Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

ăc,sáng nay mưa gió quá,ko đi sinh nhật chồng được...huhu có lỗi với chồng quá...có bác nào đến sn chồng em thì tường thuật lại hộ em cái nhey?

e tưởng sáng nay chị đi SN chồng chứ , hóa ra lại ko đi hả..E nói thật là trời mưa , gió lớn thế này chẳng ai muốn đi đâu..Thời tiết kiểu này nghỉ ở nhà là khỏe nhất :)) :)) :)) chỉ tội nghiệp bạn VAnh làm rùi mà ít người đến..Từ bây h cho đến thứ 3 đi học Hùng mà thời tiết vẫn như hôm nay thì mẹ em cho e ở nhà luôn ( sợ gặp ko may ở ngoài đường) . :)) :)) :))

lêthùydương đã viết:
ăc,sáng nay mưa gió quá,ko đi sinh nhật chồng được...huhu có lỗi với chồng quá...có bác nào đến sn chồng em thì tường thuật lại hộ em cái nhey?
Hôm nay từ lúc 8h Big Nose cùng với bố nó đẫ đợi các bà ở cổng trường mãi,đến 9h30 mới về nhà.Em với thằng Thiện biết ngay trời mưa mọi người ko đến nên mò đến nhà nó,không thì tội nghiệp nó lắm.Lớp mình có em,Liên,KChi,Linh,với một số bạn cấp 2 của nó.Nói chung là cũng vui lắm,hơn năm ngoái là chắc.NHưng dù sao thì thằng Vũ Anh cũng hơi buồn vì không đựoc đông vui theo đúng ý nó.
THức ăn hôm nay có bò bít tết,bánh mì,các loại dưa..bim2,côca,bánh qui,mấy chục cái nến.BẠn Vũ lợn mặc quần hộp,áo 2 dây :)) ...,bánh gato 3 tầng:Tầng 1 :chúc mừng sn Vũ Minh(em nó).Tầng 2:nó,tầng 3 là gì tao chả nhớ.Nhưng tao ko ăn miếng nào vì no quá rùi.
SAu đó thì hình như có màn Vũ lợn đánh đàn nhưng tao về mất rùi,tiếc quá.
BÁo hại bọn mày còn khiến Bố Vũ Anh cùng thằng em họ đẹp trai của nó đứng đợi ngoài đường mãi,nhưng ai bảo trời mưa..Bố mẹ nó nhiệt tình lắm.
TAo bảo nó gói thức ăn lại thứ ba mang cho bọn mày đấy :>

hix hix nghe mày kể mà thấy tiếc quá cơ..Hôm qua VAnh điện đến nhà mời đi SN , đã hứa với nó là sẽ đi nhưng hôm nay trời mưa kinh quá nên ko đi đc..Khổ thân bạn VAnh :(( :(( :(( Nói thật là tao chỉ tiếc là ko đc nghe bạn VAnh chơi đàn và một điều đặc biệt là xem mẹt bạn họ VAnh..cái đấy là điều tiếc nhất.. :(( :(( :((
Hôm nay đi học..mưa tát hết vào mặt đau quá cơ..đã thế đi đường gió to nên đi xe máy sợ quá..Đen nhất vẫn là bị một lúc bên pải ô tô , bên trái xe máy cùng một lúc tát hết nước vào cái quần..Thế là đành pải mặc quần ướt về nhà cô Duyên học tăng hai..đen quá :(( :(( Mưa bão như thế này chỉ làm khổ con nhà người ta ko đi đâu đc hết

Ăn ở hiền lành thì đâu đến nỗi :)) :)) :)) :)) :)) .Nhưng mà sáng nay nắng đẹp ghê

mày ko pải bảo tao thế..Hôm nay sang thắng 8 rùi chuẩn bị quà cho tao là vừa

ặc,nghe bạn thùy kể lại xong thấy mình tội lỗi qua...tất cả cũng chỉ tại trời mưa ko thì đã đến ...ăn sinh nhật chồng rùi hihi..nghe mà thấy tiếc!

tình hình là rất tình hình..ko tìm thấy sách văn mẫu hồi lớp 8>>>>ko thèm viết bài hùng...
trông hói thế mà siêu quái đản...móc cái bài từ đời nảo đời nào ra bắt hs viết...ặc,ác thú!
tình hình mai có anh em nào muốn bùng ko nhey?

