Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Đoàn Lan Phương đã viết:
chúc mừng anh em đã qua đc vận đen này..
@ Thùy : sao mày hỏi ngu thế..tất nhiên là hệ số 2 rùi , nghỉ học mấy hôm là chẳng bít j nữa cả
l,Sao lại là tấ nhiên, lấy hệ số 2 gì mà lắm thế,quả này bị một con 6 nữa thì vào năm gỡ mệt hả?
Mà mày dạo này hơi bị láo đấy nhé,tao ko đi học thì tao mới hỏi,nếu đi thì tao đã chả sờ đến mày :>
Đọc bài văn 10 điểm chưa?Chị ý viết hay ghê,nhưng chẳng xứng được điểm 10 ,có một lỗi vừa buồn cười vừa thiếu logic ở ngay đầu bài văn..

hôm nay bà con học thế nào?vụ kiểm tra hệ số 2 là sao đấy?
nghe bác minh hương kể chuyện thì cũng được đấy! 5 đứa thì chắc chắn có mình rùi! liệu có cần đến xin lỗi ko nhỉ?bác minh hương tường thuật xem thầy mắng kiểu gì để tớ còn chuẩn bị trước haha!

chú thùy đọc bài đấy rùi thì post lên cho anh em thưởng thức với,anh đây cũng tò mò cái bài điểm 10 đấy lắm! mang lên đây cho anh em học tập!

@bạn linh:cho tí info về thầy hùng đi để update xem năm tới đối phó môn toán thế nào?

con Thùy này hay thật..tao nói từ đầu nhưng mày toàn hỏi những câu ngớ ngần..Nói cho mà bít , điểm Ktra sẽ lấy hệ số 2 cho học kì 1 . Theo lời Miss OAnh , trong năm lớp 12, mỗi học kì chúng ta sẽ có 12 đầu điểm ặc ặc....
E đọc bài VĂn đc điểm 10 rùi nhưng chả có j là đặc sắc hết , chủ yếu là đủ ý , chưa có ý riêng nổi bật của mình ...Chị muốn đọc bài này thì trong HAO cũng có đấy..

ặc,vãi...gì mà 12 đầu điểm,có bị động kinh ko đấy?
@chú giang:chiều nay vừa đi luyện giọng xong nhớ chú quá! hẹn chắc chắn mùng 3 nha!

Thế là từ thứ bẩy tuần này chúng ta lại học cô Oanh.
Cô còn định bắt chúng ta vào năm học vẫn học thêm VĂn vì sẽ thi học sinh giỏi sớm hơn mọi năm. Anh em chuẩn bị tinh thần đi là vừa!!!!

anh em chuẩn bị tinh thần rùi nhưng vẫn choáng ..hết làm bài trên lớp rùi lại làm ở nhà để mang đến cô chấm ..vì thế mà có tận..12 đầu điểm..
Còn chuyện thầy Hùng dạy toán thì e đã hỏi nhưng anh chị lớp trên và đc bít rằng thầy dạy rất cơ bản , dễ hiểu và rất nghiêm khắc khi ktra bài tập về nhà..Vì thế anh e ta ko còn chuyện lười làm bài tập như hồi học Sửu nữa

bạn nào có thể tư vấn cho tớ về môn văn được ko?
có tài liệu hay hoặc cái gì đó để làm mình giỏi văn ko>

ờ ờ đúng đúng , có tài liệu nào thi giúp giúp :)) sắp thi đến nơi rồi :))

dạo này mới phát hiện ra là đọc Đôremon bóng chày rất chi là bổ ích cho việc học văn của chúng ta :)) :)) :)) :)) bẹn Trung Anh với bác Sơn có thik "bồi dưỡng" thêm món này ko? ;;) em cho mượn, hehe :D :))

oài oài, 12 đầu điểm cơ á? thế bao nhiu cái hệ số 2 thế :D mà tình hình chiến sự với thầy Hùng thế nào rùi hả chị em? sao chả đứa nào update thế? :D mà học bà Oanh thì bao nhiu đứa đến học đấy? đợt này được bà ý nắn cho 1 lần roài, chắc phải đi thôi :)) ko cô ý với cả thầy Điện lại ko cho rút học bạ thì chít ^^

31 này em Vân Trang xinh đẹp sẽ ra đi tìm đường cứu nước, chị em định cứ để nó đi thế à? ko tổ chức j à :( mà còn vụ đồng phục lớp nữa chứ >.< chờ mãi..... :(( :((

tất nhiên là 12 đầu điểm rùi :(( :(( nếu như mọi năm điểm hs2 chỉ có 3 bài thì năm nay sẽ nhiều hơn thế vì cô cho làm tại lớp và mang về nhà làm để chấm điểm.
Hôm tới , VTRang đi rùi , có bạn nào đi tiễn ko cho tớ đi với chứ đi một mình chán lém ;;) ;;) Lớp mình nhớ đi học đầy đủ nhé , để còn làm một pô chả nhẽ 3 năm học chung lại ko có 1 pic tập thế lớp

tuần sau học oanh thật à?thế thì chit rùi phải nghiên cứu xem có mặt thui!
vào năm chắc gì đã học,cô lúc nào chẳng nói thế rùi có bao h thấy mặt đâu!

