Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Hay we thằng anh ạ. Hôm nay bác Hùng vừa có một bài diễn thuyết vô cùng dài dòng cốt chỉ để đuổi mấy đứa buổi trước ko đi học ra khỏi lớp. Không là thầy dỗi, không dạy nữa. Ặc ặc. Hình như học đến hết tuần sau thôi thì phải. May quá chứ thêm mấy tuần nữa em chết mất quá. Nhưng mà đến lớp em làm được bao nhiêu bài học thêm, về nhà còn có thời gian ngủ lấy sức chiều chạy sô. Hóa ra mọc ra cái lớp này cũng có lợi ích đấy chứ

Buôn dưa ta vốn ko ham
Nhưng vì trong lớp bít làm chi đây
Tiết dài ngâm vợi cho khuây
Vừa buôn vừa đợi đến giờ tự do

Chú Giang còn làm được bao nhiêu bài chứ em thì ngồi từ đầu đến cuối chỉ làm được có 2 con toán.

:)) bọn mày hư quá , pải như tao đây nè , đến lớp là ngồi chép bài đầy đủ mặc dù ko hiểu lời thầy nói cho là mấy. Trưởng hôm nay ko đi , chứ đi thì sẽ bít thầy Hùng 'dỗi' như thế nào..kinh lém..e đc 20 phút đọc báo trong lúc thầy 'dỗi' chị ạ. MÀ minhg chỉ học nốt 2 buổi nữa là xong..thoát nạn..đúng với lời con Thùy nói ở trên :))

trưởng ơi..e bảo nè..hôm tập trung , lớp mình làm một bữa đi chơi đi..tận dụng luôn.,,chứ bây h chán quá chẳng có cái j để làm cả

ặc,nghe các chú kể chuyện bác Hùng mà sợ quá! may mà mình ko đi học ko thì chit...còn 2 buổi các chú cố chịu nốt đi! sắp thoát nạn rùi muh!

mà cái bài thơ chú thùy post là của ai thế? của chú giang à? nghe hay nhỉ? chú giang dạo này phải tranh thủ giờ ông Hùng mà làm cho anh em mấy bài lưu truyền hậu thế chứ?

mà chú phương hôm nay offline cho anh bảo 20 đi chơi là sao thế? thế lớp đã thống nhất chưa? tình hình thế nào anh em bàn bạc rùi báo lại cho anh nha! anh dạo này ốm yếu lắm ko ra trường được,chú nào tốt bụng thì đến thăm! mà có gọi thì gọi vào số nhà( gọi buổi tối) đừng liên lạc di động nhớ! máy đơ rùi!

Nghe nữa ko:
"Cưa zai ta vốn ko ham
NHưng vì cô độc bít tìm ai đây
Ngắm zai ta lại ngất ngây
Vừa cưa vừa đợi đến ngày thành thân."
Ai có nhu cầu nghe nữa,em xiên tạch cho mà nghe

Đoàn Lan Phương đã viết:
trưởng ơi..e bảo nè..hôm tập trung , lớp mình làm một bữa đi chơi đi..tận dụng luôn.,,chứ bây h chán quá chẳng có cái j để làm cả
NÀy chưa chắc hôm đó bọn nó đã đi đủ mày ạ

may nha e do ko danh dc Tv..anh e thong cam nhe
@ Truong : 20/8 ca truong tap trung nen chac chan la chung no se di day du...the toi j anh e minh ko lam mot bua lien hoan luon co chu..Cai ne de mai e di hoc hUng rui hoi bon lop minh xem sao..neu dc thi e nhan lai cho chi sau
@Thuy : may dao ne co lam sao ko the..nghe thay Hung giang hay qua nen moi ra nong noi nay ha..co can anh em den tham ko ha :))

tình hình là 20 ko đi được,mọi người khỏi nhắn cho mất công...nhưng có gì cứ lên đây bàn bạc kế hoạch cho tớ đóng góp với!

hic hic sao mà chán thế cơ chứ..chị mà ko đi thì có khi bọn trong hội bù khú cũng ko nốt====> mất vui
còn con Thùy hả..bảo nó lúc nào sáng tác chẳng ok..đầu óc đen tối lắm

bạn Lan Phương vào topic lớp Địa oanh tạc hơi lâu đấy mình cũng phải đi ném bom lại chứ nhẩy :-?

Vũ Khoa đã viết:
bạn Lan Phương vào topic lớp Địa oanh tạc hơi lâu đấy mình cũng phải đi ném bom lại chứ nhẩy :-?
trời ơi..bạn K nói hay thật đấy nhỉ..tớ mới post ở lớp cậu chưa đc 10 bài mà..sao lại bảo là oanh tạc lâu rùi hả :)) :))

ức chế quá..hôm nay đang xem phim Full House thì mất điện..xem đc có đúng 15 phút đầu..lúc có điện thì đã là hơn 10h rùi hic hic . Nghe nói là mất từ trên trung tâm thành phố , chẳng hiểu bên điện làm ăn kiểu j nữa ..ko hiểu nhà anh e nào cũng mất điện ko nhỉ

Mất điện toàn thành phố à
Mình hỏi mấy đứa bạn đứa nào cũng bị mất điện
Ngay cả anh mình trên Vĩnh Phúc cũng mất điện và vừa có

Bình thường bên các nước lớn mất điện như thế này là đủ làm mất bao tiền rồi đấy
Nhưng còn VN thì không xi nhê :))

Mình phải đi xách nước cho con em gái đang tắm bị mất điện
Vì máy bơm không có điện :((

@Khoa: mày nói đứng đấy
Bên topic lớp tao cũng có tình trạng tượng tự
Nên mình phải sang đây lăng nhằng 1 tí :D

Mai Trần Tuấn đã viết:
Mất điện toàn thành phố à
Mình hỏi mấy đứa bạn đứa nào cũng bị mất điện
Ngay cả anh mình trên Vĩnh Phúc cũng mất điện và vừa có

Bình thường bên các nước lớn mất điện như thế này là đủ làm mất bao tiền rồi đấy
Nhưng còn VN thì không xi nhê :))

Mình phải đi xách nước cho con em gái đang tắm bị mất điện
Vì máy bơm không có điện :((

@Khoa: mày nói đứng đấy
Bên topic lớp tao cũng có tình trạng tượng tự
Nên mình phải sang đây lăng nhằng 1 tí :D
thế hả..nếu như vậy thì khỏi pải ấm ức vì ko đc xem Full House rùi..bạn Tuấn cứ thoải mái đi..chẳng ai cấm là ko đc vào topic lớp Văn 'câu bài' hết nhưng yêu cầu là câu bài lịch sự nhé , tế nhị vào , đừng giống bạn B là đc :)) :))

thế hả..nếu như vậy thì khỏi pải ấm ức vì ko đc xem Full House rùi..bạn Tuấn cứ thoải mái đi..chẳng ai cấm là ko đc vào topic lớp Văn 'câu bài' hết nhưng yêu cầu là câu bài lịch sự nhé , tế nhị vào , đừng giống bạn B là đc

Thế ấy đã thấy tớ bất lịch sự bao giờ chưa :))
Ấy nói thằng Bình thì... :))
Nó là bạn tớ đấy :D

Back
Bên trên