Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

bạn B thì ko nói làm j rìu..câu bài cứ pải gọi là..
hôm nay học bác Hùng đc tin là thứ 5 này Ktra , choáng luôn...Đã thế lại là ptich một bài thơ Bác ko đc thầy giảng trên lớp chứ..mẹ ơi..kiểu này chắc 120 phút ngồi nhìn mọi người mất

Đoàn Lan Phương đã viết:
hic hic sao mà chán thế cơ chứ..chị mà ko đi thì có khi bọn trong hội bù khú cũng ko nốt====> mất vui
còn con Thùy hả..bảo nó lúc nào sáng tác chẳng ok..đầu óc đen tối lắm
Này ,mày nói ai thế,nói tao hả?giỏi nhỉ,ẩn thận tao cho ăn đòn.Tao tuy hơi đen một chút nhưng ko đến nỗi tối đâu nhá.MÀy cứ suy từ bụng ta ra bụng người. [-(
Thứ 5 này tao ko đi thì làm gì được tao nhỉ. b-) Hôm nay 6h dậy nhưng lại quyét định ở nhà vì còn mỗi 2 buổi nữa thôi :)) :)) :))

mÀ bạn B là bạn nào thế,mà sao tao cứ nghe mày nhắc...Chắc có thù oán gì với mày hả?Biết ngay mà, mày chỉ toàn kẻ thù thôi :* :)) :)) :)) :))

anh em bảo thứ 5 này kiểm tra cái gì thế?mà lớp mình định đi chơi ntn?

chú thùy tinh thần học tập thế là ko ổn nha!còn có 2 buổi thì càng phải cố gắng chứ?hôm nay đi qua nhà thầy,thấy thầy đứng chống tay trước cửa trông vãi hoành tráng...cái đầu láng o từ xa đã nhìn thấy rùi...
mà tình hình tập trung lớp mình thế nào anh em post lên đây cho tớ bit với nha!

Minh Thùy đã viết:
mÀ bạn B là bạn nào thế,mà sao tao cứ nghe mày nhắc...Chắc có thù oán gì với mày hả?Biết ngay mà, mày chỉ toàn kẻ thù thôi :* :)) :)) :)) :))
uh kẻ thù của tao đấy..đc chưa hả con nè ,. Báo cáo với anh em là thứ 5 này Ktra 120' nhé. Đề là phân tích một bài thơ Bác mà thầy chưa dạy + một câu hỏi phụ nữa :(( :(( :(( Quả này thì e chỉ còn nước là nhìn các bác ngồi viết thui..Theo như tin thằng Hoàng đưa thì có thể sang tuấn chúng ta sẽ học thầy Chu Sơn
Hôm nay chẳng hiểu vì sao lại ngồi nghe thầy giảng ' Tâm tư trong tù ' mà hay thế..Lần đầu tiên thấy thầy Hùng giảng hay như vậy :)) :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
trời ơi..bạn K nói hay thật đấy nhỉ..tớ mới post ở lớp cậu chưa đc 10 bài mà..sao lại bảo là oanh tạc lâu rùi hả :)) :))
bỏ mie cái chữ cậu tớ đê lúc mày tao sao không thấy ngượng
chưa được 10 bài á nhầm mà với cả xem ai post nhiều bài hơn so với ở topic của lớp nhau ấy nhẩy :-?

Cố lên Khoa tao ủng hộ mày :))

Có gì còn tao bon chen cùng mày :D

từ hôm mất điện toàn miền bắc cho đến h , nhà e thỉnh thoảng lại mất điện , mỗi ngày ít cũng là 2 lần ,nỗi lần 15 phút..điên hết cả người

ặc,chia buồn với tất cả bà con mình,mai làm bài tốt cả nhà nhé! mà tình hình học chu sơn thế nào thì bà con thông báo để tớ đến góp vui với nha!

ặc,hôm nay tớ bị tú oanh gọi ko bit có chuyện gì...nếu bác nào trên lớp hỏi tớ cả nhà cứ bảo ko bit nha!

ặc ặc....cái máy vi tính nhà em phò ko tả được chị em ạ :(( :(( em chỉnh mãi mà dek đánh có dấu được :( cho nên lâu lâu vào đọc bài viết của chị em mà ko nhoi thêm được :( ngứa chân ngứa tay lém ý !!!! :(( may mà hum nay thì cũng ngon roài, hehe :D :D :D

tình hình là hum 20 bà con ko có ý định giề à :( chán thía :(( mãi mới gặp nhau mà.....à mà có phải mặc đồng phục ko? em vứt xừ đi đâu rùi ý :)) chắc buổi đầu thì ko sao đâu nhỉ?

từ hôm mất điện toàn miền bắc cho đến h , nhà e thỉnh thoảng lại mất điện , mỗi ngày ít cũng là 2 lần ,nỗi lần 15 phút..điên hết cả người

Thế à
Chắc tại ấy ăn ở thất đức đấy
Chứ nhà tớ mấy hôm nay điện không những không mất mà còn rất ổn định :D

Mai Trần Tuấn đã viết:
Thế à
Chắc tại ấy ăn ở thất đức đấy
Chứ nhà tớ mấy hôm nay điện không những không mất mà còn rất ổn định :D
bạn Tuấn đừng có mà chọc tức tớ đấy..ko xong đâu b-) b-)

ngày 18/8 , chúng ta vui sướng khi thoát khỏi tay thầy Hùng và vui vẻ vào học thầy Chu Sơn..Hôm nay ai ko đi học vừa may lại vừa thiệt...May là ko pải ngồi nghe cô nói một lúc , nhân tiện nói luôn là 9h sáng thứ 7 họp phụ huynh đồng thời thông báo luôn là điểm KTra trong hè sẽ đc lấy vào điểm HS2 của học kì 1 :(( :(( :(( ..Còn thiệt là ko đc nghe thấy Sơn giảng..ngồi nghe mà nhiều lúc ôm bụng mà cười :)) :)) :)) Nói đến chỗ dzai phong trần , hào hoa mà chú HP đã rú lên rùi..nói thật là ko đi hôm nay quả là phí

ặc,hôm nay đang ngồi trong lớp học thì chú giang nhắn tin bảo chị tú oanh đang chửi mình trên lớp ngại quá cơ chứ! làm mình cứ thấy áy náy hhaha...thế sao cn lại họp ph?họp gì mà sớm thế nhỉ?thế tổng cổng có mấy bài kt rùi?

nghe các chú kể thì hôm nay cũng tiếc nhỉ? chú nào tốt bụng thì tường thuật lại trực tiếp buổi hôm nay đi cho anh em nghe cái!

họp phụ huynh để thông báo tình hình học hè..nhắc nhở phụ huynh là ko đc dung túng cho con em mình nghỉ học...nếu ko sẽ bị hạnh kiểm TB và sẽ có sự can thiệp của BGH..
Từ đầu hè có 2 bài Ktra và sắp tới có thể là thêm 2 bài nữa

Back
Bên trên