Tình hình là hôm nay, vào h phút này, trong lúc anh em đồng bào đồng chí đang vật lộn chiến đấu với bác Hùng thì em đã làm một việc vô cùng tội lỗi với các anh em là ngồi ngoài hàng net ngay cạnh cổng trường ( hàng net xanh 5k/h ý), post bài lên HAO. Tội lỗi! Tội lỗi quá.
@ Anh Dương: Em nghe nói tình hình học Bác Hùng ban căng quá. Em sợ ko dám đi. Với lại hôm nay trời cũng thương nên lúc định bước chân ra khỏi cửa để đi học thì mưa rào. Thế là em mừng quá, chui luôn vào nhà .... ngủ tiếp. Thành thật xin lỗi anh em đồng chí. Mà với cả em cũng chưa soạn bài bác Hùng bảo nên có thêm một lý do chính đáng nữa để ở nhà. hehehhehe
À quên, còn một việc nữa. Tối hôm thứ 6, 10h28', bẹn Vũ Anh gọi vào di động em mời em đi sinh nhật bẹn ấy hết 1p32s. Thật kô may là hôm đấy trời mưa nên em ko đi đc. Hum nay mới biết tình hình là chẳng bẹn nào đi cả ( trừ những bẹn có đi ). Thế nên bác nào gặp bẹn Vũ Anh cho tớ gửi lời hỏi thăm sức khẻo + sozi vì hum trc ko đến đc.

Hôm nay e cũng cảm thấy tội lỗi quá..Nghe thầy nói chuyện kỉ luật lớp hết 20'..thật là buồn ngủ nên em cùng với Lê Trang và An Anh đi về sớm hơn anh em trong lớp khoảng 20' và sau bạn HÀ Phương khoảng 5-10' gì đó..ko để ý cho lém.
Hôm qua lục tung cả giá sách mới tìm thấy một quyển sách văn lớp 8 ngồi để xem ý và chép vào , ko hiểu là có giống bài bạn nào trên lớp ko nữa..

Lương Quốc Tâm đã viết:
Ôi chao ôi.. bọn em còn được "buôn dưa" với nhau cơ à :eek: Sao mà sướng thế =P~

Thầy Hùng là chủ nhiệm lớp bọn anh đấy :D 3 năm liền học thầy Hùng cơ các em thân mến ạ :mrgreen:

Anh Tâm ngày xưa là học sinh cưng của thầy Hùng đấy các em ạ. 8-} Được thầy cưng nhất nhà đấy. Mà Tâm tít này, bao nhiêu em chạy theo chưa đủ hay sao mà lại còn sang đây tán các em gái ngây thơ vô tội thế. b-)

Vũ Diệu Trang đã viết:
Anh Tâm ngày xưa là học sinh cưng của thầy Hùng đấy các em ạ. 8-} Được thầy cưng nhất nhà đấy. Mà Tâm tít này, bao nhiêu em chạy theo chưa đủ hay sao mà lại còn sang đây tán các em gái ngây thơ vô tội thế. b-)
ặc ặc...thật hả chị...thế chắc anh Tâm pải ngoan và chăm học lắm nhỉ..bái phục.. :)) :)) :)) Chị TRang ơi ! chưa bít ai 'tán' ai đâu chị ạ..bọn em còn nai lém :)) :)) :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
Hôm nay e cũng cảm thấy tội lỗi quá..Nghe thầy nói chuyện kỉ luật lớp hết 20'..thật là buồn ngủ nên em cùng với Lê Trang và An Anh đi về sớm hơn anh em trong lớp khoảng 20' và sau bạn HÀ Phương khoảng 5-10' gì đó..ko để ý cho lém.
Hôm qua lục tung cả giá sách mới tìm thấy một quyển sách văn lớp 8 ngồi để xem ý và chép vào , ko hiểu là có giống bài bạn nào trên lớp ko nữa..
Ông trời hôm nay phù hộ để tao được ở nhà.THầy mắng gì thế bọn mày? Chắc lẠi chuyện:" Các em ngồi nghe thầy giảng mà không nhìn thầy là sao?Sao cứ nhìn nhau thế?Nỡm ạ,ghét quá cơ!" chứ gì.
MAng tiếng đi ăn sinh nhật Vũ Anh mà để quên mất 1/2 hành lí ở nhà nó:kính và mũ.Xấu hổ wa

Vũ Diệu Trang đã viết:
Ôi bạn Trang :-$ Bạn đừng nghĩ thế chứ [-x
Tớ vào đây là để giao lưu kết bạn với các em í thôi chứ có phải là tán tỉnh ai đâu ;;)

Khà khà còn nhớ ngày xưa có lần tớ với thằng Quân ngồi đọc báo HHT ở trong lớp không :p Hôm đấy vui nhể :D Bị thầy phát hiện xong rồi tự nhiên được ngồi nghỉ vì cả tiết hôm đó thầy phê phán cái báo HHT lá cải ấy chứ :)) :)) :))

