Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

lêthùydương đã viết:
úi giời con linh cũng đú lên đây rùi à?phải kéo bọn lớp mình lên đây mà buôn đi...
@trinh:lớp tao vui lắm!ví dụ giờ văn học toán,giờ toán học lý...còn dạng tiết kĩ với sinh thì tao với con giang ngồi tập viết tay trái hoho...chán chuyện!
hơ hơ..đấy là nick của cái Linh lập mãi mới đc ...nếu ko thì đã vào đây góp vui lâu rùi
Thứ 6 làm bài ktra Toán như shit ý..chán..quả này lớp mình xin thầy cho ktra lại đi...
@ Trinh : lớp tao bây h đang nổi lên phong trào viết tay trái để bán cầu não phải phát triển===> để sau này giàu như Bush mày ạ :)) :)) :))

các bạn lớp văn ơi,có thể cho tớ cơ hội để tìm hiểu về Chi ko :-/
tớ thực sự có cảm tình với Chi mà sao ko thấy ai đoái hoài gì đến tớ vây:(

bạn Trung làm khó mọi người quá..bạn muốn tìm hiểu bạn Hà Chi thì cứ đến thẳng lớp Văn..e Chi có bao h vào đây đâu..nhưng nhắc lại là e Chi có 'chốn' rùi nhé

Phương Linh đã viết:
chào mọi người..Tớ là Phương Linh xinh đẹp đây
:)) :)) :)) :)) con Linh có bài viết đầu tay trên HAO được cái kiệm chữ nhẩy :p :))
Hehehe, mí hum nay em được "lên chức" đứng bán hàng ở siêu thị của mama em, mải mê quá nên quên đến lớp lun. Mà thực ra có đến thì cả buổi cũng tự ngồi học TA chứ có được chữ nào vào đầu đâu----> nghỉ cũng ko thấy áy náy lém :)) :)) :))

Chị Phương đã viết:
@ Trinh : lớp tao bây h đang nổi lên phong trào viết tay trái để bán cầu não phải phát triển===> để sau này giàu như Bush mày ạ
đây đây!!!!!!!! em thuận tay trái đây này :)) :)) :)) người ta là phải có bán cầu não phải phát triển tự nhiên thế chứ lị :p ;;) mối tội giầu đâu chả thấy, thông minh cũng chả thấy, chỉ toàn suốt ngày bị bảo là ngu thoai :(( :(( :((

@ chú Chít: đã bảo roài, con Chi nó có chồng roài, cứ cố nhoi mãi thôi ^^ khổ.

haha,chẳng hiểu có phát triển được chí não ko nhưng mà cũng đủ để giết thời gian đỡ ngủ gật trong lớp!

hic...chưa j mọi người đã bàn cãi bài cái Linh rùi...mà câu đó là e post hộ nó đấy chứ nhưng mà đc sự đồng ý của chủ nhân rùi :)) :)) Để hôm tới bảo nó vào HAO rùi nghe nó nói cho một trận...
@ bạn Trung ANH : thế là Trang béo đã nói hộ tớ về bạn Chi rùi nhé...bây h chắc bạn TA ko còn thắc mắc nữa chứ

tớ ko tin là tớ ko thể,mà dù gì cũng vẫn đợi chờ...........
cảm ơn các bạn....:)

hôm nay đề ktra lí 15' như shit ý..ko hiểu hôm tới 1 tiết thì sẽ đến mức độ nào đây..hic. Mưa bão thế này chẳng đi đc đâu cả..hết ra ra vào vào chẳng có việc j làm===> chán quá.
@ Tanh : bạn Ta nói vậy thì chịu thật rùi...Tớ dám bảo đảm là bạn Ta thể nào cũng sẽ bị e Hà Chi từ chối cho mà xem

haha,kể ra đề cũng ngu thật nhưng cái kiểu kt chỉ cần đáp số thế này anh em ta dễ hoạt động hơn chứ!cố mà chịu thui!

nhưng mà đây là ktra 15' thì còn thế..chứ 1 tiết sẽ ko hiểu có những trò j nữa đây

lớp mình năm nay toàn trò quái dị nhey?được cái hôm nghỉ học thì trời mưa với bão chẳng đi đâu được đành nằm nhà ngủ chán ốm!

ngày mai nhiều môn học quá..Hết ktra lại toán + một đống văn pải học thuộc lòng và mấy bài tập sinh chưa làm nữa( đọc chẳng hiêu j cả)..rùi chiều đi học đến tận tối mới về..hic hic

ặc,mai ghê nhất cái vụ kt lại toán mà có kt lại chắc mình cũng thê thảm thế thui!
mà lớp mình dạo này kinh thật....lên đời hết rùi...tin mới nhất trong ngày con gái già lớp mình đã có di động!

hôm nay thầy lý buồn cười lắm mày ah........thầy chấm xong lý rồi bọn tao bảo thầy trả bài đi thì ông ấy cười tủm và nhất định ko trả .........thế bọn mày dc trả chưa

Giá già mọi lần thấy có di động thì bít rùi nhưng chỉ bảo là bố cho mượn...Hôm nay thấy công khai là bố cho hẳn..Gái già nhà mình lên đời..Cả bà già lớp mình cũng thế ( di động + xe máy nhé)..quả này e thành nhà quê mất rùi
@ Thao meo : lớp tao ông chưa trả mày ạ...mà thậm chí bọn lớp tao cũng ko muốn hỏi nữa

ặc...hôm nay bà con mình kt toán ko bit thế nào mà vài chú rơi lệ sợ quá!tình hình đợt tới nhiều kt thì lớp mình ngập lụt mất!

ktra hay ko thì cũng xong rùi , nói lại chẳng đc j cả...sang tuần sao mà lắm bài ktra thế...
mà lớp mình xem thế nào tiến hành làm đồng phục lớp đi cái nhey ? Làm đi mà còn kịp diện vào ngày thành lập trường nữa chứ

uh vấn đề này bàn mãi mà chưa làm được gì,thứ 2 lớp mình bàn luôn đi còn mặc chứ ko hết năm vẫn chưa có đâu!

Back
Bên trên