Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Phạm Ngọc Minh đã viết:
cả topic có thấy mỗi ông Tuấn (male) vào kiếm ăn
ban Ngọc nói thế nào ý..chứ topic lớp tớ đc 2 nhân là male vào góp vui ..thông cảm dân Văn toàn con gái nên topic cũng toàn là gái

Kiếm ăn gì ở đây nữa
Làm gì có món gì béo bở :D
Vào cho vui thôi :D

Mà căn bản lớp Văn cũng ít nhân lên quá ta
Thấy lèo tòe lặp đi lặp lại
Hình như là tình trạng chung rồi :(

vao` nam hoc mie. no' rui` con` nhac nho lich hoc he` lam dek gi` nua~ :)) :)) :)) me^.t co Oanh thia' :D :D :D thui, coi nhu em nghi? hoc. ----> ko bit co buoi hop fu. huynh ni` za^y. :)) ko mama em den chac bi miss Oanh xo*i tai' ma^'t :D :D

hum trc em co nghe con Ninh no tuong` thuat lai. buoi "noi chuyen tha^n ma^t." cua? co Oanh, nghe hoanh trang' fe^'t nhi? ^^ thay bao? nghi? 2 buoi hoc he` thi` ha. 1 bac hanh kie^m? ah? co' dung' ko? :D :D :D

mai gap lai. moi ng` rui` :D :D :D zui zui zui zui zui zui !!!!!!!!!!

Ờ, đúng là Miss Tú Oanh có nói thế. Nhưng mà được cái là lớp mình có đứa nào nghỉ học 2 buổi đâu. Đứa nào mà chẳng nghỉ ít nhất dăm 7 buổi :)) :)) :)) :)) . Mà tao tính từ hồi đi học đến h, cả cô Duyên và Bác Hùng tao mới học được đâu có 5,6 buổi. Đấy, cho bà ý trừ. Trừ hết rồi thì cảng tốt. Vào năm bùng tiết, quay bài thì khỏi lo bị hạ hạnh kiểm nữa. Thế là thoát nợ. Anh em mình còn nốt năm nay thôi, không chơi nó phí đời đi chứ =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

@ Anh Dương: Thằng anh xem xét thế nào chứ dạo này mất tích lâu quá. Tình hình là em học hành nhiều đâm ra lú lấn hết rồi. Ngồi học Hùng mà làm toán làm lý hùng hục, chẳng còn hơi sức đâu mà làm thơ với làm văn nữa. Khổ thế cơ chứ 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| Học nhiều hoa hêt cả mắt.

Đoàn Lan Phương đã viết:
họp phụ huynh để thông báo tình hình học hè..nhắc nhở phụ huynh là ko đc dung túng cho con em mình nghỉ học...nếu ko sẽ bị hạnh kiểm TB và sẽ có sự can thiệp của BGH..
Từ đầu hè có 2 bài Ktra và sắp tới có thể là thêm 2 bài nữa
2 bài cái gì?mới co1 thôi thứ.Định thêm 2 bài nữa chắc đêm phải đến nhà thầy mà làm 8-} tranh thủ thôi.
HOm thứ 7 tao ko đi, may thiệt...
MÀ ai dung túng cho ai nghỉ học cơ,bố mẹ á,bố mẹ việc gì phải dung túng cho con,thế có mà làm hại con.KHi viết đơn nghỉ học cho con mình là phải có quyết định sáng suốt.Đồng ý cho con mình nghỉ học tức là pa ma biết là việc đi học như thế chả có ích gì.MÀ ko có ích thì cho con nó đi làm gì,nắng mưa,xót bỏ xừ.Nếu tao là bố mẹ mà tao nghe con tao nó phàn nàn việc học như vậy,tao cung cho nó ở nhà..
Việc học thêm ở lớp ko liên quan gì đến BGH hết,trường có tự tổ chức học thêm đâu ,của lớp đấy chứ.Trong hè,ko ai có quyền đánh giá hạnh kiểm học sinh hết,như thế là vi phạm luật giáo dục.
Dọa thế thôi,đừng có sợ làm gì.Ngay cả cô cn,cũng có đến lớp mà gặp gỡ các con đâu.
Mai gặp lại rùi anh em ta bàn tiếp. Đa số đánh bại tiểu số.. yên tâm đi