Minh Thùy đã viết:
Ông trời hôm nay phù hộ để tao được ở nhà.THầy mắng gì thế bọn mày? Chắc lẠi chuyện:" Các em ngồi nghe thầy giảng mà không nhìn thầy là sao?Sao cứ nhìn nhau thế?Nỡm ạ,ghét quá cơ!" chứ gì.
MAng tiếng đi ăn sinh nhật Vũ Anh mà để quên mất 1/2 hành lí ở nhà nó:kính và mũ.Xấu hổ wa
Thầy mắng hay lém..nào là 'cứ ngồi nói chuyện với nhau đi , liệu hỏi xem có quấn lấy nhau đc suốt đời hay ko hả ? Tôi dạy là tôi đã nhắm mắt để cho ko pải nhìn mọi người..Các bạn muốn làm gjf cũng đc ( ngủ , làm việc riêng ...) miễn là ko đc nói chuyện >thậm chí bạn mà ko thích học thì nghỉ ở nhà luôn ko cần đến lớp..Ko bắt buộc' :)) :)) Nói chung chỉ có thế mà nói tận ...20 phút..Học trò đc dịp ngồi dưới chat giấy và đọc báo.... :)>- =D> :))
Mà mày đi SN VAnh kiểu j mà hay thế hả..để quên luôn đồ nhà nó..chắc thấy dzai nào đẹp là tí tớn chứ j..chán mày quá :)) :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
Thầy mắng hay lém..nào là 'cứ ngồi nói chuyện với nhau đi , liệu hỏi xem có quấn lấy nhau đc suốt đời hay ko hả ? Tôi dạy là tôi đã nhắm mắt để cho ko pải nhìn mọi người..Các bạn muốn làm gjf cũng đc ( ngủ , làm việc riêng ...) miễn là ko đc nói chuyện >thậm chí bạn mà ko thích học thì nghỉ ở nhà luôn ko cần đến lớp..Ko bắt buộc' :)) :)) Nói chung chỉ có thế mà nói tận ...20 phút..Học trò đc dịp ngồi dưới chat giấy và đọc báo.... :)>- =D> :))
Mà mày đi SN VAnh kiểu j mà hay thế hả..để quên luôn đồ nhà nó..chắc thấy dzai nào đẹp là tí tớn chứ j..chán mày quá :)) :))
" tôi là tôi nhắm mắt để ko phải nhìn mọi người,"có mà thầy đang thăng hoa thì có

Lương Quốc Tâm đã viết:
Ôi bạn Trang :-$ Bạn đừng nghĩ thế chứ [-x
Tớ vào đây là để giao lưu kết bạn với các em í thôi chứ có phải là tán tỉnh ai đâu ;;)

Khà khà còn nhớ ngày xưa có lần tớ với thằng Quân ngồi đọc báo HHT ở trong lớp không :p Hôm đấy vui nhể :D Bị thầy phát hiện xong rồi tự nhiên được ngồi nghỉ vì cả tiết hôm đó thầy phê phán cái báo HHT lá cải ấy chứ :)) :)) :))
THầy có vẻ rất thích chuyện tình yêu tình báo?>không hiểu hồi anh học có thế không?

uh thì thầy đang thăng hoa nên mắt nhắm còn tay cứ vỗ xuống bàn ý...thử hỏi làm sao hs học thầy lại thích ngồi bàn gần cuối để có gì thì gục xuống cho nó dễ

Đoàn Lan Phương đã viết:
uh thì thầy đang thăng hoa nên mắt nhắm còn tay cứ vỗ xuống bàn ý...thử hỏi làm sao hs học thầy lại thích ngồi bàn gần cuối để có gì thì gục xuống cho nó dễ
Ôi chao ôi.. bao nhiêu kỉ niệm trong tôi lại tràn về :)) :)) :))
Anh lại nhớ lại hình ảnh đấy rồi :p
Ừa... đúng thế em ạ, chủ đề tình yêu tình báo luôn luôn được thầy ưu ái quan tâm đặc biệt :mrgreen:

công nhận phục bác Hùng thật...mắt lúc nào cũng trong tình trạng mơ màng mà tia kinh phải bit..
mà cái sự mỉa mai của bác mới là kinh khủng chứ! may lớp mình toàn đứa vô tư hoặc ko cũng là trơ kinh niên nên nghe tai này cho sang tai kia luôn...chứ ko là vấn đề đấy!

Back
Bên trên