tra miệng mới chết chứ hic...đả đảo!

chú trang sắp xếp đi rùi đến nhà chú nhớ! đến rùi mà giải lao chứ tình hình học hùng căng thẳng thế này đến chit haha!
mà bạn oanh ơi,tớ nghe thấy bikini là muốn tham gia lắm rùi haha!

Dương ơi..hôm nay đi học văn chán quá..mang tiếng đi học mà chẳng khác nào đi thi xem đứa nào sẽ chợp mắt trước ý..thế nè còn học hành j nữa chứ hả.chỉ tốn tiền bố mẹ . chị bảo là bùng tấp thể hả..làm sao mà đủ quân sồ khi Hà Phương & Khánh Chi em thấy hai đứa cứ như đang nuốt từng lời thấy nói ra ý :)) :)) =D> =D> Mà nếu bùng tập thể thì anh em ta đi đâu hả ? em xin có ý kiến là đi chơi patanh hoặc bowling nhé ( mỗi tội trò nè hơi đắt nhưng nếu góp tiền thì ok :)) :)>- :)>- )
Dạo nè thấy bạn Vân Trang biệt tích ghê quá..sắp đi du học mà ko chịu đến lớp chơi với bạn bè một tí j cả..ko hiểu bao h anh em mình đc ăn một bữa do VT khao đây nhỉ :)) :)) :))

co' gi` moi. ng` cu*' xep lich luo^n di, roi thong bao truoc cho em, de em con` chua^n? bi. Em thi` sang' nao` cung~ free ma`, va^'n de la o*? moi ng` thui :D :D :D :D
A`, thong bao' the^m la o nha` em bi gio dang co' 5 cai' dia~ film moi, the^? loai. nao` cung~ co' : tinh` cum?, hai`, kinh di. :D :D moi. nguoi` qua ma` xem.
hehe......moi nguoi` ui, le^~ hoi bikini lam j, em tinh' cho*i han nude festival cho mau', nha^y? :)) :)) :))

day, bac Duong ban` bac. voi cac chi. em o lop minh` rui` le^n lich. chinh' xac' nhanh len nhe' :D

oài ...xem ra các bác nì cũng máu gớm !!!!!!thực ra thì cái nì ko fair dân lớp em đâu nhá !!!!!
tham gia cái nì ko bán vé xem .....ko bán vé cho con trai .....tiếc là vừa qua mất tập 1 roài ......phí thật ...
hôm đấy chúng nó mua phở cuốn về ăn ......rùi đập fas nhà 1 con rộng mênh mông .....bỏ không <bố mẹ đi chỗ khác hết >.......làm hàng xóm cứ tưởng có cướp !!!!!!

lêthùydương đã viết:
:)) :)) Hóa ra là đi học thêm nhà thầy Hùng :mrgreen:
Ngày xưa bọn anh đi học cũng vui lắm :)) :))

ặc,anh Tâm cũng học thầy Hùng rùi à? thế chắc anh hiểu cảm giác khủng khiếp tụi em phải trải qua hihi
@ oanh: bên cva nhà ấy trông thế mà cũng hoành tráng nhỉ? quả này bọn tớ phải cạnh tranh bật lại thui!
@ trang: nghe em quảng cáo hay nhỉ? thứ 6 này nhé!

học thầy Hùng ' vui lém' anh Tâm ạ..bọn em thi nhau 'bán dưa' và ngủ thui..
@ Dương : sếp đến nhà Trang béo thì xem xong phim thấy đĩa nào hay mượn hộ đàn em ở nhà nhé..thanks

Ôi chao ôi.. bọn em còn được "buôn dưa" với nhau cơ à :eek: Sao mà sướng thế =P~

Thầy Hùng là chủ nhiệm lớp bọn anh đấy :D 3 năm liền học thầy Hùng cơ các em thân mến ạ :mrgreen:

hihi,quên mất hồi xưa anh tâm cũng học lớp văn...thầy hùng mà chủ nhiệm thì đúng là buồn rùi ...
sáng nay học vãi chán...thầy lại phàn nàn như 1 ông già...mà thầy già thật rùi í chứ thế mà lúc nào cũng lên mặt tỏ ra mình trẻ trung haha...
lại còn giao bài về nhà...tình hình này muốn bùng cũng mệt đấy!

tình hình là sinh nhật chồng tớ chuyển vào 9h sáng chủ nhật đấy! mọi người cố đi đầy đủ chứ đừng để í ẹ như năm trước nha!

vấn đề tiếp theo là tớ đề nghị hôm đấy tập trung sớm ở cổng trường rùi xem bàn bạc đóng góp mua cái quà to to cho chồng tớ nha!
ai có thắc mắc hoặc muốn đóng góp gì thì cứ gọi cho tớ nha!

chẹp chẹp..Sn VAnh lại đổi sang sáng chủ nhật hả..thế chị định mua j hả Dương.. Hôm nay đi học thấy bạn VAnh ngồi đằng sau bố đèo , đi nhanh quá nên chẳng kịp gọi lại..hai bố con một tông mầu đen kô lẫn đi đâu đc..bây h mới pát hiện ra là bạn VAnh có khi thích màu đen giống mình chứ nhỉ
Mai đc nghỉ học Hùng sướng quá cơ. Hôm nọ đi học về xong em đánh một giấc 2h chiều rùi đi học.. :)) :)) Lâu lắm rùi mới có cảm giác ngủ dạy muộn :))

Back
Bên trên