Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

ặc các chú chẳng hiểu gì cả...tình hình đúng là căng thẳng thật đấy...khi nào gặp các chú anh sẽ kể hết cho mà nghe!nghe các chú tập quân sự cũng vui nhỉ?có gì tuần sau gặp lại nha!

ko biết lớp văn có cái bạn gì trông dễ thương ý nhỉ:-/
muốn làm wen quá nhưng ngại:p

bạn Trung Anh nói thế chẳng khác nào bảo người ta mò kim dứơi đáy biển cơ chứ...Nhưng nếu nhìn dễ thương thì chắc là em Yến rùi

hôm nay ngượng quá,fai lăn lê bò toài trước mặt "Hà Chi" :">
mong mai gặp lại ......

hôm nay tập như shit ý..ngồi giữa trời nắng , mệt cả người..vẫn pải chịu khổ đến hết thứ7 mới thoát nạn
@Trung ANh : tưởng bạn nào..hóa ra là em Hà Chi...Mỗi tội em ý có chốn rùi

cuối cùng hôm nay mọi chuyện cũng xong xuôi..gặp anh em mừng quá!lâu lâu ko gặp chú giang thấy gầy đi nhìu thương quá...đề khi nào đi học phải kéo chú đi tẩm bổ mới được !

thế là xong xuôi rùi chứ chị ...hôm nào chị đến trường rùi đi ăn mừng cái nhảy

hihi,uh thế lớp mình thứ 7 này tập xong rùi chứ gì?thế thì sáng thứ 7 tập trung ở trường tranh thủ đi chơi ko tuần sau vào học rùi!

nốt ngày mai là nhẹ nợ...Hôm nay tập quân sự đến chết cười..em với HÀ Phương ngồi nói chuyện luyến thoắng thế mà ko bị bắt...chẳng bù cho cái Thanh hà , nói mấy câu đã bị gọi đứng dậy ra khỏi chỗ..Đến lượt chú Thùy vừa quay xuống cũng tóm luôn , bạn Huyền đang tết tóc cho Minh Ngọc cũng thế nốt...Đến lượt Vũ Béo lớp L1 bị tóm xong nói mấy câu là đc về chỗ ngồi , vậy mà 3 nàng của mình thì ngược lại...Đang thấy nói chuyện QS nhảy ngay sang chuyện lịch sử rồi lại chuyện ko nên học QS..pó tay toàn tập

tiếc quá,hết tuần tập quân sự,cũng là chấm hết những tháng ngày nhìn ngắm trong say đắm :(,hi`,ko biết cho hỏi lớp văn nằm ở chõo nào nhỉ:-/

lớp văn là lớp đầu tiên bên tay trái tầng 3...mà sao 3 năm lớp mình toàn ở tầng 3 thế nhỉ?

a`,thế cũng gần lớp mình:p
chắc h ra chơi sang chơi bên đấy:))

mà sao anh em lớp ta đi đâu hết cả rùi nhỉ?để topic lớp mình thảm hại thế nè?

mấy hôm nay thức đêm ngồi soạn VĂn thực chất là chép văn , mệt quá...năm nay chán thật...học hành căng quá

hôm trước lớp Văn lổi nhit nhất là bẹn Dương :)) đùa thôi chứ lớp Văn tình hình nhẩy dạo này lại còn phải hì hục soạn văn khổ nhỉ chả bù lớp mình :D

Back
Bên trên