Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Uh, vừa tiến Vân Trang xong. hehhehe. Tiễn xong rồi ra Thu Trang đánh chén. Chán chuyện. Chẳng hiểu vào năm anh em mình sống sót nổi ko nữa. Còn nốt năm nay thôi sao chật vật quá.

tien xong Van Trang rui den luot Minh Trang..lop 12 troi di that la am dam..chang co j hay ca..Hom nay ngoi chep moi tay ma van chi xong co kho dau bai Tay Tien..Ngay 3/9 nay sau khi tap trung xong se len hoc van tiep con ngay 1/9 thi nghi

Thôi thế là các em gái xinh tươi của chúng ta đều Tây Tiến hết mất rồi :( :((

ai bảo anh Tâm là gái xinh đều 'tây tiến' hết cả , em này đi còn e khác ở lại mà..

ặc,dạo này ko đi học nên chẳng bit tình hình gì cả...hôm nay cái vân trang đến lớp à?đến bi h vẫn chưa gặp được nó chán quá!

hum nay định đến gặp mọi người nhưng mà dù đã rất cố gắng thì em vẫn chỉ lết khỏi trường được vào lúc 10h :)) :)) ngại ghê cơ. Cũng may là lúc đến còn gặp được con VTrang :)
Ơ mà em tưởng mùng 3 này đến chỉ có ăn chơi nhảy múa thôi mà, còn học hành giề nữa ;;)

Lớp văn có bạn hà Phương sinh tháng 10 đúng không nhẩy ? cho em cai nick cái !

To trưởng: thứ bảy này vẫn học cô Oanh thui.Thế trưởng có đến ko?Mà bác ăn chơi nhảy múa sung sướng ở đâu mà bỏ rơi anh em suốt thế này? :(
To MTrang: may mà cũng ko ai có ý định chờ đợi MTrang đến đâu nên dù mấy giờ Trang đến mà chả thế :D Mà Trang ơi, ảnhTrang để trông ... lắm,đổi đê!!!!!

thứ 7 đi học ..chán thế ...
@ Trang béo : avarta của em ' dễ thương' quá...

Trang ơi,cái con mà Trang dùng làm avarta ý,nó giống em Chi nhà mình nhờ (may mà em Chi ko vào đây đọc bài ..hehe):D

Cuối cùng thì em Vân Trang lớp Văn mấy bạn đã đi
chả có gì để nói :(( :(( :((
tiễn nó xong tao mới thấy nhớ nó ;)

NÀy sao hôm nay lại nghỉ văn thế.Lên đến thấy lớp vắng teo,tưởng vào nhầm lớp rùi chứ.MỒng 3/9 có học tiếp ko?

con này đúng là ngồi trong lớp nói chuyện nên chẳng để ý tới lời cô nói : 'cô bảo là 1/9 nghỉ rùi 3/9 đi học tiếp sau khi đã tập trung dưới sân trường '
mà e Vân Trang đi rùi nhỉ..hôm qua nhà có việc bận nên ko đi tiễn e ý đc..chán quá

cái vân trang đi rùi nhớ nó wa...
tình hình mùng 3 mà phải học thì thui đành nằm ở nhà ko gặp anh em vậy!nhớ lớp mình quá!

mà ngày mai anh em ta có dự định chơi bời gì ko lên chia sẻ đi...mai tớ phải ở nhà nên anh em đi đâu về kể tớ nghe cho tớ thèm nha!

hôm nay 2/9 anh em có đi đâu klo vậy...sáng nay lượn phố thấy đông nghịt người...nhìn đi nhìn lại toàn thấy dân ngoại thành lên ,dân Hà thành thì ít quá..ĐC cái tối nay mà đi xem phái hoa thì chen bẹt người luôn...Nghe nói mọi tiết mục chuẩn bị cho tối nay hoành tráng lắm..em quyết định ở nhà xem qua tivi thui...cho nó mát

ặc,hà nội chán chẳng có chỗ vẹo nào để đi...chiều nay ra đường vắng hoe tha hồ phóng tít mù...đến tối ra bờ hồ lại thấy đông...tình hình là ở nhà thui chứ ko cứ gọi là bẹp ruột mất

thế mới nói ở nhà vừa mát lại có thể xem đc mọi hoạt động qua tivi...

Ra Bờ Hồ, càng đông càng vui chứ :p
Cơ mà mình cũng đang ngồi nhà online đấy thôi :( Hic hic...

Back
Bên trên