Bài văn đấy mà vào tay thầy Hùng thì còn lâu mà đc điểm 10 :)) :)) :))

hihi,thì đúng là như thế mà...thế anh tâm chưa đọc nhận xét của thầy hùng với thầy túc ở trên báo à?các thầy đều bảo là xứng đáng nhưng chưa xứng tầm hihi!cụ tỉ là viết đủ ý,dồi dào nhưng mưa chưa có giọng văn riêng..đại khái là thế...bác nào muốn bit rõ cứ lên mấy cái trang tin tức mà đọc..lại còn có ảnh thầy hùng to chình ình lên nữa!

các bác ơi hôm nay tình hình kiểm tra hùng thế nào các bác update đề lên đây cho tớ nghiên cứu với nha!

Thằng anh hôm nay ko đi kiểm tra à? Hôm nay lớp mình đông đủ lắm, chỉ thiếu mỗi anh với 2 con Trang kia thôi.Tình hình thì kô có j bất thường cả. Bác Hùng cho một đề dài dằng dặc nhưng tóm lại chẳng được ý gì sất. Chép xong cái đề hết nguyên một trang giấy. Bác cho cái đề ngở ngẩn chẳng biết đề làm j. Ko có định hướng rõ ràng --> mục đích là chặn nguồn quay của anh em. Nhưng Bác ko ngờ là trình anh em mình cao đến độ với 1 quyển phân tích bình giảng thì bài nào cũng muổi. ( Chắc bác chưa biết em là giáo chủ ma giáo văn đoàn - chuyên đạo văn đạo thơ ở mức độ chuyên nghiệp nên mới sơ suất như thế :)) :)) :)) ) Bác còn bảo cho giở sách giở vở thoải mái, thế thì khác nào.... Bác chép xong đề, có vẻ yên tâm rồi lượn luôn cho anh em hoạt động tự nhiên, cuối h lên thu bài. Nói chung là bình thường như tất cả các h kiểm tra bình thường khác ( = làm bài tập thể + quay nhiệt tình) :) :) :) :) :) 8-| 8-| 8-|
Được cái bác cũng mỉa mai lớp mình vài câu cho ra vẻ còn đang giận dỗi. b-) b-) b-)

Mà em nghe chúng nó bảo là thứ 7 này Ms Tú Oanh bắt đầu đến dạy. Chẳng hiểu dạy cái j nữa. Vào năm học đến nơi rồi còn học hành j nữa cơ chứ. Có khi lâu lâu ko gặp anh, ko chửi anh được nên ấm ức quyết tâm đến lớp dạy đấy. Thế nên anh xem xét thế nào thứ 7 này đến cho bà ý mừng. Anh nhỉ?
Á á á á á á. Em vừa thấy con Lan Phương lên mạng. Chắc là nó lên post bài tranh với em đây mà. Nhưng mà chậm chân mất roài. hhahhahahhaha

ai thèm post tranh của mày hả..mày cứ việc nhé..Hôm nay thầy cho đề vãi dài nhìn từ đầu đến cuối bảng toàn chữ là chữ :)) :)) :)) Chú VAnh vào lớp nhìn đề bài liền hỏi thầy một câu :'thế có pải chép đề vào ko ạ ' và nhận luôn một gáo nước lạnh :' anh hỏi ngu thế' :)) :)) :)) ĐỀ hôm nay khó hiểu quá nên con e cũng chị làm gọi là ổn pần pân tích , xong xuôi hết rì mới bít là mình chọn đúng bài thầy 'iu' nhất' :(( :((
@Trang béo: đổi họ từ lúc nào thía từ 'Nguyễn' sang 'Trần'http://www4.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/2005/8/73348.vip :-? :-?

Bài thầy "iu" nhất là thế nào cơ hả Phương???
Hic...dù làm bài thật thảm hại nhưng dù sao cũng đã qua!!!
Hôm nay lên Alighn (chả hỉu viết tên quán có đúng ko nữa,đú theo Thảo B và con Giang),lên ngồi cũng ổn,lại dc khoản nhạc hợp gu mình!!!

Back
Bên trên