Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

chúc mừng sn mày nhá
sorry hnay ngồi ăn uống phè phỡn mà quên mất cái câu wan trọng này >_<

thanks mọi người nhe...
riêng mày tao ko nói làm j Pit ạ...tao bít thừa bản chất của mày nhưng tao vẫn rất cám ơn mày
@ Trưởng : chị ơi ...e hết tiền rùi , nếu mọi người đi chơi thì e xin đóng nhỉnh hơn vậy để tạ lỗi

hờ hờ, con ng` tao nó tốt đẹp quá nên ai nhìn cũng thấy ngời ngời, có phải riêng mày đâu
may mà đi sn mày mới tóm được thằng ôn vật Sơn, rú nó đi lượn bét nhè hè hè hè

nếu thế thì bạn Tuấn cứ mang theo mấy quyển văn mẫu vào phòng thi ý..gặp đề nào ta bỏ ra chép

Văn trong mấy cái quyển đấy sao hay bẳng văn tớ bôc phét :D

nếu thế bạn Tuấn còn than vãn cái j nhỉ
@ Trân : mày đc lắm..đi mà ko cho tao đi cùng nhưng ko sao hôm qua đi mua ví với Sa , vui ko tả nổi . Thế mà chị bảo là về báo hiếu với bố mẹ..vậy mà vẫn đi lượn đc..chẹp chẹp

cái con này...
báo hiếu thì vẫn báo hiếu
đi lượn vẫn phải đi lượn
thế mày ko biết chân lý: $ là $ mà anh em là anh em ah?

tình hình là dịp này anh em nào có sinh nhật thì báo luôn rùi tổ chức tụ tập đi cho anh em được bữa gặp mặt chứ lớp mình lâu rùi chẳng có vụ gì hay ho cả...
@ chị trang ui để em tìm số nha ko hiểu em để đâu lẫn mất rùi...em sẽ tìm nhanh cho chị...hay chị hỏi lớp cô duyên học cũng được lắm!

Có vẻ thứ 5 nè anh iem nhà mình tụ tập đầy đủ nhẩy !!! Cả nhà lợn mà cũng rục rịch kéo nhau đến lớp cơ ah. Chài ơi :eek:
Hehehe thầy dọa điểm danh có khác, mang tiếng dân lớp Văn vậy mà.... Xấu hổ we cơ.... hơhơ... Vậy là mai phải chuyển địa điểm học từ net xanh vào phòng hoc lớp 12 Văn ah, chan we chan we

Ở nhà chán quá,nhàn cư vi bất thiện,tao mới xiên tạch được 2 câu hay lắm :
Ta về ta ngắm zai ta/Dù đen dù bẩn zai nhà vẫn hơn...

Minh Thùy đã viết:
Ở nhà chán quá,nhàn cư vi bất thiện,tao mới xiên tạch được 2 câu hay lắm :
Ta về ta ngắm zai ta/Dù đen dù bẩn zai nhà vẫn hơn...
con này hay thật...ngồi tự ngẫm mình rùi lại làm nên 2 câu này hả , vớ vẩn quá :)) :)) :))
@ Thảo béo : cố gắng vậy..chỉ còn có 8 buổi nữa là kết thúc rùi...Hôm thứ 3 thấy nhà lợn lại đi học..đến trường mới bít là nghỉ..thế là đi về luôn..khổ thân .Tao nghĩ thế này thảo béo , chắc thầy Hùng điểm danh đầu giờ nên đến giữa h nghỉ 2 ca , tao sẽ chuồn về :)) :)) :)) Vậy là trên danh nghĩa tao vẫn đi học :)) :))

Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we Chán we
Hum wa thì viết xong bài ko gửi dc
Hum nay thì truy nhạp 5 lần mới xong
Chài oai HAO dạo nè lởm we... /:) /:) /:) /:) /:) /:)

mày câu bài giỏi thiệt..đáng để anh e học tập :)) :)) :))
tao có khác j mày đâu..vào mấy lần mới post xong một bài..lúc thoát ra cũng ko xong..chán :(( :(( :((

con thùy ngồi nhà toàn nghĩ ra những câu bất hủ thui...xứng đáng học trò lớp văn...vãi xuyên tạc ghi vào guiness được rùi...nhưng mà ghi thế ko sợ bố mày với mấy thằng lớp mình giận à?

mà tình hình hôm nay lớp mình đi học thế nào? có đông đủ vui vẻ ko bà con?kể cho anh em nghe thử xem!

hôm nay lớp có 20 người đi học..đc hôm thầy làm danh sách ghi tên những đứa đi thì chú Giang , thảo Béo kéo nhau đến lớp chứ..có mặt thui chứ học hành gì...toàn ngồi làm toán đi học thêm..Hôm nay học xong mấy bài thơ Bác , cảm thấy thật nhẹ nợ :)) :)) :))

Vân TRang mình tháng 8 này đi hả? SAo chả thấy bẹn ý đến lớp bàn chuyện tiệc tùng nhỉ.
MInh Trang nữa,dạo này mày ở đâu rùi?
20/08 tập trung,chán nhỉ,lại phải đi học.MÀ bít bao giờ mới thôi học thầy h.còm môic mấy buổi nữa thôi.
Năm nay ko biết "thế mạnh" của cô là gì?NĂm ngoái cô bảo là sở truờng thế mạnh of cô là tp hiện thực ( vd Chí Phèo) chắc là mạnh mồm thôi. Học hè mà ko gặp học sinh nhắn nhủ lấy 1 lần=>chán

Vân Trang thì tao ko bít nhưng mà e Minh TRang thì bạn tao bảo là gặp đang vi vu cùng bạn Hà L1 trên phố Huế ý
Mày nói chuyện cô làm j chắn lắm...ko nói còn hơn , nói ra làm tao ko muốn đi học văn nữa

các chú kinh quá nhỉ?tinh thần học tập vãi hay chẳng bù cho anh..đi học ngoan ngoãn đến lúc thầy điểm danh thì nghỉ haha? nhưng mà thui thỉnh thoảng phải nghỉ thì anh e mới nhớ mình chứ!

Back
Bên trên