ặc,nghe kể vụ tú oanh mà đau hết cả đầu,rõ là thừa kalo...lâu lắm ko gặp anh em mai anh sẽ đến đú 1 tí...chú nào lâu ko thò mặt đến lớp thì mai cũng đi đi!

anh em cứ yên tâm cái vụ hạnh kiểm đi,lớp 12 đầu năm dọa thế thui chứ chẳng dám làm gì đâu...cứ kê gối mà ăn no ngủ kĩ với đi chơi....con` 1 năm cố mà tận hưởng nốt...cái trò học hè này vô lý bỏ xừ!

Hic...hic...May mà lên đây đọc được n~ lời động viên của anh em,ko em lo chết mất.
Mà cái vụ bản kiểm điểm viết thế nào đây???
Thoai,mong mai thoát chết!!!

anh em đoàn kết với nhau vậy chứ bây h các vị phụ huynh đang ngồi nghe Miss Oanh nói , về nhà thế nào cũng bị chửi..thấy việc này có j phải làm to lên đâu nhỉ..mà thầy Hùng cũng chăgr thương hs j cả

Oạch.. Chú Phương nhanh quá. chưa gì đã thấy lên post bài rồi. Bi h các bác phụ huynh còn đang ngồi tiếp chuyện Tú Oanh, nghe phàn nàn về việc dung túng con cái nghỉ học. Nói chung là tình hình có vẻ căng. Nhưng mà cái chính là anh em ta vẫn ăn ngon ngủ kĩ. Hôm nay được bữa tập họp đông đú mà mới chỉ đi "bù" chứ chưa "khú" được. Tiếc quá. Đành hẹn anh em bữa khác vậy.

TÌnh hình chiến sự có vẻ căng thẳng,đến giờ mẹ tao vẫn chưa về,chết rùi,hay có bạo động vũ trang,các vị phụ huynh đứng lên khởi nghĩa...
TAo ko lo bị mắng,tại vì bố mẹ cho mình nghỉ cơ mà,sợ qué gì.Chả lẽ lại mắng con" Tao viết đơn cho mày nghỉ nhưng ai cho phép mày nghỉ..."
SAng nay quần tao chưa khô,nêntao mặc quần tráng áo đỏ đến lớp,bọn nó cứ nhìn,rùi dọa bị xé xác,tao ớn quá ,đi về luôn....
3/9 tập trung tiếp phải ko?

đây đây, để tao update thông tin cho mà nghe :D :D :D theo lời mẹ con Quỳnh kể thì hum nay họp hành tình hình rất chi là tình hình ^^ những đứa nghỉ nhìu hình như bị giảm một bậc hành kiểm hay sao ý :D đặc biệt với cán bộ lớp như: Dương, Min Hương, Hà và tao thì có khi được "đặc cách" phạt nặng gấp đôi cơ :)) :)) :)) tèn tén ten......hạnh kiểm trung bình roài chị em ơi...... :p :)) :)) à mà những đứa định vượt biên nếu nghỉ nhìu quá có khi còn ko được rút học bạ cơ :)) :)) :))

à, còn về phần điểm điếc thì hình như ko phải là chia đôi điểm đâu, chia đôi ra may có khi còn được tầm 4 điểm, đằng này thấy Hùng thầy ý còn "dỗi" :)) đang đòi phải cho mỗi đứa xơi 1 con trứng vịt lộn cơ :)) thấy mẹ Quềnh kể là tối nay ban phụ huynh sẽ nhanh chóng "giao dịch" để "xoa dịu nỗi đau tinh thần" cho thầy. Giúp thầy phần nào cảm thấy bớt bị tổn thương hơn :)) :))

hehe, đấy, nói chung là tình hình nó thía :D đứa nào có thêm thông tin giề thì bồi thêm sau nhé ^^ hav fun!!!!!

