Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

mày nói thế thì bạn Khoa chạy đứt dép luôn..kô dám post bài ở lớp mình nữa đâu
Còn bạn Vũ Anh thì vốn dĩ đã thế rùi..nhưng khi vào lớp đc chi em ta 'chăm sóc chu đáo' nên big face and big nose cứ đc dà pát huy...Nói thế thui chứ một hai hôm nữa Big Nose vào mà đọc đc những dòng nè ko hiểu thế nào nhỉ

ôi ôi....... :(( :(( :(( :(( ngày hum nay xem film ma sợ vãi đái, huhhuhu.....ko bít đâu, mọi người bảo sang nhà em đông đông 1 tẹo, cho nên em mới dám xem, thế mà đến phút chót lại chả ai đến cả, làm cho còn có mỗi 3 đứa gan chuột ngồi xem với nhau :(( :(( mà căn bản tò mò, mang đĩa đến rùi, ko xem ko chịu được..... :(

trời ơi.......xem cái phim tởm lợn đấy là quyết định sai lầm nhứt trong 17 năm cuộc đời em :(( :(( :(( nói chung đây là cái film đáng sợ nhứt mà em từng được xem đấy, hồi xưa xem The Ring cũng thấy sờ sợ, nhưng hum nay xem xong film nì thì thấy the ring phải gọi phim này bằng cụ. :(( :(( :(( E hèm, nói chung chị em lớp mình mùa hè rảnh rỗi, có khi nên thuê đĩa phim này về xem, đảm bảo ko đái ra wần thì em phục :)) :)) :)) phim này tên là "Shutter" (phim của Thái Lan) :D :D :D mọi người xem rùi cho ý kiến nhé :D :D :D hihi, hay lém, xem đê, xem đê!!!!!!!

ui !
shutter à?
phim này tớ cũng xem rồi
hehe
khá sợ........
vãi sợ..thì đúng hơn

:)) sợ thế cơ à bé Min Trang, thế thì quyết định hum nay không sang nhà ku quả là sáng suốt :)>- Hum nay đến lớp thấy mấy bẹn lếch thếch đến rồi lại đi về, khổ thân quá, cho nên mình đã "tốt bụng" tếch các em nhà nhợn đi ăn chơi xả láng vì thế không đến nhà Min Trang được. Sozi, tại bọn nó cũng ngại đường xa mà cũng không có đứa nào hứng thú xem phim kinh dị thế là đi buôn dưa lê...Học từ 7h sáng mà cuối cùng 5,6h chiều mới "tan học" về nhà. [-x Ngại thế !

đấy đấy, thế cơ mà :)) :)) thảm nào em gọi sang nhà con Chi suốt mà ko được :(( :(( trời ơi.... em bị ám ảnh bởi cái film nì rùi mọi người ui, ko thể nào chịu được :(( cứ nhắm mắt vào là hình ảnh "xinh đẹp" của "chị" ma ý lại hiện lên...........aaaaaaaaaaa..........ko dám ngủ nữa rùi, làm thế nào bi giờ, huhuhuhu....... được cái là bít chắc có 1 đứa nữa đang "khó ngủ" như mình, hehe, đấy là con Min Ngọk :)) :)) hum nay xem film mà chị ý dùng chăn che mắt mất 1/3 film roài :)) may mà chưa ướt chăn, ướt đệm nhà mình, hêhê :p

nghe em Trang nói thế thì chị cũng pải thuê về xem mới đc...Từ trước nay xem thấy The Ring là kinh khủng lắm rùi...Dạo nè ở nhà toàn thuê pim hài về xem mà lại toàn pim giành cho trẻ con ...hix toàn em bé ở nhà thuê về mà..xem buồn cười phết..mọi người thuê về mà xem

cảnh cáo con thùy nhớ ...mày dám nói chồng tao thế à? mày tưởng ai cũng có quả big nose vĩ đại thế à?...phải có những quả mũi như thế mới đối được với con đầu vĩ nhân của bác hùng chứ! đúng là ko bit trời cao đất dầy gì cả?

ặc, chó thật,đã quyết tâm sang nhà con đớp để xem shutter mà cuối cùng ko sang được...ngồi ở nhà cứ hậm hực mãi...huhu,hôm đấy còn định làm popcorn mang sang nữa chứ nhưng chắc sợ quá rùi cũng ko ăn được đâu haha!
@trang đớp: còn giữ phim đấy ko cho anh mượn về xem thế nào?

Bà con đang nói chiện fim ảnh à? Có ai xem Cô dâu nhỏ xinh chưa. Cái fim đang chiếu ở kênh Bình Dương ý. Xem vui phết. Được cái anh Lee Dong Gun đẹp trai quá. Đỡ không kịp.

nghỉ có 2 buổi ko đi học ( thực sự là đi chơi mà thấy oải quá các bác ạ :(( :(( :(( ) ..2 hôm chẳng đi đâu đc , cứ ru rú ở nhà làm em cảm thấy pát ốm mất..Mong sang tuần sau đi học còn để buôn dưa với anh em :)) :)) :))
@ Giang : tao mới chỉ xem pim Cô dâu 15 tuổi thui..chứ pim kia thì chưa..Mà mày ơi , làm thế nào để dò kênh BD thế..pải lắp CATV hả..nhà tao lắp rùi mà dek có..Mà chú Giang có đĩa nào có pim của Bin đóng ko nhỉ , cho em mượn cái..đĩa fullhouse thì càng tốt :)) :))
@ Dương : chị bảo Big nose đưa ảnh để em hoặc Trang béo post lên cái nhé .Anh dzai nhà chị ko bit post mà cứ thích đú , khéo lại hỏng hết ảnh đẹp hôm văn nghệ của lớp mình đấy [-x [-x [-x lúc đấy thì đừng trách bọn em nhé ...Còn chuyện cái Thùy gọi VAnh là big nose cũng đúng thui..hai bố con mà..Thế chị là mẹ nó mà ko bít hả..Hay anh nhà chơi bời rùi lại về giấu vợ..thế là ko ổn..yêu cầu trưởng pải chỉnh đốn lại ngay nhé :)) :)) :))

