Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Tình hình thía nào roài pà con oai !!! Chứ cứ thía nè thì hãi lém ah.............
Mới đầu năm đã nắn gân nhau....hơ hơ páo hịu một năm học đầy "êm đềm"....
Năm trc em con đang treo trên đầu chú hạnh kiểm khá to oành đây nè, lậy trời lậy phật cho lần này wa khỏi an toàn [-o< AMEN AMEN AMEN !!!

Phương ơi,tuần tới lại có một bài kiểm tra về thơ BÁc hả,Bác nào thế? bác Hồ hay bác Hùng?MÀ thông tin ở đâu ra vậy?
Cô giáo bảo thời gian vừa rồi là học chính,chứ ko phải học hè,bọn em cứ thắc mác mãi là học chính sao phải đóng tiền,200 chứ it.
To Minh Trang: Mẹ mày vẫn phải đi họp à?tao tưởng tháng 9 mày đi,thì bây giờ phải rút học bạ rùi chứ.
MrH dỗi [-( 3:-o :beerchug: :dazzler: :shock: ~:> :mad:) :drummer: ?cho rụng hết tóc cho đẹp

sang tuan se co mot bai Ktra van ve tho Bac do thay Hung se trong thi nen anh em chuan bi tinh than la vua...Ma ma`y hoi ngu bo xu*` di..tao hoi may nhe..hoi trong nam hoc khi moi thay ve day van pai nop tien kia con j ..lanne cung the thui

nào nào ,update tẹo!!!
Tình hình là tối hôm wa ,mẹ Lê Trang đã tiên phong đến nhà thầy Hùng một mình(dũng cảm wa) Thấy LTrang kể là thầy ko làm căng lắm đâu,thầy vui vẻ bảo là thầy cugnx chỉ muốn lớp mình chỉnh đốn lại trước khi vào năm học mới thui.
Còn bây giờ thì mẹ Q và các bác phụ huynh đang đến nhà thầy.hic..hic ko biết thế nào đây...
tẹo nữa mẹ về thì update tiếp nhé.
Cầu mong mọi chuyện sẽ wa...:(

nghe Q nói thì cũng bớt lo cho các bạn rùi..mong thầy chỉ giơ cao đán khẽ thui..nhưng cũng pải công bằng mà nói thì lớp mình cũng có lỗi

MÀy ơi,thông tin ở đâu thế?cô giáo à?THế bao giờ kiểm tra?Mà sao đang học thầy Sơn Lại chuyển sang HÙng>?ko còn ai để trông nứa chắc
Mày có biết thầy cô giáo mới dạy thế nào ko?

Minh Thùy đã viết:
MÀy ơi,thông tin ở đâu thế?cô giáo à?THế bao giờ kiểm tra?Mà sao đang học thầy Sơn Lại chuyển sang HÙng>?ko còn ai để trông nứa chắc
Mày có biết thầy cô giáo mới dạy thế nào ko?
đúng là cái con mấy hôm 'trốn học' nên mù tịt thôg tin...việc Ktra này là thầy Hùng thông báo , chính ra thứ 5 vừa rùi Ktra nhưng ko hiểu ban phụ huynh xin thế nào đành để thầy Sơn dạy hôm đó và Ktra vào 1 ngày khác.. :(( :(( Vì vậy sang tuần có Ktra cũng đúng thui.. :)) :))

bạn Q đâu nhỉ , update tiếp thông tin tối qua đi . Các bác phụ huynh đến nhà thầy thế nào rùi hả ? thầy có bỏ qua hay ko ?

Hehehe
Tình hình là thầy cũng xuôi xuôi rùi.Chắc cũng ko sao đâu.
Mà có 1 chuyện hay cực nhá.Hôm wa có 1 bác phụ huynh,ko biết mẹ bạn nào mà vui tính cực.Bác ví chuyên học hè của bọn mình phải nộp 200k giống như mua vé đi xem phim.Nhưng nếu phim chán người ta có thể bỏ về.Thế mà bọn mình ko đi học thì bị phạt :)) Bác bảo làm gì thấy có ai phạt người ko xem phim đâu.
Cười vỡ bụng mất!!!:))
Mà mai học Chu Sơn đúng ko>Bao h thì KT Văn nhỉ???