Nguyễn Minh Trang đã viết:
đây đây, để tao update thông tin cho mà nghe :D :D :D theo lời mẹ con Quỳnh kể thì hum nay họp hành tình hình rất chi là tình hình ^^ những đứa nghỉ nhìu hình như bị giảm một bậc hành kiểm hay sao ý :D đặc biệt với cán bộ lớp như: Dương, Min Hương, Hà và tao thì có khi được "đặc cách" phạt nặng gấp đôi cơ :)) :)) :)) tèn tén ten......hạnh kiểm trung bình roài chị em ơi...... :p :)) :)) à mà những đứa định vượt biên nếu nghỉ nhìu quá có khi còn ko được rút học bạ cơ :)) :)) :))

à, còn về phần điểm điếc thì hình như ko phải là chia đôi điểm đâu, chia đôi ra may có khi còn được tầm 4 điểm, đằng này thấy Hùng thầy ý còn "dỗi" :)) đang đòi phải cho mỗi đứa xơi 1 con trứng vịt lộn cơ :)) thấy mẹ Quềnh kể là tối nay ban phụ huynh sẽ nhanh chóng "giao dịch" để "xoa dịu nỗi đau tinh thần" cho thầy. Giúp thầy phần nào cảm thấy bớt bị tổn thương hơn :)) :))

hehe, đấy, nói chung là tình hình nó thía :D đứa nào có thêm thông tin giề thì bồi thêm sau nhé ^^ hav fun!!!!!
mẹ chị về cũng nói thế nhưng mà thêm vào một điều nữa là nặng nhất sẽ ko đc thầy Điện kí để cho đi du học...tiếp theo à những đứa nào học giỏi sẽ ko đc tham gia cuộc thi HSGQG..nhẹ nữa là hạn kiểm khá cả năm + xơi trứng như e Trang đã nói..Thêm nữa là sang tuần có một bài Ktra về thơ Bác.. :(( :((
báo luôn cho anh em môtj tin : chúng ta đã đc đổi GV dạy Toán nghe đâu là thầy Hùng và Gv dạy anh năm nay là cô Hạnh ( trưởng bộ môn TA của trường)
Cuối cùng là chúc cho các bác phụ huynh hôm nay đi sẽ làm cho thầy 'bớt giận'

Em xin update tiếp tình hình chiến sự nè!!!
Tối nay vụ đến nhà thầy đã ko thực hiện được vi` hình như thầy ko nghe điện thoại,ko liên lạc được.Ui,thế này chắc còn ăn ko ngon ngủ ko yên nhìu nhìu rùi!!!:((
ah,với cả năm tới lớp mình ko phải học thầy Sửu nữa đâu vì thầy dạy Toán của 12 Văn năm ngoái sẽ dạy,cả môn Anh nữa,cô Hạnh sẽ dạy.

Thế mới chết,lo wa đi mất!!!
Chưa vào năm học mà đã thế này,năm lớp 12 này khởi đầu khủng khiếp wa'!!!
:(( :((
Cô Oanh còn bảo muốn bọn mình có năm lớp 12 trôi wa êm đềm.Nhưng bây giờ thì...

đời còn dài tương lai còn rộng các chú lo gì...cái trò học hè này vô lý bỏ xừ...chỉ giỏi rung cây dọa khỉ thui...cứ ăn chơi thoải mái đi!

tình hình năm nay chắc gian nan lắm đây...đầu năm đã đen rùi...thui thì anh em ta đồng tâm hiệp lực chống phát xít vậy...hết năm nay tha hồ mà đú! tình hình là 3/9 anh em ta tụ tập 1 bữa linh đình đi...chú giang hôm đấy đi luyện giọng nhé!

Back
Bên trên