Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

sáng nay lò dò đến trường chờ bẹn hà phương thì thấy các bạn lớp mình học Hùng đi ra...thành thật chia buồn với mọi người..mong mọi người nâng cao tinh thần cảnh giác chiến đấu với thầy..còn tớ thì đầu hàng ở nhà thui haha...chúc tất cả anh em may mắn!

con Thùy thì nói chuyện làm gì nữa hả chị , em pó tay toàn tập với nó . Em mời chị vào pần Túm tụm tán ngẫu , ở topic Hội Yêu THật Lòng mà xem nó định nghĩa YTL là thế nào nhé.
Sếp muốn gặp chú Giang thì cứ đến quán net xanh gần trường mình ý , nó chăm ra đấy lém

Đề nghị sếp cũng phải đề cao cảnh giác.Hôm nay trước khi nghỉ 5' quân thù đã ngó nghiêng để tìm phụ trách lớp đấy.
Con Phương hôm nay mày bít vì sao thầy gọi mày ko?KO phải thầy ghen tị với quả áo vàng của mày đâu.Ai Bảo mày lì cơ,Dã ngồi bàn cuối ,thầy bảo lên bàn đầu thì ko lên,lại cứ cố thủ.BẠn LẠi Trang cũng bị gọi vì lí do đấy đấy.
Ăn gì mà chậm hỉu thé ko bít

tao bảo là thầy ghen tị với cái áo màu vàng của tao đấy , áo tao và áo thầy đứng cạnh nhau thì áo tao nổi trội còn gì nữa hả..Mà mày nói ngu bỏ xử , hôm nay mang mỗi quyển SGK văn còn lại là bài làm Anh + BT lí , ngu j mà lên bàn đầu ngồi hả . May mà hôm nay cũng đc anh em hết lòng giúp đỡ nên đã thành công khi vượt chướng ngại vật

Đoàn Lan Phương đã viết:
post chưa đc 1 dòng thì chẳng câu bài thì là cái gì hả..Trình độ của tớ còn kém lắm, chưa bằng bạn K đc đâu :)) :)) :))
nhưng hỏi thăm thì chỉ thế thôi chứ biết nói gì khác nữa chả lẽ hỏi kĩ từng viêc một à:các bạn ăn ngon ngủ kĩ không lên hay xuống cân ngày đi...mấy lần nữa à /:)

Vũ Khoa đã viết:
nhưng hỏi thăm thì chỉ thế thôi chứ biết nói gì khác nữa chả lẽ hỏi kĩ từng viêc một à:các bạn ăn ngon ngủ kĩ không lên hay xuống cân ngày đi...mấy lần nữa à /:)
ông nói thế thì tui cũng pó tay , chẳng biết nói lại như thế nào nữa cả :)) :)) :)) :)) :))

Các em câu bài kinh thật đấy b-)
Sao chờ mãi ko thấy bạn Hải Yến lên trên forum nhỉ :-/

Đoàn Lan Phương đã viết:
ông nói thế thì tui cũng pó tay , chẳng biết nói lại như thế nào nữa cả :)) :)) :)) :)) :))
thì nói đúng wa' không biết nói gì nữa thôi mà lớp Văn rất hay bắt bẻ linh tinh nha' /:)

ơ...hơ... pà con nhà mình dang nói đến chuyện j ý nhẩy ??? Chả hỉu chi sất ah !!! Câu bài là cái chi rứa ??? Đề nghị nói rõ hỉu cai coi nào....

Lương Quốc Tâm đã viết:
Các em câu bài kinh thật đấy b-)
Sao chờ mãi ko thấy bạn Hải Yến lên trên forum nhỉ :-/
anh Tâm cũng đang câu bài đay nè..Bạn Hải Yến ko lên mạng đâu.anh có việc j cần nhắn ko , em nhắn cho ;;) ;;) ;;)
@ Khoa : ông vào topic lớp tui post chưa đc 1 dòng thế ko pải câu bài là j , ông xem , tui vào topic lớp ông ít nhất cũng đc 3 dòng .MÀ thui ko tranh luận cái nè nữa..BẠn K ngừng post bài đợi tớ đuổi kịp đã :)) :)) :))
@ Thảo Béo : ở đây mọi người đang nói về chuyện câu bài ý mà . K nhỉ :)) :))

@ phương : mày cứ làm như tao ko nắm bắt được tinh thần của thời đại ý; ai mà chả bít chúng mày đang xí xớn thả thả câu câu... hehe thắc mắc zậy là tao cũng được ăn ra đc 1 bài roài đó... ;;) học tập nhanh chưa !!!
hixhix nhưng chúng mày bắn tỉa kiểu j mà năng suất rứa đứa nào cũng mấy trăm bài roài. bao h tao mớii theo kịp đây =P~ =P~ =P~