thế thì mọi người cũng yên tâm...ko hiểu bác nào ví như thế nhỉ nhưng mà cũng đứng thui...mai học Chu Sơn..lại đc cười vỡ bụng mất

haha,nghe con quỳnh kể vụ bác phụ huynh lớp mình hay quá! đúng là đóng tiền thì phải được tự do chọn lựa chí lị ai lại bắt ép hs như thế bao h?

hihi ,nghe tình hình bác hùng là an tâm rùi,chúc anh em ta may mắn tai qua nạn khỏi nha! mai học chu sơn thế nào thì nhớ về tường thuật anh em bit nha! hẹn các chú thứ 7 này nhé!

Ơ thế mai trưởng ko đi học ah?
Lại để anh em bơ vơ rùi!!! Thế thứ bẩy có vụ gì mà hẹn anh em thía?
Giờ này chú M Hương đang ngồi tạ lỗi ở nhà thầy Hùng đây,ko biết sống chết thế nào??? Thương lém!!!

:)>- Hehe, em vừa từ cõi chết trở về đây 0:) Đúng là thầy cũng không đến nỗi làm căng lắm đâu...Em đến nhà thầy thì được nghe một bài về trách nhiệm của một người học sinh, về tình hình kỉ luật của lớp chúng ta, về cán bộ lớp không làm tròn trách nhiệm, về việc a dua da tòng nghỉ học ở lớp, về nỗi khó khăn của cô giáo lần đầu tiên chủ nhiệm một lớp 12..... [-x Kết thúc thi em đứng lên ngoan ngoãn chắp hai tay vào tạ lỗi với thầy cùng lời hứa có chết em cũng ko dám nghỉ học nữa :)) Ngại quá....Thôi, chỉ lên thông báo tình hình là em - một trong 5 đứa bị kỉ luật nặng nhất mà vẫn còn nhăn nhở thế này thì đời các ku cũng chưa tàn được đâu ạ.... :>

He heh. Nghe chừng có vẻ tình hình Bác Hùng ổn ổn rồi nhỉ. May quá. Tai qua nạn khỏi. Nói chung là anh em ta tiếp tục ăn chơi bù khú, vô tư chuẩn bị tinh thần vào năm đi học để "giao lưu".
@Anh Dương: 3/9 tập trung xong đi luyện giọng đi anh. Lâu lâu ko đi em cũng thấy nhớ nhớ. Mỗi lần vào nhà con Gái Già mà ko rẽ vào thăm u thì thấy thiếu thiếu.

thế là vận đen cũng đã qua..chúc mừng anh em
@ Thùy : sao mày dạo nè đầu óc có vấn đề hả..tất nhiên là hệ số 2 rùi , lấy đâu

chúc mừng anh em đã qua đc vận đen này..
@ Thùy : sao mày hỏi ngu thế..tất nhiên là hệ số 2 rùi , nghỉ học mấy hôm là chẳng bít j nữa cả

Hoàng Thúy Quỳnh đã viết:
Hehehe
Tình hình là thầy cũng xuôi xuôi rùi.Chắc cũng ko sao đâu.
Mà có 1 chuyện hay cực nhá.Hôm wa có 1 bác phụ huynh,ko biết mẹ bạn nào mà vui tính cực.Bác ví chuyên học hè của bọn mình phải nộp 200k giống như mua vé đi xem phim.Nhưng nếu phim chán người ta có thể bỏ về.Thế mà bọn mình ko đi học thì bị phạt :)) Bác bảo làm gì thấy có ai phạt người ko xem phim đâu.
Cười vỡ bụng mất!!!:))
Mà mai học Chu Sơn đúng ko>Bao h thì KT Văn nhỉ???

chuyện lớp Văn vui nhỉ? Với 200k ở đây *phải* xem bao nhiêu tập phim thế em.
Con gái lớp Văn làm cái flashcard cũng khác thường một chút em Quỳnh nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko bít là các bạn lớp Văn bít chưa ,.. nhưng em vẫn cứ bon chen 1 tí .....hmm ...năm nay ...thầy Hùng sẽ dạy toán lớp Văn ..đấy ! chúc mừng !

Back
Bên trên