hề hề, thông báo với mọi người là bây giờ em vẫn đang giữ cái đĩa Shutter ở nhà, pà con nào muốn xem thì qua nhà em đê, bác Dương, chị Lan Phương or anh Min Hương iu dấu + mí đứa nhà lợn nữa :x :x :x qua đê, qua đê......bởi vì thực ra là em cũng đang muốn xem lại lần nữa :D (mặc dù sợ lém nhưng mà vẫn muốn đú xem lại, hị hị ^^)

thế thì để hôm nào rỗi đi cùng mấy bạn đến nhà Trang béo chứ đây chưa bít nhà..thông cảm cho nhé ... còn nếu ko đi đc thì em Trang cho chị mượn , xem tạm ở nhà vậy rồi sẽ trả nnhanh

@ Lan Phương: Làm sao bắt được kênh Bình Dương mày. Thuê đĩa về mà xem. Hôm nay tao phải sang nhà con gái già xem nhờ fim ( buổi học Bác Hùng Ái mà), 2 chị em con gái già dán mắt vào. Công nhận là anh Lee Dong Gun hút quá cơ.
Xem hết bộ này tao mới xem Full house. Ở ngoài hàng đĩa ra hết rồi, ra đấy mà thuê, tiền đâu mà mua hết hả mày.
@ Dương: Tình hình học hành thế nào thằng anh. Ngày nào em cũng phải đi học Bác Hùng ngoài rạp Tháng 8 thế này thì chán chết mất.

hôm nay mưa thế mà mày cũng sang nhà gái già xem phim hả...tao pục mày thật đó..mưa nghỉ ở nhà cho nó khỏe..Đi học thầy Hùng mà vào rạp tháng 8 cũng hay đấy chứ..xem xong có pim j hay thì vể kể cho anh em cùng nghe..để khi đi ra rạp đỡ bị tên phim đánh lừa là hay mà xem thì ngược lại...

tình hình là tuần sau học bình thường thứ 3,5,7 nha các chú cố đi đi,đóng tiền rùi phải bit xót tiền chứ? chẳng thương bố mẹ gì cả,ko thích đi học thì cũng phải nghĩ đến vấn đề kinh tế nữa chứ haha?

các chú hư quá cơ học thì ko học chỉ có luyện phim thui...mà chú giang đi xem hôm nào thì gọi anh đi...tuần nào anh cũng ra rạp update phim mà...phim gì anh cũng xem hết rùi haha...
@trang:tuần sau anh vẫn rỗi ngày chẵn đấy! chú sắp xếp với bọn nhà lợn đi rùi anh sang xem cùng nha!
mà các chú ơi hôm này giở 1 quyển sách ra thấy hình lão nhà văn oscar wide giống hệt anh lee dong gun mới chit chứ haha! anh em thử kiểm chứng xem có đúng ko?

chú phương nói đúng đấy nhiều phim quảng cáo nhưng mà ko hay lắm đâu:
a lot like love cũng được nhưng hơi nhạt...
điệp vụ seoul thì cũng bình thường được mỗi em thư kì là xinh thui...
đừng xem tay chơi hết thời,anh jude law thì đẹp trai thật nhưng phim thì tế nhị lắm...chú nào thích mở mang hiểu biết thì cứ xem...
khoảnh khắc vẫn motip hàn quốc yêu nhau xong lấy được nhau thì mất trí nhớ...tóm lại cũng nhạt ko lấy được nước mắt như cổ điển đâu...
tóm lại từ đầu hè đến h đi xem được mỗi kungfu hustle với sút và hét là hay thui!

hôm nào chị đến nhà TRang béo xem phim Shutter thì bảo em Trang là cho em mượn cái..tại vì ko bitd nhà Trang béo ở đâu cả . Mà tuần sau lại đi học rùi hả..chắn thế..em nghỉ chưa đã mà..lại pải gặp thầy Hùng chẳng khác nào là đi đánh vật cả,,,khổ thế đấy

@ sếp Dương : dạo nè hình như là bão về nên mưa to quá..nếu hôm tới đi học Hùng mà em ko đi thì chị xin phép nghỉ cho em nhé..thanks alot...thế bao h lớp mình mới làm đồng phục hả chị..các lớp khác làm hết rùi mà lớp mình vẫn đứng yên một chỗ..chán thế

Nguyễn Hương Giang đã viết:
Bà con đang nói chiện fim ảnh à? Có ai xem Cô dâu nhỏ xinh chưa. Cái fim đang chiếu ở kênh Bình Dương ý. Xem vui phết. Được cái anh Lee Dong Gun đẹp trai quá. Đỡ không kịp.
Bây giờ mày mới phát hiện ra chân ly này à?TAo mê :x anh ý từ hồi xem ..Paris,đến nỗi quên cả anh Ki Giu.NHung tao thích anh Gun để râu cơ,trông manly vãi lúa.
To all: Đi học Mr.H nhớ mỗi đứa một cái kính râm nhé,không thì lại hỏng mắt vì quả đầu sân bay của thầy đấy 8-}
Big nose: Đại khứu nhân( bố ơi tha lỗi cho con) :((

Back
Bên trên