:))
Nguyễn Phương Thảo đã viết:
@ phương : mày cứ làm như tao ko nắm bắt được tinh thần của thời đại ý; ai mà chả bít chúng mày đang xí xớn thả thả câu câu... hehe thắc mắc zậy là tao cũng được ăn ra đc 1 bài roài đó... ;;) học tập nhanh chưa !!!
hixhix nhưng chúng mày bắn tỉa kiểu j mà năng suất rứa đứa nào cũng mấy trăm bài roài. bao h tao mớii theo kịp đây =P~ =P~ =P~
tao bảo , mày cứ vào topic các lớp khác cũng như các chủ đề khác , xí xới vài bài là chẳng bao lâu bài tăng lên vùn vụt ý hoặc học tập cách post bài của sếp Dương nhà mình cũng đc. Ví dụ luôn : như bài trên của mày có thể cắt làm 2 bài nhỏ và post 2 lần...thế là bài tăng thui :))

Vừa rùi là câu bài, còn bi h là công chuyện hẳn hoi nhé :p
Chúng mày ui, tình hình học tập trên lớp thía nào ??? Vẫn ổn chứ ??? 3 tuần roài ko gặp mẹt anh iem... nhớ we cơ hơhơ... Khi nào tình hình chiến sự có vẻ căng thẳng thì nhớ báo 1 câu để tao còn "chuyển nhà từ chỗ nghỉ mát về Hà Nội" nhé !!! b-)
@ Trưởng : trưởng ui, lớp mình có định đi tham wan ko thía ??? Chả mấy chốc mà hết hè, mấy đứa lại du học lung tung xèng, chả còn dịp nào đi đú mới nhau nữa đâu. :| Khởi động tí đê !!! Phải có tiếng nói biểu tình của dân lành chính phủ mới xem xét cho chứ...

Em Phương dám đi tuyên truyền kinh nghiệm câu bài nhé b-)

tảo nói với Trưởng rùi nhưnng mà Trưởng bảo là để một thời gian đã vì thấy nhiều anh em ko đc nhiệt tình cho lém..Còn về pần học trên lớp nhạt lém..Thầy nói mà hầu như chẳng có đứa nào chịu nghe cả , toàn làm việc riêng thui . Đến việc chép bài mà ko thèm kia kìa , anh e nhà mình cứ thích làm giàu cho mấy hàng photo..Sang tuần nghe nói gia đình nhà lợn cũng đi học vậy hội bù khú có định đi ko..Lớp mình lâu lắm rùi các thành viên ko đi đầy đủ..Mà mày lại đi nghỉ mát hả,,Hôm nọ vừa thấy ở hàng net xanh xong..

Lương Quốc Tâm đã viết:
Em Phương dám đi tuyên truyền kinh nghiệm câu bài nhé b-)
đâu , e có tuyên truyền j đâu..chẳng qua là mắt thấy nên mới nói ra thui..mà anh Tâm cứ tạo điều kiện để em tăng số bài lên nhỉ :)) :)) :))

Eee,con Phương,mày câu được cái avatar ở đâu thế?Toàn zai đẹp là như thế nào?CÁi thằng đeo kính trông sáng sủa đấy chứ(sáng nào cũng sủa)..

.SÁng nay con Nguyên THảo gọi cho tao,hỏi...có phải nộp bài ko.Hâm,thời buổi này còn ai làm bài tập nưa nhỉ.
MÀ sao cô CN sắp hết hè rùi mà ko đến gặp lớp tới 1 lần.Gặp cô ở cổng trường,hiw khi nào đi tham quan,mày bít cô trả lời how ko?" Học đi đã" Bó chân

Chào các em :x , cho chị hỏi thông tin này một tí. :) Chị đang tìm lớp học thêm Văn cho đứa em họ chị thi khối D. Tất nhiên là chị không định hỏi lớp thầy Hùng yêu quý rồi =; 8-} chị đã trải 3 năm với thầy nên không muốn làm khổ em mình thêm nữa =; 8-} . Vậy có em nào biết lớp học thêm của thầy Hồi, thầy Sơn hay ai dạy Văn tốt tốt thì cho chị biết với. Ngày xưa chị từng đi học thầy Túc với thầy Việt Anh, nhưng mà bây giờ cả hai thầy đều ốm lên ốm xuống thì phải, không biết còn dạy không nhỉ? :-? À quên nữa, em nào có số điện thoại của thầy Hồi thì post lên hoặc PM cho chị nhé. Thank u nhìu nhìu 0:) =D> 0:) =D>

;) ;;)
Minh Thùy đã viết:
Eee,con Phương,mày câu được cái avatar ở đâu thế?Toàn zai đẹp là như thế nào?CÁi thằng đeo kính trông sáng sủa đấy chứ(sáng nào cũng sủa)..
Chưa j mày đã bộc lộ bản chất rùi ..chán lắm Thùy ạ [-x [-x Thế có muốn làm wen ko hả..Đó là 2 đứa bạn tao học bên CVA ( chuyên anh đó ) :) :) TRong đó thằng ko đeo kính là thằng Sơn - bạn thân của tao còn đứa kia là Quang

Back
Bên trên